PDA

View Full Version : Kinh nghiệm: Mẹ nào đã khám bác sỹ Hưng 35 Vạn Bảo cho em xin tý kinh nghiệm

bexinh2013
07-05-2013, 05:16 PM
Tình hình là em mang thai hơn 31 tuần rồi ạ, em đang muốn khám thai của bác sỹ Hưng để nhờ bác làm Hss và mổ đẻ luôn cho nhưng không biết 31,32 tuần rồi bác có nhận không ạ? Và muốn khám có phải gọi điện trước không? Nhờ bác mổ có khó khăn không ạ?

Nangthu9999
07-05-2013, 06:59 PM
Hôm trước mình cũng đi qua đấy khám nhưng giờ hành chính phòng khám đóng cửa nên mình lại đi chỗ khác

meowiuah
07-08-2013, 08:52 AM
em theo khám định kỳ chỗ bác Hưng từ lúc mới bầu đây. Bác sĩ khá vui tính, nhẹ nhàng, trông tròn tròn như panda. mấy chị y tá cũng xinh xắn nhẹ nhàng (trừ chị lễ tân mặt xúc ra phấn). phòng khám sạch sẽ, có nước uống, cân đầy đủ, TV, sách báo để giải trí lúc chờ (dù TV ko thấy tiếng và báo cũ nát lâu rồi), bên cạnh có hàng cafe cho các bố. mẹ nó phải gọi điện hẹn giờ và lấy số, gọi số máy bàn: 04 3762 8282. ở đó chờ khá đông, mẹ nó hẹn giờ mà muộn muộn thì nên đến muộn so với giờ hẹn khoảng 1h, ko phải chờ lâu lắm đấy. Ngày trong tuần thì bs khám từ sau 4h chiều, ngày cuối tuần chỉ khám sáng, chỉ được đăng ký trong ngày ko được đăng ký trước nên mẹ phải canh me mà gọi. à mà ở đấy bh là 32 Vạn Bảo, chuyển từ chỗ 35 qua.
còn chuyện đăng ký mổ đẻ thì em chịu, em mới có 21w và định đẻ thường

MEBAOCONG
07-08-2013, 08:53 AM
mình thì ko theo bs Hưng, cơ mà mình ngĩ là bsi sẽ nhận đó, cơ mà từ tuần này trở đi bạn pải thăm khám bsi thường xuyên vào
chứ ko pải đến 1 lần nhờ bác thì hơi khó đó ạ

tiotrang
07-08-2013, 10:05 AM
mình cũng đang khám bs Hưng đây, có 2 số điên thoại cho mẹ nó gọi đấy,mẹ nó gọi đặt số thì bắt đầu từ 1h trưa nhé, nếu mẹ nó tạt wa đc 32 Vạn Bảo lấy số thì đc khám nhanh hơn. Nói chung là bs đông khách hôm nào lấy số rồi cung fải đợi 1,2 tiếng là bt
mẹ nó nên đặt số sớm và cũng tranh thủ đi sớm, bs bắt đầu khám lúc 5h nhưng 4h30 đến dần ấy