Xem dạng RSS

All Blog Entries

1. Giúp em với

hôm nay là thứ 6 ông xã mình có thành lập câu lac bộ xe của ông nên cứ thứ 6 là xách xe đi từ 7g30 đi tới 12g về ,nói ông về sớm hoài mà có được đâu .cứ tuần nào cũng đi mà mình đâu có cấm ông đi dâu ,đó là sở thích của ông nhưng mà đi về quá trễ góp ý với ông lại cãi nhau.tối nào cũng lụi thủi 2 mẹ con ở nhà.giờ còn đỡ.lúc trước đi tới 1 tuần luôn 12g về.g 1 ngày đi bar ,1 ngày đi clb,còn 5 ngày ở nhà.nhưng k biết làm cách nào cho ông về sớm hơn đây ,anh chị giúp e với?
    Categories
    Uncategorized
  2. Biết cái gì mình biết, biết cái gì mình không biết, đó chính là biết_ Dotchuoinon.com

Chào các bạn,

Rất nhiều khi ta cảm nhận hay hiểu một điều gì đó rất mơ hồ, chẳng biết nó rõ ràng là thế nào. Ví dụ:

- Bữa nay anh thấy sao? À, vui thì cũng không vui, buồn cũng không buồn, bình thường thì cũng chẳng bình thường. Cứ thấy trong người sao sao ấy. Chẳng biết nữa.

- Sao lại nói cái biết bình thường là chưa biết, mà phải là cái biết của ...
  3. Chuyện người dưng...

Sáng nay, trời se se lạnh, không vui không buồn. Một ngày như mọi ngày...chợt nhói đau khi ai đó trong phòng kể chuyện tối qua, có ông chồng giận vợ bỏ con đi theo bồ nhí...tới sáng nay còn chưa về. Bà vợ chỉ biết khóc ròng chỉ vì sỉ diện mà không dập tắt mối tình bất chính này ngay từ đầu...Càng nghe càng giận, càng tức, càng thương cho người vợ ấy... sao ngu quá, có tiền tao mướn người ...
    Categories
    Uncategorized
  4. chán

vậy là vợ chồng mình gần 2 tháng rồi k đụng đến nhau ,sao mình cảm giác giống như vợ chồng mình đang ly thân ,ở chung nhà mà k có 1 tiếng nói chung cũng k có tâm sự,cũng k nói chuyện.mình đã cố gắng lắm rồi ,nhưng càng ngày chuyện nó càng xấu đi .mình cảm thấy mệt mỏi,mình k muốn quan tâm tới ổng nửa.bây giờ mình muốn buông xuông tất cả.
    ỏng nói vợ có bầu nhìn còn k muốn nhìn nữa chứ đòi yêu thương nhìn thấy gớm
    Categories
    Uncategorized
  5. 33 tuần

Con gái yêu của mẹ đã đc 33w rùi đấy, trộm vía! Bác sỹ bảo con đc 2,3kg, mặt mũi xinh xắn và ngôi đã thuận. Gan lỳ cóc tía lắm cơ, tuần thứ 32 con vẫn ngôi ngược làm mẹ lo lo.
    Thế nhưng quý cô của mẹ lại có dây rau quấn cổ, người ta thường bảo những người có tràng hoa quấn cổ rất giỏi giang. Mẹ ko biết thế nào nhưng con nghịch hơn Anh KHánh nhiều lắm đấy nhé, đạp cả ngày
    ...

Updated 12-16-2010 at 07:29 AM by mekhanhchip

Categories
    Uncategorized