Thông tin: Vì sao khi uống viên giảm cân LIC bị tăng cân nhẹ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi phuongmai052, 28/1/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Hailyxinhxan

Hailyxinhxan Thành viên tập sự

Ðề: Vì sao khi uống viên giảm cân LIC bị tăng cân nhẹ?

Chắc phải vậy quá ạ. Vì mục tiêu cuả em là giảm đến 5kg cơ:(
    Ngày nào cũng nhẩm nhẩm Cố lên cố lên. May mà uống LIC không mệt, không chán ăn chứ không thì em teo luôn

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nancy.nguyen

nancy.nguyen Thành viên tập sự

Mình là giáo viên nên mặc áo dài vào là thấy ngay thân hình như thế nào nên mình có dùng LIC được tháng nay để cải thiện. sáng sớm đi làm được mấy thầy cô cùng trường khen là dạo này nhon thế mà vui tưng bừng, nghỉ kiểm tra miệng mấy em học sinh luôn. Cả thầy và trò đều vui :D

3. bebisand

bebisand Thành viên mới

mặc áo dài là dễ thấy nhất mập hay ốm đấy :eek:

4. meyeuseu

meyeuseu Thành viên tập sự

Theo quan điểm cá nhân của em là dùng thuốc giảm cân mà có bị tăng cân lại là do chưa thực hiện đúng cách thôi. Hẹn cả nhà 1 ngày đẹp trời em xin phép chia sẻ bí quyết với mọi người trong việc giảm cân của em

ozen_hoa thích bài này.
  5. nghethuatkd

nghethuatkd Mới làm mẹ

Uóng thuốc 1 phần thôi chứ còn luyện tập nữa và ăn uống nữa chứ

6. meyeuseu

Nói không phải có ý quảng cáo gì nhưng em đã đang và sẽ dùng LIC vì em thấy được hiệu quả thật sự. Không ai đem sức khỏe của mình ra để đánh cược cả nên sẽ không chọn dùng LIC nếu không tốt. Em 58kg, chỉ hy vọng giảm 3kg thôi.nhưng mà bây giờ em đã giảm được 2.5 kg chỉ sau 1 tháng sử dụng thì 3kg kia là chuyện nhỏ thôi nhỉ.
    Khó khăn nhất trong quá trình giảm cân của em là vấn đề ăn uống. Em không nỡ từ chối món ăn ngon nào. nhưng bây giờ thì vì một động lực lớn hơn nên ngoài ăn ngon thì phải lành. Mà ai bảo ăn lành là ăn không ngon. Em thấy đời vẫn nở hoa.
    Còn về vấn đề tập thể dục thì em nghĩ nên duy trì thành thói quen chứ đừng tập vì bắt buộc, Thói quen của em bây giờ là buổi sáng dậy sớm đi bộ chừng 30 phút hoặc hôm nào nướng quá thì ăn cơm xong đi bộ tiêu cơm, ngủ ngon nữa và tham khảo thêm 1 số bài tập đơn giản tại nhà
    Kết hợp 2 vấn đề trên cùng việc dùng LIC nữa thì số 1 luôn. Hiện tại em uống 2 viên/ngày đến khi nào đạt được cân nặng mong muốn thì uống 1 viên/ngày thôi ah. Bây giờ em hay gọi LIC là thuốc "LÀM IEM CHUẨN" kaka
    Nói chung kinh nghiệm của em là vậy đó, chia sẻ cùng mọi người xem mọi người áp dụng được không nhé ạ

begau-sukiozen_hoa thích.
  7. vantrang124

vantrang124 Thành viên tập sự

Nói gì thì nói chị em phụ nữ mình phải đẹp, đẹp thì mới tự tin làm những chuyện khác được. Thích cách bạn này chia sẻ ghê, kiểu "LÀM IEM CHUẨN". Chị em mình đâu cần chuẩn như hoa hậu đâu mà chỉ cần tự tin với những gì vốn có của mình thôi mà .
    Bạn cho mình hỏi thêm là một số bài tập thể dục đơn giản tại nhà bạn xem ở đâu vậy?

begau-suki thích bài này.
  8. bebisand

bebisand Thành viên mới

Vote và like cái sự nhí nhảnh dễ thương của mẹ này :) "Làm iem chuẩn", sáng tạo ghê ^^

9. lehoan3008

lehoan3008 Thành viên kỳ cựu

Em cũng cao 1m6 mà 60kg đây ak! muốn mua thuốc uống quá! k bt uống và tập luyện trong vòng bao lâu thì giảm được 5kg nhỉ? mà nó giảm là giảm toàn thân hay mình muốn giảm bụng hya giảm đùi là tập chuyên môn vào phần đó là được?

10. sieubaoboi

sieubaoboi Thành viên chính thức

Chỉ có tập tành, tự biết giữ mồm giữ miệng là lâu dài nhất, chứ thuốc thang không lâu dài được đâu

11. rubynguyen284

rubynguyen284 Thành viên tập sự

lúc trước em cũng nghĩ như mẹ sieubaoboi nhưng không đơn giản là thế đâu mẹ ạ, em đã từng nhịn ăn và tập gym 3 buổi/ tuần trong 2 tháng nhưng kết quả là ko giảm đc cân nào, chỉ giúp cơ thể rắn chắc hơn thôi
    khoảng 1 tháng trở lại đây, em kết hợp thêm uống LIC 2 viên/ ngày thì thấy giảm được hơn 1 cân. có thể do cơ địa của em cũng khó giảm nhưng em nghĩ 1 phần lớn là do LIC giúp quá trình giảm cân nhanh hơn, kiểu như 3 người đẩy 1 xe thì sẽ nhanh hơn 2 người đẩy đó ạ ^^

12. meyeuseu

Bạn có thể tham khảo ở fanpage facebook.com/LICgiamcanantoan cũng được đó, có nhiều thông tin khá bổ ích và thú vị, Không thì google thêm trên mạng. Cái chính là kiên trì để duy trì :)

ozen_hoabegau-suki thích.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.