Xem dạng RSS

All Blog Entries

1. Nhớ con!

Con gai yêu! mẹ cho con xuống oqr cùng ông bà và 2 bác, mẹ đang ngày càng thấy khó khăn khi mỗi lần mẹ phải vật vã vượt qua nỗi nhớ con đến cồn cào xé ruột. Mẹ bật khóc! mẹ khóc như lúc con khóc nhớ mẹ vậy, nhưng mẹ lại tự hỏi mình mẹ có quyền được khóc như vậy không vì chính mẹ là người đưa con rời xa mẹ mà, chắc con trách mẹ nhiều lắm phải không? trách mẹ vô tâm để con không ...
    Categories
    Uncategorized
  2. nụ cười

Mọi người nhận xét rằng em là một người rất hay cười,và em thấy đúng vậy. Em thích cười, vì khi cười em thấy mình xinh hơn, yêu đời hơn,và yêu mọi người hơn. Mọi người hãy cười nhiều hơn nha. Khi đó là lúc bạn thấy thực sự sảng khoai tinh thần đấy. Hãy luôn luôn bắt đầu một ngày mới bằng một nụ cười rạng rỡ nhé bạn ơi!
    Categories
    Uncategorized
  3. cái ôm

Trên đời này thật bất hạnh cho ai chưa từng ôm ai đó và được ai kia ôm ấp, vỗ về. Vòng tay ôm, cũng như nụ cười là quà tặng vô giá mà Thượng đế đã hào phóng ban tặng cho con người.
    Categories
    Uncategorized
  4. HỘI RẮN 77 - Ăn chơi có tổ chức (HR 2010)

Trích Nguyên văn bởi chuotcontime View Post
    Copy tặng các bà bài thơ đọc cho vui nè.....

Hôm nay mùng 8 tháng 3
    Không biết định nghĩa Vợ là chi đây
    Vợ là quả ớt chín cây
    Đỏ tươi ngoài vỏ rất cay trong lòng.
    Vợ là một đoá hoa hồng
    Vợ là "sư tử Hà Đông" trong nhà.
    Vợ là nắng gắt mưa sa
    Vợ là giông tố phong ba bão bùng.

Nhiều người nhờ Vợ lên Ông
    Nhiều
    ...
    Categories
    Uncategorized
  5. Lấy chồng thật là sướng!

Mình lấy chồng được tròn 3 tháng, qua mốc giai đoạn đầu tiên mà người ta thường nói là phải cẩn trọng.
    Mỗi ngày người ta một chuyện thì mình ít nhất cũng phải vài ba chuyện là thường. Được cái là chồng hiền lành tốt tính, nhiều lúc chồng tự nhận bảo là chồng lành quá hoá đần, bị vợ bắt nạt.
    Mà nào mình đã nạt được chồng cái nào. Muốn kiếm tiền nhiều, để hai ...
    Categories
    Uncategorized