Toàn quốc: BALANSHOP:Zara Poland Freeship,Mango,Gatta,Massimo,Mohito,Kazar

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi Bebilon Balan, 9/5/2013.

1. mebongben

mebongben Bắt đầu tích cực

Bebilon Balan thích bài này.
  2. Bebilon Balan

Bebilon Balan Sữa Châu Âu cho bé yêu

Ðề: BALAN Shop :ZARA POLAND FREE SHIP POLAND. FREE SHIP NỘI ĐỊA VN

Chị ơi e bây giờ mới vào được đây vì FireFox của e lỗi quá cứ bị out khỏi forum

Web này Cực Ổn nhé chị hoặc còn 1 web rất ''tiếng tăm'' để mua hàng Tester là web này nhé chị, nhiều brand hơn này chị mà e chưa kịp up link lên http://www.iperfumy.pl/tester/

Nước hoa Tester không phải là không chất lượng và ko bám mùi như hàng bán cho khách đâu chị mà Tester thì thường ko có hộp hoặc nắp, nhưng dung tích và chất lượng không đổi. Vì Tester là để cho khách dùng thử trước khi mua nên các hãng phải có Tester tốt như hàng bán lẻ chứ chị .Chỉ có điều về mặt thẩm mỹ thì ko đẹp bóng bẩy linh linh như chai bán lẻ thôi chị ạ.

Tester thì thường toàn chai to hoặc dung tích như chai bán lẻ chứ không có hàng mini tester chị ạ

Để e thử hỏi web xem lọ Lanvin Rumeur 2 Rose 100ml W Woda perfumowana Tester của chị có hộp và có nắp ko chị nhé

3. Bebilon Balan

Link đặt hàng ở hiệu thuốc: vitamin, thuốc bổ, thực phẩm chức năng , dược mỹ phẩm .................................................http://www.aptekagemini.pl/

Link Siêu thị hàng tiêu dùng Rossmann: Khuyến mại hàng tuần http://www.rossnet.pl/promocje

4. Bebilon Balan

Tuần trước có bạn nhắn tin viber cho tớ hỏi : có nhận đặt hàng Hổ Phách BaLan không? Tớ thực sự cảm ơn bạn Vu Ngoc và câu hỏi của bạn đã giúp tớ chợt nhớ đến 1 sản phẩm cực kỳ đặc trưng của đất nước BALAN , là món ''ĐẶC SẢN '' của Quốc Gia giáp biển Baltic này

Hổ phách (tên quốc tế là Amber) là loại đá quý hữu cơ được thành tạo từ nhựa cây cách nay hàng ngàn đến hàng triệu năm và những bí ẩn triệu năm của hổ phách là khởi nguồn của nhiều câu chuyện đầy màu sắc huyền ảo, hổ phách đang được nhiều người săn lùng như một thứ "bùa hộ mệnh" mang đến may mắn, tài lộc và sức khỏe.

Tại Việt Nam, vòng hổ phách cho bé mọc răng ngày càng trở nên quen thuộc trong vài năm gần đây và rất được ưa chuộng. Theo Đông Y, Hổ phách có tác dụng giảm đau, hồi phục sức khoẻ và kích thích hệ miễn dịch. Nhiều nguồn tài liệu cho rằng hổ phách là đá quý đầu tiên được con người sử dụng vừa làm đồ trang sức vừa chữa bệnh. Có nhiều huyền thoại thần bí và kỳ diệu về công dụng của loại đá quý này.

Hai nguồn cung cấp chính hổ phách trên thế giới là các quốc gia vùng Baltic và Dominica. Hổ phách vùng Baltic cổ hơn đẹp hơn và được thị trường ưa chuộng hơn. Thành phố cảng Gdansk của Ba Lan được coi là thủ phủ hổ phách của thế giới. Khách du lịch đến Ba Lan xếp hàng dài trong các store trưng bày hổ phách ở Stare Miasto để chiêm ngương và chọn mua những món hàng và trang sức hổ phách tuyệt đẹp cả thế giới thèm khát .Hổ phách Pháp, Úc hay New Zealand..thì cũng gốc từ hổ phách Baltic của BALAN các bạn ạ.

Đeo hổ phách còn đem lại may mắn, niềm vui và đồng thời tăng sự tự tin trong giao tiếp.Theo quan niệm phong thủy cho rằng người đeo trang sức hổ phách sẽ sở hữu được tri thức vô tận và có khả năng đánh thức những ký ức trong tâm hồn

Trong thời gian sắp tới BALAN SHOP sẽ giới thiệu đến các bạn nhiều sản phẩm nữ trang Hổ Phách và tất nhiên là có cả VÒNG HỔ PHÁCH cho các Bé Yêu. Và cũng xin nói rõ luôn là Hổ Phách là 1 loại ĐÁ QUÝ như rất nhiều loại ĐÁ QUÝ khác nên Giá sẽ KHÔNG MỀM đâu các bạn nhé.

5. Bebilon Balan

Link đặt hàng hổ phách nhé các bạn . Có Tiếng Anh nhé

1. Vòng đeo cổ cho bé( được làm từ 100% hổ phách tự nhiên từ biển Baltic)http://ambradeibimbi.pl/sklep/index.php?main_page=index&cPath=36_38

2. Vòng đeo tay cho bé ( được làm từ 100% hổ phách tự nhiên từ biển Baltic )http://ambradeibimbi.pl/sklep/index.php?main_page=index&cPath=36_39&zenid=4eabe985bf0382ea11e436df3ca1a08f

3. Trang Sức và các sản phẩm Hổ Phách khác http://www.ambertic.pl/

6. Bebilon Balan

Ðề: BALAN SHOP:Zara Poland Freeship,Mohito,Zalando,Gatta,Mango

Cảm ơn các bạn đã luôn dành cho BALAN những tình cảm ưu ái đặc biệt. Sáng nay tớ nhận được 3 tin nhắn viber hỏi về quần áo thời trang. Ngoài các link tớ đã post còn 2 thương hiệu này tớ vào đây mua hàng cho khách suốt mà quên chưa kịp up link

Link đặt hàng hãng quần áo Promod BaLan. Các bạn ấn vào Promocje nghĩa là Offer nhé
    http://www.promod.pl/

Link đặt hãng hãng Orsay BaLan
    http://www.orsay.com/pl-pl/

7. Bebilon Balan

Ðề: BALAN SHOP:Zara Poland Freeship,Mohito,Zalando,Gatta,Mango

Ngoài mỹ phẩm, sữa, quần áo........thì tớ order kha khá đồ dùng nhà bếp nhưng lần đầu tiên order bếp nướng điện, run lắm vừa gửi hàng vừa lo. Tất cả các bạn mua hàng trên facebook , yahoo , viber của tớ 100% không hề quen biết hay gặp mặt tớ ở ngoài đời đâu nhé. Chỉ chat và nhắn tin qua nick thôi. Nhưng tớ thực sự cảm động vì mọi người tin tưởng và mặc dù là những đơn đặt hàng đầu tiên nhưng đã giao cho tớ những order giá trị lớn , thậm chí rất lớn nên tớ thấy mình cần phải cố gắng hơn nữa để đáp lại sự tin yêu của tất cả các chị và các bạn nhé

8. Bebilon Balan

9. Bebilon Balan

Thông báo : Bắt đầu từ tháng 9. 2015 , cách tính giá order ĐỒNG HỒ sẽ thay đổi như sau

Giá về VN = Giá web(PLN/Zl) x tỷ giá 8K+ 10%( phụ thu Hải Quan )+250K( công và ship ).

Chúc các bạn mua được những chiếc đồng hồ xịn chính hãng 100% ưng ý nhé

10. Bebilon Balan

Tin Vui : Tớ đã đăng ký thành công topic Sticky. Từ tháng 5 các bạn có thể tìm thấy BALANSHOP đặt hàng dễ dàng nhé

Chúc các bạn mua được những món hàng ưng ý nhé

11. Bebilon Balan

12. Bebilon Balan

Mỹ phẩm Inglot order trực tiếp từ hãng. Hàng xịn chuẩn đẹp chất lượng không chê vào đâu được http://www.inglot.pl/

13. cococaca

cococaca Thành viên rất tích cực

14. Bebilon Balan

Hi e @cococaca , chị sẽ hỏi web xem cân nặng của cây hổ phách may mắn này là bao nhiêu gram rồi tính cho e sau nhé

Giá chưa có ship quốc tế BALAN-VN là 703K e nhé. Trong đó
    Giá web 59zl x 8K =472K
    Ship web`17zl x 8K =136K
    Công 95K
    Ship BALAN-VN = Tính sau khi có hàng
    Cảm ơn e đã hỏi thăm và chúc e 1 kỳ nghỉ lễ 1-5 vui vẻ

15. Bebilon Balan

16. AnNhien2014

AnNhien2014 Bắt đầu nổi tiếng

oánh dấu ạ

17. Bebilon Balan

Cảm ơn bạn nhé

18. Bebilon Balan

Bắt đầu từ tháng 6 sữa Bebilon sẽ tăng giá thêm 40K/1hộp nhé các bạn vì giá sữa bên BALAN cũng tắng chút xíu . Số 1-2-3-4.
    Hộp 800g= 690K
    Hộp 1200g=890K
    Bạn nào ủng hộ thì đặt hàng nhé chứ tớ không Giảm giá và cũng không nhận mặc cả. Tiêu chí bán hàng của tớ là phục vụ các bạn Thực Sự có nhu cầu dùng Nội Địa, Chuẩn Xịn BALAN-EU, chất lượng xịn Châu Âu 100%, sữa thật, hàng thật chứ không phải bán giá thấp để hút khách. Doanh số bán hàng chưa bao giờ là mục tiêu của BALANSHOP và tớ cũng không bao giờ cạnh tranh về giá.Trẻ em ở BALAN uống sữa chất lượng như thế nào, mẫu mã như thế nào, hương vị như thế nào, trọng lượng như thế nào thì bé nhà các bạn cũng uống sữa chất lượng như thế . Tất cả sữa đều có hóa đơn của Rossmann , Apteka hoặc Siêu thị Tesco( siêu thị này gần nhà tớ nên tớ hay mua ở đây ).

19. Quyen Kenshin

Quyen Kenshin Thành viên tích cực

20. Bebilon Balan

Bạn @Quyen Kenshin ơi tớ thấy web BALAN cũng có bán chiếc STEINHART "OCEAN 1 GREEN". Có phải chiếc này không bạn ?http://steinhart-zegarki.pl/pl/p/OCEAN-1-GREEN/16

Còn nếu bạn muốn order từ web Đức thì bạn hỏi các bạn order hàng Đức sẽ Nhanh hơn cho bạn nhé. Đức có đường bay thẳng nên chuyển hàng về VN cũng nhanh hơn từ Poland bạn ạ

Cảm ơn bạn đã hỏi thăm b nhé

Quyen Kenshin thích bài này.