Hà Nội: Hàng xách tay cho bé - hồng sâm hàn quốc !

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Đông Hạ Kiemi, 7/3/2013.

1. Đông Hạ Kiemi

Đông Hạ Kiemi Thành viên chính thức

Hàng luôn luôn có sẵn các mẹ nhé, giá cả phải chăng nhưng uy tín , chất lượng.
    Đặt hàng tại topic này hoặc nt, gửi mail cho em : tên sản phẩm, tên và số đt liên lạc, hoặc tên và sdt người nhận hàng, thời gian giao hàng và địa chỉ giao hàng các mẹ nhé. bên em sẽ ship tận nơi + 30k tiền ship.
    Hoặc sau khi đặt hàng các mẹ đến nhà em lấy hàng từ 19h-23h tối ( ban ngày em đi làm ). địa chỉ : số 3-ngõ 215 phúc tân, hoàn kiếm, hà nội.
    Đt: 0943043492 hoặc 0912503157
    Mail: kiemihanayome@gmail.com

1. [​IMG]
    _Hồng sâm baby em bé
    Nhà sản xuất: Korea. Giá bán: 180.000 đ
    _Chi tiết:
    Hồng sâm baby cậu bé tốt cho sự phát triển toàn diện của trẻ.
    _Công dụng:
    Sản phẩm mang tính chất hỗ trợ và phòng ngừa...
    Là sản phẩm cao cấp cho trẻ em có hương vị YOGURT. Bồi bổ cho cơ thể trẻ, Một sản phẩm làm tăng tính miễn dịch,Giúp bé ăn ngon, ngủ ngon, da dẻ hồng hào, tăng cường sức đề kháng, chống lại bệnh tật , mát trong, tăng khả năng hấp thụ thức ăn,…hỗ trợ tăng trưởng đối với trẻ em trong độ tuối phát triển. Đặc biệt tốt cho trẻ biếng ăn, còi xương, suy dinh dưỡng.
    Hồng sâm baby được chọn là sản phẩm đứng đầu đoạt giải Thương Hiệu do khách hàng bình chọn, được trao giải nhất khu vực bán lẻ tại giải quyền kinh doanh Hàn Quốc.
    _Cách dùng:
    Sản phầm dạng nước nên có thể cho bé uống trực tiếp 1 lần /1 gói /1 ngày ( tuần đầu tiên có thể chia đôi 1 gói uống 2 lần / 1 ngày ) . Có thể dùng mỗi ngày, hoặc tuần 2- 3 lần .
    Quy cách đóng gói: 20ml/gói, 30 gói/hộp.
    Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo thoáng mát
    Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

2.[​IMG]
    _ Giá bán : 198.000 đ
    _Korean Red Ginseng Gold Kids (Thuốc bổ trẻ em chiết xuất từ hồng sâm Hàn Quốc) hay còn hay gọi là Hồng sâm baby.
    KOREAN RED GINSENG là thuốc bổ cho trẻ em chiết xuất từ hồng sâm 6 năm tuổi Hàn Quốc.
    Hồng sâm baby chuyên dành cho trẻ em lười ăn, chậm lớn, còi xương, suy dinh dưỡng hay ốm vặt
    Trọng lượng : 15ml x 30 gói ( 450ml ).Dạng nước
    Thành phần chính: Tinh chất sâm 6 năm tuổi 10%
    * Thành phần phụ: nhung hươu, mật ong, quy, can xi, các loại vitamin D3, B2, C… và các khoáng chất thiết yếu khác.
    Giúp bé ăn ngon, ngủ ngon, da dẻ hồng hào, tăng cường sức đề kháng, tăng khả năng hấp thụ thức ăn.
    Đặc biệt tốt cho trẻ biếng ăn suy sinh dưỡng.
    Bạn sẽ không còn phải lo lắng chuyện con cái ốm vặt và lười ăn sau khi cho trẻ dùng chỉ với một hộp hồng sâm baby Gold Kids
    _Cách thức sử dụng:
    Sản phẩm dạng lỏng, có vị sữa chua nên trẻ em rất thích uống, có thể sử dụng trực tiếp hoặc pha với nước. Uống 1 lần 1 ngày, mỗi lần 1 gói trước hoặc sau bữa ăn đều được. Trẻ em từ 2 – 3 tuổi một tuần nên uống 3 lần. Trẻ em từ 3 – 14 tuổi uống 1 gói 1 ngày, tuần uống 6 lần.

Cám ơn mọi người đã xem qua !!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Đông Hạ Kiemi