Kinh nghiệm: Có mẹ nào dùng sản phẩm giảm cân Lic chưa ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hongha3108, 4/11/2014.

1. vuhaphuongvn

vuhaphuongvn Thành viên tích cực

E cũng đang giảm cân bằng phương pháp của bác TRẦN ĐĂNG KHOA được 2 ngày rùi,k thấy thèm ăn lắm,phương pháp này thực hiện trong vòng 12 ngày.cô e cũng nặng hơn 80kg trong vòng 14 ngày cô ấy đã giảm được 6,5kg rùi,k ăn tinh bột chỉ uống nước mía nguyên chất,ớt đà lạt xay bỏ bã và 1 quả chanh uống hàng ngày. Cô cũng là tạng ng khó giảm cân và thử qua nhiều phương pháp rùi.giờ e cũng đang theo

Đang tải...

2. Mẹ đàn gà con

Mẹ đàn gà con Thành viên tích cực

Ui giời. Nan giải. Hic. Mình cũng mún giảm cân. Đag dùng giấm đen mà sao lại cảm giác xót ruột và thèm ăn hơn nhỉ. Huhu

3. do luyen

do luyen Member

mn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi sử dụng sản phẩm nhé. Về cơ bản mn dùng loại này không hại cho skhỏe.

4. vuhaphuongvn

vuhaphuongvn Thành viên tích cực

Ôi vất vả quá mọi ng ạ.e k ăn cơm chỉ uống nước mía thôi mà hnay sang ngày thứ 7 mới giảm được 1,5 kg.chán quá mọi ng ạ

5. Mẹ đàn gà con

Mẹ đàn gà con Thành viên tích cực

Uh. Mình cũng nghĩ là lành nên mới dùng. Nhưng thấy hình như ko hiệu quả lắm. Hic. Chắc đổi sag loại khác thôi

6. mecuabongmai

mecuabongmai Thành viên tích cực

công cuộc giảm cân của các mẹ nan giải nhỉ. ủng hộ các mẹ để cổ vũ tinh thần.mình khi lên bàn đẻ cũng 70 kg, sau sinh luôn giữ 61 -62 kg, đến khi bé nhà mình được 14 tháng cai sữa ,mình bắt đầu giảm cân.
    Giảm ăn : 1 ngày chỉ ăn 1 bát cơm, còn lại là rau + t.ă
    Vận động: không bjo đi cầu tháng máy. vp ở tầng 6 ngày ít thì 2 lần, nhiều thì 4 lần
    Uống: sáng ngủ dậy 1 cốc nước chanh MO. tối trước khi đi ngủ 1 cốc nữa , ngày 2l nước lọc
    sau 2 tháng giảm được 7kg, bjo còn 50 kg. Nhưng ck và mẹ đẻ không cho giảm nữa . Vì mình không bjo ăn com tối, chỉ ngồi nhấm nháp rawu và t.a thôi

7. lemon_kiki

lemon_kiki Thành viên đạt chuẩn

chính xác luôn mẹ, dĩ nhiên là cái đống mỡ đó nó đang ở trong ng, giờ có thuốc thì nó sẽ bị giảm tích tụ đi, tuy nhiên, cũng phải kết hợp thể dục để hỗ trợ với nó, chứ mình chỉ ăn, rồi chờ thuốc xử lý đống mỡ giùm, thì em đảm bảo thuốc tiên cũng khôg làm đc gì.
    Em đây gà mờ về giảm cân, mà từ sau khi thất nghiệp đã hiểu đc giá trị của ngoại hình, giờ thì đang có thể nói là hơi tự tin đấy nhá :)) Các mẹ cứ nhìn gương em dùng lic mà có động lực cố lên, em dùng thuốc thấy cơ thể khỏe, thuốc mua ở nhà thuốc nên em an tâm hơn mấy hàng trôi nổi trên thị trường đấy các mẹ :)

8. banashop.vn

banashop.vn Thành viên chính thức

híc đang định dùng cái này thấy các chị bảo chắc e cũng thôi luôn T___T các kiếp béo bao giờ mới siêu thoát đây??? ::)(

9. lemon_kiki

lemon_kiki Thành viên đạt chuẩn

em vừa tập thể dục, vừa uống thuốc, vừa thay đổi cách ăn uống, nhìu rau xanh, hơn 3 tuần cũng giảm đc gần 1 kg đó mẹ, mà người em khỏe lắm, giảm thì giảm chứ không kiểu khó chịu như mấy mẹ khác đâu:)

10. banashop.vn

banashop.vn Thành viên chính thức

mình cũng đang theo das đc 5 ngày r, giảm đc 1kg... mỗi tội thèm đồ ăn vặt ^^ mình thật sự k có time tập thể dục vì có mỗi 2 mẹ con ở nhà, con lại bé chẳng đi đâu đc. hic!

11. mecucai1511

mecucai1511 Thành viên tích cực

theo mình thì uống bất kỳ thuốc gì hoặc nhịn ăn dạng tiêu cực cơ thể cũng sẽ bj ảnh hưởng, tốt nhất chăm tập tành thôi ạ, cần kiên trì chút là được , mình theo bài tập 7 phút trên youtube , 7 phút mỗi ngày cũng ko phải nhiều đúng ko, mình ở nhà chăm con nhỏ , đợi nó ngủ mới tập được ý, kết hợp uống trà giảo cổ lam(cái này nhờ bố mình mua lá khô trên Bắc Kạn, ko phải trà đóng túi), ăn ít tinh bột(cơm), kết quả 1 tháng mình giảm 3kg, bụng từ 78 còn 70, mặc đồ đỡ xấu hẳn đấy

banashop.vn thích bài này.
  12. MEBAOCONG

MEBAOCONG

lần trước xem ti vi có 1 chương trình sức khỏe nó giới thiệu sản phẩm này tốt và hiệu quả lém, chắc là do bọn đấy nó tài trợ chương trình rùi

13. nhantranda196

nhantranda196

M thấy cái này quảng cáo nhiều mà k rõ hiệu quả thế nào.

14. Mẹ Phong Anh

Mẹ Phong Anh Thành viên sắp chính thức

Ui e đang dùng LIC đây mc ơi. Nỗi khổ của em là đã thử các kiểu các loại mà kg vẫn ko suy giảm tí nào : trước sinh uống mona giảm 3kg/tuần dù vẫn ăn đêm nhưng sau sinh mona ko còn tác dụng; uống chanh mật ong nc ấm thì sau 1 tuần còn tăng thêm 2kg; đi tập aerobic thì giảm đc 3kg/tuần nhưng con ốm pải nghỉ thì 1 tuần sau lại về số kg cũ đồng thời người còn sồ sề ra xấu hơn cả ban đầu; uống dấm táo mèo thì cân ko giảm mà huyết áp vốn đã thấp lại còn suốt ngày tụt;... nhiều nhiều lắm nhưng thử pp nào cũng thất bại, thậm chí nguyên tuần liền e chỉ ăn sáng 1 cuộn mì chũ còn lại cả ngày uống nc lọc mà số kg ko thèm tụt đi lạng nào ấy. Cách đây khoảng 1 tuần em thấy có 1 e thanh lý LIC, e thấy TV quảng cáo nhiều lại nghĩ thử mua thuốc uống xem saô nên quyết định rinh ngay. Kết quả thì e mới uống đc 3 ngày mà về quê mc bảo mới có nửa tháng ko về mà trông gọn đi nhiều quá, cứ tưởng e đi làm vất vả nên giảm cân, rồi còn sợ e nhịn ăn lại tụt huyết áp nữa cơ. Đến hôm nay cũng được 1 tuần sử dụng thì e đang từ size XL đã có thể quay lại vs e quần size L yêu dấu của e ngày nào, còn bụng thì e thấy chỉ bằng 1 nửa trc đây thôi. Khi mua hàng e cũng đc khuyến cáo là nên kết hợp ăn uống điều độ và tập thể dục thì sẽ đạt kết quả cao hơn nhưng khổ nỗi cv của e toàn ngồi 1 chỗ, vp thì đi thang máy, tối về nhà thì chồng con cơm nc rồi dọn dẹp,giặt giũ xong cũng đến giờ đi ngủ nên e chẳng tập đc thể dục thế mà e vẫn gầy được đấy. Cảm nhận của e khi dùng thuốc như sau: - ngày đầu tiên thấy khát nước vô cùng, uống 1 hơi hết 1 chai nc 500ml vẫn muốn uống tiếp, nhưng sang những ngày sau thì ko thấy khát như thế nữa mặc dù nhu cầu uống nc vẫn cao hơn ngày thường; - bt thì ko thấy đói nhưng cứ uống thuốc sau đúng nửa tiếng là y như rằng e đói cồn cào ruột gan, pải kiếm gì ăn ngay nhưng chỉ cần 1 thìa cơm thôi thì cảm giác đói cũng k còn nữa, thậm chí cuối tuần vừa rồi e cho phép mình ăn uống xả láng, nc ngọt uống thoải mái mà bụng và hông vẫn bé đi trông thấy chứ ko cần dùng thước đo.
    P/s: E vui quá vs lại dốt văn nên cm hơi dài dòng và lủng củng nên mong các mẹ thông cảm và chia vui vs em :)

mummy86begau-suki thích.
  15. thinhthikhuyen

thinhthikhuyen

tốt nhất là tập thể dục, chứ dùng thuốc lại lệ thuộc và ko hiệu quả lại lãng phí ah

16. vaytaichinh

vaytaichinh 094.58.50.111

cái này có dùng được cho nam k nhỉ

17. Hoa song

Hoa song Thành viên tập sự

Chào bạn,
    Mình cao 1.55m nang 54 kg , sanh con được 5 năm rồi. Mình uống Lic được gần 3 tuần, kết hợp với đi bộ 30p/ngay. Tuần 5 ngày . Đã bắt đầu giảm được 1kg , và chán ăn . Mình uống thuốc trước khi ăn 30p theo hướng dẫn, lúc trước chỉ đi bộ và ko uống thuốc thì chẳng xuống được kg nào. Chắc thuốc này cung phù hợp tùy thể trạng từng người. Vài lời chia sẽ với các bạn.

18. yoyo1510

yoyo1510 Thành viên mới

Em cũng vậy, tuy cao nhưng cũng cân nặng, khó mà diện đồ đẹp lắm các mẹ à, em cũng đang thử thuốc Car B Bock của Thái, để em xem tình hình thế nào rồi chia sẻ với các mẹ nhé.

19. begau-suki

begau-suki Thành viên tập sự

chúc mừng mẹ Phong Anh nhé mình cũng hơi béo một tẹo nhưng do uống nhiều loại thuốc giảm cân quá nên giờ ko có tác dụng như ý muốn ạ, giờ có chuyển qua lic nhưng lười đi yoga quá (mua phiếu rồi đó mẹ) mà đọc hướng dẫn thì phải tập thể dục nhưng mình lại ko đi bộ nỗi, chắc mẹ nó thuộc dạng người dễ hấp thu và cơ địa tốt nên dễ ốm, chúc mừng mẹ lần nữa. Mình thấy có khả quan với giảm cân lic rồi đó.

Mẹ Phong Anh thích bài này.
  20. Mẹ Phong Anh

Mẹ Phong Anh Thành viên sắp chính thức

mc ơi chị mạnh dạn thử đi ạ, tập thể dục đc thì giảm nhanh hơn và săn chắc hơn còn ko tập đc (như e chẳng hạn) thì giảm chậm 1 tí nhưng còn hơn là ko giảm đúng ko ạ. Hiện tại e đang dùng sang lọ t2 rồi, so với 1 tháng trước thì bây giờ người em gọn đi trông thấy luôn ý

begau-suki thích bài này.