MỸ PHẨM XÁCH TAY SHISEIDO,KANEBO,KOSE..100% nội địa Nhật. Bán buôn bán lẻ. Hàng mới về. Since 2009

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Myphamjapan, 24/1/2010.

1. Myphamjapan

Myphamjapan Mỹ Phẩm Xách Tay Nhật

Chào mừng cả nhà đến với topic

chuyên mỹ phẩm Nhật của nhà em

Để xem đầy đủ và cập nhật sản phẩm nhanh nhất, cả nhà like fanpage của shop nhé

https://www.facebook.com/shopmyphamjapan

[​IMG] CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG [​IMG]

HÀNG MỚI VỀ

Với uy tín 5 năm bán hàng, em cảm ơn các mẹ đã mua hàng của em. Em xin giữ đúng như cam kết ban đầu chỉ bán hàng SẢN XUẤT TẠI NHẬT, Xuất xứ rõ ràng, Ko bao h bán hàng fake. Vì thế số lượng có hạn.

Em có người quen ở Nhật nên có nhập một số hàng về với chất lượng đảm bảo, 100% MADE IN JAPAN, cam kết ko có hàng fake, hàng Trung Quốc. Nếu phát hiện có hàng Trung Quốc xin đền tiền gấp 200% cho khách hàng

Về giá của sản phẩm, hàng của em là hàng chính hãng nhưng rẻ hơn một chút với hàng ở showroom việt nam vì ko qua hải quan, ko mất chi phí marketing và SHISEIDO ở VN đc phân phối độc quyền nên đẩy giá cao. Hàng em lấy từ Nhật nên đc sản xuất trực tiếp từ Nhật (người Nhật chỉ dùng hàng do chính quốc sản xuất), còn hàng ở showroom VN có thể đc sản xuất từ nhà máy của SHISSEIDO ở Trung quốc vì vậy các chị ko cần lo lắng về chất lượng sản phẩm của em. Tuy nhiên hiện nay có nhiều hàng fake trên thị trường, mọi người nên cân nhắc kĩ lưỡng, hàng Nhật ko thể có giá quá rẻ được. Khi so sánh mọi người thấy những sản phẩm có giá rất rẻ nên cẩn trọng, vì với giá như vậy thì chưa đủ để đổi tỉ giá đồng yên để mua đc sp bên Nhật chứ chưa nói đến chi phí vận chuyển

Vì là hàng xách tay nên số lượng hàng về ko nhiều, mỗi dạng sản phẩm chỉ có được từ 1-2 mẫu.nên số lượng hàng có hạn, em ko giữ order, ai thanh toán trước sẽ được lấy hàng
    Em có nhận để buôn, các mẹ call trực tiếp để được giá tốt

HƯỚNG DẪN TƯ VẤN & MUA HÀNG :
    :h: Mua Online:
    - Gọi tới Hotline : 0936 705 468 (Trang: Sms, Viber, Zalo)
    - Hoặc : INBOX cho mình thông tin đơn hàng : Họ tên đầy đủ + SĐT + Địa chỉ.
    :h: Mua trực tiếp tại : Số 2 ngõ 266 Đê La Thành, Hà Nội
    Vui lòng đặt hẹn trước qua Hotline 0936 705 468 để được tư vấn & tiếp đón chu đáo nhất.
    :h: Cam kết sản phẩm chính Hãng 100%
    :h: Đối với khách ở xa shop sẽ chuyển phát nhanh, chỉ 2 ngày là nhận được hàng
    Tk Vietcombank. STK 0021002283679. Chủ tk Lương Quỳnh Trang

Ảnh của shop đều là ảnh tự chụp, do tình trạng bị sao chép ảnh quá nhiều nên đề nghị các shop khác ko dùng ảnh của shop dưới mọi hình thức

[​IMG] CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI COMBO GIÁ SỐC MỖI TUẦN [​IMG]

:h: :h: :h: TIN HOT TIN HOT
    CÁC NÀNG CHÚ Ý
    Bắt đầu từ tuần này shop sẽ chạy chương trình Combo giá sốc mỗi tuần
    Các sản phẩm chạy COMBO giá sốc sẽ đc thay đổi hàng tuần, thời gian kéo dài từ thứ tư đến chủ nhật mỗi tuần
    *** Để mua đc Combo giá sốc các nàng chỉ cần thao tác rất đơn giản:
    - Like page www.facebook.com/shopmyphamjapan
    - Like post COMBO GIÁ SỐC tuần này
    - Share post COMBO GIÁ SỐC lên wall nhà mình ở chế độ công khai
    Đặc biệt, với các đơn hàng ở gần shop sẽ freeship tùy địa điểm
    Các nàng nhanh tay để đc hưởng ưu đãi thôi ạ
    P/s: COMBO mỗi tuần có thể kết thúc sớm do hết hàng

------------------------------------------------------------------

❤️COMBO GIÁ SỐC TUẦN NÀY (13-17/7/2016)
    NƯỚC HOA HỒNG LÀM TRẮNG DA HADALABO SHIROJYUN Arbutin Whitening - 280k
    KEM DƯỠNG ĐÊM LÀM TRẮNG DA HADALABO SHIROJYUN Arbutin Whitening - 350K
    ➡️➡️➡️GIÁ GỐC 2 SẢN PHẨM: 630K
    ❤️❤️COMBO GIÁ SỐC 2 SẢN PHẨM: 590K

:h: :h: :h: Nước hoa hồng Hada Labo Shirojyun Arbutin Whitening Lotion 170ml
    Em nì thuộc dòng làm trắng và dưỡng ẩm, hàng nội địa Nhật sẽ cực kì ưng ý cho những bạn nào muốn trải nghiệm dòng sản phẩm đạt doanh thu cao nhất này
    Thành phần chính vs độ pH=5 rất lành tính và an toàn
    Arbutin: được chiết xuất từ lá khô của loài cây thuộc họ đỗ quyên hay họ hoa hồng nên có độ tinh khiết cao, ngăn chặn hình thành melanin. Không những thế, arbutin còn giúp ngăn ngừa tia UVB vượt trội, chống nám da, tàn nhang
    Dẫn xuất vitamin C, B3: chống lại sự sản sinh các gốc tự do và làm mờ sắc tố melanin tạo ra, giúp da trắng sáng, khỏe mạnh, làm mờ đốm nâu…
    Sodium hyaluronate: duy trì độ ẩm tối ưu, dễ thấm sâu giữ da luôn mềm mượt, đàn hồi và săn chắc.
    100% không chứa hương liệu, không dầu, không cồn, không phụ liệu tạo màu
    Vì là dạng nước Lotion [bên Nhật gọi là nước hoa hồng] có chứa Arbutin ở vị trí thành phần số 3 nên sẽ đem lại đặc tính vượt trội hơn hẳn những sp tương tự khác, Sản phẩm chứa thành phần Arbutin nên nghiêng về làm trắng và dưỡng ẩm nhẹ. Arbutin có chức năng làm trắng da, sáng đều màu da, làm mờ nám tàn nhang hiệu quả và an toàn.
    Ngoài ra, thành phần cũng chứa Glycerin và Sodium Hyaluronic giúp tạo độ ẩm sâu cho da.
    Chất lỏng như nước, thấm cực kỳ nhanh, không nhờn rít & làm da mềm mượt.

:h: :h: :h: KEM DƯỠNG TRẮNG DA HADALABO SHIROJYUN WHITENING
    Trọng lượng: 50g
    Xuất xứ: Nhật. Made in Japan
    Công dụng:
    – Chứa hoạt chất Arbutin giúp ngăn chặn việc sản sinh sắc tố melanin, ngăn ngừa và loại bỏ tàn nhang, đốm nâu… mang lại làn da trắng hồng, trong trẻo.
    – Vitamin C phục hồi làn da khỏi tác hại của ánh nắng mặt trời, tăng sức đề kháng cho da, giúp da sáng và đều màu hơn.
    – Hyaluronic Acid cung cấp và khoá độ ẩm cho da, giúp da luôn mịn màng căng mọng.
    – Thấm nhanh, không gây nhờn rít khó chịu.
    – Không màu, không mùi, không chứa dầu khoáng, cồn, rất an toàn khi sử dụng.
    – Độ pH thấp, hạn chế tối đa tình trạng kích ứng da.
    – Thích hợp cho mọi loại da.

Trang 0936705468 (viber/zalo/ims)
    Lấy buôn inbox
    Shopee.vn/myphamjapan
    Instagram@myphamjapan.shop
    facebook.com/shopmyphamjapan

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Myphamjapan
    Sửa lần cuối: 13/7/2016
  2. Myphamjapan

[​IMG] REVIEW CỦA KHÁCH HÀNG [​IMG]

Sửa lần cuối: 27/2/2015
  3. phebe

phebe Thành viên chính thức

thú thật là e đã sang nhật nhưng chưa bjo thấy tên mấy loại này.nói thật chị đừng nói là ở VN ko bán thì c mới nhập về bán. ngta mong bán các sp đã có thương hiệu ở VN còn chưa chắc đã bán đc.cùng 1 công sang nhật sao ko mua các sản phẩm như cle de peau hay white lucent mà bán. e cũng ko biết hàng của chị xuất xứ từ đâu nữa hay là hàng rẻ tiền?? vì e sang nhật mua, mỹ phẩm của nó chỉ rẻ hơn ở VN 1 chút nhưng quan trọng là mình thích vì nó là hàng nội địa(dùng tốt hơn hàng ở VN vì ở VN là hàng sx ở nước t3 -cụ thể là trung quốc),thứ hai là nó đc size to hơn ở vn. e thấy hàng của chị rẻ vô cùng, 1 hộp phấn cả ruột cả case hết có 2tr mấy 3 trăm là quá rẻ còn j??

yenle2203 thích bài này.
  4. *home_wax_kit*

*home_wax_kit* Bắt đầu tích cực

Mình thấy trên đây nhiều mẹ bán cái này lắm mà

5. Myphamjapan

Các mẹ trên này đều đã mua hàng của mình rất nhiều
    Bạn đã sang Nhật, cụ thể là bao lâu rồi? Đa phần những hàng của mình đều là hàng mới sản xuất. Có lẽ thời gian bạn sang lâu rồi nên những hàng này ra mà bạn ko biết chăng?
    còn về nguồn gốc mình sẵn sàng bảo đảm 200% hoàn tiền khách hàng nếu như ko phải hàng Nhật mà. Mình còn có hóa đơn mua hàng ở Siêu thị Nhật.
    Còn bạn cứ hỏi tất cả những ng bán hàng xách tay xem. Làm thế nào để mua được hàng với giá rẻ để phục vụ mọi người. Mình ko tiện nói ở đây.
    Cảm ơn bạn đã góp ý. Tks

LalaQQyenle2203 thích.
  6. Myphamjapan

Mời bạn truy cập trang này để xem các sp mà mình bán
    Mình thấy ko thiếu bất cứ 1 sp nào. Nếu mình bán hàng mà trong hãng ko có thì hóa ra mình...bịa ra đc sp thì chết :)
    http://www.kanebo-cosmetics.co.jp/global/
    http://www.shiseido.co.jp/selfit/html/indexp.htm
    Cảm ơn bạn. Hy vọng được phục vụ bạn

7. ant-moon

ant-moon Thành viên sắp chính thức

Hơ, các sản phẩm này hỏi ai bên Nhật chả bit. Mình sang WTT thấy mọi người làm hẳn topic vài chục pages mờ.
    Thực ra là thế này: Hàng nhà chị này là hàng nội địa, ko bán trong showroom của kanebo.
    Thôi thì cứ mua dùng thử, coi như chuột bạch. Mình biết chất lượng của kanebo rồi. Nói chung là ổn, ko gây kích ứng

8. ant-moon

Khi nào có dưỡng thì chị ới em cái nhé.

yenizzota thích bài này.
  9. Myphamjapan

[​IMG] HÀNG MỚI VỀ [​IMG]

Các sản phẩm mới về được cập nhật tại đây, để xem được nhiều hơn các sản phẩm cùng loại mời các mẹ xem theo mục lục

<Nàng xinh đẹp ❤️>
    Kem chống nắng Shiseido Anessa hàng đầu của Nhật đã về mấu mới nhất rồi ạ, với công nghệ cải tiến và độc quyền của Shiseido, mang lại nhiều ưu điểm vượt trội hơn, chống thấm nước rất tốt. Hehe e rằng em này sẽ giữ vững phong độ vị trí số 1 mãi thui

❤️❤️❤️Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster SPF50+ PA++++ (mẫu mới 2016)
    Dung tích: 60ml
    Xuất xứ: Nhật Bản
    Hãng sản xuất: Shiseido

☀️Kem chống nắng Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster là một trong 5 loại best seller của dòng kem chống nắng Shiseido cao cấp tại Nhật. Anessa Perfect UV Sunscreen Aqua Booster thuộc dòng kem chống nắng Anessa được ưa chuộng nhất tại Nhật Bản và cũng là mẫu mới nhất của Shiseido được ra vào đầu năm 2016.

☀️Ưu điểm của kem chống nắng Anessa Pefect UV Sunscreen Aqua Booster so với mẫu cũ là:
    - Đảm bảo được khả năng chống tia UV trong môi trường nước lên đến 80 phút.
    - Tăng cường khả năng bảo vệ da khỏi ánh sáng mặt trời mạnh mẽ hơn.

☀️Kem chống nắng Shiseido Anessa Pefect UV Sunscreen Aqua Booster giúp chống lại tia UVA - là nguyên nhân làm da bạn trở nên nhão và nhăn nheo, tia UVB - làm xuất hiện những vết thâm, đồi mồi, thậm chí là làm tăng mức độ sạm nám cho da.
    - Sản phẩm chống nước tốt nhờ Công nghệ Aqua Booster - phản ứng với các khoáng chất trong nước và mồ hôi khi tiếp xúc để tạo thành tấm màn chắn vững chắc, có tác dụng bảo vệ da mạnh mẽ hơn.
    - Sử dụng công nghệ độc quyền của Shiseido " Light Stamina"giúp giải phóng năng lượng từ tia cực tím, cho lớp kem chống nắng ổn định và bảo vệ được lâu dài hơn
    - Sản phẩm lý tưởng dành cho các hoạt động ngoài trời như đi biển, chơi thể thao, nó cung cấp bảo vệ làn da mạnh mẽ ngay cả khi bạn đổ mồ hôi hay bơi lội

☀️Tác dụng:
    - Chỉ số chống nắng rất cao (SPF 50+++) giúp chống lại những tia UV làm ảnh hưởng đến làn da của bạn.
    - Hiệu quả kéo dài nhiều giờ sau khi thoa với công thức không thấm nước, mồ hôi… (thích hợp khi đi bơi, leo núi).
    - Làm êm dịu da, chống lại sự gây hại từ các tác nhân bên ngoài.
    - Giúp da mềm mại, mượt mà với hương thơm nhẹ nhàng.
    - Sunsreen: hấp thụ tia tốt, tránh hao hụt vitamin D
    - Có khả năng chống nước, mồ hôi và bã nhờn
    - Dùng làm kem lót trang điểm
    ➡️➡️➡️Giá: 420k (giá thị trường 450-500k)

<Nàng xinh đẹp❤️>
    Cho sản phẩm kem chống nắng mới nhất của Kose lên trình làng với chị em đây ạ, ngồi lọ mọ xem xem dịch dịch đau cả mắt. Sản phẩm này vừa được ra mắt hôm 16/3. Tiềm năng sẽ khuấy đảo thị trường chống nắng năm nay vì những ưu điểm vượt trội của nó đấy ạ

❤️❤️❤️KEM CHỐNG NẮNG KOSE SPORTS BEAUTY UV WEAR SPF50+ PA++++
    Trọng lượng: 50ml
    Kem chống nắng KOSE SPORTS BEAUTY UV WEAR SPF50+ PA++++ được Kose phát triển và xây dựng trên một công nghệ mới, tạo một màn chắn hoàn hảo giữa da và ánh nắng mặt trời, nó còn có thể di chuyển linh hoạt theo các đường nếp gấp của da để có sự bảo vệ tối ưu. Bên cạnh đó, nó có thể tồn tại lâu dài trên da dù gặp nước, nhiều mồ hôi hay bã nhờn.
    Kem chống nắng có sự pha trộn của axit hyaluronic, collagen, chiết xuất acerolla, và squalane giúp bảo vệ da chống lại sự mất độ ẩm.
    Cấu tạo dạng sữa giúp nó cung cấp độ chống nắng mạnh mẽ và lâu dài trên da, phù hợp với các hoạt động bơi lội hay ngoài trời.
    Dùng đc cả cho mặt và body.
    Có thể dùng như kem lót trang điểm
    Có 2 loại là dạng sữa và dạng gel
    Giá: 410k

❤❤❤KEM TAN MỠ BODY HOT MASSAGE SANA
    Trọng lượng: 240g
    Kem giảm mỡ bụng Sana Hot massage hard -Nhật Bản được sản xuất với công nghệ Nhật trong kem chứa tinh dầu cam, tinh dầu ớt, sáp ong tự nhiên với chiết xuất tảo biển cùng các thành phần thiên nhiên khác trực tiếp đi nuôi dưỡng da trực tiếp. Kem giảm mỡ bụng Hot massage super hard có tác dụng đốt mỡ và thải khối mỡ qua đường mồ hôi và nước tiểu ngoài ra kem giảm mỡ bụng ngăn ngừa tiếp nạp mỡ dư thừa vào cơ thể từ thức ăn.
    Lưu ý: Sau khi xoa gel nên massage 15 phút, cơ thể bạn có thể cảm nhận được sức nóng từ gel. Mức độ tùy thuộc từng cơ địa, lượng gel và cách sử dụng.
    Hiệu quả sẽ thấy nhanh chóng hơn nếu kết hợp với các dụng cụ hỗ trợ như đai rung, đai quấn nóng…… Tuy nhiên đây không phải phương pháp tiêu mỡ, giảm cân vĩnh viễn, khi đạt được kết quả như ý muốn vẫn cần duy chì chế độ kiêng khem để giữ dáng.
    Sản phẩm chính hãng công ty, thành phần chiết xuất từ thiên nhiên không gây tác dụng phụ nên chị em phụ nữ có thể hoàn toàn yên tâm sử dụng.
    Thích hợp cho tất cả các loại da.
    ➡➡➡Giá: 360k (giá thị trường 400k)

<Nàng xinh đẹp >
    Cứ mỗi lần lần mò vào website của Shiseido Majolica là như lạc vào xứ sở thần tiên ý. Trùi ui sao mà cái gì cũng xinh, cái gì cũng iu, tạo hình thì toàn kiểu công chúa hoàng hậu, đúng phong cách manga đạm chất Nhật bổn. Nàng nào thích mắt long lanh to tròn, lông mi dài cong vút thì cứ bơi vào gặp mascara của dòng trang điểm này nhé, siêu hot chuẩn ko cần chỉnh luôn ạ, giá đợt này lại siêu tốt nữa chứ. Bảo sao toàn đc các blogger review khen ngất trời. Để luôn đường link ở dưới để các nàng tham khảo ạ

❤❤❤Mascara Shiseido Majolica
    Lash King là mascara cao cấp có chứa sợi siêu dài 4mm bám vào lông mi của bạn, tạo thêm độ nét cho đôi mắt của bạn. Dù lông mi bạn có mỏng đến đâu, cây mascara này cũng sẽ không làm bạn thất vọng trong việc tăng độ dày và sức sống cho từng sợi mi. khả năng chống nước tốt, giúp cho mi của bạn giữ được độ cong và dài một cách hiệu quả.

Đơn giản, dễ sử dụng và mang lại hiệu quả cao, Mascara Majolica Lash King có tác dụng giúp cho mi dài hơn nhiều bởi ở đầu chải có nhiều sợi mi nối giúp bám dính vào mi thật tạo độ dày và dày cho hàng mi của bạn, khi chải sẽ tạo khuôn mi cong đẹp.

Đối với Mascara Majolica Shiseido này các cuộn bàn chải của nó rất mỏng và hình dáng lại ngắn nên rất dễ sử dụng, vì lý do đó nên mặc dù không vẽ các đường eyeline nhưng nó lại làm nổi bật lên ánh mắt của bạn.
    Như đúng với tên gọi của nó, Majolica Majorca tự xưng mình là ông Hoàng thì chẳng có loại nào có thể qua mặt được nó. Lash King có thể biến những hàng mi mỏng, ngắn cũn thành hàng mi đầy đặn và cong vút nhờ chứa sợ fiber (sợ dùng nối mi) nhỏ xíu.
    ➡➡➡Giá: 320k (giá thị trường 400k)

❤️❤️❤️Phấn Canmake Marshmallow Finish Powder SPF26 PA++
    ✅Mang lại nét thanh tú cho gương mặt với vẻ đẹp ngọt mềm như viên kẹo dẻo Marshmallow.
    Tạo một lớp phấn phủ sáng mờ để che dấu lỗ chân lông và vùng da không đều màu của bạn.
    Một loại phấn thoa mặt để hoàn thiện lớp phấn nền và làm nổi bật lớp trang điểm của bạn suốt ngày. Phấn được nén theo kiểu dáng gọn gàng giúp dễ dàng cất trong túi xách.

✅Không dùng phụ gia khoáng chất để tốt cho làn davà dễ dàng làm sạch bằng cách rửa mặt bình thường.
    ● Tốt cho làn da bạn với 72% thành phần là khoáng chất.
    ● Không cần chất tẩy rửa đặc biệt, tẩy trang theo cách rửa mặt bình thường.
    Không hoạt chất bề mặt, không chất nhuộm màu gốc hắc ín, không cồn, không chất tạo hương.

✅Chế tạo với công thức ngăn ngừa lớp trang điểm bị trôi do bóng nhờn, xỉn màu, khô sạm.
    ● Chứa phấn hạn chế bóng nhờn. Loại phấn này hấp thụ bã nhờn ngăn tình trạng bóng nhờn, dính nhớp và phai màu lớp trang điểm.

✅Chứa 10 thành phần mĩ phẩm bảo vệ da không bị khô nhám.
    Thành phần dưỡng ẩm.
    ●Chiết xuất từ lá lô hội, hương thảo, cúc Chamomile, nước chanh.
    Thành phần dưỡng da.
    ●Chiết xuất từ hạt dẻ ngựa, lá tía tô.
    Thành phần làm mềm da.
    ●Dẫn xuất Squalance, dầu Ô liu, dầu Jojoba, dầu hạt nho.

✅Chứa phấn che phủ để phủ kín lỗ chân lông và vùng da không đều màu.
    Kết hợp hai loại hạt phấn mịn hình cầu có kích cỡ khác nhau để tạo hiệu ứng khuếch tán ánh sáng giúp khó thấy các khiếm khuyết như lỗ chân lông hay vùng da không đều màu.
    ➡️➡️➡️Giá: 320k (giá showroom 500k)

<Nàng xinh đẹp ❤️ >
    Sản phẩm kem chống nắng của Kose mà các nàng hay hỏi nhất đã về đây ạ. Em này lúc nào cũng đứng trong top đầu kem chống nắng của Nhật, tương đương và lừng lẫy như Shiseido Anessa vàng đây ạ.
    ❤️❤️❤️Kem chống nắng Kose Milk SPF50+ PA++++
    ☀️Chống nắng là 1 trong những bước "CỰC QUAN TRỌNG" giúp bạn ngừa da sạm nám, hư tổn và đặc biệt còn là bí quyết giúp da sáng màu
    ☀️Trong các dòng kem chống nắng thì kem chống nắng Kose Sekkisei Sun Protetcor Essence Milk là 1 trong những mặt hàng bán cực chạy hiện nay.
    ☀️Công thức dạng sữa thẩm thấu CỰC NHANH giúp da khô thoáng, không bết dính nhé, kể cả khi được apply lại.
    ☀️Với màng nhũ tương chống nắng dịu nhẹ cho da nhờ vào các thành phần thảo dược phương đông kết hợp bột phấn siêu mịn giữ cho da mịn màng, thoáng ráo và cảm giác tự nhiên như chính làn da bạn. Không làm cho da trở nên trắng bệt như các loại chống nắng khác.
    ☀️Kem chống nắng Kose Sekkisei Sun Protetcor Essence Milk còn có khả năng ngăn ngừa các tổn hại cho da do ảnh hưởng bởi các tia tử ngoại như đốm và sự xỉn màu nhằm bảo vệ độ trong suốt tự nhiên của da.
    ☀️Các thành phần thảo dược giúp ngăn ngừa sự viêm sưng và tấy đỏ do tia tử ngoại. Các khoáng chất Phương đông giúp phát huy khả năng linh hoạt của da.
    Kem có khả năng hống thấm nước, phù hợp khi bạn vui chơi ngoài trời, bơi lội. Không cần phải dùng tẩy trang như các loại kem chống nắng khác
    ☀️Có thể dùng cho cả mặt và người, nếu dùng trước lớp trang điểm thì đóng vai trò như một lớp lót, chống trôi, chống nước, do đó bạn có thể yên tâm sử dụng khá thoải mái.
    ➡️➡️➡️Giá:
    Milk 60g/Gel 80g: 490k

:h: :h: :h: BB CREAM Moistlift Mineral FRESHEL KANEBO
    Giá: 350k

Là một trong những dòng sản phẩm bán chạy nhất của Kanebo với trên 10 triệu sản phẩm đã được sản xuất và bán ra thị trường trong thời gian ngắn. Đây là một trong những em BB Cream đc chị em săn lùng nhiều nhất trong mùa hè đây ah, vừa trang điểm vừa chống nắng đc nhé!!!
    Với 4 sản phẩm trong 1 : kem lót + kem nền + kem chống nắng + kem dưỡng trắng da.

Kem trang điểm BB cream Kanebo - mịn, sáng da - dưỡng ẩm sâu, chống lão hóa, chống nắng SPF 27 PA ++
    Kem có các thuộc tính của kem dưỡng da độ ẩm cao, thành phần khoáng chất và kem chống nắng (SPF27 PA ++) cùng các hạt làm sáng da siêu nhỏ lấp đầy các lỗ hổng nhỏ.
    Kem mịn và khá nhẹ, nhưng giữ ẩm và cung cấp một phạm vi bảo vệ tuyệt đối. Đặc biệt ko gây tái da sau một thời gian dài sử dụng. Dưỡng chất chống lão hóa giúp làm đầy những nếp nhăn trên da
    Kem không những đẹp và mịn như những BB cream thông thường mà còn cung cấp độ ẩm lớn, và lớp chống nắng nhẹ cho da mặt.

:h: :h: :h: Son môi Shiseido Maquillage True Rouge

:h: Son môi Shiseido Maquillage true rouge với hiệu ứng bóng, chứa nhiều thành phần dưỡng ẩm và mịn màn khi thoa giúp cho đôi môi luôn sáng bóng và quyến rủ trong suốt 06 giờ sau đó.
    :h: Kết cấu giàu ẩm và mịn màng khi thoa. Giảm thiểu dấu hiệu của các đường nhăn dọc trên môi và duy trì vẻ đẹp suốt cả ngày dài.
    :h: Hiệu quả giữ ẩm cao và cải thiện nhanh chóng làn môi nứt nẻ, khô ráp.
    :h: Son Shisedo Maquillage True Rouge có độ bám dính cao, lâu trôi (hơn 6h vẫn giữ được màu sắc tự nhiên) mang đến cho bạn một một vẻ đẹp tự nhiên và nữ tính.
    :h: Son Shisedo Maquillage True Rouge có hương thơm của nước hoa hồng.
    Trọng lượng: 4g
    Giá: 490k

:h: :h: :h: Nước hoa hồng Hada Labo Gokujyun Super Hyaluronic Acid Lotion
    - Giá: 270.000 VND
    - Xuất xứ: hàng nội địa Nhật
    - Hãng sản xuất: Rohto
    + Hada Labo là dòng Mỹ phẩm bình dân của Nhật đang hot nhất hiện nay với giá cả bình dân mà chất lượng lại quá tốt, cứ 4 giây lại có 1 sản phẩm được bán ra ở Nhật!
    + Trong việc làm đẹp, mizumizushii là mục tiêu mà các nhà sáng tạo mỹ phẩm vươn đến. Từ sữa dưỡng da đến kem trang điểm của Nhật đều được thực hiện để tạo ra mizumizishii. Vì nước là một thành phần không thể thiếu của cơ thể nên việc dưỡng da đầu từ toner và nước làm đẹp. Không như các loại toner của mỹ phẩm Âu Mỹ, toner của Nhật là một loại dạng gel lỏng có chứa các chất dưỡng ẩm và tái tạo da như glycerin, hyaluronic acid, vitamin C cũng như các peptides khác nhau. Đối với người Nhật, toner là một phần bắt buộc của nghi thức làm đẹp.
    - Nước hoa hồng Hada Labo Gokujyun Super Hyaluronic Acid Lotion- được chia ra làm mấy dòng cơ bản dựa vào màu sắc:
    - Lotion Hada Labo màu xanh công dụng trắng da
    - Lotion Hada Labo màu trắng công dụng dưỡng ẩm cho da
    - Lotion Hada Labo màu đỏ công dụng chống lão hóa
    - Lotion Hada Labo màu xanh lá công dụng dịu da ngăn ngừa mụn
    ==> Trong đó: sọc đỏ trên chai là dành cho da thường da khô
    - sọc xanh dành cho da dầu da hỗn hợp
    :h: :h: :h: Reviews của người dùng về sản phẩm Hada Labo
    - Lotion Hada Labo từ lâu nay đã là sản phẩm dưỡng không thể thiếu của mình, cho dù bộ dưỡng có thay đổi như thế nào đi nữa, thì vẫn luôn có mặt Hada Labo.
    - Thành phần siêu đơn giản và dịu nhẹ nên bạn có thể linh động trong cách sử dụng cũng như thêm vào tùy ý trong quy trình dưỡng (đừng bất hợp lí quá là được).Nó còn được coi là một loại toner thiên về chức năng dưỡng, nên nếu ai không cần toner để làm sạch sâu sau khi rửa mặt thì có thể dùng sản phẩm này làm toner.
    - Toner Hada Labo giúp da luôn sống động và căng mịn, có khả năng giữ nước vượt trội, không màu, không mùi, mới đổ ra tay thì hơi nhớt, nhưng bôi lên da thấm nhanh, khô hết cảm gíac căng mát, không rít, nhớt hay khó chịu gì cả, cảm thấy được độ ngậm nước

Dưỡng da dạng gel rất được phụ nữ Nhật ưa chuộng vì sự tiện dụng và toàn diện của nó. Em này đc mệnh danh là dưỡng all in one của Hadalabo, với nhiều chức năng và tác dụng nổi trội.

GEL HADALABO ALL IN ONE DƯỠNG TRẮNG DA TOÀN DIỆN
    Trọng lượng: 100g
    - Gel dưỡng trắng da toàn diện HADA LABO All In One với công thức được sáng tạo độc đáo giúp dưỡng da trắng từ sâu bên trong mạng lưới tế bào nhờ tác động đa hợp với hàm lượng cao Arbutin tinh khiết, vitamin C, collagen, và Nano Hyaluronic acid.
    - Arbutin tinh khiết có tác dụng ngăn chặn sự hình thành melanin thông qua việc ức chế quá trình tổng hợp và chuyển hóa enzyme tyrosinase. Không những thế, arbutin còn giúp ngăn ngừa tia UVB giúp bảo vệ da tránh tác hại do ánh nắng mặt trời.
    – Dẫn xuất vitamin C chống các gốc tự do và ức chế việc hình thành melanin, làm mờ sắc tố melanin tạo ra, giúp da trắng sáng. – Collagen

GEL DƯỠNG TRẮNG DA TOÀN DIỆN HADA LABO ALL IN ONE GIÚP LÀN DA CỦA BẠN TRỞ NÊN TRẮNG SÁNG VÀ CẢI THIỆN CÁC VẤN ĐỀ:
    1. Da khô
    2. Sần sùi
    3. Kém săn chắc
    4. Nếp nhăn
    5. Thâm nám, không đều màu
    6. Lỗ chân lông to
    7. Tàn nhang
    8. Xỉn màu
    9. Dễ kích ứng

GEL DƯỠNG DA TRẮNG DA TOÀN DIỆN HADA LABO THAY THẾ CHO 5 BƯỚC DƯỠNG DA:
    1. NƯỚC HOA HỒNG + 2. SỮA DƯỠNG + 3. DUNG DỊCH DƯỠNG DA + 4. KEM DƯỠNG + 5. MẶT NẠ NGỦ
    Giá: 390k

<Nàng xinh đẹp>
    Với phương châm “Đơn giản & Hoàn hảo”, dòng sản phẩm Hada Labo loại bỏ tối đa các thành phần có thể gây hại cho da như: hương liệu, chất tạo màu, dầu khoáng… Hada Labo chỉ tập trung khai thác dưỡng chất mang lại hiệu quả trực tiếp cho làn da. Để mỗi sản phẩm có độ tinh khiết cao nhất, cho hiệu quả tối ưu. Kem dưỡng HadaLabo bổ sung dưỡng chất và độ ẩm, làm sáng da. Sản phẩm các nàng hay hỏi em đã về đây rồi nhé

❤❤❤Kem dưỡng ẩm da HadaLabo Gokujyun

Thành phần dưỡng da đặc biệt có khả năng giữ ẩm gấp 2 lần chất Hyaluronic Acid (1 gam HA hấp thu đến 6 lít nước).
    Thấm sâu vào da, bổ sung lượng nước cần thiết cho lớp biểu bì, khắc phục tình trạng khô sạm da do mất nước, tái cấu trúc đàn hồi, cho da luôn sáng mịn, săn chắc và ngăn lão hóa sớm. Đây là protein tự nhiên của cơ thể, rất an toàn cho da và không gây nhờn rít.

Thành phần không dầu, không hương liệu, không chất tạo màu, độ pH thấp, ít gây kích ứng da.
    Giá: 350k (giá thị trường 420k)

<Nàng xinh đẹp :h: >
    Riêng Hadalabo có bn loại bn dòng em đều nhập đủ về hết cho thỏa mã chị em nhé. Nhiều chị em dùng quen nhìn màu phân biệt ngay đc, nhưng chị em nào mới tiếp xúc thấy nó xanh đỏ tím vàng loạn cào cào hết cả lên, nên em up riêng từng ảnh từng loại để chị em dễ phân biệt và biết công dụng ạ
    :h: :h: :h: Dòng Dưỡng da Hada Labo Gokujyun Alpha tăng cường độ ẩm và chống lão hóa
    - Dưỡng đêm 50g - Giá 350k (giá thị trường 400k)
    - Nước hoa hồng 170ml - Giá 290k
    - Sữa dưỡng 100ml - Gía 290k
    Thành phần Hyaluronic acid 3D với cấu tạo lưới lập thể có khả năng giữ ẩm vượt trội, kết hợp dẫn xuất collagen, retinol thẩm thấu sâu giúp da luôn mềm mại, phòng chống khô da, các nếp nhăn vùng đuôi mắt, miệng, mũi… Ngăn ngừa quá trình lão hóa da, làn da luôn tươi trẻ, đàn hồi, tự tin.
    Kem dưỡng HadaLabo Gokujyun alpha dùng cho mặt, làm mờ nếp nhăn, dưỡng da săn chắc, sáng da sẫm màu. Kem dưỡng Hadalabo alpha chứa dưỡng thấm sâu, tái tạo cấu trúc da, tăng độ đàn hồi mờ nếp nhăn, dưỡng da sáng đều màu, giúp da săn chắc, giữ độ PH cân bằng trên da.
    – Thúc đẩy quá trình loại bỏ tế bào chết, ức chế sự hình thành sắc tố melanin, dưỡng sáng da sẫm màu.
    – Giúp dưỡng da ẩm mịn, săn chắc, đàn hồi.
    SP không màu, mùi, dầu khoáng, cồn. An toàn sử dụng.

:h: :h: :h: Dòng dưỡng trắng da HADALABO SHIROJYUN màu xanh
    - Nước hoa hồng 170ml - 290k
    - Kem đêm 50g - 350k
    - Sữa dưỡng 100ml - 290k
    Kem dưỡng Hada Labo Shirojyun Whitening có chứa hoạt chất làm trắng Arbutin, Hyaluronic Acid , Vitamin C giúp ngăn chặn việc sản sinh sắc tố melanin, ngăn ngừa tàn nhang, đốm nâu. Đồng thời tăng cường dưỡng ẩm cho da mềm mại đàn hồi. Sự kết hợp đem lại làn da trắng mịn hoàn hảo

<Nàng xinh đẹp >
    Ở siêu thị Nhật kem chống luôn được để sát quầy thu ngân, với người nhật kem chống nắng là nhu yếu phẩm chứ ko phải mỹ phẩm nữa nhé, họ luôn dùng sản phẩm chống nắng 365/365 ngày, kể cả những ngày râm mát hay ngày mưa, như vậy da luôn đc bảo vệ dưới tia cực tím, hạn chế nám tàn nhang, da rất khoẻ.

☀☀Có Shiseido Anessa thì ắt phải có Kanebo Allie, 2 dòng sản phẩm ngang ngửa nhau về chất lượng, giá cả. Túm lại là nàng nào quen dùng hàng nội địa Nhật thì ko thể xa lạ với 2 em này đc. Chống thấm nước và rất ráo da các nàng nhé!!!

❤❤❤KEM CHỐNG NẮNG KANEBO ALLIE
    Trọng lượng: 90g
    Được sản xuất với công nghệ Skin Fit và bổ sung khoáng chất, kem chống nắng Kanebo Allie giúp ngăn chặn được khoảng 98% tia UVB và luôn giữ ẩm cho da.
    Gel chống nắng Kanebo Allie SPF50+ PA++++ ngoài tác dụng chính là chống nắng hiệu quả, kem chống nắng Kanebo Allie còn là sản phẩm dưỡng da ban ngày giúp ngăn ngừa sự hình thành các đốm nâu, vết nám do tác nhân bên ngoài, làm da sáng mịn màng sau thời gian sử dụng. Chứa Hyalurolic Acid và chiết xuất tảo biển giữ ẩm cho da, thoáng da.
    Sản phẩm này được xếp hạng bán chạy nhất các dòng chống nắng tại Nhật năm 2014.
    Kem chống nắng Kanebo Allie giúp thấm sâu bề mặt da nên có hiệu quả trong thời gian dài. Kem ở dạng gel nên rất thích hợp cho làn da khô giúp dưỡng ẩm làm mịn da hoặc những hoạt động dưới nước như đi bơi, đi biển… Ngoài ra, kem chống nắng Kanebo làm kem lót trang điểm rất thích hợp.
    Không mùi, không hóa chất
    ➡➡➡Giá: 390k

❤❤❤Kem chống nắng KOSE SEKKISUI SPF50+ PA++++
    Trọng lượng: 30ml
    Với màng nhũ tương chống nắng dịu nhẹ cho da nhờ vào các thành phần thảo dược phương đông kết hợp bột phấn siêu mịn giữ cho da mịn màng, thoáng ráo và cảm giác tự nhiên như chính làn da bạn. Không làm cho da trở nên trắng bệt như các loại chống nắng khác. Kem còn có khả năng ngăn ngừa các tổn hại cho da do ảnh hưởng bởi các tia tử ngoại như đốm và sự xỉn màu nhằm bảo vệ độ trong suốt tự nhiên của da.
    Các thành phần thảo dược giúp ngăn ngừa sự viêm sưng và tấy đỏ do tia tử ngoại. Các khoáng chất Phương đông giúp phát huy khả năng linh hoạt của da.
    Chống thấm nước, phù hợp khi bạn vui chơi ngoài trời, bơi lội
    ➡➡➡Giá: 260k

[IMGhttps://scontent-hkg3-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xlt1/v/t1.0-9/993885_1090256784360654_4421212609867034597_n.jpg?oh=09eb11a8b2535723dd477e7f2481c33a&oe=57838BA4[/IMG]​

<Nàng xinh đẹp >
    Nói về dòng kem chống nắng ngon - bổ - rẻ thì Biore luôn đứng đầu ở Nhật, đc Cosmo bình chọn trong nhiều năm liền. Kem chống nắng của Biore nội địa Nhật làm hài lòng kha khá chị em tìm 1 sản phẩm vừa túi tiền, độ chống nắng cao, ít gây kích ứng. Em Biore Perfect Milk này rất phù hợp với bạn nào đang có ý định nhăm nhe đi biển và hoạt động ngoài trời nhìu vì khả năng chịu nước rất tốt đấy ạ
    ❤❤❤
    Kem Chống Nắng Biore Uv Perfect Milk Spf 50+ PA++++ Cho Face Và Body
    Trọng lượng: 40ml
    Mỗi ngày khi phải đi ra đường, da của bạn phải hứng chịu các tia UV đặc biệt là tia UVA, UVB từ ánh nắng gay gắt. Da bạn sẽ bị xấu và yếu đi mỗi ngày với các dấu hiệu đen sạm, tàn nhang, khô ráp và kém săn chắc nếu không được bảo vệ một cách hiệu quả và toàn diện trước tia UV. Sữa chống nắng bảo vệ da Bioré giúp các bạn hết nỗi lo sợ nắng, tự tin khoe làn da mịn màng và bừng sáng mọi lúc mọi nơi.
    Sữa chống nắng dưỡng da Bioré Chống Thấm Nước SPF 50+/PA+++ 40ml được bình chọn là loại sữa chống nắng được yêu thích nhất tại Nhật Bản suốt nhiều năm liền bởi công dụng tuyệt vời như tên gọi của dòng sản phẩm Perfect.
    Công dụng của sữa chống nắng Biore UV Perfect Milk SPF50+PA++++ 40ml:
    Chống nắng hiệu quả và kéo dài, bảo vệ da khỏi các tia cực tím UVA (nguyên nhân gây tàn nhan, lão hóa…), UVB (gây sạm da, cháy nắng…) với chỉ số SPF 50+/PA+++.
    Công thức kháng khuẩn độc đáo giúp bảo vệ da khỏi vi khuẩn chứa trong môi trường
    Kem chống nắng biore giúp da mịn màng và mềm mại nhờ chiết xuất mầm gạo cùng Vitamin E.
    Dạng sữa với công thức chứa hạt phấn siêu mịn cho làn da cảm giác nhẹ nhàng, khô thoáng và không nhờn dính.
    Không làm bít lỗ chân lông hay gây mụn
    Với chỉ số này, da bạn sẽ được bảo vệ khỏi tia cực tím một cách an toàn nhất
    Chỉ cần dùng ngay trước khi ra ngoài, hiệu quả chống nắng sẽ tác dụng ngay sau khi thoa.
    Hiệu quả kéo dài nhiều giờ sau khi thoa với công thức không thấm nước nên sẽ khó bị trôi khi hoạt động mạnh và tiếp xúc với nước, rất thích hợp khi đi bơi lội hay các hoạt động thể thao ngoài trời vì có khả năng chống nước và chống mồ hôi.
    ➡➡Giá: 220k

<Nàng xinh đẹp >
    Hàng mới về nóng bỏng tay, em ngóng em trông bao lâu nay, ngày nào cũng có khách ngó nghiêng hỏi han để ngóng đợi em dầu tẩy trang này, giờ đã về phục vụ chị em rồi nhé
    Kose Softymo Deep Cleansing là chai dầu tẩy trang rất tuyệt vời nhưng giá thành chỉ bằng 1/5 so với loại dầu tẩy trang nổi tiếng của Shu Uemura.

❤❤❤ DẦU TẨY TRANG KOSE SOFTYMO
    Trọng lượng: 230ml
    Giá: 230k
    Sản phẩm cực kì hiệu quả trong việc tẩy lớp trang điểm, bụi bẩn bám sâu lỗ chân lông, đặc biệt tác dụng với cả loại mascara không thấm nước.
    Thành phần tẩy trang từ dầu cam, dầu cám gạo còn giúp lấy đi các tế bào da chết, cung cấp dưỡng chất cho làn da mịn màng. Đặc biệt, sản phầm không hương liệu, màu, rất an toàn.
    HDSD: Xịt một chút dầu tẩy trang thoa lần lượt mắt, lông mày, má, môi để làm trôi lớp trang điểm trên mặt. Sau đó rửa sạch mặt bằng nước.
    Sản phẩm MADE IN JAPAN
    Quy cách: chai 230ml
    Một trong những bài review đánh giá rất khách quan về dòng sản phẩm dầu tẩy trang KOSE:
    http://www.baomoi.com/Dau-tay-trang-Kose-gia…/…/14975266.epi

<Nàng xinh đẹp>
    Nối tiếp thành công của các sản phẩm BB cream nội địa Nhật thì trong thời gian gần đây em này đang rất đình đám về độ tiện dụng và blend vào da, một trong những sản phẩm trang điểm có độ chống nắng cao nhất SPF50 PA++++, là dòng làm trắng da nổi tiếng của Nhật, kết hợp 6in1 giúp các nàng đơn giản và dễ dàng cho lớp trang điểm ngày hè!!!

** BB CREAM KOSE SPF50 PA++++
    Trọng lượng: 30g
    Giá siêu tốt: 350k (giá thị trường 450-500k)
    ** Kem BB Kose là một loại kem BB làm trắng da với 6 chức năng trong 1: nước hoa hồng, sữa dưỡng da, kem dưỡng da , kem chống nắng, kem nền và kem lót.
    Bạn chỉ cần thoa 1 lớp kem này trong vòng 80 giây vào buổi sáng, thế là xong một lớp nền hoàn hảo tự nhiên như chưa hề trang điểm. Bên cạnh đó, kem BB có hiệu quả cao trong việc hấp thụ bã nhờn, giúp da không bị bóng nhờn, giúp lớp nền mịn, không bị xỉn màu theo thời gian trong ngày
    ** Các thành phần thảo dược trong kem BB cream:
    - Chiết xuất hạt Coix làm trắng sáng da
    - Chiết xuất rễ cây đương qui (Angelica) kiểm soát bã nhờn
    - Chiết xuất bạch vi thảo (Melothria) se khít lỗ chân lông.
    - Với độ chống nắng cao, không cần dùng riêng kem chống nắng, bảo vệ da khỏi tia UV gây hại , ngăn ngừa đốm và tàn nhang do cháy nắng.
    Phù hợp cho mọi loại da

[​IMG][​IMG]

Hot Hot Hot. Hàng vừa về. Em này tiện dụng cho cả mẹ và bé, giúp mẹ trang điểm nhanh - gọn - nhẹ, giúp da bé khô thoáng mịn màng

Phấn bột Shiseido Shiseido Baby Pressed Powder cho cả mẹ và bé
    Giá: 150k
    Là loại phấn rôm được sản xuất tại Nhật Bản theo đúng tiêu chuẩn y tế quốc tế, ép thành bột mịn, màu trắng, dễ sử dụng, nhẹ nhàng, không gây khó chịu cho da.
    Đánh phấn rôm dành cho da nhạy cảm hay nhiều dầu rất đẹp.
    Đặc biệt sản phẩm dùng đc cho cả trẻ sơ sinh nên vô cùng an toàn cho người sử dụng.
    Phấn dùng sau khi đánh lớp lót và nền hoặc dùng sau khi đánh BB hoặc CC.
    Là 1 loại phấn dưỡng da lành tính, hoàn toàn không chì - không mùi, làm sáng da , bảo vệ làn da khỏi khói bụi ô nhiễm môi trường. Kiềm dầu cực tốt, đánh lên cực kỳ tự nhiên, không trắng bệch, không hề có cảm giác là đánh phấn, giữ đc cả ngày vì là phấn dưỡng da nên ngấm vào da như kem dưỡng chứ không như phấn make up có chì.
    Phấn dùng rất thích, lành tính, mịn tự nhiên, và đặc biệt là trẻ sơ sinh dùng được mà không hề có bất kỳ phản ứng nào.
    Hàng rất hot vì chất lượng tốt và giá vô cùng hợp lý.

Sửa lần cuối: 5/5/2016
  10. Myphamjapan

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Son Kate vỏ bạc của Kanebo
    Đây ah. chị em cứ giục nên em post lên cho mng ngắm nghía nhé, màu sắc tươi sáng, nhiều dưỡng, em dùng dòng này là khỏi cần dưỡng môi trước đấy nữa luôn mặc dù môi em rất khô. Thi thoảng lắm em mới về đc dòng ngon rẻ này để phục vụ chị em.
    Son môi Kanebo Kate
    Son Kanebo Kate Lipstick Rouge Hg mềm môi. Son giúp trang điểm nhẹ nhàng hàng ngày với thành phần nhiều ẩm, dưỡng môi và lành tính vượt trội đến từ Nhật giúp bạn gái tự tin và an tâm dùng thường xuyên mà không lo ảnh hưởng đến sắc tố sau này của môi.
    Màu sắc trông đẹp màu da, Son Kate độ bám dính cao, lâu trôi (hơn 6h vẫn giữ được màu sắc tự nhiên) mang đến cho bạn một một vẻ đẹp tự nhiên và nữ tính. Vỏ hộp bằng kim loại rất sang trọng và chứa nhiều dưỡng môi

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Son Kate Kanebo vỏ đen
    Đây ah. chị em cứ giục nên em post lên cho mng ngắm nghía nhé, màu sắc tươi sáng, nhiều dưỡng, em dùng dòng này là khỏi cần dưỡng môi trước đấy nữa luôn mặc dù môi em rất khô. Thi thoảng lắm em mới về đc dòng ngon rẻ này để phục vụ chị em.
    Son môi Kanebo Kate
    Son Kanebo Kate Lipstick Rouge Hg mềm môi. Son giúp trang điểm nhẹ nhàng hàng ngày với thành phần nhiều ẩm, dưỡng môi và lành tính vượt trội đến từ Nhật giúp bạn gái tự tin và an tâm dùng thường xuyên mà không lo ảnh hưởng đến sắc tố sau này của môi.
    Màu sắc trông đẹp màu da, Son Kate độ bám dính cao, lâu trôi (hơn 6h vẫn giữ được màu sắc tự nhiên) mang đến cho bạn một một vẻ đẹp tự nhiên và nữ tính. Vỏ hộp bằng kim loại rất sang trọng và chứa nhiều dưỡng môi

[​IMG][​IMG]
    Tinh chất dưỡng da FACIAL TREATMENT ESSENCE - 75ml/150ml (đc mệnh danh là nước thần)

FACIAL TREATMENT ESSENCE (Tinh chất dưỡng da hoàn hảo): đây là sản phẩm nòng cốt của SK-II, đã có mặt trên thị trường làm đẹp từ năm 1980.
    Sản phẩm có chứa hơn 90% Pitera, loại nước kỳ diệu này là bí quyết không thể thiếu được để có làn da khỏe mạnh, trắng sáng. Sản phẩm này giúp tái sinh làn da, mang đến những điều kiện tối ưu nhất giúp da được nuôi dưỡng lâu dài. Ngoài ra, sản phẩm còn giúp cân bằng độ pH và giảm sự bài tiết bã nhờn trên da, vì vậy mà các vùng da khô hay vùng da nhiều dầu được dưỡng ẩm thích hợp.
    CÔNG DỤNG:
    Giúp da căng mịn, săn chắc, xóa mờ nếp nhăn, giúp da trắng sáng và làm mờ các vết thâm.
    HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:
    Sử dụng 2 lần/ngày, buổi sáng và buổi tối. Sau khi rửa mặt, cho một lượng nhỏ Facial Treatment Essence vào hai lòng bàn tay rồi vỗ nhẹ lên mặt và cổ. Có thể dùng cả cho vùng mắt.

BB CREAM KANEBO FRESHEL MOISTLIFT MINERAL SPF28 PA++
    Với 4 sản phẩm trong 1 : kem lót + kem nền + kem chống nắng + kem dưỡng trắng da.
    Kem trang điểm BB cream Kanebo - mịn, sáng da - dưỡng ẩm sâu, chống lão hóa, chống nắng SPF 27 PA ++
    Kem có các thuộc tính của kem dưỡng da độ ẩm cao, thành phần khoáng chất và kem chống nắng (SPF27 PA ++) cùng các hạt làm sáng da siêu nhỏ lấp đầy các lỗ hổng nhỏ.
    Kem mịn và khá nhẹ, nhưng giữ ẩm và cung cấp một phạm vi bảo vệ tuyệt đối. Đặc biệt ko gây tái da sau một thời gian dài sử dụng. Dưỡng chất chống lão hóa giúp làm đầy những nếp nhăn trên da
    Kem không những đẹp và mịn như những BB cream thông thường mà còn cung cấp độ ẩm lớn, và lớp chống nắng nhẹ cho da mặt.
    Giá: 390.000

Nàng nào da bắt đầu có dấu hiệu lão hoá, xỉn màu, xuất hiện nám tàn nhang thì gặp em này nhé. Shiseido Elixir White vừa có tác dụng làm trắng, vừa chống lão hoá
    Sữa dưỡng Shiseido Elixir Whitening clear Emulsion
    Trong luong: 130ml
    Sữa dưỡng Shiseido Elixir Whitening Clear Emulsion giúp dưỡng da, cung cấp độ ẩm cho da, làm mờ vết thâm, đốm, nám, cải thiện làn da xỉn mầu, cho da sáng trắng dần lên mỗi ngày.
    Sữa dưỡng Shiseido Elixir White Clear Emulsion là loại sữa dưỡng có hiệu quả tăng cường tái tạo tế bào, cải thiện vi tuần hoàn và chức năng tự nhiên của da, làm sáng da từ bên trong. Sữa dưỡng này được chiết xuất từ cây hồ nhi và hoa mẫu đơn ức chế sản xuất melanin dư thừa giúp da được giữ ẩm và mềm, giảm hẳn nám, cá đốm đen và tàn nhang trên da; giữ ẩm tối ưu và hồi phục hòan hảo các dấu hiệu lão hóa da, giúp da dần cải thiện được mịn màng và căng đầy sức sống.
    Giá: 950k (giá thị trường 1150k)

Phấn nền siêu mỏng Shiseido Maquillage True Powdrey - Mẫu mới nhất trong bộ sưu tập thu đông 2014
    Trọng lượng: 10g
    Phấn nền MAQUILLAGE True Powdery UV che phủ lỗ chân lông, đem đến làn da mịn màng với lớp phấn siêu mỏng. Không trôi trong 10 tiếng.
    Đây là dòng phấn cao cấp nhất của Shiseido. Công nghệ đột phá của Shisedo – cách thức mới để che giấu lỗ chân lông bằng quang học, thay vì bít vào lỗ chân lông, công thức mới của Phấn phủ Shiseido Maquilla True Powdery tạo ra một lớp với một mạng che mặt siêu mỏng hòa quyện với làn da và che phủ hoàn toàn lỗ chân lông và những nhược điểm của da.
    Phấn đánh lên cực mịn với một lớp màng mỏng chỉ 0.01mm tạo cho bạn cảm giác thoải mái có thể sử dụng cho mọi điều kiện thời tiết và kéo dài trong 10 giờ
    Giá: 850k (giá thị trường 1060k)

[​IMG][​IMG]

PHẤN PHỦ SHISEIDO MAQUILLAGE
    Các chị em có lỗ chân lông to và nhiều khuyết điểm thì bơi ngay vào đây để gặp em này nhé, che phủ đc lỗ chân lông nhưng ko gây bí da, phấn siêu mịn và siêu mỏng, lớp phủ chỉ 0.01mm, lại còn lâu trôi nữa. Hihi túm lại là chị em nào đã dùng Shiseido thì ko bao giờ có thể ngó lơ đc dòng trang điểm của Shiseido Maquillage về cả chất lượng và mẫu mã cả
    Công nghệ đột phá của Shisedo – cách thức mới để che giấu lỗ chân lông bằng quang học, thay vì bít vào lỗ chân lông, công thức mới của Phấn phủ Shiseido Maquilla True Powdery tạo ra một lớp với một mạng che mặt siêu mỏng hòa quyện với làn da và che phủ hoàn toàn lỗ chân lông và những nhược điểm của da.
    Phấn đánh lên cực mịn với một lớp màng mỏng chỉ 0.01mm tạo cho bạn cảm giác thoải mái có thể sử dụng cho mọi điều kiện thời tiết và kéo dài trong 10 giờ
    Chỉ số chống nắng SPF25 • PA + + bảo vệ làn da khỏi ánh nắng và tia cực tím của mặt trời. Giúp bạn hoàn toàn yên tâm khi dạo chơi ngoài trời.
    Vỏ phấn maquillage màu hồng rất đẹp và sang trọng.

Giá: 850k

[​IMG][​IMG]
    Mascara Chifure
    Chị em rất thích trang điểm mắt và dường như không bao giờ quên nó khi phải ra ngoài; chính vì vậy mà mascara luôn là món mình quan tâm hàng đầu. Mascara Chifure có nhưng ưu điểm là làm dày và cong, mi tự nhiên ko bị dày cộp, ko bị lem, dễ tẩy trang. Em này là một trong những must item trong list đồ trang điểm của mình (y)(y)(y)
    Giúp mang lại một làn my dài và cong gợi cảm, không gây bết dính vón cục, dễ dàng sử dụng và tẩy trang
    Giá: 280.000đ

[​IMG][​IMG]

Viên Dấm đen giảm cân hiệu quả ORIHIRO 216 viên - Nhật Bản
    Dấm đen là phương pháp giảm cân an toàn được nhiều phụ nữ Nhật sử dụng, ngoài rasản phẩmcòn chứa lượng axit amin có lợi cho sức khỏe.
    Viên giấm đen giảm cân Nhật Bản Orihiro chiết xuất từ gạo lức đỏ lên men, ủ theo phương pháp cổ truyền của Nhật Bản kết hợp với vỏ trấu và cám đại mạch, quả mơ tươi, tinh chất lá tía tô, tinh chất dầu vừng, sáp ong, đậu nành... có tác dụng giảm cân rất hiệu quả.

Đặc điểm sản phẩm :
    Dấm đen giảm cân còn được gọi tên là Kurozu, đây là loại dấm làm từ gạo lức (brown rice), rất tốt cho sức khỏe. Người Nhật dùng hàng ngày, có người cũng dùng dấm đen pha với nước ấm, mật ong để giảm cân hàng ngày.
    Ngoài sử dụng hiệu quả cho việc giảm cân, dấm đen còn có những tác dụng thiết thực cho sức khỏe như:

- Ức chế hiệu quả bệnh ung thư đại trực tràng (Theo nghiên cứu của Viện Nghiên cứu Trung ương của Tamanoi: để ngăn chặn sự xuất hiện của ung thư đại trực tràng, nghiên cứu được thực hiện trong một thời gian dài ở giấm đen và kết quả đã được ghi nhận)
    - Giảm cholesterol.
    - Chống loãng xương.
    - Chống oxy hóa.
    - Ổn định huyết áp (Huyết áp thấp và Huyết áp cao) (Trường Đại học Okayama, Mitsukan hợp tác, và Đại học Osaka của Trung tâm Chăm sóc sức khỏe nước ngoài, tiến hành một thử nghiệm lâm sàng của giấm làm giảm huyết áp và đã chứng minh rằng có một hiệu ứng của việc kiểm soát huyết áp).
    - Giúp lưu thông máu tốt.
    - Giảm táo bón.
    - Thải độc.
    Công hiệu của giấm đã được Viện Nghiên cứu Thực phẩm quốc gia Nhật bản ghi nhận.
    - Làm giảm cân, đặc biệt là phần bụng, đùi.
    - Dành cho những người dễ bị mệt mỏi, ăn uống thất thường, nhất là những người ăn sáng không thường xuyên
    - Làm đẹp da, trơn tóc.
    - Bổ sung vitamin duy trì sức khỏe và sắc đẹp, chống lão hóa.

Xuất xứ : Orihiro ( Nhật Bản )
    - Nguyên liệu : Dầu hạt cải dầu, hương bột, gelatin, glycerin, sáp ong, caramel, lecithin (có nguồn gốc đậu nành)
    Cách sử dụng :
    - Ngày uống 4 viên trước hoặc sau bữa ăn đều được, chia 2 lần.
    - Uống từ 2-3 gói một đợt.
    - Kết hợp với chế độ ăn uống phù hợp để đạt hiệu quả tốt hơn.

[​IMG][​IMG]

Mặt nạ trắng da đậu phụ Nhật Bản hiệu Moritaya
    Trọng lượng: 150g
    Chỉ cần mở hộp ra bạn đã cảm thấy thích thú về độc đặc quánh và mềm dẻo của nó, nhìn cứ như phô mai và muốn ăn ngay thôi, đắp xong thì sờ da cứ mát mãi thôi, mịn màng và trắng sáng hẳn ra luôn :")
    Mặt nạ Tofu Moritaya Mask là dòng sản phẩm bán rất chạy ở Nhật Bản và đang trở thành dòng sản phẩm rất được ưa chuộng ở Châu Á. Chỉ cần mở hộp ra bạn đã cảm thấy thích thú về độc đặc quánh và mềm dẻo của nó, nhìn cứ như phô mai và muốn ăn ngay thôi, đắp xong thì sờ da cứ mát mãi thôi, mịn màng và trắng sáng

Bạn sẽ bị ấn tượng từ lần sử dụng đầu tiên. Nó làm cho da mềm mại, mịn màng và se khít lỗ chân lông , mờ vết tàn nhang. Săn chắc da và sáng da tự nhiên . Sự pha trộn giữa AHA sữa chua giúp các tế bào da chết được tẩy ra một cách nhẹ nhàng, thích hợp cho mọi loại da vì sử dụng thành phần hoàn toàn từ tự nhiên.
    Khả năng giữ ẩm cao giúp da bạn trông mượt mà nhìn trẻ trung và cũng khắc phục các điểm tối do vết thâm từ mụn . Được sản xuất từ nguyên liệu chất lượng, an toàn, nhẹ nhàng.Chiết xuất từ đậu nành 100 % lên men và mất nhiều thời gian để giữ khô trong 60 ngày. Hỗn hợp này sẽ được gọi là mặt nạ làm từ sữa chua, đậu phụ non, sữa ong chúa nguyên chất.
    Thành phần :
    ●Chiết xuất từ các sản phẩm làm từ đậu nành giúp làm ẩm da và kích thích làm săn chắc da .Đậu phụ non giúp tăng độ ẩm cho da,tái tạo làm da săn chắc,tươi trẻ và trắng sáng hơn.
    ●Sữa ong chúa giúp da dưỡng ẩm sâu từ bên trong, se khít lỗ chân lông , điều chỉnh linh hoạt , chất chống oxy hóa .
    ●Chiết xuất sữa chua : da sẽ giữ được độ ẩm và mềm mại cho da. Giúp làm mờ các vết nám, tàn nhang...
    ● Lactoferrin. các thành phần có trong sữa thêm ngăn ngừa da khô. Giúp phục hồi da khô, da bị hư hỏng.

Cách dùng:
    Thoa mặt nạ trên toàn bộ khuôn mặt và cổ để lại khoảng 10-15 phút .
    Sau đó rửa lại bằng nước sạch , dùng 2-3 lần / tuần.Nếu chịu khó thực hiện sẽ giúp cho da bạn trắng sáng nhanh hơn.
    Giá: 440k

Dưỡng môi có màu Shiseido Water Colour Lipbalm.
    Giá: 140k/thỏi.
    Son dưỡng có màu Shiseido Nhật giá 140k/thỏi
    Rất nhiều dưỡng, lên màu nhẹ nhàng tươi tắn mà ko hề bị khô môi, đem lại làn môi mềm mịn, màu lên rất tự nhiên.
    Có 3 màu Rose, Orange, Cherry

KEM DƯỠNG ĐÊM Shiseido Elixir White Reset Brightenist
    Trọng lượng: 40g
    Kem dưỡng đêm: Kem dưỡng đêm Shiseido Elixir White Reset Brightenist là loại kem có hiệu quả tăng cường tái tạo tế bào, cải thiện vi tuần hoàn và chức năng tự nhiên của da, làm sáng da từ bên trong. Kem dưỡng này được chiết xuất từ cây hồ nhi và hoa mẫu đơn ức chế sản xuất melanin dư thừa giúp da được giữ ẩm và mềm.,giữ ẩm tối ưu và hồi phục hòan hảo các dấu hiệu lão hóa da, giúp da dần cải thiện được mịn màng và căng đầy sức sống.

- Sử dụng kem dưỡng da ban đêm là việc làm cần thiết để có làn da đẹp, mịn màng bởi nó giúp loại bỏ những tác động xấu cho da trong suốt cả ngày dài.
    - Hơn nữa, ban đêm là quãng thời gian da bạn được nghỉ ngơi, tạo điều kiện tốt cho những trao đổi với bên ngoài. Vì vậy, kem dưỡng da ban đêm sẽ phát huy hiệu quả tốt hơn cho da so với kem dưỡng da ban ngày.
    - Tất cả các loại kem dưỡng da ban đêm đều phải phù hợp với loại da của bạn. Bạn có thể sử dụng kem dưỡng da ban ngày để dưỡng da vào ban đêm (nhưng không sử dụng ngược lại) bởi vì kem dưỡng da ban đêm không chứa các hạt lọc tia cực tím UVA (tia cực tím loại A), UVB (tia cực tím loại B).
    Đừng bao giờ quên sử dụng kem ban đêm cho cả vùng cổ.
    Cách dùng:
    Dùng vào buổi tối. Sau khi dùng nước cân bằng da Lotion, chấm kem vào 5 điểm cơ bản trên mặt, dùng các ngón tay mát xa thật nhẹ nhàng để kem được thấm đều trên da và nhẹ nhàng massage.Kết thúc bằng việc áp 2 lòng bàn tay vào mặt, đến cổ để kem thấm thấu hòan tòan..
    Giá: 1.100k

[​IMG][​IMG]

BB CREAM 5in1 SHISEIDO MAQUILLAGE SPF30 PA++ - SẢN PHẨM MỚI NHẤT CỦA DÒNG TRANG ĐIỂM CAO CẤP MAQUILLAGE
    Trọng lượng: 30ml
    GỒM 5 CHỨC NĂNG CHUYÊN DỤNG TRONG 1 TÚYP BB CREAM: - Nước trang điểm - Sữa dưỡng da - Kem - Kem chống nắng - Kem trang điểm
    * CÔNG DỤNG 1 : Mỗi buổi sáng khi bận rộn chỉ cần dùng túyp kem là đủ trang bị cho 1 ngày xinh tươi & tự tin cho 1 ngày năng động.
    Vừa chăm sóc da & vừa trang điểm nhẹ nhàng tự nhiên.Khi bạn không có thời gian trang điểm thì sản phẩm rất tiện dụng.
    Với chỉ số chống nắng SPF23・PA++ bảo vệ da bạn .
    * CÔNG DỤNG 2 : Với hyaluronic acid & collagen vừa dưỡng da vừa mang lại cho bạn 1 làn da mịn màng,trơn láng.
    * CÔNG DỤNG 3 : Che khuyết điểm ,che khít lỗ chân lông bởi kem màu da giúp bạn che đi những khiếm khuyết nhỏ của da,mang lại cho khuôn mặt 1 sắc thái tươi sáng 1 làn da xinh xắn.

BB cream là từ viết tắt của Blemish Balm, có thể dịch nôm na là kem dành cho da có vấn đề về mụn và được sử dụng thay thế cho foundation (kem nền) trong quá trình make up. Loại kem này có xuất xứ từ Đức, nơi các bác sĩ da liễu thường khuyên bệnh nhân có vấn đề về da mặt sử dụng nếu vẫn muốn trang điểm trong quá trình trị liệu. BB tạo nên cơn sốt bởi khẩu hiệu “sản phẩm make up có thành phần như skincare, không những vô hại mà còn cải thiện làn da”. Không chỉ ở Việt Nam và Châu Á mà hiện nay, hiệu ứng BB cream còn lan cả các nước phương tây. Nhận ra sức hút của BB cream, các hãng mỹ phẩm cũng đang thi nhau sản xuất dòng sản phẩm này.
    Sản phẩm “n in 1”
    Được quảng cáo như một thứ kem nền “thần kỳ” với nhiều chức năng kết hợp trong 1 tube, BB cream tạo nên cuộc cách mạng trong việc make up, khiến cho người phụ nữ giảm thiểu tối đa thời gian “tô vẽ”. Không phải kỳ công với đầy đủ các bước cùng lớp lớp sản phẩm trên mặt như kem dưỡng, chống nắng, base, found; chỉ cần một lớp BB cream, bạn đã có thể tạo cho mình một lớp nền hoàn hảo, thậm chí không cần cả phấn phủ. Hiện nay nhiều hãng còn nghiên cứu cho ra đời dòng BB cream thêm tác dụng trị nhăn, làm trắng hoặc làm mờ vết thâm do mụn, điều này càng làm cho BB cream trở thành sản phẩm make up “hot” hơn bao giờ hết.
    Một đặc điểm khiến rất nhiều người dù da không có vấn đề về mụn nhưng vẫn chọn BB cream: sản phẩm này mang lại làn da đẹp mà như thể không hề trang điểm vậy. Nhiều người tâm sự rằng dùng BB cream mà không make up hay tô môi thì ra ngoài đường luôn được khen là “da đẹp thế” và không ai biết là đang trang điểm. Do đó BB cream được rất nhiều sinh viên hoặc dân văn phòng chọn lựa, khi không muốn quá nổi bật nơi công sở hay trường học nhưng vẫn thích tươi tắn, nhẹ nhàng và tự nhiên.

Với những ai là “người mới” và chưa quen với việc make up thì BB cream là lựa chọn khá sáng suốt. Trái ngược với một số loại kem nền khó đánh và phải sử dụng cọ hay mút sponge để tán cho đều thì với BB cream, bạn chỉ cần dùng ngón tay là đã có kết quả khá mỹ mãn. Cũng khác với các loại kem nền luôn tạo cảm giác nặng mặt và dày nền (nhất là sau vài tiếng sử dụng), BB cream tạo ra cảm giác nhẹ nhàng trên một làn da mượt mà.
    Giá: 680.000 (giá thị trường 800.000)

[​IMG][​IMG]
    BB CREAM FRESHEL WHITEC MINERAL KANEBO SPF41 PA++

Không chỉ là kem nền - kem lót thông thường BB Cream Kanebo còn dưỡng cho da bạn trắng mịn. Cùng với độ chống nắng cao 41 SPF ++ và an toàn cho da. BB cream Kanebo là sự lựa chọn đúng nhất của bạn. Khác với những BB cream của hàn quốc, thông thường đánh rất đẹp, nhưng phần lớn gây hại da, tái da, xạm da sau thời gian dài sử dụng. BB cream Kanebo Whitening là sản phẩm cực an toàn cho da - Không chỉ đẹp mà còn đc dưỡng trắng da, sáng da.
    Sản phầm dùng được cho da thường, da dầu, da hỗn hợp.

KEM DƯỠNG ĐÊM SHISEIDO ELIXIR WHITENING CLEAR EMULSION
    Trọng lượng: 45g
    Sữa dưỡng Shiseido Elixir White Clear Emulsion là loại sữa dưỡng có hiệu quả tăng cường tái tạo tế bào, cải thiện vi tuần hoàn và chức năng tự nhiên của da, làm sáng da từ bên trong. Sữa dưỡng này được chiết xuất từ cây hồ nhi và hoa mẫu đơn ức chế sản xuất melanin dư thừa giúp da được giữ ẩm và mềm, giảm hẳn nám, cá đốm đen và tàn nhang trên da; giữ ẩm tối ưu và hồi phục hòan hảo các dấu hiệu lão hóa da, giúp da dần cải thiện được mịn màng và căng đầy sức sống.
    - Sử dụng kem dưỡng da ban đêm là việc làm cần thiết để có làn da đẹp, mịn màng bởi nó giúp loại bỏ những tác động xấu cho da trong suốt cả ngày dài.
    - Hơn nữa, ban đêm là quãng thời gian da bạn được nghỉ ngơi, tạo điều kiện tốt cho những trao đổi với bên ngoài. Vì vậy, kem dưỡng da ban đêm sẽ phát huy hiệu quả tốt hơn cho da so với kem dưỡng da ban ngày.
    - Tất cả các loại kem dưỡng da ban đêm đều phải phù hợp với loại da của bạn. Bạn có thể sử dụng kem dưỡng da ban ngày để dưỡng da vào ban đêm (nhưng không sử dụng ngược lại) bởi vì kem dưỡng da ban đêm không chứa các hạt lọc tia cực tím UVA (tia cực tím loại A), UVB (tia cực tím loại B).
    Đừng bao giờ quên sử dụng kem ban đêm cho cả vùng cổ.

PHẤN NÉN SHISEIDO INTEGRATE MINERAL SPF16 PA+ KHOÁNG CHẤT

Trọng lượng: 10g
    Phấn phủ Shiseido Integrate Mineral, hoàn toàn từ khoáng chất, hạt phấn siêu nhỏ, mịn và tự nhiên, không gây hại da, giúp hạt phấn phủ đầy lỗ chân lông, các nệp nhăn trên da, mang lại một lớp trang điểm trong và tự nhiên. Thành phần khoáng chất là ưu điểm vượt trội giúp phấn lành tính mà lại lâu trôi, hút dầu tốt. Độ chống nắng vừa phải thích hợp với chị em văn phòng. Hộp phấn nhỏ gọn cất dễ dàng trong túi xách và thuận tiện khi di chuyển.

[​IMG][​IMG]

Cặp dầu gội - xả Ichikami

Gạo đen và cỏ Nhật là những thảo mộc thiên nhiên từ xưa đã được người Nhật sử dụng để làm đẹp và được công nghệ tiên tiến chứng minh có khả năng dưỡng tóc hiệu quả.
    Sử dụng sức mạnh của gạo đen, Ichikami không chỉ giúp phục hồi mái tóc bị hư tổn mà còn bảo vệ mái tóc khỏi những yếu tố gây hại bên ngoài.
    Với những vô số bọt nhỏ li ti, Dầu gội Ichikami làm sạch tự nhiên và bảo vệ tóc khỏi những ma sát khi gội đầu, chăm sóc từng sợi tóc từ chân đến ngọn. Các thành phần tự nhiên trong dầu gội sẽ bổ sung lượng nước bị mất đi do các hư tổn, giúp duy trì độ ẩm cho mái tóc.
    Với quan niệm để có được mái tóc đẹp thì tâm hồn cũng phải được thư giãn, Ichikami luôn chú trọng đến mùi hương của sản phẩm. Khi sử dụng dầu gội Ichikami, bạn sẽ được bao bọc trong hương thơm tươi mới của những bông hoa đào núi rừng, giúp thư giãn tâm hồn.
    Giá: 350.000

Sửa lần cuối: 28/8/2015
    Supper thích bài này.
  11. UptownBoy

UptownBoy Banned

Hàng về rồi à em Trang
    Chúc em bán đắt hàng nhé. Phấn em dùng thích lắm. Khi nào hết chị lại ới nhé

12. rongbay

rongbay Thành viên rất tích cực

son Shiseido có những màu gì em ơi, giá như thế nào, c đang cần màu cam hoặc màu nào tươi trẻ tí. thanks em!

13. min_iu

min_iu Bắt đầu tích cực

Mình cùng câu hỏi này, nếu được bạn chụp ảnh lên nhé!!!

14. Myphamjapan

.......................................................

Sửa lần cuối: 8/5/2015
  15. ant-moon

Bạn nó ơi up ảnh lên mình xem có món nào lấy được ko nhé

16. little sunshine

little sunshine Thành viên chính thức

bạn ơi, media chỉ có lót mà ko có nền hả bạn? có nền ko bạn

17. Myphamjapan

...........................................................................

Sửa lần cuối: 12/3/2015
  18. ant-moon

PM cho bạn rồi nhé! Tư vấn mình cái

19. Myphamjapan

Son SHISEIDO đợt này em có 2 màu: màu cam và hồng. Cả 2 màu đều có ánh nhũ rất trẻ trung. Màu hồng ánh nhũ trông rõ hơn màu cam mang lại sự gợi cảm, còn màu cam tươi trẻ và phù hợp với nhiều màu da. Các sis có thể đến nhà em xem và chọn màu

20. Myphamjapan

miếng dán ấm đã hết hàng các mẹ nhé

Sửa lần cuối: 25/2/2015
    yenle2203 thích bài này.