Thẻ matxa mặt và triệt lông tại BeFit

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi honggaistyle, 11/6/2013.

1. honggaistyle

honggaistyle Thành viên đạt chuẩn

Chào các mẹ!
    Tình hình là em vừa nghỉ việc nên kế hoạch tập yoga và làm đẹp của em tại Fitness cũng có chút trục trặc do khoảng cách địa lý. Bình thường thì hết giờ em từ Hoàng Cầu phi thẳng ra Thái Hà để tập, nhưng giờ ko đi làm trên cung đường đó nữa nên 3 cái thẻ của em đang bị để ko lãng phí.
    Nói qua về Befit một chút: Đây là phòng tập nhỏ nhưng rất đầy đủ tiện nghi, giáo viên hướng dẫn cực kỳ ok, bằng chứng là em đã kiên trì theo lớp yoga suốt mùa đông mà ko thấy nản. Ở đây chỉ với một thẻ tập các mẹ có thể sử dụng tất tật dịch vụ từ tập tới xông hơi (cả khô, cả ướt), tắm thoải mái (nhà tắm cực kì sạch sẽ). Một thẻ tập có thể tập được cả yoga và aerobic, nhưng hình như bây giờ Fitness ko dạy aerobic nữa. Nói chung tính ra giá tầm 70k/1 buổi mà được sử dụng mọi thứ thoải mái thì em thấy cũng rẻ so với nhiều phòng tập bây giờ rồi. Đây là điểm mà em rất ưng ở Fitness vì đi nhiều phòng tập rồi nhưng ko phòng nào có dịch vụ gia tăng ổn như ở đây. Còn em mat-xa mặt và wax nách thì rất nhẹ nhàng, thân thiện.
    Trở lại vấn đề của em là em muốn nhượng lại 2 cái thẻ vẫn còn giá trị sử dụng với giá rẻ bèo:
    - Thẻ wax nách trị giá 500k/5 buổi, em đi được 3 buổi rồi, em để lại 100k;
    - Thẻ mat-xa mặt trị giá 2 triệu/10 buổi, em đi được có 2 buổi, em để lại cho các mẹ 1 triệu (hic);
    Địa chỉ của Fitness: số 15 ngách 151A/1, ngõ 161 Thái Hà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi honggaistyle