Hà Nội: TL Bút biết nói Open cho bé từ 3-12 tuổi mới 100% giá 1.490.000/ 1 bộ tặng 7 sách mầm non

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi tý sũn, 3/8/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. tý sũn

tý sũn Guest

Chào các Mẹ!

LH: 0969 158 753 để được tư vấn và giao hàng tận nơi!

Tình hình là bên công ty em làm bán chuyên về dòng sản phẩm bút chấm đọc học tiếng anh thông minh cho bé từ 2-18 tuổi, do quá trình chuyển COD cho khách hàng đi xa nhưng khách không lấy mà phiếu bảo hành thì đã viết rùi lên không thể bán như mới được, em đem lên đây thanh lý giúp công ty mong các mẹ đang có nhu cầu mua cho bé qua ủng hộ cho em nhanh hết hàng!

Bút chấm đọc huna talk giá thị trường là 2.100.000/ 1 bộ em thanh lý 1.890.000/ 1 bộ tặng kèm thêm gói bột nặn thần kỳ Magic Nuudles trị giá 120.000/ 1 gói nhé! Đã hết

các mẹ biết là có 2 lựa chọn nhưng em sẽ lưu động theo từng độ tuổi của bé mà em đổi sách sao cho phù hợp nhé.

Tình trạng của bút là còn mới chưa sử dụng chỉ có phiếu bảo hành là ghi từ ngày 1/08/2012 và cái vỏ hộp hơi bị sứt 1 tý nhưng còn đẹp chán nha, chỉ có 1 bộ lên các Mẹ tranh thủ qua lấy luôn kẻo hết.

Em mượn tạm hình này các bạn xem cho chuẩn nhé!

Máy giảng bài vua gia sư V600 giá thị trường là 3.290.000/ 1 bộ em thanh lý là 2.990.000/ 1 bộ tặng kèm thẻ nhớ 4G đã đầy đủ dữ liệu cho bé từ mầm non đến hết lớp 12 nha! Đã hết!

tình trạng của máy còn mới nguyên tag chưa sử dụng lần nào cả vì bên em chuyển COD vào thành phố hồ chí minh nhưng khách hàng ko lấy lại trả về đơn vị cung cấp thành thử ra cái hộp nói hơi xấu 1 chút đem thanh lý cho các Mẹ có cơ hội mua vua gia sư cho con giá rẻ nha!

Em đã fix giá rùi không nhận tin nhắn mặc cả nhé em sẽ free shep trong nội thành nha!

Các Mẹ ghé qua nhớ để lại cho em 1 dòng tin nhắn để em nhanh thanh lý hết nhé!

LH: 0969 158 753

Bút chấm đọc Open giá thanh lý 1.490.000/ 1 bộ tặng kèm 7 cuốn sách mầm non cho bé! mới 100%

Bút biết nói O.Pen được sản xuất với công nghệ tiên tiến, là thiết bị giáo dục đáng tin cậy dành cho các bậc phụ huynh, vừa an tâm về vấn đề sức khỏe cho trẻ vừa tiếp cận với phuơng pháp dạy học mới. Open đem lại sự hài lòng tuyệt đối cho phụ huynh với cây bút biết nói O.Pen giúp trẻ tự học hiệu quả, tiết kiệm thời gian và chi phí.

Bút biết nói O.Pen có chức năng ưu việt là chấm đọc trực tiếp trên SÁCH GIÁO KHOA. 1 cây bút chấm đọc trên nhiều cuốn sách.

ĐẦU TƯ 1 LẦN, HIỆU QUẢ DÀI LÂU!CHỨC NĂNG PHONG PHÚ VỪA HỌC VỪA CHƠI

• Bài học, bài giảng: Chấm bút vào phần chữ hoặc hình ảnh sẽ phát ra âm thanh. Đối với sách ngoại ngữ chấm lần 1 bút phát âm Tiếng Việt, chấm lần 2 sẽ phát âm tiếng Anh. Trẻ sẽ tiếp thu tốt hơn bài giảng ở trường của thấy cô nếu bé không kịp nghe tại trường.
    • Trắc nghiệm: Phụ huynh có thể nắm bắt đuợc con em mình đã tiếp thu được những kiến thức gì sau khi học xong mỗi quyển sách.
    • Luyện nghe:Chấm bút vào phần luyện nghe, trẻ sẽ được nghe các câu từ tiếng Anh theo giọng đọc chuẩn của người bản xứ, không sợ trẻ bị phát âm sai.
    • Thu âm và so sánh: Chức năng này cho phép bé thu âm lại phát âm của mình rồi so sánh với câu mẫu, dần dần giúp bé tự luyện tập và cải thiện cách phát âm của mình.
    • Trò chơi: Ngoài tất cả các phần học trên thì bé còn đuợc giải trí với nhiều trò chơi bổ ích mang tính trí tuệ và tính nhân văn sâu sắc.
    • Nghe nhạc MP3 và nghe kể truyện: Những bài nhạc yêu thích và truyện cổ tích thú vị sẽ giúp trẻ thoải mái sau những giờ học căng thẳng, phát triển trí tuệ và rèn luyện trí nhớ.

Sách tặng kèm khi mua bút Open các mẹ lưu ý khi mua bút Open sẽ được tặng kèm thêm 1 loa ngoài mà không có sách tặng kèm đâu nhé. Nhưng bên em thanh lý có tặng kèm 1 loa ngoài và 6 cuốn sách ở bậc mầm non cho bé yêu của bạn!

Các đầu sách tặng kèm!

[​IMG] [​IMG]

Truyện cổ tích và bài hát mần non

[​IMG] [​IMG]

Hai cuốn trí tuệ tập 1, tập 2

Chữ cái tiếng việt

Toán học đầu đời cho trẻ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tý sũn
    Last edited by a moderator: 23/8/2012
  2. tranvananh_vn

tranvananh_vn order_web_china

Ðề: TL Bút thông minh học tiếng anh cho bé từ 2-18 tuổi mới 100% gái 1.890.000/ 1 bộ!

Bút chấm đọc huna talk
    nếu 1tr5 thì tớ cũng cố mua cho cọn, bạn đồng ỳ thì tớ pm địa chỉ nhé

3. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Bút thông minh học tiếng anh cho bé từ 2-18 tuổi mới 100% gái 1.890.000/ 1 bộ!

Các Mẹ đừng nhắn tin mặc cả mình nhé! Vì là sản phẩm mới chưa qua sử dụng nhưng vì chuyển COD cho khách hàng không nhận lên công ty mình đem ra thanh lý cho các Mẹ có nhu cầu mua nhưng còn lăn tăn về giá thôi chứ bạn cứ đi mua sản phẩm này giá là 2.100.000/ 1 bộ mà mình còn tặng kèm 1 gói bột nặn thần kỳ cho các Mẹ nào nhiệt tình mua trị giá 120.000 nữa!

Trên sản phẩm bên mình vẫn để lại thông tin của công ty, số điện thoại để khi cần hỗ trợ thì các Mẹ cứ alo bên mình hỗ trợ nhiệt tình nhé!

Last edited by a moderator: 6/8/2012
  4. tranvananh_vn

tranvananh_vn order_web_china

vì mình k muốn nhờ bạn làm ở VTC mua hộ (nó là bạn của bạn, k thân gì cả, nhờ ngại lắm) chứ nhân viên mua đc giảm 25-30% giá bán, trogn khi giá bút 2tr1 giờ web đang KM 1990k rồi
    mẹ nó làm trong đó giá tốt, TL thì cũng giảm hết cỡ đi mới bán nhanh đc chứ,trừ đi 120k bột nặn thì giá còn 1770k, đắt hơn cả giá nhân viên mua rùi, tớ k có ý gì chém gió đâu, đừng hiểu lầm, vì bản thân tớ cũng muốn mua bút cho con mà, hihhi

Sửa lần cuối: 6/8/2012
  5. tý sũn

tý sũn Guest

Cám ơn bạn nha nhưng nếu là bút dùng rùi thì lên thanh lý giá thấp nhưng bút của mình chưa qua sử dụng mình cũng đã giải thích ở trên rùi là chuyển COD cho khách hàng nhưng đến nơi họ ko lấy thì mình viết phiếu bảo hành rùi lên phải thanh lý thôi mẹ nó thông cảm cho mình nha! Hàng công ty chất lượng đảm bảo, bảo hành và hỗ trợ vê sau chu đáo mẹ nó nhé!

6. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Bút thông minh Huna Talk giá 1.890.000/ 1 bộ tặng bột nặn Magic Nuudles

Khi mua bút huna talk bé sẽ được tặng kèm sách:

- Lựa chọn 1 cho bé ở độ tuổi mầm non:

+ 2 Cuốn toán cho bé kiến thức toán học chuẩn bị vào lớp 1
    + 2 cuốn trí tuệ cho bé nhận biết hình dạng màu sắc xung quanh
    + 2 cuốn nhận biết xã hội cho bé nhân biết các hành động thói quen sống và cách sinh hoạt hàng ngày
    + 2 cuốn anh văn cho bé những kiến thức sơ lược đầu tiên khi học tiếng anh
    + 1 cuốn chữ cái tiếng việt cho bé làm quen với chữ và việc đánh vần chữ
    + 1 cuốn bài hát mầm non cho bé nghe và thuộc các bài hát thiếu nhi!

- Lựa chọn 2: cho bé ở bậc tiểu học

+ 2 cuốn Nody truyện cổ tích bản quyền nước ngoài
    + 2 cuốn Disney chữ cái và chữ số bản quyền nước ngoài
    + 2 cuốn tiếng việt lớp 1 tập 1, tập 2 cho bé học
    + 1 Let's learn cho bé học tiếng anh!

Ngoài ra bé sẽ được tặng kèm 1 gói bột nặn thần kỳ Magic nuudles nhập khẩu từ Mỹ cho bé thỏa thích sáng tạo các hình ngộ nghĩnh đáng yêu!

7. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Bút thông minh Huna Talk giá 1.890.000/ 1 bộ tặng bột nặn Magic Nuudles

Mình đã thanh lý song bộ Huna talk còn bộ vua gia sư các mẹ nhanh chân đặt hàng để mình đóng topic nha!

8. tý sũn

tý sũn Guest

TL Bút biết nói Open 1.490.000/ 1 bộ tặng kèm sách mới 100%( Mod xóa hộ em topic cũ nhé)

Tình hình là bên công ty em còn 1 bộ Open màu xanh, vì không muốn để lâu mà trong khi đó có 1 bé lại không được sử dụng lên bên em đem ra thanh lý cho các Mẹ đang có nhu cầu quan tâm đến bút biết nói Open:

Các mẹ có nhu cầu comment trực tiếp hoặc gọi cho em theo số: 0969158753

Các mẹ quan tâm có thể vào trang này để tham khảo sản phẩm nhé:

http://open.sctv.vn/?s=H

Dưới đây là 1 số thông tin chi tiết về sản phẩm!

Bút biết nói O.Pen được sản xuất với công nghệ tiên tiến, là thiết bị giáo dục đáng tin cậy dành cho các bậc phụ huynh, vừa an tâm về vấn đề sức khỏe cho trẻ vừa tiếp cận với phuơng pháp dạy học mới. Open đem lại sự hài lòng tuyệt đối cho phụ huynh với cây bút biết nói O.Pen giúp trẻ tự học hiệu quả, tiết kiệm thời gian và chi phí.

Bút biết nói O.Pen có chức năng ưu việt là chấm đọc trực tiếp trên SÁCH GIÁO KHOA. 1 cây bút chấm đọc trên nhiều cuốn sách.

ĐẦU TƯ 1 LẦN, HIỆU QUẢ DÀI LÂU!CHỨC NĂNG PHONG PHÚ VỪA HỌC VỪA CHƠI

• Bài học, bài giảng: Chấm bút vào phần chữ hoặc hình ảnh sẽ phát ra âm thanh. Đối với sách ngoại ngữ chấm lần 1 bút phát âm Tiếng Việt, chấm lần 2 sẽ phát âm tiếng Anh. Trẻ sẽ tiếp thu tốt hơn bài giảng ở trường của thấy cô nếu bé không kịp nghe tại trường.
    • Trắc nghiệm: Phụ huynh có thể nắm bắt đuợc con em mình đã tiếp thu được những kiến thức gì sau khi học xong mỗi quyển sách.
    • Luyện nghe:Chấm bút vào phần luyện nghe, trẻ sẽ được nghe các câu từ tiếng Anh theo giọng đọc chuẩn của người bản xứ, không sợ trẻ bị phát âm sai.
    • Thu âm và so sánh: Chức năng này cho phép bé thu âm lại phát âm của mình rồi so sánh với câu mẫu, dần dần giúp bé tự luyện tập và cải thiện cách phát âm của mình.
    • Trò chơi: Ngoài tất cả các phần học trên thì bé còn đuợc giải trí với nhiều trò chơi bổ ích mang tính trí tuệ và tính nhân văn sâu sắc.
    • Nghe nhạc MP3 và nghe kể truyện: Những bài nhạc yêu thích và truyện cổ tích thú vị sẽ giúp trẻ thoải mái sau những giờ học căng thẳng, phát triển trí tuệ và rèn luyện trí nhớ.

Sách tặng kèm khi mua bút Open các mẹ lưu ý khi mua bút Open sẽ được tặng kèm thêm 1 loa ngoài mà không có sách tặng kèm đâu nhé. Nhưng bên em thanh lý có tặng kèm 1 loa ngoài và 6 cuốn sách ở bậc mầm non cho bé yêu của bạn!

Các đầu sách tặng kèm!

[​IMG] [​IMG]

Truyện cổ tích và bài hát mần non

[​IMG] [​IMG]

Hai cuốn trí tuệ tập 1, tập 2

Chữ cái tiếng việt

Toán học đầu đời cho trẻ!

Rất mong được các mẹ ghé qua và ủng hộ cho em nhanh thanh lý xong ah!

Last edited by a moderator: 20/8/2012
  9. hityeumit

hityeumit Shop Vinh Thủy

Ðề: TL Máy giảng bài vua gia sư V600 mới 100% giá 3.190.000 tặng gói tiện ích trị giá 190k

quan tâm bộ vua gia sư nhưng chưa hiểu hđộng kiểu gì?

10. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Máy giảng bài vua gia sư V600 mới 100% giá 3.190.000 tặng gói tiện ích trị giá 190k

Chào bạn! Vua gia sư V600 được gọi là máy giảng bài vua gia sư, nó sử dụng như 1 giáo viên hay gia sư tại nhà, và đặc biết hơn đây là dòng máy cao cấp nhất có thể học trực tiếp trên sách giáo khoa mà không cần phải học theo sách âm thanh như những dòng bút chấm đọc khác.

Vua gia sư hỗ trợ cho bé học toán, tiếng việt từ lớp 1 đến lớp 5. Tiếng anh hỗ trợ học từ mầm non đến hết lớp 12 theo giáo trình chuẩn của bộ giáo dục ngoài ra vua gia sư V600 hỗ trợ 9 đầu sách tiếng anh ở ngoài cho bé học nâng cao. Các mẹ chỉ cần ra hiệu sách mua sách thông thường về là máy đọc được.

Bộ nhớ trong của máy là 4G lên không thể coppy đầy đủ dữ liệu sách từ mầm non đến hết lớp 12 được chính vì vậy khi mua vua gia sư bên mình sẽ tặng kèm 1 thẻ nhớ 4G nâng tổng dung lượng của Máy lên 8G coppy đầy đủ dữ liệu sách từ mầm non đến hết lớp 12 ngoài ra còn 1 số các thước phim hoạt hình 3D, bài hát, câu chuyện chọn lọc mang tính giáo dục cao, cái này về sau bên mình hỗ trợ dịch vụ miễn phí nhé như thay mới nội dung giải trí.

Trên sản phẩm bên mình có để lại thông tin về công ty, số điện thoại, để hỗ trợ liên tục trong quá trình sử dụng các mẹ cứ tha hồ yên tâm khi sử dụng sản phẩm này nhé!
    Bên mình bảo đảm hàng chính hãng, dịch vụ tốt, cam kết chất lượng nha!

11. tý sũn

tý sũn Guest

Bút chấm đọc đạt chuẩn giáo dục - Những bút chấm đọc thông minh nào thì được gọi là "Đạt chuẩn giáo dục" ?

Bút chấm đọc đạt chuẩn giáo dục phải thỏa mãn những tiêu chí nào ?

Bài viết này sẽ cùng Quý phụ huynh chia sẻ những hiểu biết qua quá trình phân phối cũng như nghiên cứu sản phẩm. Trên thị trường hiện nay đang tồn tại gần hai chục các loại bút thông minh, bút chấm đọc, bút biết nói (Touch talk, Huna talk, Panda, Bút thông minh K700, Bút Teddy, Bút Popodoo, Bút học giỏi, Bút tot talk, Smart talk, Open, Kid talk, Easy talk, Vua gia sư, Roboteacher, Talk pen, E pen, Bút hoạt hình, ...)

Do có nhiều bút "Âm thanh" trên thị trường và đây là sản phẩm hỗ trợ giáo dục cho trẻ và chưa được phổ cập nên cũng chưa có các tiêu chí đánh giá, xét duyệt sản phẩm nào đạt chuẩn giáo dục.

Hiện trên thị trường những dòng bút chấm đọc thông minh có hỗ trợ đọc sách của nhà xuất bản giáo dục Việt Nam (Sách chính thống học trên lớp của trẻ) như: Bút Huna talk, Panda, Bút thông minh K700, Bút học giỏi, Bút tot talk, Smart talk, Easy talk, Vua gia sư, Talk pen, E pen, Bút hoạt hình.

Mỗi loại bút đều có những ưu nhược điểm riêng chính vì thế Quý phụ huynh nên căn cứ theo mục đích sử dụng để chọn mua cho phù hợp trong trường hợp chưa chọn được nên gọi điện đến tư vấn viên (Người hiểu và bán nhiều loại sản phẩm) họ sẽ giúp quý vị chọn lựa sản phẩm tốt nhất./

12. tý sũn

tý sũn Guest

VUA GIA SƯ PHIÊN BẢN MỚI V600 - MÁY CHẤM ĐỌC BIẾT GIẢNG BÀI. "HỌC LÀ MỘT NHÂN CÁCH TUYỆT VỜI" Duy nhất học "trực tiếp" trên sách giáo khoa thông thường.
    Xem kho sách Vua gia sư

Có 2 màu cho bé lựa chọn (màu xanh cho bé trai, màu hồng cho bé gái)

Máy chấm đọc biết giảng bài - vua gia sư V600 phiên bản mới giành cho học sinh:

- Tiểu học
    - Trung học cơ sở
    - Trung học phổ thông

Học sách Bộ GD - ĐT những môn:

- Tiếng anh lớp 1 đến lớp 12
    - Tiếng việt lớp 1 đến lớp 5
    - Sách Toán lớp 1 đến lớp 5

Áp dụng giao hàng tận nơi trên toàn quốc !

Máy chấm đọc biết giảng bài - vua gia sư V600 những tính năng ưu việt.

- Giảng bài (tính năng như giáo viên - Duy nhất có ở Vua Gia Sư V600)
    - Bút giúp bé trong việc học tiếng Anh - giáo trình giọng đọc chuẩn
    - Máy cùng kèm cùng sách giáo khoa thông thường (Xem kho sách vua gia sư).
    - Kể cho bé nghe những câu chuyện cổ tích lý thú - từ nay ba má không phải kể chuyện cho bé trước khi đi ngủ nữa nhé
    - Bé nghe nhạc số - những bài nhạc thiếu nhi nổi tiếng
    - Học từ mới, nghe hội thoại bằng hình ảnh, đặc biệt duy nhất tích hợp Trắc nghiệm tính điểm.
    - Bé học toán, bé học tiếng việt (Tích hợp đầy đủ sách học theo chương trình chuẩn của bộ GD-ĐT)
    - Tính năng tra từ điểm với hơn 300,000 từ: Anh-Anh, Anh-Việt, Việt-Anh, từ điển bằng hình
    - Từ nay bé sẽ không chơi game, chơi các trò chơi vô bổ nữa,
    - Giải trí: Xem hoạt hình, nghe nhạc song ngữ, đọc album ảnh, đọc sách điện tử
    - Vua gia sư V600 phiên bản mới, duy nhất tích hợp tới 30 bài giáo trình mẫu giáo tiếng anh, tích hợp tiếng anh dành cho người bắt đầu học tiếng anh, học từ với Flash
    - Kết nối với máy tính . . . .

Đầu sách phong phú - đa dạng với nhiều đầu sách:

Trọn bộ sản phẩm bao gồm (Quy cách đóng gói):

- Máy chấm đọc biết giảng bài - vua gia sư V600
    - Bút chấm đọc
    - Dây kết nối với vi tính
    - Xạc pin
    - Micro
    - Sổ hướng dẫn sử dụng
    - Phiếu bảo hành 1 năm sử dụng

Thông số kỹ thuật

Model: Máy chấm đọc biết giảng bài Vua Gia Sư V600 phiên bản mới.
    Màn hình hiển thị: TFT,3.5 inch
    Phím: 53 phím
    Thao tác: Bút chấm đọc, bàn
    Nhập liệu: Mặt phẳng, phím
    Phương thức truyền tin: USB4.0
    Bộ nhớ: Bộ nhớ trong 4G có thể nâng cấp thành 12G
    Nguồn điện: nguồn điện DC 5V hoặc 4 pin AA cỡ số 5.
    Âm Thanh: Stereo
    Kích thước: Máy chủ 288 x 330 x 46 (mm)
    Kích thước hộp: 435 x 310 x 55 mm
    Khối lượng: 2,04 kg (Cả hộp)

Ưu việt của máy giảng bài Vua gia sư V600 phiên bản mới:

Đầu sách phong phú và đa dạng: Duy nhất hỗ trợ đầy đủ các đầu sách, Toán, Tiếng việt, Tiếng Anh (Toán, tiếng việt từ lớp 1 đến lớp 5, tiếng anh từ mẫu giáo đến hết lớp 12)
    Duy nhất tương tác trực tiếp với sách giáo khoa thông thường (Không phụ thuộc vào sách số hóa).

Linh hoạt trong việc update sách mới.

Đầy đủ các tính năng giải trí, đặc biệt duy nhất tích hợp tính năng đọc sách điện tử đuôi TXT.

Duy nhất tích hợp tính năng giảng bài, trắc nghiệm tính điểm trực tiếp.

Máy chấm đọc biết giảng bài vua gia sư v600 phiên bản mới thích hợp cho mọi lứa tuổi

Với những ưu việt trên máy chấm đọc giảng bài - vua gia sư V600 phiên bản mới xứng đáng trở thành sản phẩm giáo dục thông minh số 1 cho sự lựa chọn của khách hàng.

13. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Bút biết nói Open cho bé từ 3-12 tuổi mới 100% giá 1.490.000/ 1 bộ tặng 7 sách mầm

Bút biết nói Open sản phẩm của công ty truyền hình cáp SCTC

Bút biết nói Open được sản xuất với quy trình công nghệ tiên tiến, là thiết bị giáo dục đáng tin cậy dành cho các bậc phụ huynh. Thiết bị này vừa giúp trẻ tiếp cận với phương pháp tự học mới, tiết kiệm thời gian; vừa giúp quý phụ huynh tiết kiệm chi phí và yên tâm về sức khoẻ của con em mình.

Bút biết nói OPen là sản phẩm duy nhất tại Việt Nam chấm đọc trực tiếp trên SÁCH GIÁO KHOA. Chỉ với một cây bút, người dùng có thể chấm đọc trên nhiều cuốn sách. Đầu tư một lần, hiệu quả dài lâu!

open

Chiếc bút đa năng nhỏ gọn và xinh xắn

CHỨC NĂNG PHONG PHÚ VỪA HỌC VỪA CHƠI

• Bài học, bài giảng: dùng đầu bút chấm vào phần chữ hoặc hình ảnh, bút sẽ phát ra âm thanh. Đối với sách ngoại ngữ, chấm lần thứ nhất bút phát âm tiếng Việt, chấm lần thứ hai sẽ phát âm tiếng Anh. Tự học ở nhà với bút Open, trẻ sẽ tiếp thu tốt hơn bài giảng của thầy cô nếu không kịp nghe tại trường.

• Trắc nghiệm: giúp phụ huynh có thể nắm bắt đuợc con em mình đã tiếp thu được những kiến thức gì sau khi học xong mỗi quyển sách.

• Luyện nghe: giúp trẻ nghe và luyện phát âm theo giọng đọc chuẩn của người bản xứ.

• Thu âm và so sánh: chức năng này cho phép trẻ thu âm lại giọng phát âm của mình rồi so sánh với câu mẫu, để tự luyện tập và cải thiện cách phát âm.

• Trò chơi: ngoài các phần học trên, trẻ còn đuợc giải trí với nhiều trò chơi bổ ích mang tính trí tuệ và tính nhân văn sâu sắc.

• Nghe nhạc MP3 và nghe kể chuyện: những bài nhạc yêu thích và những câu chuyện cổ tích thú vị sẽ vừa giúp trẻ thoải mái thư giãn sau những giờ học căng thẳng, vừa giúp trẻ rèn luyện trí nhớ và phát triển trí tuệ.

THAO TÁC CƠ BẢN :

Sạc pin :

Bút biết nói Open sử dụng năng lượng pin Lithium. Để sạc pin gắn đầu cổng USB của cục sạc vào bút, đầu còn lại cắm vào nguồn điện 220V. Thời gian sạc: 2 giờ.

Lưu dữ liệu :

Với bộ nhớ trong dung lượng lớn 2Gb, bút có thể lưu dữ liệu âm thanh của rất nhiều quyển sách và các dữ liệu định dạng Mp3. Chỉ cần kết nối bút Open với máy tính hay laptop thông qua cổng USB là bạn có thể lưu vào bút các dữ liệu âm thanh của sách cần học cũng như các bản nhạc yêu thích.

Tắt/Mở bút :

Để khởi động, bạn nhấn nút nguồn cho đến khi bút phát ra câu chào đón, bút đã sẵn sàng để bạn sử dụng.

Để tắt, bạn nhấn và giữ nút nguồn cho đến khi bút phát ra câu tạm biệt.

Cách chấm bút :

Chấm theo phương thẳng đứng vào phần chữ hoặc hình ảnh cần đọc.

Không nên chấm bút vào một điểm quá lâu, nếu không bút sẽ lặp lại cùng một nội dung.

Đầu bút là thiết bị cảm quang rất nhạy, nên thao tác nhẹ nhàng khi chấm bút.

Lưu ý :

1. Tránh để bút ở nhiệt độ cao, ẩm ướt, môi trường tĩnh điện cao.

2. Bộ sạc pin của bút là thiết bị chuyên dụng, tuyệt đối không dùng các loại thiết bị khác để sạc pin cho bút.

3. Không nên tháo rời sản phẩm.

4. Đầu bút là thiết bị cảm quang rất nhạy, tránh va vào vật cứng hoặc tác động mạnh.

Ưu đãi đặc biệt:

Tặng bộ sách 07 cuốn trị giá 196,000 vnđ dành cho trẻ mầm non

Bộ sách bút biết nói open

Bộ sách 07 cuốn dành cho độ tuổi mầm non

* Chữ cái tiếng việt: Với sự trợ giúp của bút biết nói Open bút sẽ giúp trẻ làm quen với các mặt chữ, học chữ cái chuẩn bị cho bé bước vào lớp 1.

* Bài hát mầm non: Cập nhật 28 bài hát hay của tuổi thần tiên. Với hình ảnh đẹp nội dung chứa các nốt nhạc bút giúp bé học hát giải trí cực hay và chắc chắn bé sẽ thích mê khi hát cùng bút biết nói Open.

* Truyện cổ tích: Cập nhật 12 câu truyện dân gian, hình ảnh câu chữ sinh động và đặc biệt giọng đọc truyền cảm của bút giúp bé thư giãn với những câu truyện ly kỳ mang tính giáo dục cao.

* Trí tuệ: Gồm trí tuệ 1, trí tuệ 2 đây là 2 tập phát triển IQ cho bé chuẩn bị kiến thức cho bé bước vào lớp 1.

* Toán học 1 và toán học 2: Là những kiến thức tư duy sơ khai về toán chuẩn bị cho bé kiến thức vào lớp 1.

Và đặc biệt được tặng kèm 01 chiếc loa "Meo meo" sẽ giúp âm thanh của bút được to và rõ ràng hơn.

loa mèo con - bút biết nói open

Loa chạy bằng pin tiểu xinh xắn

Thông số kỹ thuật:

- Kích thước: 165 x 25 mm

- Khối lượng: 1 Kg

Bộ bao gồm :

- 01 Bút chấm đọc Open dung lượng bộ nhớ 2Gb.

- 01 Sạc pin.

- 01 Dây cáp USB.

- Tặng 01 loa mini Mèo đáng yêu.

- Bộ 07 cuốn sách tặng kèm.

14. tý sũn

tý sũn Guest

Ðề: TL Bút biết nói Open cho bé từ 3-12 tuổi mới 100% giá 1.490.000/ 1 bộ tặng 7 sách mầm

Nhờ mod đóng giùm mình topic này nhé! mình đã thanh lý xong rùi!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.