Mỹ Phẩm Nga- hàng xách tay cực tốt!!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Mẹ Băp12, 13/6/2013.

1. Mẹ Băp12

Mẹ Băp12 Thành viên tích cực

Chào các mẹ, em tham gia diễn đàn cũng chưa lâu chủ yếu vào hóng hớt các mẹ phương pháp nuôi dạy con ^^, nhưng đợt này có bà cô họ bên Nga về thăm quê có mang 1 lô mỹ phẩm Xách Tay 100% authentic nói em cứ bán thử nếu được các mẹ ủng hộ thì cô sẽ trực tiếp gửi hàng về nước cho. vậy nên em cũng mạo muội up lên lamchame mong mọi người ủng hộ.

1. Phương châm bán hàng của em: Bán hàng đảm bảo chất lượng, lấy uy tín làm đầu
    2. Giá cả em sẽ niêm yết trên từng sản phẩm- giá rất hữu nghị rùi ah, nên mong các mẹ đừng mặc cả ah
    3. Em Freeship cho các mẹ có đơn hàng từ 300k trở lên ở các quận: Long Biên, Hai Bà Trưng, Đống Đa và Hoàn Kiếm ah( Tại em đang có con nhỏ, vừa tranh thủ làm việc tại cq lại vừa bán hàng nên các mẹ thông cảm ah). Những đơn hàng khác các quận trên thì các mẹ có thể đến lấy hàng hoặc em gửi CPN- phí các mẹ chịu ah
    4.Địa chỉ lấy hàng : Ngân hàng Á Châu số 100 Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng. SĐT : 01688 chín một tám 405.

Em sinh năm 88 để các mẹ dễ xưng hô ah. Sau đây là các sản phẩm em đang có

1. Dầu gội 2 trong 1 dùng cho tất cả cac loại tóc. Giá 200k

2. Macka dưỡng toc, dùng cho toc mượt và khỏe . Sau khi gội sạch đầu bôi một lượng vừa đủ để từ 5 đến 15 phút rồi xả lại nước . Giá 200k

3. Kem nền khoáng chất thế hệ mới 3 trong 1. Tinh dầu khoáng cùng hỗn hợp vitamin E, A, B5 tạo thành lớp phủ siêu mịn, tái tạo và dưỡng ẩm cho da đồng thời là lớp trang điểm bền màu và không phai trong suốt 16h. Giá 200k

4. BB 12 tác dụng. Và đồng thời là kem dưỡng da, kem lót, hoặc kem nền trang điểm. Giá 250k

5. BB 8 trong 1. Giá 250k

Còn tiếp ah

6. Kem chống nhăn 4D dành cho mọi loại da. Giá 300k

7. Kem dưỡng da (màu xanh) ngày và (màu trắng) đêm phục hồi tế bào da, kích thích trao đổi chất làm mềm da. Giá 150k

8. Kem dưỡng tay, cải thiện làn da khô của bạn trở nên mềm mại. Giá 70k

9. Kem tẩy lông, tẩy sạch và hiệu quả vùng tay,chân,nách đồng thời dưỡng ẩm, làm mềm da. Không dùng quá 10 phút. Giá 150k

10. Nước hoa Pháp hương thơm tự nhiên giá 400k
    11. Kem nền trang điểm màu sáng có tác dụng chống vi khuẩn xâm nhập, dùng cho da bị trứng cá, mụn cám, đầu đen. Giá 150k
    12. Kem dưỡng vùng quanh mắt. Tác dụng tăng quá trình phục hồi tế bào lão hóa , trẻ hóa phần mi mắt. Giá 150k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Băp12
    Sửa lần cuối: 13/6/2013
  2. Mẹ Băp12

Mẹ Băp12 Thành viên tích cực

Ðề: Mỹ Phẩm Nga- hàng xách tay chính hiệu - Giá rẻ bất ngờ!!!

Mỹ phẩm đảm bảo chất lượng vậy, mà ko có mẹ nào ủng hộ em ah, em ko có duyên bán hàng rùi hjxhjc