"Cám Gạo Trắng Da' Giúp Làn Da Mịn Màn Trắng Sáng Tự Nhiên Cho Các Mẹ Đây!!!!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi camgaoQ8, 9/6/2013.

1. camgaoQ8

camgaoQ8 Thành viên tập sự

Địa chỉ mua hàng: 1199/37 Phạm Thế Hiển p5 q8 TPHCM
    Điện thoại: 0902320433 (thủy)

Nhận Ship Hàng Vào Buổi Tối Hàng Ngày.Free Ship Q8 và Đơn Hàng Trên 600k.
    Các Địa Điểm Khác Thêm Từ 10k - 30k.

Với kinh nghiệm từng trải , làm đẹp của riêng mình và cho các khách hàng .Cam Gao Natural White cam kết với các bạn chỉ 1-4 tháng làn da của bạn sẽ thay đổi rõ rệt tùy tình trạng ,màu da , độ tuổi .trắng hồng lên thấy rõ 70- 90%.
    Thực Hiện : Hòa 1 chén bột cám gạo + 1/2 bịch sữa tươi không đường + 1 thìa cafe Dầu olive( neu co ) ,mật ong nguyên chất ( nếu có) thành hỗn hợp sệt , sau đó đắp lên toàn bộ vùng da cơ thể và mặt trong 20 phút rồi xả lại bằng nước sạch. ( chỉ nên mátxa 30 giây )

tắm sữa tắm để làm sạch cơ thể trước rồi đắp cám gạo sau Những bạn có làn da nhạy cảm chỉ cần làm 1 tuần 3 lần , đối với da khỏe có thể làm hằng ngày. ( doi voi làn da quá mẫn cảm nên bỏ vào túi vải lọc lấy chất sữa gạo tắm hằng ngày ).
    *****THÔNG TIN GIÁ SẢN PHẨM******

Cám gạo ngọc trai vitamin cao cấp : 250k = 500gr , 1kg = 450k ( giảm 50k ) ( dưỡng trắng mịn da rất tốt , trị thâm, tri mụn , trắng hồng tự nhiên ... ).

Cám gạo yến mạch ngọc trai : 150k = 500gr ,1kg = 270k.( giảm 30k ) ( có tác dụng dưỡng da, làm khít lỗ chân lông và làm da săn chắc, trắng mịn như ngọc, trị mụn)

Cám gạo nhau thai cừu : 150k = 500gr,1kg = 270k( Giảm 30k) dùng dc cho cả da nhạy cảm .(dưỡng trắng hồng ,chống lão hóa ,mịn màng,giảm thâm khỏi chê nha mấy nàng)

[​IMG][/url][/IMG]
    Mình chỉ bán những loại mà minh đã test thử hiệu quả rất ok , nên mình chia sẽ bí quyết làm đẹp cho cả nhà xài, hàng mình đảm bảo chất lượng , cám rất mịn và thơm , ko chất hóa học, ko chất bảo quản nên mọi người cứ yên tâm làm đẹp nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi camgaoQ8
    Sửa lần cuối: 9/6/2013
  2. camgaoQ8

camgaoQ8 Thành viên tập sự

Ðề: "Cám Gạo Trắng Da' Giúp Làn Da Mịn Màn Trắng Sáng Tự Nhiên Cho Các Mẹ Đây!!!!!

up cho các mẹ nè,bảo đảm các mẹ sẽ hài lòng

3. nana196

nana196

Ðề: "Cám Gạo Trắng Da' Giúp Làn Da Mịn Màn Trắng Sáng Tự Nhiên Cho Các Mẹ Đây!!!!!

mình cũng tắm cám gạo thường xuyên nên thấy da cũng sáng và mịn ra