Xem dạng RSS

Recent Blogs Posts

1. !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ảnh minh họa: Madamenoire.com.
    Mình chia tay mà trong lòng còn yêu nhiều, mình chia tay mà chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ được lý do thực sự. Một phần có lẽ do sức ép của gia đình quá lớn, có lẽ anh đã không thể vượt qua được người bố đáng kính để đến bên em.

Chia tay giống như đặt một dấu chấm kết ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Tình yêu với đứa con tự kỷ

Mẹ yêu con chỉ vì con là con / Khi bùng nổ nước mắt dài lăn má / Can thiệp con vẫn còn trong vất vả / Chỉ mong con đừng va vập đau đầu...

Mẹ yêu con bởi vì đó là con,
    Thật trong sáng hồn nhiên con trẻ,
    Mẹ yêu con bởi ẵm bồng tấm bé,
    Lớn lên dần trong tay mẹ chắt chiu.

Mẹ yêu con bởi chính đó là con,
    Vu vơ hát lời chưa tròn câu chữ,
    ...
    Categories
    Uncategorized
  3. Nhật ký, thứ 7 ngày 30/6/2012

Tưởng cuối tuần đc về quê với mẹ, ai ngờ đau bụng dữ dội phải nhập viện, sau 2 mũi tiêm giảm đau, và k tìm ra nguyên nhân, đã trở về nhà trong bộ dạng tơi tả vì thuốc quá mạnh, nhớ mẹ quá, huhu. Tậm trạng phập phồng đợi sang t2 để đi khám chuyên khoa xem có bị cái rì không mà bụng dạ kinh dị đến thế? Vẫn phải bán hàng cái đã, nghề rồi, kiếm tiền là đam mê.
    Categories
    Uncategorized
  4. Có rất nhiều cách để gây chú ý

Rất hích bài này, mình cần phải học hỏi theo và cũng là lưu ý khi sử dụng, hihi, đúng là giờ thì mình thích LCM hơn WTT rùi ^^
    Trích Nguyên văn bởi Song Nhi View Post
    Có một lưu ý trong chuyện cõng chữ ký đi chơi là bạn phải thật lòng. Đừng nặng mục tiêu tôi đi chơi vì tôi muốn bán được nhiều hàng. Nếu trong đầu bạn vẫn chỉ xoay quanh câu hỏi, liệu mình tham gia thế này, có ai để ý đến chữ ký của mình không, thì tôi sợ rằng mọi người sẽ
    ...
    Categories
    Công việc
  5. Mình có quá nhạy cảm?

Đang mang bầu 3 tháng, thời gian này không nên suy nghĩ sẽ ảnh hưởng đến em bé, mình biết như vậy nhưng không thể nào không nghĩ được. Mình tự hỏi có phải mình quá nhạy cảm không?
    Cách đây vài ngày mình tình cờ đọc được tin nhắn của 1 số lại gửi cho chồng mình: anh có ở nhà không? Chồng mình hỏi lại: ai vậy? Mình cũng không mảy may nghi ngờ và suy nghĩ gì hết, đôi khi cũng có những ...
    Categories
    Uncategorized
Trang 1/13 123456711 ... cuốicuối