kEM LÀM TRẮNG VITAMIN TRẮNG HỒNG VĨNH VIỄN 100% BÀO ĐẢM.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi nhoc_minmie, 1/6/2013.

1. nhoc_minmie

nhoc_minmie Thành viên mới

Hiện nay vấn đề làm trắng đang rất xôn xao ở khắp nơi. Là con gái ai cung muốn mình xinh đẹp nhưng vấn đề không biết nên tin tưởng vào sản phẩm nào mình cũng như mọi người rất bâng khuâng và đã tìm kiếm và sử dụng qua nhiều sản phẩm và cuối cùng cũng đã có kết quả vượt hơn mong đợi.
    Hôm nay mình bán sản phẩm kem trắng này dựa trên sự thật về làn da trắng sáng của mình hôm nay đảm bao trắng lên 70% sau 1 tháng sử dụng nếu các bạn xài hết hủ đảm bảo trắng tinh luôn nhé sẽ hoàn tiền nếu không đạt kết quả. Sản phẩm của mình sẽ đặt chất lượng lên hàng đầu các nàng có thể tin dùng. Nói không bằng trải nghiệm và chứng minh nên mình không nói nhiều nhé các bạn mua hàng minh sẽ free ship giao đến nhà nhé cac ban có thể xem qua hình thật của mình bên dưới nhé.:40_002::40_002::40_002::40_002:
    mình quên nói vs các bạn da mình không hề xài tắm trắng bất kì gì đâu các bạn mình có xài viber vs imess cac ban co thể mess tư vấn bất kì việc gì thắc mắc về kem nhé để đạt hiệu quả hơn cac ban nhớ sử dụng muối trai cây hoặc muối bò kèm theo nhé da ban không những trắng hồng ma bảo đảm độ mềm mịn nhé đặc biệt khi ngưng xài hoàn toàn không bị đen trở lại.
    kem xài không bết rít có mùi dễ chịu đánh kem vào la khô ngay nhé. Mặt kem được làm lán khi chưa sử dụng nên bao đảm không bi thiếu hụt.
    có thể làm mờ vết thương do té xe hay vết sẹo, muỗi đốt. Đặc biệt kem rất rất đặc xài không hao kem.
    hộp 250gr===>1 triệu
    hộp 500gr===>1 triệu 700k
    số lượng gram mình ghi trên là chuẩn thật của kem không như nhiều shop ghi 350 hay 600gr nhưng thật ra chỉ có 100gr và 400gr mình đã bị việc này nhiều nên rất thật thà trong chất lượng kem sao cho thuận mua vừa bán không có ý định lừa gạc bất kì ai nên các bạn có thể yên tâm.

liên lạc mình qua số 098 207 3738.
    vì da mình có màu trắng hồng nên trong hình nhìn không rõ nếu ban nao co thể gặp mình giao hàng ở ngoài minh co thể lấy da mình chứng minh la mình trắng sáng ntn nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhoc_minmie
  2. spathutruc

spathutruc 0988535108

Ðề: kEM LÀM TRẮNG VITAMIN TRẮNG HỒNG VĨNH VIỄN 100% BÀO ĐẢM.

Kem của nước nào thế bạn?Bôi 2 tuần là có hiệu quả rùi à bạn?

3. nhoc_minmie

nhoc_minmie Thành viên mới

Kem do spa danh bao dam chat luong ban se thay da cai thien sau 2 tuan su dung deu dan nha ban kem duoc du dung tren nhieu loai da roi va ko bi kich ung nao dau nhe

4. 2 tieu thu

2 tieu thu Thành viên rất tích cực

Bạn ơi kem của bạn là kem dưỡng trắng dành cho mặt hay là kem dành cho toàn thân và cả mặt nữa? Thành phần của kem là ntn bạn post luôn cho mọi người cùng biết. Sp của bạn có bảo hành ntn k?

5. crazier

crazier Thành viên nổi tiếng

chúc khai trương đắt hàng nhé............