Xem dạng RSS

Meyeuteo

Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi.

Rate this Entry
Mất khá nhiều thời gian để tạo đề tài, chữ ký rồi up ảnh lên. Cuối cùng mình cũng đã làm xong nhưng chưa được tốt lắm thì phải. Thời buổi kinh tế khó khăn muốn kiếm thêm xiền mua sữa cho con mà xem chừng nan giải quá mọi người ơi.

Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Digg Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to del.icio.us Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Yahoo Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Google Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to StumbleUpon Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Linkhay Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Facebook Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Twitter Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to MySpace Submit "Vậy là mình đã up được ảnh lên và bắt đầu bán hàng được rồi." to Live

Comments

1. ngocyensgu1's Avatar
    Chúc chị mua may bán đắt nhé! Mọi việc rồi cũng sẽ ổn thôi chị ah.
  2. Meyeuteo's Avatar
    Trích Nguyên văn bởi ngocyensgu1
    Chúc chị mua may bán đắt nhé! Mọi việc rồi cũng sẽ ổn thôi chị ah.
    Chắc vì lời chúc của ngocyensgu1 mà nay mình lại bán được thêm 1 sản phẩm.
  3. littlethuy's Avatar
    HÌ, thêm 1 lời chúc cho chị. Chúc chị bán được thật nhiều hàng nhé.
  4. Meyeuteo's Avatar
    Trích Nguyên văn bởi littlethuy
    HÌ, thêm 1 lời chúc cho chị. Chúc chị bán được thật nhiều hàng nhé.
    Cảm ơn mình nhé. Tớ cũng chúc mình bán được nhiều hàng
  5. pearl_pink1806's Avatar
    Hị, chúc chị bán hàng đắt nhé. Coi bộ việc mở đề tài gian nan quá chị ah. Em lụi hụi mà cứ bị vi phạm hoài. Said..
  6. Meyeuteo's Avatar
    Trích Nguyên văn bởi pearl_pink1806
    Hị, chúc chị bán hàng đắt nhé. Coi bộ việc mở đề tài gian nan quá chị ah. Em lụi hụi mà cứ bị vi phạm hoài. Said..
    Mình cũng lọ mọ mất nhiều thời gian lắm. Cũng chả biết ntn nữa. Kinh tế khó khăn nên muốn làm thêm mà xem chừng khó quá
  7. hathuct8x's Avatar
    sao ma em ko the up anh len dc vay cac chi? chi em cach up anh len dc ko hihihihihi
  8. Me be hoang's Avatar
    Lam the nao me no up duoc anh len vay? Em up mai ma cha duoc cha biet cach,muon ban do cu cua minh,kiem chut tien mua sua cho con,hihihihi
  9. Meyeuteo's Avatar
    Trích Nguyên văn bởi hathuct8x
    sao ma em ko the up anh len dc vay cac chi? chi em cach up anh len dc ko hihihihihi

Gửi mẹ nó đường link này nhé.
    http://www.lamchame.com/forum/showth...i-vi%E1%BA%BFt
    Mẹ nó cứ vào đấy rồi làm theo là được.
  10. Meyeuteo's Avatar
    Trích Nguyên văn bởi Me be hoang
    Lam the nao me no up duoc anh len vay? Em up mai ma cha duoc cha biet cach,muon ban do cu cua minh,kiem chut tien mua sua cho con,hihihihi
    Mẹ nó tham khảo đường link này nhé.

http://www.lamchame.com/forum/showth...i-vi%E1%BA%BFt
  11. ngân_ĐH kinh tế_ĐHQGHN's Avatar
    chúc mừng chị nha, chúc chị bán được nhiều hàng nhé
  12. thoitrangeli's Avatar
    Mình cũng thế này mẹ nó ơi, chả biết làm thế nào để có thể sôi động được như các mẹ ấy