Skinfood, The face shop, Nature Republic cam kết chính hãng- tư vấn thật thà- giá cực tốt!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi _meo_luoi_, 18/6/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. _meo_luoi_

_meo_luoi_ Bắt đầu tích cực

Em xin chào các mẹ và các chị ạ! ^______^ Em là sinh viên sắp tốt nghiệp, trong thời gian chờ việc, em đã có một quyết định “táo bạo” là “khai trương” sạp buôn bán mỹ phẩm Hàn Quốc online! Rất mong được các mẹ, các chị ủng hộ nhiệt tình ạ! (u)(u)(u)

Trước tiên em cũng có lời ngỏ như sau ạ:

Đầu tiên là, hàng của em đảm bảo không có hàng fake. Em không dám bán đồ fake rồi bị tẩy chay thì thất đức lắm ạ. Do đây là hàng xách tay, không bị đánh thuế nên giá mới rẻ hơn so với trong showroom ạ! :) Mẹ nào phát hiện em bán hàng fake, em xin đền 200% tiền hàng ạ! Em cũng mới tìm được link phân biệt một số sản phẩm thật - giả của Skinfood, các mẹ coi có bổ ích không ạ! http://muaban.com.vn/index/frame/detail/id/1606973/Cach-phan-biet-hang-Fake-cua-Skinfood.html

Thứ hai, giá em đưa ra xin được tâm sự thật là “lấy công làm lãi” chứ không dám ăn nhiều. Mỗi người có một nguồn hàng riêng, nên nếu bạn nào thấy có món em bán đắt hơn nơi khác thì làm ơn đừng ném đá. Mình chủ yếu muốn được buôn bán, và giao lưu làm đẹp với các chị, các mẹ thôi ạ! :)

Thứ ba, Hiện tại em đang ôn thi, đi học cả ngày nên em không ship dc, em sẽ thuê nguoi ship ạ! Các mẹ, các chi yên tâm là ship khoảng 10k - 15k thôi ạ, em cố gắng share ship mà! :)
    [/COLOR]
    Đặc biệt, nhà em ở thành phố Bắc Ninh, em cũng hay về nhà. Nên các chị, các mẹ đồng hương với em cứ mạnh dạn order nhé. Đảm bảo ship tận tay các mẹ luôn ạ.

Em nhận BÁN BUÔN với mức chiết khấu tốt nhất cho các mẹ nhé!

STK Vietinbank: 711A21570522 (Nguyễn Thị Thu An)
    SĐT: 01689952667
    Địa chỉ: Học viện Tài chính, Cổ Nhuế, Hà Nội

Rất mong các chị, các mẹ ủng hộ shop em ạ!

Thật sự em cũng đồng bóng, dễ tính. Có gì về sản phẩm các mẹ chưa hiểu cứ hỏi em, em sẽ trả lời thành thật, không dám vì lợi nhuận mà điêu toa, bốc phét đâu ạ! Em cũng đã mua bán online với vài chị trên forum nên rất tin tưởng và có cảm tình với các mẹ trên này!

Đơn hàng 400k trở lên được freeship ạ

Mong các mẹ ủng hộ!!!!

Hàng của em chủ yếu của hãng Skinfood, The face shopNature Republic (nhưng k hiểu sao em thấy đọc là Natural Republic hay hơn, nên xin phép các mẹ em đặt tên e ý như thế :)- toàn những hãng mỹ phẩm thiên nhiên của Hàn Xẻng, không hại da các mẹ ạ. Em có hàng mỹ phẩm, dưỡng da, kem chống nắng. Em sẽ cố gắng sớm update tất cả mặt hàng. Và cố gắng phục vụ các chị, các mẹ tận tình nhất cũng như mang tới giá cả tốt nhất ạ!

GẤP: Em thanh lý lỗ vốn 1 em kem chống nắng Gold Kiwi No Sebum - kem chống nắng không bã nhờn Kiwi mới 100%. Do khách sơ ý bóc lớp bao kính bên ngoài, mà e k dám ép khách lấy. Giá bán: 250k - giá thanh lý: 180k :(

SƠ ĐỒ NHÀ EM NHƯ SAU: (UPDATING...)

TRANG 1: MAKE -UP; TẨY TRANG - KEM CHỐNG NẮNG - CÁC LOẠI MẶT NẠ (MASK) DƯỠNG DA

TRANG 2: CÁC BỘ DƯỠNG DA

PHẦN 1: MAKE - UP

I. BB CREAM:

BB Cream với tác dụng thay thế lớp base, foundation, concealer … Tác dụng của em nó, em k dám quảng cáo nhiều nữa ạ! Chắc mẹ nào cũng biết. Giúp chị em mình make up rất tự nhiên, trông da khỏe mạnh. Mà BB của những hãng này là dòng thiên nhiên, em cũng không dám giấu các mẹ. Sau khi dùng em thấy, độ che phủ không được cao như mỹ phẩm trang điểm chuyên nghiệp (Shiseido, Kanebo...) vì không có nhiều chì, nhưng độ dưỡng da thì hơn đứt. Mấy chị khách hàng của em cũng review rằng: So sánh BB Nấm Skinfood với Shiseido Aquamarine, độ che phủ lần lượt là 8 điểm và 10 điểm; nhưng độ dưỡng da và sáng da là 10 điểm và 2 điểm ạ. Tuy nhiên em nghĩ các chị vẫn nên dùng lớp kem dưỡng da và kem chống nắng trước nếu BB k có chỉ số chống nắng. K chống nắng tàn nhang, nám da thì chữa khó lắm. Đeo 2 cái khẩu trang cũng k cản được nắng bằng 1 lớp kem đâu ạ.

1. Skinfood BB Cream nấm (50g) – 280k

- hợp với làn da hỗn hợp
    - 2 tông: một tông cho những nàng da trắng, một tong cho nàng nào ngăm ngăm hơn
    - SPF 20 PA+
    - mướt, mịn, tự nhiên, chống nhăn,

2. Skinfood BB Cream đậu đỏ (45ml) – 250k

- hợp với da khô
    - cũng có 2 tông màu như trên
    - SPF 20 PA+
    - che phủ tốt, natural look

3. Skinfood BB Cream Lô hội (nha đam) (50g) – 230k

- da nào cũng ok (da mụn, nhạy cảm cũng ok nhé)
    - cũng 2 tông màu
    - SPF 20 PA+
    - Sử dụng như kem chống nắng khi đi ra ngoài vào ban ngày.
    Sử dụng như kem nền che khuyết điểm để làn da hoàn hảo, sáng mịn và sắc tố da đồng đều hơn, chỉ với một lớp làm thay đổi làn da bạn, phù hợp với đi học, đi chơi nhẹ nhàng
    Sử dụng như kem lót trước khi make up đi chơi hay đi tiệc cho một vẻ đẹp tự nhiên và tươi trẻ.

4. Skinfood BB Cream Good Afternoon series (có 5 loại các bạn ạ): cũng có 2 tông màu luôn nhé.

- BB Good afternoon Honey Black Tea (30 g): SPF 20 PA+, chiết xuất mật ong và trà đen – 180k

- BB Good afternoon Peach Green Tea (30g): SPF 20 PA+, chiết xuất đào và trà xanh, hợp da dầu nhé – 180k

- BB Good afternoon Berry Berry (30g): SPF 35 PA++ chiết xuất dâu rừng – 200k

- BB Good afternoon Rose Lemon Tea (30g): SPF 20 PA+, hợp da khô, chiết xuất hoa hồng và chanh – 200k

- BB Good afternoon Apple Cinnamon (30g): SPF 36 PA++, chiết xuất táo se lỗ chân long, sáng da và hương quế rất kool – 200k

Uploaded with ImageShack.us

5. The face shop BB Cream Oil – free (35ml): 205k

Kiềm dầu tốt, hợp da dầu và hỗn hợp dầu nha.

6. The face shop Magic Cover BB Cream (45ml): 350k

SPF 20 PA++. Chống nhăn, làm trắng da, bảo vệ da khỏi ánh nắng mặt trời. Dùng được cho mọi loại da. Cho lớp nền mịn, natural look. Còn có tác dụng nuôi dưỡng và chống lão hóa da.

7. The face shop Aqua tinted (40ml): 340k

thích hợp cho da thường đến da khô, cung cấp độ ẩm tối ưu và dưỡng chất cần thiết giúp da mềm mại và mịn màng hơn.

8. The face shop Waterproof BB Cream (50ml): 335k

SPF 50 PA+++. Không trôi khi gặp nước hay mồ hôi nhé. Che phủ khá, mỏng, mướt, natural look.

9. The face shop HD Perfect BB Cream (42ml): 335k

SPF 35 PA++. Thích hợp cho da dầu, nhiều khuyết điểm, che phủ các lỗ chân lông bị giãn to và các bề mặt da sần sùi, cho bạn làn da hoàn hảo mịn màng không tì vết.

10. The face shop Shimmering BB Cream (40ml): 325k

SPF 20 PA++. Sản phẩm chứa chiết xuất từ bột ngọc trai giúp bảo vệ sâu làn da từ bên trong đồng thời những hạt nhũ siêu mịn cho bạn lớp che phủ rạng rỡ của một làn da khỏe mạnh. Thích hợp cho các bạn trẻ nhà mình dùng khi chụp hình để bắt sáng hay party nhóe.

11. The face shop Oil – cut Dual BB Cream (40ml BB Cream + 2ml che khuyết ở nắp): 305k

BB cream phù hợp với da dầu, giúp kiểm soát sự tiết dầu đồng thời bổ sung nước và dưỡng chất cần thiết cho da. Đặc biệt là có kem che khuyết điểm ở nắp ý. 2 in 1 luôn. Face It Oil Cut Dual BB Elmusion vừa có tác dụng trang điểm vừa có tác dụng dưỡng da.

12. Natural Republic By Flower BB Cream: 165k

SPF 35 PA++BB cream dòng mới ra mắt khá thú vị của hãng. Độ mịn cao, che phủ ổn ,trắng hồng xinh xắn mà giá cả lại cực kì hợp lý.

13. Missha Perfect Cover BB Cream (50ml): 350k

http://www.missha.vn/index/dproduct...perfect-cover-bb-cream-spf42pa-no23-50ml.html
    mời các chị vô tham khảo thong tin chi tiết và giá cả ;))

14. Missha Signature Real Complete BB Cream (50ml): 480k

http://www.missha.vn/index/dproduct...ture-real-complete-bb-cream-spf25pa-no23.html
    thong tin chi tiết đây ạ

14. The face shop Power Perfection BB Cream (47g, SPF 37 PA ++): 450k

BB cream thuộc dòng mỹ phẩm cao cấp của hãng The Face Shop.
    Sản phẩm cực nổi trội nhờ khả năng che khuyết điểm ưu việt với kết cấu hạt phấn rỗng, tạo lớp trang điểm mỏng mịn, bền màu, cho khuôn mặt tươi tắn cả ngày. Đồng thời,kem được bổ sung dưỡng chất, tăng khả năng bảo vệ và chăm sóc da!
    Mẫu mã thiết kế sang trọng, tiện dụng, đảm bảo việc make up trở nên cực kì hấp dẫn! ;)

15. NR Astaxanthin Power BB Cream (42g, SPF 30 PA++): 430k

Thuộc dòng mỹ phẩm cao cấp của hãng Nature Republic. Không chỉ là ở thiết kế sang trọng, bắt mắt, mà sản phẩm còn tạo nên sự khác biệt ở tính năng che phủ khuyết điểm cực tốt, kể cả vết thâm nám, lỗ chân lông to, nhưng vẫn đảm bảo độ mỏng mịn cũng như độ bám. Đó là nhà chiết xuất quý hiếm từ nước biển sâu ở Hawaii vừa dưỡng da, vừa làm đẹp!

16. NR Super Orgirin Collagen BB Cream (45g, SPF 25 PA++): 360k

BB cream thuộc dòng trang điểm chuyên nghiệp, với khả năng che khuyết điểm và kiềm dầu tốt, đồng thời bổ sung dưỡng chất collagen, làm căng mịn, trẻ hóa làn da. Lớp trang điểm rất mỏng nhẹ, nhưng vẫn giữ màu rất tốt.
    Kiểu dáng sang trọng, chuyên nghiệp, dễ sử dụng với vòi xịt.

17. Nature Republic Botanical Fresh BB Cream (25ml, SPF 30, PA++): 180k

Đây sản phẩm mới của nhà NR với mẫu mã trẻ trung, xinh xắn. BB với thành phần gồm các hoạt chất từ hoa Chamomile - một loại hoa họ cúc, hoa bồ đề, tinh chất oải hương dưỡng da sáng dần lên, lớp trang điểm sẽ thật mịn màng và tự nhiên.
    Sản phẩm có độ chống nắng lí tưởng, Spf 30 PA++, khả năng dưỡng giúp bảo vệ da, không nhờn bóng, độ cover cao, tuýp nhỏ xinh tiện dụng, thực sự là sản phẩm make up đáng lưu tâm! ;)

II. PHẤN PHỦ:

1. Skinfood Rice Shimmer Powder (phấn phủ gạo dạng bột– 23g): 170k

Sản phẩm phấn phủ dạng bột chiết xuất từ gạo và tinh thể ngọc trai mềm mịn giúp bạn có một làn da mịn màng, tươi sáng và rạng rỡ như ý. Hút dầu hiệu quả, rất thoáng phù hợp cho da dầu, hỗn hợp. Phấn gạo có nhũ nhẹ nhe cả nhà. Khi dùng, các bạn đổ một ít phấn ra nắp rồi dùng cọ cho phấn phủ hoặc bông phấn khi apply nhe!!! Lưu ý là nhẹ tay, k miết phấn vô mặt nhé. 23g là cực nhiều ạ, bạn dùng cả năm có khi k hết. Vừa dùng vừa ăn luôn ý.

2. Skinfood Buckwheat Loose Powder (phấn phủ kiều mạch dạng bột - 23g): 170k

Đặc điểm giống phấn gạo, trừ việc phấn kiều mạch k nhũ.

3. Skinfood Carrot Pack (phấn nén cà rốt – 14g): 275k

Chiếu xuất cà dốt. Dùng cho da khô, da nhạy cảm cũng ok. Mướt, mịn, da rất hồng hào nhé.

4. Skinfood Sweet Potato Chiffon Cake (phấn nén khoai lang – 11g): 265k

Chiết xuất từ khoai lang. Da nào cũng ok. Kiềm dầu tốt, mịn như nhung

5. Skinfood Green Grape Fresh Light Pact (phấn nén chiết xuất nho xanh – 12g): 285k

Với hạt phấn mịn mang lại vẻ đẹp tự nhiên, nhẹ nhàng, có khả năng kiểm soát lượng dầu thừa và se khít lỗ chân lông

6. Skinfood Black egg pore finish powder (phấn dạng bột chiết xuất từ trứng – 5.5g): 235k

Phấn bột hút dầu tốt , có 1 tone màu cho mọi sắc da .Hộp phấn được thiết kế hình quả trứng rất xinh , có mút sẵn bên trong nên tiện mang đi lại mà ko sợ đổ phấn ý

7. The face shop 4D – Face it Pact (phấn dạng nén – SPF 42 PA++): 375k

Dùng cho da hỗn hợp. Phấn phủ dòng mới nhất của hãng TFS, thiết kế sang trọng, khiến làn da bạn luôn mịn màng và tươi tắn.

8. The face shop Oil – cut pact (11g – SPF 25 PA++): 345k

Phấn dành riêng cho da dầu, thấm dầu tốt, làm mịn da, che mụn đầu đen. Cực phù hợp với mùa hè.

9. The face shop Radiance Pact (12g – SPF 25 PA++): 345k

Cho bạn làn da sáng mịn lâu dài với bột kiểm soát chất nhờn, tạo lớp bề mặt không làm bít lỗ chân long, giúp làm giảm chất dầu và duy trì độ ẩm, duy trì lớp phấn trang điểm mỏng nhẹ với hiệu quả lâu trôi.

10. The face shop Collagen Pact (SPF17 PA+): 370k

Collagen là chất giúp da căng, trẻ, khỏe, đẹp. Phấn phủ siêu mịn với thành phần Collagen có tác dụng làm da săn chắc, căng mịn, kết hợp với thành phần chống nắng (SPF 17, PA +) tạo nên một lớp che phủ tối ưu, cho bạn một gương mặt hoàn hảo và rạng rỡ.

11. Natural Republic Vanilla Sky Powder (SPF 25 PA+): 235k

Phấn bột với tác dụng hút dầu tốt, mỏng nhẹ giữ lớp trang điểm lâu trôi hơn. Che khuyết điểm tốt, mềm mịn mà độ bám màu cao, phù hợp cho bạn da dầu hoặc da thiên dầu.

12. Natural Republic Mineral Perfect Pact (SPF PA++): 285k

Phấn phủ chiết xuất bột kim cương, bột ngọc trai, bột ruby và bột thạch anh tím với chỉ số SPF 30 PA++. Tác dụng làm trắng da, cover và kiềm dầu cực tốt.
    Mùi hương dễ chịu. Dòng phấn phủ hoàn hảo nhất từ trước tới nay của Nature Republic.

13. Natural Republic Orchid Secret Pact (SPF 35 PA++): 355k

Với chiết xuất hương hoa lan có hương thơm nhẹ nhàng, phấn có độ cover tốt, kiềm dầu khá ổn, nhất là da dầu hoặc da mụn. Với vẻ quyến rũ kết hợp với design ấn tượng là vỏ nắp hộp hình hoa hồng, Dòng phấn này có thể mang làm quà tặng rất lịch sự.

14. TFS Face & It 4D Perfection Two -Way Cake (12g, SPF 42 PA++): 370k

Phấn phủ 4D thuộc dòng sản phẩm Face & it, mỹ phẩm make up cao cấp của hãng The Face Shop. Với thiết kế sang trọng, bắt mắt, dễ dàng chinh phục chị em phụ nữ từ ánh nhìn đầu tiên.
    Không chỉ có thế, 4D còn chinh phục bạn với cấu tạo độc đáo, phấn với 2 cách đánh bằng bông mút và bông phấn sẽ cho hiệu quả khác biệt. bông phấn cho lớp trang điểm mỏng mịn, tự nhiên trong khi bông mút tạo khả năng che khuyết điểm cực tốt. Hiệu ứng 3D tạo đường nét và tôn lên vẻ đẹp tự nhiên của bạn, kết cấu hạt phấn bổ sung dưỡng chất cho làn da mềm mượt, mịn màng.
    Sản phẩm có khả năng chống nắng cao, độ che phủ và bám tốt, cho bạn lớp trang điểm hoàn hảo, tự nhiên!

III. PHẤN MÁ:

15. Skinfood Apple Can Multi-Blusher (8g): 190k

Đây là sản phẩm má hồng dạng nén chiết xuất từ táo với màu sắc tự nhiên, mịn đẹp.Có màu hồng và cam ạ!

16. Skinfood Rose Cheek Chalk (4.5g): 155k

Với thiết kế nhỏ gọn đáng yêu, rất thích hợp mang theo bên mình. Kem má hồng của Skinfood lên màu nhẹ nhàng, tự nhiên, thích hợp với các bạn teen, dân văn phòng. Có 3màu để bạn lựa chọn, màu hồng, hồng cam và màu cam tự nhiên

17. Skinfood Rose Essence Blusher (6g): 175k

Má hồng dạng nén mới ra của Skinfood ,mùi hoa hồng thơm iu có chút nhũ nhẹ apply lên rất tự nhiên , số 1 màu hồng phấn , số 2 màu cam, số 3 màu hồng cam

18. The face shop Lovely Me blusher: 165k

Với các gam màu hồng phớt, hồng tươi, cam sáng.... giữu màu lâu đẹp cho bạn đôi má cực yêu nhé Hộp cực dễ thương đấy ạ.

19. The face shop Baked shimmer (8g): 345k

Baked shimmer dùng làm phấn mắt , blush hay highlight đều đc,giữ màu lâu trôi, bắt sáng cực tốt. Màu rất đẹp và tự nhiên. Có màu số 1 và số 2 cho bạn lựa chọn nhé.

20. The face shop Designing Blusher (7g): 345k

Chuyên nghiệp, có 2 màu hồng và cam nhé.

21. The face shop Lovely Me:ex Blusher (4.5g): 150k

Phấn hồng chứa các hạt phấn cực mịn, dễ dàng phủ nhẹ bằng cọ trang điểm, mang lại vẻ ứng hồng tự nhiên cho đôi gò má. Đặc biệt đây là một nhãn hàng dành cho lứa tuổi teen nên sản phẩm rất trẻ trung, làm cho da mặt bạn thêm phẩn tươi trẻ

22. Natural Republic Shine Blossom Rose Blusher: 175k

Phấn má hồng với mẫu mã mới nhất của hãng Nature Republic. Sản phẩm với ưu điểm nổi bật về độ giữ màu, màu sắc thiên về style trang điểm nhẹ nhàng, không có nhũ, cho bạn vẻ đẹp rạng rỡ, tươi trẻ nhưng rất tự nhiên.
    Shine Blossom Rose với thiết kế hộp kim loại sang trọng, nhỏ gọn, tiện dụng với bông phấn đáng yêu, dùng bông phấn giúp bạn dễ dàng tán đều má hồng theo ý muốn và bền màu hơn. Có 2 màu nhé cam và hồng

23. Natural Republic Nature Island Blusher: 145k

Má hồng dạng nén màu sắc tự nhiên, lên chuẩn màu. Design mới kute mà độ bám màu cực tốt .Có nhiều màu cho các bạn lựa chọn nhé.

24. Natural Republic Apple Dome Blusher: 180k

Má hồng với hai màu hồng và cam cực kute. Thiết kế tròn dễ dàng apply mà không cần tới cọ. Độ bám màu cao.

25. Cọ phấn The face shop (có thể dùng đánh má hồng nhe): 150k

IV. CÁC LOẠI SON:
    (must-have items của chị em chúng mình ạ ;))

1. Skinfood Avocado Lip Balm (12g): 130k

Best seller của SK đó ạ.
    Đây là sản phẩm dưỡng môi chiết xuất từ trái bơ, giúp cân bằng độ ẩm, nuôi dưỡng từng tế bào môi, chăm sóc đặc biệt làn môi khô, khiến đôi môi trở nên ngọt ngào, mềm mại. Dùng lâu sẽ giúp môi bớt thâm và hồng hào hơn ạ. Được review cực cực tốt đấy ạ. Đáng đồng tiền bát gạo.

2. Skinfood Coffee Creamy Lip Essence (10g): 130k

Son coffee vừa dưỡng môi, vừa làm base giúp giữ màu son lâu trôi hơn. Khi ngửi thì ko thấy mùi coffee đâu nhưng khi thoa lên môi sẽ thấy mùi coffee thoang thoảng nha!

3. Skinfood Honey Pot Lip Balm (6.5g): 165k

Dưỡng môi với màu nhẹ nhàng tự nhiên, thành phần chính là mật ong nên son có độ dưỡng cao,phục hồi cho môi bị khô, bong tróc do thời tiết và ánh nắng.
    Đồng thời son có tính kháng khuẩn cao, thích hợp là son dưỡng và son nền khi make up. Có 2 tông màu cho các bạn chọn nhé.

4. The Face Shop - Son dưỡng Tint Lovely (12g): 185k

Son 2 trong 1. Vừa chứa nhiều dưỡng chiết xuất từ hoa quả thiên nhiên lên màu nhẹ, hơi bóng môi,cho môi căng mọng tự nhiên vừa là son tint lòng môi bền màu, giúp sắc môi tươi tắn cả ngày.
    Son dưỡng là phần quả cherry còn son tint là phần ngoài có màu,có 3 màu cho bạn lựa chọn.

5. The Face Shop I'm Milk – Real Lip Care (10ml): 150k

Son dưỡng với chiết xuất từ sữa tươi, gạo, mật ong giúp bổ sung dưỡng chất và độ ẩm cho đôi môi bạn. Son có đầu cọ môi tiện dụng, son có độ bóng nhẹ và nhũ mịn, không chỉ dưỡng môi mà còn mang lại đôi môi căng mọng và quyến rũ khi kết hợp với son màu.

6. The Face Shop – Son dưỡng Lovely Me: Ex : 115k

Son dưỡng môi lên màu, với độ dưỡng cao, dưỡng mềm môi đồng thời lên màu hồng, bóng nhẹ mang đến cho bạn đôi môi tươi tắn, căng mọng tự nhiên.
    Son được đánh giá rất cao về khả năng dưỡng, phù hợp cho bạn gái thích dưỡng môi với màu sắc nhẹ nhàng.

7. The Face Shop - Son dưỡng màu Happy Lip: 120k
    Son dưỡng môi dạng thỏi lên màu tự nhiên, nhiều dưỡng giúp đôi môi bạn luôn mềm mại tươi tắn trong mọi điều kiện.
    Son phù hợp với bạn nữ thích trang điểm nhẹ nhàng, tự nhiên, đồng thời bảo vệ môi trong những ngày mùa đông hanh khô hay nắng, bụi trong hè nhé.

8. Tony moly Son dưỡng có màu nhẹ nhàng: 110k

Son với những gam màu tự nhiên được chiết xuất từ hợp chất các loại trái berry vừa dưỡng, vừa mang lại sắc hồng tự nhiên cho đôi môi căng mọng, mềm mịn.
    Sản phẩm nổi bật về khả năng lên màu, lên màu chuẩn với cả môi sẫm màu nhé. Cả 3 mùi đều cho màu hồng tự nhiên, mùi thơm cực dễ chịu. Son có thể đánh lòng môi trẻ trung nữa nha!

9. Love Balm Fruit Jam- Nature Republic: 120k

Dưỡng môi không màu của hãng Nature republic, với chiết xuất từ các loại hoa quả nhiệt đới, kết hợp với mật ong và một số loại Vitamin, bổ sung dưỡng chất tối đa cho môi, ngăn ngừa và giảm dần hiện tượng khô môi.
    Son dưỡng có mùi thơm nhẹ, mát môi, tiện dụng với thiết kế hũ mật ong đáng yêu.

10. Skinfood Vita Tok: 210k

Son môi được cung cấp các loại Vitamin A, C và E nhằm bảo vệ và nuôi dưỡng làn môi của bạn. Cùng với chiết suất từ hạt Macadamia từ Châu Úc trong công thức chế tạo mang đến đôi mềm mềm mại, căng mọng.
    Với rất nhiều màu sắc cho bạn lựa chọn.Vitatok được đánh giá cao trong khả năng lên màu của son, lớp son màu rất mịn, nhiều dưỡng, cho môi tươi tắn cả ngày! Son này được review rất tốt nhe các bạn. Nhiều dưỡng, lên màu đẹp, mịn, tuy nhiên không bền màu kiểu ăn uống xong vẫn nguyên màu đâu nhé. Vì em ý ít chì, nhiều dưỡng mừ!
    Màu PK 03 rất được ưa chuộng đó các bạn à.

11. Skinfood Fresh fruit lip & cheek (6g): 150k

Vừa là son môi - chiết xuất hoa quả tự nhiên, độ dưỡng cao, mềm môi,mùi hương ngọt ngào, độ bóng nhẹ, cho môi căng mọng tự nhiên.
    Vừa là má hồng, màu sắc tươi tắn đáng iu, bền màu, cho môi và má có cùng tông màu khi trang điểm.

12. The face shop All about Lipstick (3.5g): 200k

Đa sắc màu và bóng mượt, son nhũ giàu độ ẩm và lâu phai với thành phần bột thạch anh tím, cộng thêm lượng collagen dồi dào từ sinh vật biển mang đến một bờ môi căng mộng đầy gợi cảm. Review cũng rất tốt luôn nhé các bạn

13. Natural Republic Bloom Kiss Lipstick: 175k

Là dòng son mới của Narute Republic với nhiều màu sắc cho bạn lựa chọn. Bloom Kiss – nhiều dưỡng, cung cấp dưỡng ẩm cho môi, mềm mại và tươi mới tựa cánh hoa nhé

14. Natural Republick Passion & Rose Lipstick: 220k

Son thỏi thiết kế hoa hồng với design sang trọng quyến rũ, hương hoa hồng bungary nguyên chất thơm dễ chịu cuốn hút.
    Chất son mịn, nhiều dưỡng, lâu trôi, màu son chuẩn có chút nhũ li ti tạo độ bóng nhẹ cho môi không cần sử dụng gloss. Có thể nói là dòng son vượt trội nhất của Nature Republic về cả hình thức lẫn chất lượng. Có nhiều gam màu cho bạn lựa chọn.

15. Tony Moly Goddess Style Lipstick: 175k

Son môi Tony Moly dạng thỏi chứa thành phần sheabutter giúp bổ sung độ ẩm, ngăn ngừa tác động của tia tử ngoại, giúp môi ẩm và mềm maị hơn.
    Tổng hợp các loại quả Berry Complex: (blue berry, strawberry, raspberry, black berry, cran berry…) chứa thành phần anthocyanin và vitamin giúp chống oxy hóa, tăng cường độ đàn hồi, bảo vệ làn môi.
    Duy trì màu môi trong thời gian lâu hơn, giữ bền màu.

16. Tony Moly Red Apple Lip tint (9g): 120k

Son môi dạng lỏng cho màu môi sống động, tươi trẻ tự nhiên. Sản phẩm chứa dầu jojoba nên được hấp thu vào môi một cách nhanh chóng, tăng khả năng tái sinh của tế bào, tăng cường độ ẩm và tăng khả năng đàn hồi, cho làn môi căng mọng, mịn màng.
    Son thường sử dụng đánh lòng môi, rất trẻ trung và thời trang. Khỏi quảng cáo nhiều vì ai cũng biết. Khuyến cáo nên dùng son dưỡng trước ạ, k thì sẽ bị khô khô môi ý ạ!
    17. Natural Republic Stain Girls’ tint (9ml): 115k

Son đánh lòng môi của N.R. Son chiết xuất từ táo, cherry với nhiều dưỡng chất, cung cấp độ ẩm cho môi. Màu sắc tinh tế, trẻ trung cực đáng iu. Son có khả năng hoà trộn thông minh với tế bào sắc tố trên môi tạo nên vẻ khác biệt cho style trang điểm của bạn.
    Sản phẩm nổi trội về độ lên màu và bền màu. Thoa lòng môi để tạo style riêng , apply chút son bóng, hoặc son dưỡng phía trong lòng môi để môi thêm xinh.
    Có 3 màu đỏ, cam, hồng nhé.

18. The face shop Lovely Milky Tint: 160k

Son lòng môi dạng sữa, với ưu điểm lên màu tốt, bền màu, và không hề khô môi do dưỡng chất từ sữa và các Vitamin có trong son.
    Son thiết kế bắt mắt, mùi hương nhẹ nhàng, dễ chịu, tiện dụng. Có 2 màu hồng và cam.

19. Skinfood Tomato Cool Jelly Tint (10ml): 125k

Đây là sản phẩm son tint lên màu - đánh lòng môi hoặc nguyên môi, chiết xuất từ cà chua và hoa hồng giúp cung cấp độ ẩm, nuôi dưỡng làn môi, mang lại màu sắc tự nhiên, sinh động cho làn môi.
    Son có mùi thơm rất dễ chịu, dễ sử sụng, bền màu. Review tốt lắm nhé! Có 3 tông màu như hình.

20. Skinfood Tomato Smoothie Tint (5g): 140k

Son tint dạng sữa mới nhất của Skinfood. Son đánh lòng môi, màu sắc tươi tắn, rất bền màu, chiết xuất sữa và cà chua giúp môi được bổ sung dưỡng chất, môi sẽ mềm mại và căng mọng hơn.
    Có thể dùng đánh cả môi cho môi đậm màu, khả năng lên màu của son rất ổn! Có 3 màu nhé cả nhà.

21. Skinfood Tomato Jelly Lip Tint (4g): 150k

Son Tint lòng môi với thiết kế dạng thỏi độc đáo, dễ sử dụng. Với chiết suất từ trái cà chua bổ sung dưỡng chất cho môi, mang đến một đôi môi màu sắc tươi tắn, bền màu, và mềm mại.
    Sản phẩm được đánh giá cao về khả năng tiện dụng, hiệu quả lên màu và dưỡng môi. Có thể dùng đánh lòng môi, hoặc cả môi cho bạn thay đổi phong cách! Có 3 màu cam, hồng và hồng cam nhé.

22. Skinfood Vita Tok Lip Gloss: 180k

Son bóng cùng bộ với son thỏi vita tok đang hot của skinfood.Là dòng son bóng có độ dưỡng, khả năng lên màu tốt, có nhũ nhẹ cho bạn đôi môi căng mọng quyến rũ , rất nhiều tone màu cho bạn lựa chọn.
    Son được đánh giá cao về độ lên màu. Ngay cả với môi sậm màu, Vitatok lip gloss vẫn có khả năng lên màu chính xác.

23. Natural Republic Provence 3 Magic Step Gloss: 235k

Son bóng mới của hãng Nature Republic cho bạn làm môi căng mọng đầy sức sống, với thiết kế lạ mắt sang trọng mà vẫn teen có 3 màu trong 1 gloss khi dùng có thể dùng từng màu hoặc trộn lên để mix cùng nhau. Son có độ dưỡng cao, lên môi rất tươi, có nhũ mịn.
    Son phù hợp dùng riêng cho bạn thích màu nhẹ tự nhiên, và dùng cùng son màu khác cho môi thêm sắc màu tươi tắn hơn nhé. Có 2 màu nhé các bạn!

24. The face shop Lovely Lip Gloss: 120k

Son bóng màu hồng nhẹ, với thiết kế dành cho các bạn trẻ, lên màu tươi tắn tự nhiên,rất yêu. Sản phẩm chứa dưỡng làm mềm môi, hương thơm nhẹ nhàng cuốn hút.
    Có thể dùng riêng và dễ dàng kết hợp cùng son màu khác, thật dễ để làm mới mình chỉ với 1 tuýp son bé xinh!

25. Natural Republic Vivid Bar Tint Gloss: 175k

Son bóng với chiết xuất từ trái mâm xôi, chứa rất nhiều chất dinh dưỡng, không chỉ giúp đôi môi căng mọng mà còn làm mềm, dưỡng ẩm, với màu cam nhẹ tự nhiên và mùi hương trái cây quyến rũ.
    Son kèm cọ ở đầu, chỉ cần xoay 1 đầu thì đầu kia son sẽ trôi ra, rất thuận tiện và dễ sử dụng.
    Có thể sử dụng riêng son bóng cho đôi môi tự nhiên hoặc kết hợp cùng son màu khi make up. Có màu hồng, cam.

26. Natural Republic Jelly Drop Lip Gloss: 80k

Son bóng với chiết xuất thiên nhiên giàu Vitamin E làm mềm môi, với độ bóng nhẹ và nhũ mịn, làm căng mọng và tươi tắn đôi môi bạn.

27. Cọ môi của Natural Republic: 80k

V. EYELINER & MASCARA:

1. The face shop Eyeliner Waterproof: 150k

Đây là loại chì mềm kẻ viền mắt dưới rất tiện lợi ( đặc biệt các bạn chưa biết cách kẻ cũng dễ dàng kẻ được ưng ý theo phong cách riêng của bạn) dạng dẩy cực dễ sử dụng, lâu trôi có màu đen và nâu nhé.

2. The face shop Lovely Me Ex Crayon Eyeliner: 140k

Chì viền mắt dạng sáp mềm mại và giàu độ ẩm, giúp tôn thêm vẻ sắc sảo và ấn tượng cho đôi mắt, lâu trôi không lem khi gặp nước. Dễ dàng sử dụng cho người mới tập make up nhé.

3. The face shop All about Eyeliner: 155k

Kẻ mắt nước với đầu bút lông thanh nhỏ cho đường kẻ mắt sắc nét, giúp tạo 1 đôi mắt ấn tượng, đặc biết có độ bám cao, ko bị trôi khi gặp nước.

4. Natural Republic So Big Eyeliner: 145k

Kẻ mắt nước với đầu bút lông thanh nhỏ cho đường kẻ mắt sắc nét, giúp tạo 1 đôi mắt ấn tượng, đặc biết có độ bám cao, ko bị trôi khi gặp nước

5. The Face Shop Freshian Big Mascara: 150k

Tăng cường khối lượng lông mi, lông mi dày màu đen và độ cong đẹp , không vón cục

The face shop - Face it - All about Gel Eyeliner: 245k

Gel eyeliner mới ra của TFS, cực lâu trôi mà dễ kẻ lắm nhé , có kèm cọ như hình: 1 đầu kẻ gel , 1 đầu như cọ mắt nhỏ để blend phần gel ra.

Tony Moly Backstage Gel Eyeliner (4g): 230k

Hot girl của Tony Moly! Gel kẻ mắt có chổi kèm theo tiện lợi sử dụng.
    Với thành phần có khả năng chống thấm nước, sản phẩm không gây hiện tượng vón cục, bết dính.

Gel kích mí The face shop: 110k (giải pháp cho các bạn mắt 1 mí hoặc mí rưỡi như chủ topic :)

Sản phẩm không gây dị ứng da, không bị trôi khi gặp nước

Cách sử dụng:
    Bước 1: Dùng que khắc mí viền qua trước để tạo nếp
    Bước 2: Bôi keo dán mí đều khắp bầu mắt, đặc biệt ở vùng da mí mắt.
    Bước 3: Đợi khô keo, dùng que khắc mí để viền mí mắt.
    Khi cần loại bỏ lớp keo này, bạn chỉ cần rửa mặt lại bằng sửa rữa mặt là lớp keo sẽ trôi hết.

Hình minh họa ạ!

6. The Face Shop Face it All about Masscara (8g): 165k

Mascara cho bạn cảm giác được làn mi cong dầy dặn thu hút như bạn mong muốn nhé

7. The face shop Extreme Dual Perfect Mascara: 320k

Mascara 2 đầu với 2 bước vuốt mi, cho làn mi của bạn cong dài đều tự nhiên mà không lo vón cục nhé ^^

1 đầu làm dài dày mi...; 1 đầu base mi.. Các chị chuốt đầu dưỡng mi trước nhé rồi mới chuốt dầu dài dày mi

8. Natural Republic Mascara So Big Mascara: 135k

9. Nature republic Chainging blossom Mascara: 290k

Mascara có chứa bột vàng yeonchulhaeju giúp nuôi duỡng mi khoẻ mạnh tinh tế . Và nhìn mẫu mã quá là đẹp luôn ạ

10. Nature republic Bonny star longlash Mascara: 180k

Mascara bonny star longlash cho bạn hàng mi siêu đen và dày dặn quyến rũ hãy thử và cảm nhận bạn nhé

11. Nature republic Dual secret Mascara: 320k

Macara Dual secret của Nature Republic thiết kế với design cực kỳ bắt mắt, lịch sự và sang trọng. Với thiết kế hai đầu, một đầu chải làm dầy và cong mi, một đầu dưỡng mi đóng vai trò là base khi chải macara cho mi cong hơn và tự nhiên, không hề bị vón cục, độ bám cao, không trôi giúp bạn tự tin ngay cả khi chẳng may bị dính mưa.

VI. PHẤN TẠO KHỐI & CHE KHUYẾT ĐIỂM:

1. Skinfood all over muffin cake finish: 280k

Phấn tạo khối và highlight 2 in 1 (màu đậm tạo khối, màu sáng highlight). Phấn bám lâu, tạo chiều sâu, điểm nhấn cho gương mặt, giúp gương mặt thon gọn cuốn hút. Có thể làm phấn màu mắt, chân mày ạ! :) Giải pháp cho các chị muốn mặt mình trông gọn hơn, và muốn thu hút người khác vào 1 điểm nào đó trên khuôn mặt, như 1 sống mũi thẳng hơn chẳng hạn ;)

2. Skinfood seaweed shinning bronzer pact (phấn tạo khối rong biển): 275k

Phấn tạo khối chiết xuất từ rong biển , da thường và da dầu dùng đều được! Lên màu tự nhiên ạ!

3. Skinfood banana concealer (che khuyết điểm chuối): 140k

Che khuyết điểm chuối dịu nhẹ, thơm mát, che phủ tốt. Lành tính với da mụn, nhạy cảm. Được review là có độ che khuyết khá tốt đây ạ!

4. Skinfood Salmon Concealer (che khuyết cá hồi): 190k

Che khuyết điểm cá hồi dạng kem, dòng che khuyết điểm được ưa chuộng nhất của skinfood, che khuyết điểm tốt mà không bị ảnh hưởng đến da.
    Có 2 tông màu : màu 1(sáng) và màu 2(da)

5. Skinfood Rice concealer (che khuyết điểm gạo): 130k

Đây là sản phẩm che khuyết điểm dạng lỏng giúp che phủ tự nhiên những vùng tối và nhược điểm trên khuôn mặt.
    Các chất dinh dưỡng đặc biệt là chất khoáng và B1 của gạo đc hấp thụ một cách nhanh chóng, cung cấp độ ẩm và nuôi dưỡng vùng khuyết điểm giúp làn da trở nên mềm mại tự nhiên. Em này cũng dc review khá tốt ạ!

6. Che khuyết điểm 2 đầu - dòng Face it - The face shop: 230k

- Concealer lỏng (Liquid Concealer): Dùng để che khuyết điểm ở các vùng da rộng. Vô cùng hiệu quả để che quầng thâm mắt
    - Concealer thỏi (Stick Concealer): Che các chấm sậm màu do mụn, vết đồi mồi, tàn nhang,thiết kế như một thỏi son, bạn đánh lên môi nếu môi bạn bị thâm hoặc đơn giản chỉ để son khi đánh đc thật màu, lên màu chuẩn. :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi _meo_luoi_
    Sửa lần cuối: 31/7/2012
  2. _meo_luoi_

Ðề: Khai trương giảm giá 5% toàn bộ sản phẩm: Sạp mỹ phẩm xách tay Hàn Quốc của _meo_luoi_

các mẹ ủng hộ em với ạ! Em cảm ơn rất rất nhiều ạ!

3. lethuyhp

lethuyhp VCB 0031000512839

Ðề: Khai trương giảm giá 5% toàn bộ sản phẩm: Sạp mỹ phẩm xách tay Hàn Quốc của _meo_luoi_

nhiều san pham thế, cho hình lên đi mẹ nó, chúc đắt hàng nhé

_meo_luoi_ thích bài này.
  4. PhuongMai1311

PhuongMai1311 Bắt đầu tích cực

up hình lên đi chị. nhìn thế này khó phân biệt l

5. _meo_luoi_

em up được hình rồi, các mẹ vào xem hàng nhé! tks các mẹ (u)

6. minh ftu

minh ftu Bắt đầu tích cực

16. Tony Moly Red Apple Lip tint (9g): 120k
    Chị ơi chỉ có Apple, ko có Cherry ạ :">

7. _meo_luoi_

Cam on chi! Hihi. E thay cac chj dao nay dang thich em ma hong Skinfood Rose Essence. Hoac ma hog Bakea Shimmer cua TFS cung hay chi a, dung lam phan mat va phan ma 2 in 1. Cam on chi da ung ho shop e a. :)

8. _meo_luoi_

Ban oi, san pham nay minh dag tam het mat roi. :(
    Ban xem thu may loai son tint cua Skinfood xem. Review tot lam, k kho moi, len mau tu nhjen hon. Nhat la loai son tint dang thoi Tomato Jelly Lip Tint do ban. Minh ban chay lam. :D

9. _meo_luoi_

PHẦN 2: TẨY TRANG

Tẩy trang là bước rất quan trọng. Nhiều bạn nghĩ rằng chỉ cần dùng sữa rửa mặt thông thường là có thể loại bỏ lớp mỹ phẩm. Kỳ thực thì không phải như vậy đâu ạ. Tẩy trang giúp loại bỏ sạch sẽ mỹ phẩm, trả lại sự thông thoáng cho làn da. Đầu tư một sản phẩm tẩy trang tốt là rất đáng đồng tiền bát gạo đó ạ. Còn nếu các bạn chưa muốn đầu tư sản phẩm tẩy trang, thì hãy dùng dầu oliu ạ. Chỉ cần bôi 1 lớp dầu oliu lên mặt, để một chút rồi lấy bông lau đi là sạch luôn ạ! Dầu oliu thì rẻ rồi, các bạn có thể mua dễ dàng ở siêu thị. Thời gian dài k tẩy trang sẽ khiến da mặt xấu đi, các bạn lại hiểu làm do các em sản phẩm make up là đồ nhái thì tội nghiệp quá!

1. The face shop - Herb day lip & Eye make up Remover (Giấy ướt tẩy trang mắt môi -dĩ nhiên dùng được cho mặt): 30 miếng/ gói - 80k

Giấy ướt tẩy trang Herb Day là sản phẩm làm sạch chuyên biệt và tiện lợi của The Face Shop. Với đặc tính nổi trội là giấy được cấu tạo bởi sợi bông tự nhiên, vô cùng mềm mại, được thấm sẵn dung dịch tẩy trang chiết xuất từ trà xanh, hoa hồng và một số loại thảo dược, sẽ không chỉ giúp làm sạch lớp trang điểm trên mắt, môi một cách nhẹ dịu mà còn bổ sung nước và dưỡng chất, cho cảm giác sạch mát, mịn màng.
    Giấy ướt tẩy trang mắt môi, với đóng gói đẹp, nhỏ gọn và tiện dụng, thích hợp cho bạn gái ít trang điểm, làm việc ngoài trời hoặc văn phòng trong thời gian dài muốn tẩy trang và trang điểm lại hay dễ dàng mang theo trong các dịp đi chơi, du lịch. Bạn có thể sử dụng tẩy trang cho cả mặt, rất nhẹ nhàng và sạch mịn.

2. The face shop Herb Day Cleansing Cream (100ml): 140k

chiết xuất từ các loại hoa quả, ngũ cốc, trà xanh, lô hội, có mùi thơm như kem dâu, dùng cực thích với thời tiết mùa hè oi bức với đường phố bụi bậm, Không làm khô da

số 1 -Tẩy trang trà xanh thích hợp cho da mụn

số 2 -Tẩy trang ngũ cốc (da thường)

số 3 -Tẩy trang hoa quả (da khô)

số 4 -Tẩy trang lô hội (mọi loại da, kể cả da nhạy cảm)

3. Nature Republic Farm House Charco Cleansing Cream (150ml): 125k

Tẩy trang chiết xuất than tre làm sạch sâu dưới da, sạch cả những hạt phấn bám sâu cạnh mụn,làm mềm mụn cám và mụn đầu đen để chuẩn bị cho tẩy da chết dạng hạt sạch mụn..
    Là tẩy trang dạng kem nên sẽ làm mềm và mịn da..
    Phù hợp với da dầu và da mụn.

4. Nature Republic Farm House Green Tea (150ml): 125k

Kem tẩy trang dạng kem chiết xuất trà xanh tác dụng ngăn ngừa và trị mụn , làm sạch sâu lớp trang điểm dưới da

5. Tẩy trang tinh chất bột gạo - Nature Republic (300ml): 200k

Nước gạo có tác dụng cân bằng da và làm sạch từ bên trong .Loại bỏ các tế bào chết. Xóa bỏ lớp trang điểm,cung cấp độ ẩm cho làn da mịn màng tươi trẻ.
    Với dung tích lên tới 300ml tiện dụng với hai hộp bông tẩy trang đi kèm, Cleansing water tinh chất gạo - lựa chọn thông minh của bạn.

6. The face shop - Oil Speacialist - Cleansing Oil: 275k

Tẩy trang dạng dầu mới của TFS dùng đc cho cả mắt và môi , trong các loại tẩy trang thấy dạng oil là sạch nhất, giống như các chị tẩy trang bằng dầu Oliu đó ạ. Da dầu dùng thoải mái luôn nhé, k làm da thêm dầu đâu ạ

Màu xanh biển này có tác dụng làm sáng da.

Dầu tẩy trang chiết xuất từ trà xanh thích hợp cho da mụn.

Màu hồng chiết xuất từ cánh hoa đào cho da nhạy cảm.

7. Tẩy trang mắt môi đậu xanh của Skinfood (85ml): 130k

Mắt và môi là 2 vùng da rất nhạy cảm trên khuôn mặt. Các chuyên gia vẫn khuyên dùng loại tẩy trang riêng cho 2 vùng da này. Tẩy trang mắt môi chiết suất đậu xanh dịu mát lấy đi lớp trang điếm khu vực mắt,môi một cách nhanh chóng nhưng lại rất mềm mại,nhẹ nhàng và không gây kích ứng.

PHẦN 3: KEM CHỐNG NẮNG

Em không cần phải nói nhiều về tác dụng của kem chống nắng rồi đúng không ạ! Vật bất ly thân của chị em ta mừ! Các chị đừng chủ quan ra đường trời nắng thế này mà k dùng kem chống nắng nhé. 2 cái khẩu trang cũng chỉ có chỉ số SPF là 5 thôi ạ. :(

1. Skinfood Gold Kiwi Sun Cream SPF 36 PA++: 240k

Kem chống nắng chiết xuất từ trái kiwi vàng. Dĩ nhiên là chống nắng, ngoài ra có tác dụng chống lão hóa. Kem dạng sữa trắng, mùi rất thơm và bôi lên da thấm nhanh, hoàn toàn k có cảm giác dầu, bí đâu ạ. Em đang dùng em này đây ạ

2. Skinfood Tomato Sun Cream SPF 36 PA++ (50ml): 185k

Kem chống nắng Tomato Sun Cream SPF36 PA++ chiết xuất từ Cà chua, giàu lycopene, vitamin và các acid hữu cơ, thích hợp với mọi loại da.

3. Skinfood Green Coffee Sun Cream SPF 50 PA+++ (45ml): 280k

Kem chống nắng chiết xuất từ hạt cà phê tươi của Skinfood với chỉ số chống nắng SPF 50 PA+++ là sản phẩm không thể thiếu trong những ngày hè nắng gắt, hay những dịp đi biển, leo núi để bảo vệ làn da. tinh chất cà phê tươi có trong kem chống nắng giúp thẩm thấu sâu, mang lại làn da mịn màng và được bảo vệ một cách toàn diện và không gây nhờn dính hay bí da.

4. The face shop Oil - free Sun Cream SPF 35 PA++ (50ml): 190k

Kem chống nắng chiết xuất trà xanh và lô hội, với độ chống nắng cao SPF35PA++, vừa có khả năng chống nắng, vừa kháng khuẩn, đặc biệt có tính năng kiềm dầu, rất thích hợp với người da dầu và thời tiết mùa hè.

5. The face shop Power Long Lasting Sun Cream SPF45 PA+++ (50ml): 310k

Với thành phần chính tạo nên dòng sản phẩm này được chiết xuất từ các thực vật thiên nhiên, chủ yếu là quả Acaiberry, hạt Argan, cây Rhubarb nên sản phẩm có khả năng chống lão hóa, chống tia UV hiệu quả đồng thời tạo cảm giác tươi mát khi sử dụng. Đặc biệt Power Long Lasting Sun Cream có công dụng giảm thiểu tiết mồ hôi và bã nhờn cho da, cùng khả năng thẩm thấu cao,tạo lớp bảo vệ mỏng mịn, tự nhiên và không gây nhờn dính.

6. The face shop Super Perfect Sun Cream SPF 50+++ (50ml): 220k

Kem chống nắng tăng cường là sản phẩm thuộc dòng kem chống nắng mới Natural Sun AQ của Thefaceshop. Với thành phần chính tạo nên dòng sản phẩm này được chiết xuất từ các thực vật thiên nhiên, chủ yếu là quả Acaiberry, hạt Argan, cây Rhubarb nên sản phẩm có khả năng chống lão hóa, chống tia UV hiệu quả đồng thời tạo cảm giác tươi mát khi sử dụng. Đặc biệt Super perfect sun cream có khả năng chống nắng tuyệt vời từ tinh dầu hạt Carapa, cho làn da sáng khoẻ và an toàn dưới nắng. kem chống nắng tăng cường với lớp bảo vệ mỏng mịn, tự nhiên và không gây nhờn rít.
    Super perfect sun cream là kem chống nắng chuyên biệt dùng cho TOÀN THÂN với lớp chắn chống lại tia UVB hiệu quả khi da tiếp xúc với quá nhiều tia cực tím và khả năng bảo vệ và làm dịu những tác hại trên da từ tia UV. Super perfect sun cream thực sự là sản phẩm không thể thiếu để bảo vệ làn da cơ thể bạn trong nắng hè.

7. Nature Republic The Whiter Fermentation Day Cream SPF 50+++ (50ml): 360k

Kem dưỡng trắng da chống nắng thuộc dòng sản phẩm dưỡng trắng cao cấp của Nature Republic, với chiết xuất từ gạo lứt Nhật Bản giàu chất dinh dưỡng và lành tính, đồng thời với chỉ số chống nắng SPF 50 PA+++ là lựa chọn tối ưu cho bạn chăm sóc và bảo vệ làn da trong những ngày hè.
    Với đặc tính dưỡng,độ chống nắng cao, thẩm thấu tốt, kem phù hợp để bạn lựa chọn là kem dưỡng hoặc kem lót, cho một làn da trắng mịn và lớp trang điểm hoàn hảo.

PHẦN 4: CÁC LOẠI MẶT NẠ DƯỠNG DA

1. Nature Republic Soothing and Moisture Aloe Vera Gel 92% (Gel lô hội - 300ml - hũ rất bự ạ): 170k

Sản phẩm dùng cho mọi loại da, kể cả da dầu, nhạy cảm. Lô hội có tác dụng làm giảm sự lão hoá của da, chất nhầy của gel lô hội có khả năng thấm ướt, tạo ẩm độ trên da giúp da dễ đàn hồi, giảm bớt nếp nhăn, thu hẹp những mụn cơm hay mụn nhỏ khô cứng mọc trên da. Nó có tác dụng làm kín miệng và nhanh chóng làm liền vết thương do bị bỏng, vết phồng rộp, bị thương do bị côn trùng cắn và mẩn ngứa. Gel lô hội của NR có tới 8 cách sử dụng:

1. Mặt nạ lô hội dành cho da hỗn hợp đến da khô cung cấp nước và độ ẩm cho da: thoa một lớp dày lên da, để 20 phút rồi rửa sạch bằng nước ấm
    2. Dùng như nước hoa hồng dạng gel giúp se khít lỗ chân long, cân bằng PH cho da.
    3. Dùng như gel bôi trơn cạo râu tránh bị trầy da.
    4. Gel dưỡng tóc, bảo vệ tóc khỏi tác hại của việc sử dụng hóa chất và nhiệt độ lên tóc.
    5. Thư giãn mắt: làm ướt hai miếng bông tẩy trang, thấm gel rồi đắp lên mắt.
    6. Sử dụng như kem dưỡng móng: tạo độ ẩm cho móng và độ bám màu
    7. Bôi như dưỡng thể cung cấp nước: tránh cho da bị mất nước khi dùng điều hòa nhiều và khi thời tiết hanh khô.
    8. Làm dịu làn da bị cháy sau khi đi nắng hoặc tắm biển.

2. Skinfood Rice Mask Wash Off (100g - mặt nạ cám gạo): 195k

Cám gạo là chất làm trắng da tự nhiên. Các chị nếu chăm rửa mặt bằng nước vo gạo cũng thấy mình trắng ra đấy ạ. :D Mặt nạ chứa tinh chất chiết xuất từ gạo, giúp làm mờ vết thâm rõ rệt, giảm mụn, cân bằng độ ẩm, trắng da. Đồng thời, mặt nạ có chứa các hạt cám gạo li ti, nhẹ nhàng làm sạch sâu cho làn da khỏe mạnh, mịn màng. Sau khi rửa sạch mặt, đắp mặt nạ từ 10-15 phút, sử dụng đều đặn tuần 1-2 lần đế thấy được hiệu quả tối đa. Có thể dùng làm kem Massage, sẽ có tác dụng tẩy da chết, nhờ các hạt cám gạo nhỏ li ti. Dùng cho mọi loại da với mong muốn da trắng và sáng hơn.

3. Skinfood Fresh Aloe Pack (100g - mặt nạ lô hội): 200k

Mặt nạ lô hội (nha đam) làm mát da, giảm sưng tấy mụn và các vết da cháy nắng, bổ sung tối đa lượng nước bị mất cho da. Da sẽ được thư giãn và thanh lọc, lấy lại sức sống căng tràn trên khuôn mặt. Đây là loại mặt nạ giàu vitamin và khoáng chất ,giúp bổ sung độ ẩm , ngăn chặn sự lão hóa và phục hồi sức sống cho da. Mặt nạ từ cây lô hội có tác dụng làm ẩm da và góp phần ngăn chặn sự lão hóa của làn da.
    Phù hợp với mọi loại da.
    Cách sử dụng :
    - Sau khi rửa sạch mặt, bôi mặt nạ, đắp từ 10- 15 phút, sử dụng 1-2 lần 1 tuần cho hiệu quả rõ rệt.
    - Có thể sử dụng như kem massage trong 10 phút, quá trình massage giúp làm nóng da, kích thích tuần hoàn máu, tăng cường chất dinh dưỡng cho quá tình tái tạo da.

4. Skinfood Kiwi Yogurt Mask Wash Off (100g - mặt nạ sữa chua kiwi): 160k

Đây là loại mặt nạ chiết xuất từ trái Kiwi lết hợp với sữa chua, giúp kiểm soát dầu, tẩy da chết và se lỗ chân lông đồng thời bổ sung dưỡng chất thúc đẩy qúa trình tái tạo da cho làn da khỏe mạnh, mịn màng. Có hạt kiwi nhỏ, nhanh tan, matxa rất thích ạ! E cũng có em này! :)
    Mask phù hợp cho da dầu, da hỗn hợp và rất phù hơp với thời tiết mùa hè Việt Nam.

5. Skinfood Banana Yogurt Mask Wash Off (100g - mặt nạ sữa chua chuối): 160k

Mặt nạ với thành phần sữa chua và các hạt tinh dầu chuối, giúp thanh lọc da, bổ sung dưỡng chất và nước, giúp da trở nên căng mọng mịn màng.
    Banana Yogurt Mask thích hợp cho da khô, da thường, và ngay cả da nhạy cảm, Với da dầu và da hỗn hợp, có thể dùng mặt nạ như kem massage để kích thích quá trình tái tạo da, bổ sung lượng nước cũng như các dưỡng chất cần thiết để tái tạo da.

6. Skinfood Egg White Pore Mask (100g - mặt nạ trứng): 200k

Mặt nạ với chiết xuất từ lòng trắng trứng, có khả năng làm sạch, khử khuẩn cực tốt, giảm vết thâm do mụn, loại bỏ bã nhờn và đặc biệt cho làn da trắng hồng, mịn màng ngay sau khi sử dụng. Egg White Pore Mask thích hợp cho da hỗn hợp, da dầu, da mụn và da sạm màu.
    Dùng sau khi rửa sạch mặt, bôi lên, đắp 10-15 phút, tuần đắp 1-2 lần, sử dụng đều đặn để cảm nhận sự khác biệt của da sau vài tuần.

7. Skinfood Black Sugar Mask Wash Off (100g - mặt nạ đường đen): 195k hàng bán chạy :)

Đây là loại mặt nạ được chiết suất từ đường đen, cung cấp vitamin và khoáng chất cho làn da, loại bỏ tế bào chết và chất bụi bẩn sâu dưới lỗ chân lông, loại bỏ mụn đầu đen, thúc đẩy quá trình tái tạo da, cho bạn một làn da khỏe mạnh. Mặt Nạ Đường Đen thích hợp với da dầu và có mụn đầu đen! Tuy nhiên chị nào da mỏng thì k nên dùng ạ! Có thể dùng mask kiwi loại bớt mụn đầu đen ạ! :D

8. Skinfood Black Sesame Hot Mask (100g - mặt nạ vừng nóng): 200k
    hàng bán chạy :)

Mặt nạ vừng đen, có tác dụng làm sạch sâu thanh lọc da, kích thích quá tình tái tạo da, bổ sung dưỡng chất dầu vừng cho da mịn màng, sáng mịn.
    Sử dụng sau khi rửa sạch mặt, lấy 1 lượng vừa đủ bôi lên, đắp 5-10 phút, tuần đắp 1 lần. Khi đắp, mask làm cho da bạn hơi nóng lên để kích thích cho quá trình tái tạo da mới. Khách hàng của em dùng mask vừng nóng, sau đó dùng serum Trà Omija của SF bảo rằng mặt sáng, mịn và trắng lên hẳn đấy ạ! :D

9. Skinfood Ginseng Mask (100g - mặt nạ sâm): 290k - hũ rất xinh và bự ạ

Mặt nạ cao cấp của SF chiết xuất từ bột Nhân Sâm trắng được trồng ở Geumsan (thánh địa Nhân Sâm nổi tiếng của Hàn Quốc) giúp làn da thiếu sức sống, da xám xịt trở nên sáng mịn và thuần khiết. Thích hợp cho da thường, da hỗn hợp, da dầu.
    Cách sử dụng: Sau khi rửa mặt, lấy 1 lượng vừa đủ thoa lên mặt (tránh vùng mắt, miệng) và massage nhẹ nhàng. Sau 5-10 phút rửa sạch bằng nước ấm.
    Sử dụng 1-2 lần/tuần để đạt hiệu quả lâu dài.

10. Skinfood Pomegranate Ferment Whitening (100g - mặt nạ ngủ lựu, đóng chai có vòi xịt): 300k

Lựu là loại trái cây có thành phần chống oxy hóa mạnh nhất ạ! Mặt nạ ngủ lựu với chiết xuất từ hạt lựu tươi, có khả năng ngăn chặn sự hình thành sắc tố melanin đồng thời làm da trắng dần lên và dưỡng ẩm da. Chứa thành phần arbutin giúp làm sáng da và kháng viêm, giảm thâm, chiết xuất lựu được lên men giúp giữ nước cho da, bổ sung dưỡng chất trong lúc ngủ giúp mang lại làn da mịn màng và rạng rỡ. Sau khi rửa sạch mặt, và dùng nước hoa hồng, bôi 1 lớp vừa phải lên mặt (dày hơn kem dưỡng hàng ngày 1 chút). Đắp qua đêm và cảm nhận hiệu quả ngay sáng hôm sau. Dùng đều đặn tuần 1- 2 lần cho hiệu quả lâu dài.

Sửa lần cuối: 3/7/2012
  10. minh ftu

19. Skinfood Tomato Cool Jelly Tint (10ml): 125k
    Thế còn em này ạ? Đầu đường Trần Thái Tông thì có free ship ko chị, gần thế còn gì :">

11. _meo_luoi_

Địa chỉ của bạn cụ thể là số bao nhiêu Trần Thái Tông vậy? Đầu đường Trần Thái Tông giáp với Cầu Giấy à? Nếu vậy cuối tuần mình đi học qua sẽ ship cho bạn được k? Vì trong tuần mình học suốt ý. Còn nếu không, bạn thông cảm nhé, mình không freeship được, vì mình lãi lời rất rất ít luôn. Thật lòng đó. Hay bạn rủ bạn bè lấy thêm gì giúp mình, mình ship 1 lần có thể giảm dc chi phí! Thông cảm cho mình nhé!

Rất cảm ơn bạn đã ghé qua shop và mong bạn ủng hộ mình! :) (u)

minh ftu thích bài này.
  12. minh ftu

Hic, mai e lại cần luôn, tại tặng sn mà. Với cả cũng vẫn thik cái Tony tint hơn :"> Lần sau nhất định sẽ ủng hộ chị nhé :X

13. _meo_luoi_

PHẦN 5: CÁC SẢN PHẨM DƯỠNG DA

Không cái gì tự dưng mà có! :) Có thể các chị sinh ra đã có nước da trắng đẹp, min màng, những năm còn trẻ k để ý mà da vẫn tự đẹp! Nhưng từ bản thân em thấy, từ khoảng 20 tuổi trở ra, nếu k để ý chăm sóc, da sẽ xuống sắc nhanh chóng! Vậy nên, mỗi ngày, các chị hãy dành ít thời gian tự làm đẹp nhé! Trước khi ra đường, đừng bao giờ quên kem chóng nắng!!! Và trước khi đi ngủ, hãy cung cấp cho da dưỡng chất vì khi ngủ là thời gian "hồi sinh" của da ạ!

Trước khi dùng các bước dưỡng, các chị nhớ rửa sạch mặt nha! Da mặt sạch mới hấp thu được dưỡng chất! Một bộ dưỡng của các hãng mỹ phẩm hiện giờ thường gồm 4 bước: toner – serum/ essance – emulsion – cream với nhưng công dụng khác nhau.

- Toner: nước hoa hồng, làm se lỗ chân lông, sạch bã bẩn và bã nhờn trên da còn dư thừa. Là sản phẩm cần thiết với dòng dưỡng là se khít lỗ chân lông.

- Essence / Serum: Tinh chất dưỡng, dưỡng sâu vào da, thẩm thấu nhanh và ko gây nhờn, rít. Đặc biệt quan trọng với các dòng dưỡng trắng, chống nhăn. Có thể dùng làm kem dưỡng trước khi make up.

- Emulsion: sữa dưỡng, cần thiết trong bộ dưỡng ẩm, cấp nước và dưỡng trắng.

- Cream: kem dưỡng, đặc, là bước dưỡng cuối cùng tổng hợp hiệu quả của bộ dưỡng. Cream có độ ẩm cao và thường có mặt trong các dòng dưỡng ẩm cho da khô hoặc dưỡng cấp nước.

Muốn đạt được tác dụng hiệu quả nhất và nhanh nhất thì cần kết hợp cả 4 bước dưỡng. Tuy nhiên do 1 số lý do (như k có thời gian, kinh tế...) mà các chị k nhất định phải dùng hết, có thể kết hợp với các loại khác nha, chỉ cần có đúng thứ mình cần nhất (ví dụ chị nào muốn trắng da, nhất định phải có serum của bộ đó :) Về lượng dùng thì em thấy hướng dẫn của chị Michell Phan (hot you tuber về hướng dẫn dưỡng da, make up, xuất phát từ you tube và dc mời làm việc cho Lancome Paris nha) như sau: nếu các chị dùng đủ cả 4 bước, thì chỉ cần dùng kem khoảng 1 hạt đậu đen; còn k đủ bước thì khoảng 2 hạt đậu, mỗi bước cố gắng cách nhau khoảng 5 phút. Nếu như vậy 1 bộ dưỡng cũng phải dùng đc khoảng 3, 4 tháng. Dùng nhiều quá, bội thực cũng k tốt cho da! :)

Sau đây là các sản phẩm của em ạ! (Mua cả bộ dưỡng giảm ngay 10k ạ)

1. Skinfood Fresh Apple: bộ dưỡng táo xanh mới ra đang rất hot của nhà Skinfood ạ

Mục đích: se lỗ chân lông, trắng da; dùng cho da dầu, hỗn hợp dầu (chị nào muốn se lỗ chân lông mà k thích bộ đào, thì bộ này là rất thích đó ạ)

Bộ sản phẩm dưỡng da mới của Skinfood với chiết xuất từ trái táo xanh Putsagwa và nước khoáng có ga, có tác dụng loại bỏ bụi bẩn, giảm bớt lượng dầu dư thừa giúp se khít lỗ chân lông một cách hiệu quả ngay cả với lỗ chân lông to, mang lại một làn da khỏe mạnh, mền mại và trắng sáng dần, hiệu quả sau 4 tuần sử dụng.

Toner (160ml): 310k
    Serum (50ml): 325k
    Emulsion (160ml): 310k
    Cream (50ml): 325k

2. Skinfood Peach Sake: bộ dưỡng đào sake của Skinfood

Mục đích: Se lỗ chân lông, sáng da, giảm thâm; dành cho da dầu, hỗn hợp dầu

Toner (135ml): 230k
    Serum (45ml): 230k
    Emulsion (135ml): 230k

3. Bộ dưỡng xương rồng Skinfood:

Mục đích: dưỡng trắng da, ngăn ngừa lão hóa (được review rất tốt ạ); mọi loại da đều dùng được ạ

Bộ sản phẩm cao cấp của SF, chiết xuất từ xương rồng , cung cấp dưỡng chất cho làn da, đồng thời chống lão hóa, chống lại tác động của môi trường, hạn chế sự hình thành các nếp nhăn, tăng độ đàn hồi cho làn da, làm mịn màng và sáng da, cho khuôn mặt đầy sức sống và tươi trẻ.

Toner (145ml): 410k
    Serum (45ml): 430k
    Emulsion (145ml): 410k
    Cream (45ml): 430k

4. Bộ dưỡng Kiwi vàng của Skinfood:

Mục đích: làm trắng, phục hồi da hư tổn; dùng cho da dầu, hỗn hợp dầu

Bộ dưỡng da Kiwi vàng Skinfood: Làm sáng làn da bị xỉn màu - Cung cấp độ ẩm cho da bằng tinh chất trái Kiwi cực giàu Vitamin C, chăm sóc tái tạo lại làn da bị hư tổn bởi ánh nắng mặt trời , làm trắng da từ sâu bên trong. Bộ Kiwi vàng thích hợp với mọi loại da, đặc biệt là da dầu do khả năng thấm rút nhanh và k gây nhờn dính. Phục hồi và bảo vệ làn da khỏe đẹp.

Toner: 320k
    Serum: 330k
    Emulsion: 320k
    Cream: 330k

5. Bộ dưỡng da Quýt - Cần tây Skinfood:

Mục đích: dành cho da mụn

Toner (160ml): 215k
    Serum (35ml): 220k
    Emulsion (160ml): 215k
    Cream (50ml): 220k

6. Bộ dưỡng salat Skinfood:

Mục đích: dành cho da mụn, nhạy cảm, phục hồi làn da

Tinh chất từ lá Salad cùng một số thảo dược cung cấp chất dinh dưỡng, thúc đẩy quá trình tái tạo tế bào mới đối với da nhạy cảm đang mụn, sau mụn và thiếu sức sống. Tế bào mới nhanh chóng sản sinh thay thế lớp tế bào cũ, làm da rạng rỡ và khỏe mạnh.

Toner (160ml): 220k
    Serum (45ml): 240k
    Emulsion (160ml): 220k
    Cream (50ml): 240k

7. Bộ dưỡng trà xanh Skinfood:

Mục đích: dành cho da dầu bị mụn

Toner (160ml): 210k
    Serum (30ml): 210k
    Emulsion (160ml): 210k

8. Bộ dưỡng VitaC Skinfood:

Mục đích: sáng da, se lỗ chân lông

Bộ sản phẩm chăm sóc da với chiết xuất từ chanh và cam chứa nhiều vitamin đặc biệt là vitamin C. Cung cấp dưỡng chất phục hồi da, se lỗ chân lông và sáng da.

Toner (160ml): 290k
    Serum (50ml): 290k
    Emulsion (160ml): 290k
    Cream (50ml): 290k

9. Bộ dưỡng trà Omija Skinfood

Mục đích: làm trắng, sáng da (đã được review là có tác dụng thật ạ)

Bộ sản phẩm Trà Omijia cao cấp được chiết suất từ loại trà Omija chỉ có ở Hàn Quốc với công thức phức hợp từ các loại thảo dược, chống lại hiện tượng hình thành sắc tố ngay từ gốc sẽ giúp bạn có được làn da tỏa sáng rực rỡ.

Toner (145ml): 440k
    Serum (50ml): 450k
    Emulsion (145ml): 440k
    Cream (50ml): 450k

10. Bộ dưỡng da vùng mắt cá hồi Skinfood:

Đây là sản phẩm tinh chất dưỡng chống quầng thâm mắt chiết xuất từ cá hồi giúp cung cấp độ ẩm cần thiết cho vùng da mắt, làm mất dần quầng thâm mắt. Sản phẩm được đánh giá chất lượng hàng đầu trong các mỹ phẩm trị quầng thâm mắt .

Salmon Brightening Eye tập trung thúc đẩy và cung cấp omega-3 fatty acid, haloxyl, arbutin và vitamins giúp máu lưu thông hiệu quả và làm trắng cho làn da vùng mắt sáng rạng rỡ đỡ mệt mỏi hơn.

Bộ dưỡng gồm kem ngày và kem đêm: 680k

11. Bộ dưỡng lô hội - Nature Republic:

Mục đich: làm sạch da, cấp nước, làm mát và cung cấp độ ẩm cho da; mọi loại da kể cả nhạy cảm đều dùng dc. bộ dưỡng phổ thông luôn ạ

Toner (160ml - 90% lô hội nguyên chất): 190k

Emulsion (160ml - 80% lô hội nguyên chất): 190k

12. Bộ dưỡng Astaxanthin Power - Nature Republic

Mục đích: bộ dưỡng trắng da cao cấp, làm mờ tàn nhang, chống lão hóa

Bao gồm Q10, VitaminC và các hoạt chất hữu cơ chống oxy hóa, tránh tác động xấu của môi trường lên da.

Tác dụng làm trắng da, xóa nám tàn nhang, ngăn ngừa lão hóa một cách hữu hiệu nhất mà không khiến cho da đổ dầu hay gây bí da.

Toner (150ml): 500k

Serum (40ml): 560k

Emulsion (150ml): 500k

Cream (50ml): 560k

Sửa lần cuối: 14/7/2012
  14. _meo_luoi_

E dang co chuong trinh khuyen mai nhan dip khai truong. Cac me ung ho e voi a! E cam on cac me rat nhieu a!

15. tieuthuong_online

tieuthuong_online Shop Tiểu Thương

Uýnh dấu ủng hộ Bắc Ninh nhà mình. Nhà bạn ở đoạn nào ở thành phố thế?

16. _meo_luoi_

E ở Ninh Xá mới, chỗ gần nhà hàng Hà Phong ý ạ. Chị đang ở Hn hay Bn ạ? Có gì chị ủng hộ em với ạ! Em cảm ơn chị! Hihi

17. _meo_luoi_

Cac chi oi, chi con 2 ngay nua la het thang roi! Cac chi order de duoc giam gia my pham 5% di a!

18. _meo_luoi_

Hom nay la ngay cuoi dot khuyen mai! Cac me mau order de duoc gia tot a! :)

19. ruby_qn89

ruby_qn89 Bắt đầu nổi tiếng

Chúc em đắt hàng nhé!!!
    Khi nào áo trắng ren về chị nhắn em nha ^^

20. mecubi14

mecubi14 v**r,zalo 0903290063

nhiều đồ đẹp đấy chứ đánh dấu,chúc bạn đắt hàng nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.