Nhật ký cảm xúc: hôm nay bạn vui hay buồn...Hãy vào đây và sẻ chia...

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi phuong_mai, 20/1/2010.

1. phuong_mai

phuong_mai http://myngheviet.com.vn

Nhật ký cảm xúc: hôm nay bạn vui hay buồn...Hãy vào đây và sẻ chia...Nhân đôi niềm vui, chia nửa nỗi buồn...

* 20/01/2010: Hôm nay mình thấy buồn, thấy lòng chông chênh lạ lắm. Mình không muốn can thiệp vào khoảng riêng của bạn, nhưng lại không thể dừng thắc mắc...Chuyện gì đã xảy ra? Kệ! Bạn đã không chia sẻ thì mình đứng ngoài thôi. Một thứ cảm xúc gì đó đã chạy qua bạn, mình biết, bạn đã quên mọi thứ xung quanh, bạn chỉ còn nhớ 1 điều...Email đó, có nên không hả bạn?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuong_mai
    Đang tải...

2. nguyentoanpy

nguyentoanpy Thành viên chính thức

uh......

Mình nói buồn thì cũng chả đúng............mà nói vui cũng không đúng tí nào.................mình bị vầy từ lúc nào không biết...............hết thuốc chữa rồi bạn ơi.:rolleyes:

3. phuong_mai

*21/01/2010: Tâm trạng đã cân bằng trở lại. Nhưng 1 câu hỏi vẫn không lời giải đáp đành treo ở đó.

nganiitPhan huyen nhi thích.
  4. vivaforever3333

vivaforever3333 Thành viên rất tích cực

mấy hnay ốm, m thấy cô đơn lạ thường, cảm giác cô độc cứ trào lên làm ứ nghẹn trong lòng.chiều nay đi làm được thì nhận được tnhan, a chuẩn bị cưới vợ.cảm giác đó lại trào lên,suýt nữa nước mắt trào ra dù m đang ở cty.cứ cổ tỏ ra vui vẻ để chúc mừng ,nhưng chỉ có thể nói trong lòng đau lắm, time k đủ n ,chưa phải là ty, nhưng ko có nghĩa là ko có tc.thậm chí k thể nói hết cảm giác của m,cũng thật lòng đấy chứ, nhưng có lẽ vì thật lòng nên m cứ phải đau khổ mãi ntn ư ?

5. nguyentoanpy

uh................

:rolleyes:Thà lần nghe sự thật để đâu dài dài rồi sẽ hết còn hơn nghe lai rai nhối máu cơ tim chết mất.:rolleyes:Mình ước gì được nghe một lần như bạn...........mình thì nghe lai rai không có câu nào trả lời chính đán của người kia dành cho mình nên luôn phải nhậm viện vì bệnh đâu tim mãi thôi.:rolleyes: Chúc bạn xóm quên đi nỗi đâu để có cuộc sống hạnh phúc cho bản thân

Phan huyen nhi thích bài này.
  6. vivaforever3333

vivaforever3333 Thành viên rất tích cực

nhật ký cản xúc

nếu m cũng để im thì có lẽ ko nv đâu, nhưng m đã hỏi chỉ vì muốn xác định 1 điều j đó, để có mục tiêu mà phấn đấu, cố gắng, và kết quả là... m không ngủ được lâu rồi, lúc nào m cũng nghĩ tới điều đó, từ lúc ko gặp lại ng ấy.khi nhận tin nhắn hqua , m cảm thấy mạch máu trong tim ngừng chảy,cả ng đau buốt nhói.m về nhà và bật khóc,mỗi khi bạn bè buồn, m an ủi, thậm chí là bờ vai cho ng ta dựa vào để khóc, n chính khi m buồn, m k có 1 ai bên cạnh.m cực kì khủng hoảng, dù chỉ 1 lời nói cố lên nhưng ........cảm ơn bạn đã nói ra n điều ấy, cảm ơn bạn đã an ủi m.cảm ơn và cảm ơn rất n

7. ntgiang

ntgiang Thành viên tập sự

Chồng. Tưởng mình có mái ấm. Chồng. Tưởng mình được hạnh phúc và tự hào để dựa vào. Chồng. Chỉ thấy buồn, nỗi buồn vô tận.

8. nguyentoanpy

cuộc sống...

Chỉ có những người đồng cảm là người cùng có chung cảnh ngộ...........Hãy sống cho hết mình vì bản thân vì những người khác xung quanh ta.Họ cần ta và ta cũng rất cần có họ.Chúc bạn hạnh phúc.:rolleyes:

9. shinthoi

shinthoi Thành viên nổi tiếng

Chả biết tâm trạng hôm nay của mình vui hay buồn nữa chỉ biết trời mưa là buồn lắm.

10. lccjsc

lccjsc Thành viên chính thức

Ngày 22/01/2010 em cũng có tâm trạng như chị đấy.

11. phuong_mai

* 22/01/2010: hôm nay mình đã vui trở lại. Dù trời mưa, hơi chán khi phải đi ngoài đường. Có những điều cũng chẳng cần biết thật, vì có ảnh hưởng gì đâu, chỉ tại mình tò mò, thật xấu tính, haha.

12. mengheu

mengheu HÀNG XÁCH TAY NGA - BÁNH MÌ CAY HẢI PHÒNG

Buồn vì suốt ngày nghe lời xin lỗi thay vì sứa chữa những sai lầm đó, căm ghét lời xin lỗi .... vì những lỗi cứ lặp đi lặp lại ... chán cuộc sống nhàm tẻ .... Chán cả tình yêu .... Chán cả gia đình .... Chán sự tẻ nhạt ..... Đươc yêu mà sao vẫn cô độc .....

13. nguyentoanpy

hay đây.......

:rolleyes:Mình rất thích câu này:Đươc yêu mà sao vẫn cô độc .......:rolleyes:
    Đến giờ mình cũng chưa giải thích được câu này và chưa người nào giúp mình có thể lý giải được câu này cho có ý nghĩa với bản mình.

14. mengheu

Có khi người ta yêu rất nhiều nhưng không chia sẻ được với người mình yêu ... bởi vì quá khác nhau ... chỉ biết là rất yêu .... trái tim cảm thấy không thể thiếu nhau... nhưng ngoài tình yêu tim còn chứa nhiều nỗi niềm khác, óc còn nghĩ nhiều vấn đề khác .... mà lại khó lòng chia sẻ với người yêu vì biết rằng chỉ có thể cảm thông chứ không thể hiểu ....

15. nguyentoanpy

hay...

Mình được yêu ...những người yêu mình đã ở bênh người khác thì mình vẫn cô độc phải không ban.

16. mengheu

Ối trời, ờ bên mình chứ ở bên người khác thì gọi gì là yêu ? ở bên mình, yêu mình, mình cũng yêu nhưng vẫn cô độc ... Còn nếu ở bên người khác thì sớm muộn gì tình yêu cũng hết thôi ... tình yêu như cái cây phải vun xới chăm nom mới lên tốt tươi được chứ ...

17. mebezin

mebezin Bắt đầu tích cực

buon wa.......hai vo chong lai cai nhau.

18. nguyentoanpy

sự thật...............

Hôm nay thật buồn vì nhìn lại những năm tháng đã qua (chưa bao giờ tôi có những giây phúc cảm thấy ấm lòng ).............................

19. dieuthuyhta

dieuthuyhta Fairy Tale

mình cũng hay thinh thoảng như thế này, tình yêu khi có khoảng cách xa gần, VD như mình ở 1 nơi, ngy ở 1 nơi, đúng là có ng để thương yêu, nhưng lòng đôi khi cũng cảm thấy buồn Nhìn ngta đi trên phố có đôi, còn mình thì cũng đc yêu đấy nhưng sao chẳng thấy ai bên cạnh. Đôi khi, chỉ ở trong tim nhau thôi cũng chưa đủ..

nguyentoanpy thích bài này.
  20. trangha30

trangha30 Thành viên sắp chính thức

Ngày 26/1/2010
    online gặp lại Ex. Ex hỏi thăm tình hình. Mình nói mọi chuyện của hai vợ chồng mình bình thường. Ex hỏi thăm e bé. Mình nói: em bé của bọn em đã bị lưu. Vậy mà Ex lại hỏi 1 câu rằng: hay là em chưa có mà lại nói với Anh là đã có.
    Không thể hiểu được.......
    Cứ tưởng không còn yêu thì sẽ là bạn tốt.....

AnnaTran2012mecuhuy1 thích.