Hà Nội: Thưởng thức đồ nướng than hoa tại LẪN QUÁN - Menu mới toanh đây các mẹ ơi !!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi lanquan, 22/1/2010.

1. lanquan

lanquan Thành viên chính thức

[​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

LOA LOA LOA LOA !!!

LẪN QUÁN CHÍNH THỨC TRỞ LẠI , LỢI HẠI GẤP TRĂM LẦN !!!

LOA LOA LOA LOA !!!

Vì nhiều lý do khách quan lẫn chủ quan đã khiến Lẫn Quán phải ngừng hoạt động trong suốt 1 thời gian khá dài . Với uy tín và niềm tin đã được đông đảo khách hàng kiểm chứng trên rất nhiều diễn đàn như Lamchame , Webtretho , GameVN , Muare , Updatesoft , Az24 , Little Hanu .v..vv.... Lẫn Quán luôn trăn trở làm sao để sớm có thể quay trở lại để đáp ứng nhu cầu và tình cảm của quý khách hàng đã dành cho Lẫn Quán [​IMG] Sau 1 thời gian cố gắng vượt bậc , xin trân trọng thông báo Lẫn Quán đã chính thức trở lại phục vụ các mẹ LCM thân thiết tại địa chỉ mới : số 67 phố Tuệ Tĩnh ( ngay gần ngã tư phố Bà Triệu cắt ngang Tuệ Tĩnh ) , giờ mở cửa từ 6h30 tối cho tới 11h đêm [​IMG]

Event Khuyến Mãi tại Lẫn Quán

Hãy cập nhật thường xuyên - Lẫn Quán luôn luôn vì lợi ích của Quý Khách Hàng

[​IMG]Chương trình KM " 3 số 5 " dành riêng cho mem LCM :

- Vào ngày mùng 1 hàng tháng , 5 mem LCM đầu tiên khi tới ủng hộ , để lại nick trên LCM và có comment chất lượng tại topic cho Lẫn Quán , trong tháng đó , 5 lần ghé quán sau Quý Khách đều đc discount 5% / mỗi bill thanh toán

Thời gian KM : Vô thời hạn

Danh sách khách hàng đạt được KM " 3 số 5 " tháng 6/2011 : ( cập nhật hàng tháng )

... Updating ...

[​IMG]- TẬN HƯỞNG ĐÊM GIÁNG SINH ẤM ÁP ĐÚNG NGHĨA CÙNG NGƯỜI THÂN VÀ BÈ BẠN Ở ĐÂU ?

- LẪN QUÁN !!! [​IMG]

- THƯỞNG THỨC ĐỒ NƯỚNG THAN HOA CỰC NGON XUA ĐI CÁI LẠNH TRONG ĐÊM THÁNH AN LÀNH Ở ĐÂU ?

- LẪN QUÁN !!! [​IMG]

LẪN QUÁN TƯNG BỪNG KHUYỄN MÃI NHÂN DỊP NOEL 2010 !!!

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Với khách hàng có số tiền thanh toán bill cuối cùng trên 300K , LẬP TỨC CHIẾT KHẤU 5% [​IMG][​IMG][​IMG]

* Với khách hàng có số tiền thanh toán bill cuối cùng trên 1TR , LẬP TỨC CHIẾT KHẤU 10%[​IMG][​IMG][​IMG]

* ĐẶC BIỆT !!! Với những cặp đôi tới thưởng thức đồ nướng tại Lẫn Quán từ ngày 23 tới ngày 24/12 sẽ được tặng 1 phần quà Giáng Sinh CỰC KUTE VÀ ĐỘC ĐÁO ! [​IMG][​IMG][​IMG]

Chương trình khuyến mãi áp dụng từ ngày 21/12 tới hết ngày 24/12/2010 [​IMG]

[​IMG]Nhân dịp khai trương trở lại tại địa điểm mới , Lẫn Quán đặc biệt ưu đãi với chương trình giảm giá cực shock " ĂN 3 TẶNG 1 " - chỉ cần order đủ 3 món , quý khách sẽ được free 1 món nướng bất kỳ ( ko áp dụng cho đồ ăn kèm + đồ uống ) . Chưa hết , những quý khách hàng trung thành của Lẫn Quán từ trước sẽ được mức chiết khấu cực shock lên tới 20% căn cứ theo số tiền thanh toán cuối cùng . Chương trình khuyến mãi kéo dài từ ngày 25/10/2010 tới ngày 10/11/2010

Menu mới lạ , đa dạng , liên tục đc thay đổi và update

Mỗi lần tới Lẫn Quán lại là 1 trải nghiệm ẩm thực thú vị !!!

[​IMG][​IMG][​IMG]

Quý khách hàng có nhu cầu tổ chức sinh nhật , offline , tụ tập ăn uống hay chỉ đơn giản muốn đặt chỗ cho 2 người trong 1 ngày đặc biệt ?

Hãy nhấc máy và gọi điện book bàn ngay theo số 0915667901 - gặp Hưng , Lẫn Quán sẽ luôn luôn ưu tiên cho bạn !

Góc ngó nghiêng cho những Quý Khách Hàng muốn biết thêm về Lẫn Quán

[​IMG] Yêu lắm Lẫn Quán ơi ... [​IMG]

[​IMG] NỤ CƯỜI của khách hàng là NIỀM TỰ HÀO của Lẫn Quán !!! [​IMG]

[​IMG] Bếp than hồng bé nhỏ mà ấm nồng sao ... [​IMG]

[​IMG] Quây quần bên nhau nghĩa keo sơn ngày thêm bền chặt ... [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lanquan
    Sửa lần cuối: 9/10/2011
  2. val

val Thành viên mới

Chị cho em xem rá rổ nhà chị với :D

3. TrQuynh

TrQuynh Thành viên rất tích cực

Đúng roài, bác cho em xin cái giá đi..............

4. Cà phê Ban Mê

Cà phê Ban Mê Bắt đầu tích cực

Bác Lẫn Quán đã tiến quân sang đây rồi ạ. Chúc bác đắt hàng nhé.
    Nếu rảnh bác lại sang thăm topic nhà em ở bên này đi :D

5. hathu222

hathu222 Thành viên rất tích cực

e cũng mún xin giá!!!để rủ bn e đi ăn đây ah!!!

6. mebekevin

mebekevin Thành viên Hội Rắn

Oánh dấu nghiên cứu. Tụi em là hay la cà quán xá lắm :):)

7. lanquan

Thực ra quán mình mới mở nên hiện giờ lượng khách vẫn chưa ổn định ( tuy nhiên hầu như tất cả những khách đã từng ăn ở quán mình đều ưng ý và trở thành khách quen hết , các bạn có thể kiểm chứng trên đường link topic quán mình tại ĐÂY :Cuoi ) , cộng thêm gần cuối năm nên giá vật liệu nó lên xuống vô cùng khó chịu ( theo ngày luôn ý , kể cả nơi bán theo mối buôn ) nên về pờ-rai thì mình vẫn chưa dám cho 1 list cố định sợ có khách kêu đắt quá lại có khách kêu sao rẻ vậy ( đã chứng kiến từ khi mở quán đến giờ ) Nhưng các bạn cứ yên tâm , với các nhóm bạn đi trên 6 người chỉ cần pm số 0915667901 gặp Hưng ( là mình ) báo trc tầm 2 tiếng là sẽ có ưu đãi NGAY LẬP TỨC cho nhóm bạn đó khi tới quán hoặc khi tới chỉ cần nói là thành viên LCM mình sẽ chiết khấu vào bill ( nho nhỏ thôi nhưng cũng là tấm lòng của mình đấy :wink: ) . Pờ-rai mình vẫn đang cố gắng cân bằng thu chi để sớm đưa ra 1 list cố định cho các bạn biết rõ dù khoảng thời gian cuối năm này thực sự là việc này hơi khó nhưng yên tâm mình ko bao giờ chặt chém hay tính tiền điêu đâu [-X Quán mới mở sao dám tính lãi nhiều được , luôn luôn phải giữ ở mức hợp lý ( ko lỗ là đc , có thể kiểm chứng tiếp khi đọc vài page ở link trên ) để các bạn còn ủng hộ mình nữa chứ #-o Các bạn nếu như đi măm quán mình xong đều có thể lên đây góp ý nếu có j ko hài lòng hoặc có thể phản ánh ngay cho mình khi ăn ở quán ^^ Luôn luôn lắng nghe , lâu lâu mới hiểu ... ko phải là phương châm làm việc của mình , yên tâm nhá \\:D/

to Cà phê Ban Mê : Uầy , bác cũng bên này rồi à ? Thế cũng chúc bác làm ăn phát đạt . Nhất định sẽ sớm ủng hộ bác ^^

to All : Hơ ... em là con trai nhớ , ai đó gọi chị làm em giật mình ... Bộ em nói chuyện giống con gái lắm à ? :(

Sửa lần cuối: 25/1/2010
  8. lanquan

Up cho ngày cuối tuần đẹp trời ko mưa ! Lạnh thế này măm đồ nướng là chuẩn quá rồi :)

9. lanquan

Up cho các mẹ ! Quán em đã mở cửa lại sau mấy ngày mưa đáng ghét :(

Tiện up thêm vài ảnh mới của quán để các mẹ tiện ngó qua ^^

Không gian rất thoáng đãng :D Tha hồ để xe kết hợp kê bàn ghế , thích hợp cho những nhóm bạn đi đông :D

Măm măm gà nướng mật ong :)

Vị trí ngồi giữa các bàn rộng rãi sẽ giúp các thực khách cảm thấy thoải mái ^^

Bãi chiến trường còn dang dở...

Sửa lần cuối: 25/1/2010
    chungvacacban thích bài này.
  10. silvermoon

silvermoon Thành viên tập sự

Ặc ,ngay cổng nhà mình :)) Có anh Hải Tàu tài trợ nên hông sợ CA phường Tràng Tiền

11. lanquan

Ủa ngay cổng mà đã măm thử chưa vậy ta ? Anh Hải Tàu là ... chú mình mà bạn , chú ruột ý ^^

Up cho các mẹ tiện đánh dấu :D

12. Angel mũi tẹt

Angel mũi tẹt Mũi tớ hết Tẹt rồi

quán này đã nghe danh từ bên webtt hiihihi.mà kg có món bạch tuộc nướng hả ảnh???
    bọn bạn em cứ khoái món đó thôi à,định hôm nào lại tụ tập đi ăn thử ở quán anh mà lại kg có món tủ..:(

13. Me Ech Xanh

Me Ech Xanh Thành viên tích cực

:D làm ăn thế này là có lãi lắm đấy :D em mới ăn trên chỗ đối diện Cung thôi! hôm nào 5 anh chị em sang ủng hộ bác, mà thấy 6ng mới được km thì 5 ng ko được gì đâu nhờ :D à! em mang thằng ku nhà em đi là đủ 6- có gì cho trẻ 8th ăn được ko nhỉ :D

14. lanquan

Úi sao lại nghe danh từ bên webtt , mod bên đấy nghe được phát hiện tớ quảng cáo trái phép thì chết :D Bạch tuộc nướng do mình thấy ở 1 số nơi đều đã có , mình thì lại thích sự khác biệt nên chỉ độ vài ngày nữa quán mình sẽ tiếp tục cho ra mắt món Chà Bông Nướng Bơ Tỏi , rất mong món mới sẽ có thể thuyết phục được bạn và các bạn ạ :cool:

@Me Ech Xanh : Sao lại ko đc gì , mẹ Ếch cứ yên tâm mang bé Ếch Xanh theo , em sẽ tính luôn bé thành 1 suất cho đủ 6 ạ :p Quán em thì chắc chả có gì cho bé măm , mong ... bé thông cảm :D Ưu đãi thế này là bé lớn lên 1 tẹo có người yêu mẹ Ếch nhớ dặn bé ủng hộ quán em nhá :tonqe: Lẫn Quán rất vinh hạnh khi được đón tiếp mẹ Ếch + bé Ếch cùng các bạn ạ :D

15. lanquan

Em update thêm vài ảnh quán em cho các mẹ tiện ngó qua ạ :) Hình ảnh do chụp bằng phone nên em resize cho nét hơn ạ . Các mẹ thông cảm giúp em :D

16. dimcon

dimcon Thành viên chính thức

t4 bọn em qua ăn nhớ, có 4 người thôi... có được ưu đãi gì ko ạ :D

17. lanquan

Dạ Lẫn Quán rất vinh hạnh được đón tiếp mẹ dimcon ạ . Khi mẹ tới nhớ nói trước là thành viên trên LCM , mình sẽ có ƯU ĐÃI NGAY LẬP TỨC dành cho mẹ và các bạn ạ . Chúc mẹ sức khỏe và thành đạt :D

18. dimcon

dimcon Thành viên chính thức

hix, em mới 21t, chưa có con đâu ạ... tối t4 nha... nhìn thèm quá
    up ủng hộ quán :X

19. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

địa chỉ chính xác là ở đoạn nào Hai bà trưng hả em?

20. lanquan

Địa chỉ quán em là 42 Hai Bà Trưng , ngay đối diện siêu thị điện máy Pico Plaza ạ :) Lẫn Quán rất vui khi được đón tiếp mẹ nhepbeo ạ :)

Up cho các mẹ ủng hộ Lẫn Quán !!! :D