Trường MN dân lập Little Stars

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi mesoc, 8/11/2007.

1. mesoc

mesoc Thành viên tập sự

Chào các mẹ,

Mình vừa sinh em bé thứ 2 được hơn 1 tháng, nên rất vất vả vì vậy đang cuống cuồng tìm trường cho đứa lớn đây. Sóc con nhà mình vừa tròn 2 tuổi rồi, cho mình hỏi có mẹ nào đã tham quan trường Little Stars ở Phan Huy Ích (đang quảng cáo banner ở diễn đàn nè) thì cho mình biết thêm thông tin với. Nhà mình ở gần trường đó. Mình đã xem qua website của trường rồi thấy cũng ổn nhưng vì không đi được ra ngoài nên không qua trường tham quan được.
    Có mẹ nào tham quan trường này rồi thì cho mình biết thông tin với nhé.
    Cám ơn các mẹ nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mesoc
    Đang tải...

2. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

Trường này tớ qua rồi, cơ sở vật chất nhìn hoành tráng lắm , giáo viên ở đó cởi mở nhiệt tình , còn chất lượng học như nào tớ chưa bít ... :mrgreen:

3. mesoc

mesoc Thành viên tập sự

Trường Mầm non dân lập Little Stars

Cám ơn mẹ Nem đã cho mình biết thông tin như vậy. Mình xem web của họ thấy ảnh về cơ sở vật chất thì rất tuyệt vời, nhưng không biết bên ngoài thế nào. Thấy mẹ Nem nói là hoành tráng thế thì mình yên tâm về cơ sở vật chất ở đó rồi. Mình cũng băn khoăn là không biết Sóc nhà mình học ở đó thì sẽ thế nào thôi. Mình bận với nhóc thứ 2 nhà mình quá nên không qua được để xem cụ thể về chương trình học. Có mẹ nào cho con học ở đó chưa nhỉ? Trường đó mới quá nên chắc là ít học sinh, tìm mẹ nào đã cho con học rồi nghe chừng khó nhỉ? Hoặc có mẹ nào biết gì về trường đó nhìu nhìu chút thì cho mình biết thêm nhé.
    Cám ơn các mẹ!