PDA

View Full Version : Hà Nội: có mấy cuốn từ điển oxford (chuẩn) cần thanh lý và tặng một số sách

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:08 PM
http://www.flickr.com/photos/89881296@N08/em có một cuốn từ điểm oxford cực dày, to và nặng, sách này là sách chuẩn, em mua khá đắt, mực in cực kỳ rõ ràng, có những trang còn in bằng giấy bóng có hình minh hoạ, sác của em không phải mấy loại sách lậu, chữ nhòe, rồi sai lung tung đâu ạ, các chị có thể tham khảo hình ảnh, em chụp bằng đt cùi nên ảnh hơi mờ ạ.
và còn 1 cuốn từ điển anh việt nữa, 305 ngìn từ, cực dày ạ
ai mua em tặng kèm một cuốn từ điển việt anh cũng 305 nghìn từ đang còn khá mới ạ.
à, các mẹ tự trả giá nhé, vì em cũng mua lâu rồi nên không biết định giá thế nào cho hợp lý.
ngoài ra em còn tặng các mẹ các loại sách sau:
1. ELT Methodology II (sách nhày là sách phôt thôi ạ, dày 334 trang a
2. 2 quyển New Headway
3. 30 đề thi trắc nghiệm tiếng anh
4. giáo trình kinh tế học vĩ mô của trường đại học công nghiệp hà nội a5. giáo trình thống lê doanh nghiệp cũng của trường công nghiệp
5. giáo trình thuế nhà nước nữa ạ
6. cảm nang doanh nghiệp nhỏ
7. truyện 5 mùa yêu
8. hạt giống tâm hồn: từ những điều bình dị
9. hạt giống tâm hồn: điều kỳ diệu tình yêu
10. thái độ quyết định thành công
11. hạt giốngng tâm hồn: điều kỳ diệu từ cách nhìn cuộc sống
12. 4 hộp phấn mic không bụi

tài sản của em chỉ có sách thôi ạ. em là sinh viên vừa ra trường mà, sau này nếu đi làm có nhiều thứ tặng hơn thì em sẽ tặngk mọi người sau ạ. em là vân có gì thì các mẹ cứ comt tron topic hoặc inbox cho em ạ. nếu em tiện đường qua chỗ các mẹ thì em sẽ mang đi ạ, nếu không thì phiền các chị đến lấy hộ em ạ. em ở đình quán - từ liêm - hà nội ạ. em cảm ơn

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:10 PM
http://www.flickr.com/photos/89881296@N08/ các mẹ có thể vào trang này xem sách ạ. em cảm ơn

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:15 PM
các mẹ vào xem rồi nói chuyện xôn xả đi ạ, em sinh viên vừa ra trường đang sắp chết vì cái chuyện cũ mà lúc nào cũng mới đó là xin việc đây ạ

lamb_14
06-01-2013, 07:26 PM
chị ơi tặng e mấy quyển tiếng anh 1,2,3 nhé. E đang là sinh viên đại học tài nguyên mt ạ. Em cảm ơn

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:27 PM
ok em vậy sáng bữa kia em tới lấy nhé, vì chị còn bận thời gian đi xoin việc
akf chị còn nhiều sách tiếng anh lắm nếu em thích thì chị tìm thêm cho

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:38 PM
bây giờ mọi người không mặn mà mấy với sách thì phải. haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

hoacomay229605
06-01-2013, 07:46 PM
em muốn xin chị sách tiếng anh lắm, chị học trg nào thế ạ. năm sau e ra trg, cũng sọ xin việc lắm ạ

me tom iu
06-01-2013, 07:52 PM
bạn ơi, từ điền bạn để giá bn vậy?

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:53 PM
mình học công nghiệp, hiện tại mọi người đk hết rồi, để xem mnoij người thế nào đã, mình còn nhiều sách tiếng anh lắm, hôm sau mình soạn ra rồi pm bạn nhé. hi. thời buổi bây giờ xin việc khó ghê ấy. thiếu thì vẫn thiếu mà thừa thì vẫn thừa. nên chạy đằng nào cũng ko hết nắng, mình lại là sinh viên mới ra trường, chẳng biết tương lai đi đến đâu nữa. hi. sau này em ra trường khi phải lo đến cơm áo gạo tiền em mới thấy cuộc sống khó khăn, chứ thời đạp và sướng nhất vẫn là thời sinh viên đó em

Gauteddy_yeu
06-01-2013, 07:54 PM
bạn ơi, từ điền bạn để giá bn vậy?

em mua lâu rồi giờ cũng không biết để giá thế nào, chị thấy giá nào là hợp lý với chị thì chị cứ nói ạ. em dễ tính lắm

me tom iu
06-01-2013, 08:05 PM
em mua lâu rồi giờ cũng không biết để giá thế nào, chị thấy giá nào là hợp lý với chị thì chị cứ nói ạ. em dễ tính lắm
mình cũng chưa mua từ điển bg, toàn đc cho.hi. mình đang định đi học thêm tiếng anh nên muốn mua quyển. mình lấy cả 2 quyển bạn để bnh?mình trả sợ lại rẻ quá. nếu ko mình cứ ra giá là 250k nhé.

hoacomay229605
06-01-2013, 08:12 PM
mình học công nghiệp, hiện tại mọi người đk hết rồi, để xem mnoij người thế nào đã, mình còn nhiều sách tiếng anh lắm, hôm sau mình soạn ra rồi pm bạn nhé. hi. thời buổi bây giờ xin việc khó ghê ấy. thiếu thì vẫn thiếu mà thừa thì vẫn thừa. nên chạy đằng nào cũng ko hết nắng, mình lại là sinh viên mới ra trường, chẳng biết tương lai đi đến đâu nữa. hi. sau này em ra trường khi phải lo đến cơm áo gạo tiền em mới thấy cuộc sống khó khăn, chứ thời đạp và sướng nhất vẫn là thời sinh viên đó em

vâng e cũng thế nên đang cố tận hưởng đây ạ

Chihainamtan.vn
06-04-2013, 03:41 PM
Lấy giá tượng trưng cho bộ 3 cuốn từ điển đi bạn. 100k cho cả 3 cuốn nếu được thì PM mình qua lấy nhé