Toàn quốc: Shop InBank - VNXK: Hàng dư xịn xuân hè cập bến ào ạt Zara, Mango, F21, Oasis...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi InBank, 2/8/2013.

1. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Shop InBank - VNXK

"Tận tâm- Chất lượng"

Chuyên các sản phẩm VNXK chuẩn, đảm bảo chất lượng, giá cả hợp lý, phục vụ chu đáo, tận tình.

Địa chỉ: 103A - E7 Thanh Xuân Bắc (đối diện cổng trường THCS Vietnam - Angieri), gần đường Nguyễn Quý Đức. Ngay mặt đường rất thuận tiện. Mở cửa từ 9h đến 21h hàng ngày, cả ngày nghỉ và ngày lễ.

ĐT: 091 230 8971 (viber, zalo)

Cách thức mua hàng, qui định đổi hàng như sau ạ:

- Welcome các mẹ qua cửa hàng thử đồ trực tiếp, địa điểm thuận tiện, không gian mát mẻ, thử đồ thoải mái.

- Mua online:
    + Các mẹ comment trên topic hoặc pm in box, sms cho tớ (số đt 091 hai ba không 89 bảy một, tớ dùng viber nhé) loại hàng cần mua, size, màu sắc, tớ sẽ trả lời sớm nhất có thể vì online thường xuyên.
    + Thông tin chuyển khoản: Tk Vietcombank - Hội sở chính số 0011001015136 tên tk Trần Thị Nhi
    + Gửi cpn ngay cho các mẹ trong ngày hoặc thuê shipper nội thành, người mua trả ship (phí ship 20k-30k tùy quãng đường). Từ 700k tớ sẽ freeship HN1, share ship với các mẹ ở xa. Lưu ý giúp tớ chỉ ship hàng khi chắc chắn mua, ko ship hàng để xem . Tớ có thể linh động trong trường hợp các mẹ order nhiều sản phẩm mà trả lại 1 sản phẩm nào đó, các mẹ vui lòng thanh toán tiền ship 2 chiều cho shipper

- Hàng mua rồi miễn trả lại. Trong trường hợp ko vừa có thể đổi sang size khác (nếu còn) hoặc loại khác trong vòng 24h, có giá trị bằng hoặc lớn hơn đồ đã mua, phí ship người mua trả.

Hàng về tớ up facebook đầu tiên, và cũng up nhiều ảnh chi tiết cho các mẹ tha hồ nghía :). Các mẹ ấn Like để được cập nhật nhanh nhất hàng ngày nhé :):

https://www.facebook.com/pages/Shop-Inbank-VNXK/490192647741469?ref=hl#

CẢ NHÀ KÉO XUỐNG PHÍA DƯỚI TOPIC ĐỂ XEM HÀNG GIẢM GIÁ SOCK NHÉ :)

Hàng sắp về:

Hàng vừa cập bến:

Áo sơ mi BSK, hàng dư xịn nguyên chip điện tử. Chất lanh lụa cực mát, xẻ tà rất xinh. Size s m l

Bộ :h: F21 siêu cute, chất cotton mát. 6 màu như hình, size s m l
    [​IMG][​IMG]

Bộ kẻ Mango chất thô cực đẹp, size xs s m số lượng ít

Chân váy bút chì Zenic,
    hàng dư xịn xuất Đan Mạch. Chất vải cực đẹp, co giãn, có xẻ sau, thoải mái khi vận động. Size 34 36 38.

Áo phông Aber
    , chất đẹp, có cổ mặc đi làm thoải mái, 10 màu như hình. Size s m l form nhỏ
    [​IMG][​IMG]

Áo thun kẻ Esprit, hàng dư xịn, kiểu dáng đơn giản, dễ phối đồ. 8 màu như hình, size xs s m
    [​IMG][​IMG]

Quần làm mát Uniqlo, ứng dụng công nghệ AIRISM, sợi vải có tính năng làm mát, khử mùi mồ hôi, rất hợp thời tiết oi bức mùa hè. Hai dáng lửng và dài, size s m l. Một màu đen.
    [​IMG][​IMG]

Áo croptop chấm bi Mango
    , chất thô mát, dáng xinh ko bị ngắn. Size xs s

Áo thun cộc tay Uniqlo, hàng dư xịn. Màu cam và hồng cổ tim, màu xanh và khoai môn cổ tròn. Size s m l
    [​IMG][​IMG]

Áo họa tiết Uniqlo về thêm rất nhiều màu đẹp, chất thô mát. Size s m l
    [​IMG][​IMG]
    Quần short CK, hàng dư xịn, hai màu xanh và hoa. Chất jean cực đẹp, dáng xắn gấu trẻ trung, ko bị ngắn rất dễ mặc. Size 25->29
    Áo thun Mango Basic, chất thun đẹp, kiểu dáng dễ phối đồ, 2 màu trắng và tím than, size s,m,l
    [​IMG][​IMG]

Áo chống nắng SO của KOHL'S, hàng dư xịn xuất Mỹ. Chất liệu cotton mát, tay áo thiết kế kiểu chống nắng rất tiện dụng. 6 màu như hình chụp thật, size s đến xl (hàng dư số lượng ít ko đủ size màu). Giá tag 30$, giá nhà InBank siêu sock :D
    [​IMG][​IMG]

Áo sát nách chấm bi HM, chất thô mềm mát tuyệt đẹp, phối với chân váy, quần short hay ngố đều xinh. Size 32 34 36 form nhỏ

Quần ngố Uniqlo, chất siêu đẹp, co giãn nhẹ, dáng dài đến bắp chân, xẻ gấu rất xinh. 5 màu như hình, size s m l
    [​IMG][​IMG]

Chân váy bút chì Mango, hàng dư xịn, 2 lớp rất đẹp. 2 màu đen và navy, size 32 34 36
    [​IMG][​IMG]

Quần ngố Mango, dáng vừa qua đầu gối, gấu lơ vê rất trẻ trung, hiện đại. Chất kaki co giãn, size s m l, 3 màu: đen, hồng cam, coban
    [​IMG][​IMG]

Short chấm bi Mango, cạp cao mặc lên chân dài miên man ạ. Chất kaki chun cực đẹp, xẻ chữ V đằng trước rất phong cách ^^. 4 màu chấm bi như hình, size s m l

Áo sơ mi Uniqlo, ứng dụng công nghệ làm mát nên ko sợ mùa hè nắng nóng nhé các nàng. 3 màu cực đẹp: trắng, hồng phấn và xanh ngọc. Size s m l

Maxi Atmosphere, hàng dư xịn. Hai màu như hình, nhẹ nhàng, nữ tính lắm ạ ^^
    [​IMG][​IMG]

Đầm Elle siêu đẹp, thương hiệu nổi tiếng được bảo hộ hình ảnh rất cao. Vì một số lý do nên phải thay tag Gap và LC Lauren.
    Hàng dư xịn, phần chân váy 2 lớp, chất vải thô mềm mát, lên dáng xinh vô cùng, béo gầy mặc xinh hết mới lạ Phần lưng đan đằng sau rất tinh tế, các nàng mặc bra dây trong nhé, hoặc đơn giản khoác thêm cardigan hay FH cũng xinh
    Size 2 4 6
    Họa tiết hoa đen trắng lúc nào cũng fashionable; Họa tiết hoa quả xinh iu, mát mẻ
    [​IMG][​IMG]
    Chào đón một mùa hè ngập nắng, thỏa thích vẫy vùng với biển xanh, cát trắng ^^. Đi biển là cứ phải màu sắc và quyến rũ các nàng nhỉ ;). Bikini Zantzen, hàng xuất Mỹ (dư xịn số lượng ít) của shop InBank sẽ giúp các nàng thật nổi bật và sẹc xy trên biển :p
    3 màu như hình chụp thật, size xs s m. Giá cực ngọt ngào với 1 em dư xịn.
    [​IMG][​IMG]
    Đầm pha ren Mango, kiểu dáng cực đẹp. Size xs s m

Chân váy Zara xịn đét
    . Chất cực đẹp, mềm mát, mặc nhẹ bẫng, xinh iu vô cùng, đi làm đi chơi hợp hết nhé.

Quần công sở Mango xẻ gấu, chất vải mùa hè rất mát, đứng dáng, ống quần ko bị dài rất dễ mặc, đảm bảo các nàng rất ưng^^
    Màu đen size 34 36 38
    Màu be, navy, trắng size 36

Áo croptop Topshop, họa tiết lá siêu xinh, chất liệu tơ lụa đẹp lắm ạ. Size 36 38 40

Đầm đuôi cá Topshop
    , chất thun cá sấu dày dặn, mềm mát, ko bai dão. 2 màu coban và đỏ đun cực tôn da. Size 36 38 40

Áo thun Eurova, hàng dư xịn. In hình họa tiết siêu cute, dáng mullet, tay lỡ, chất mát lịm luôn (95% cotton cơ ạ), các nàng sắm em ý tha hồ diện hè nhá, giá ngon bổ rẻ :). 3 họa tiết như hình

Bộ mặc nhà F21, chất liệu cotton mềm mát, mặc lên iu lắm ý. 4 màu như hình. Size s, m nhưng form như freesize, béo gầy ok hết ạ :)
    Quần short Owen Jeans, hàng dư xịn. Chất và dáng siêu đẹp, quần ko bị ngắn nên mặc rất ổn, phối với sơ mi hay áo thun đều xinh. 3 họa tiết như hình, size 27->30
    [​IMG][​IMG]

Tràn ngập sắc xuân với quần ngố hoa Zara. Chất kaki mềm đẹp, co giãn, khóa hông và khóa ống rất phong cách ^^
    3 màu như hình chụp thật, màu nào cũng đẹp :)
    Size xs, s, m

Quần jean Mango, dáng skinny khoá túi, form trẻ đẹp, chất jean mềm co giãn 4 chiều
    size 32,34,36,38,40

Đầm chấm bi Mango
    , hàng dư xịn, em này quá đẹp, cả về dáng và chất, số lượng dư cực ít ạ, rất ít shop có, các nàng nhanh tay ko lại hết nhá :D. Size xs s m

Áo thun cánh tiên Mango, chất liệu rayon cực mềm mát.
    Shop có 4 màu: be, hồng cam, navy và trắng. Size xs s m

DO BẢN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN CÓ QUY ĐỊNH MỚI CHỈ UP TỐI ĐA 50 ẢNH, CẢ NHÀ KÉO XUỐNG DƯỚI XEM TIẾP ĐỒ NHA.

Chúc cả nhà shopping vui vẻ !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi InBank
    Sửa lần cuối: 14/4/2015
  2. hachi_86

hachi_86 Yêu con nhất trên đời!

Ðề: VNXK: Update hàng ngày, đảm bảo chất lượng, giá cả hợp lý

Co moi cai dau tien thay hinh thoi c ah

Thu VuongInBank thích.
  3. anhsa

anhsa Thành viên rất tích cực

Quần dạ cũng ko thấy hình đâu gái à

InBank thích bài này.
  4. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

CÁC MẸ XEM ĐỒ TIẾP Ở ĐÂY NHÉ:

Áo phông made in Thailand đã về nhé cả nhà ui. Chất cotton đẹp, nhiều hoạ tiết siêu cute. Phối với short xinh nhắm ah (cả nhà vào facebook của shop, đường link ngay đầu topic, shop up nhiều hình chi tiết ạ)
    [​IMG][​IMG]

Chân váy jean Topshop, chất liệu jean mềm mại, co giãn cực đẹp và thoải mái. Hai màu xanh và đen. Phối với phông hay sơ mi đều xinh. Size 26 27 28 29

Sơ mi Mango, hàng dư xịn, 5 màu tuyệt đẹp: Trắng, vàng, cam, coban, navy. Size xs s m
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Đầm Mango dư xịn, số lượng cực ít. Chất vải lụa cát mịn đẹp, dáng suông dễ mặc, họa tiết Tây ơi là Tây.
    Size xs, s, m

Chân váy Mango, hàng dư xịn nguyên bao túi, 2 màu kem và đen

[​IMG][​IMG]

Chân váy xòe HM, eo váy phối da xoành điệu, hàng dư xịn made in Cambodia đẹp hết nấc luôn :D. Size xs, s, m

Quần kaki Basic House, hàng dư xịn xuất Hàn. Form skinny tôn dáng cực kỳ, chất mềm đẹp, 3 gam màu pastel dễ măc ^^
    [​IMG][​IMG]

Quần Tây F21, hàng dư xịn, form và chất đều đẹp. Duy nhất màu đen

Sơ mi Mango dư xịn nguyên bao túi, mẫu mới xuân hè 2015 nhé các nàng:). Chất vải đẹp, dáng thanh lịch lắm ạ ^^
    Size xs, s, m

Đầm đỏ Zara, kiểu dáng đơn giản, nhẹ nhàng, nữ tính :)

Đầm F21 kiểu da rắn cực xinh, hàng dư xịn, chất vải đẹp và lạ ^^

Đầm cam F21, hàng dư xịn. Chất liệu đẹp, 2 lớp, cổ kiểu thủy thủ hải quân rất xinh. Em này diện đi làm, đi chơi, tiệc tùng đều hợp ạ :). Giá cũng rất iu ^^

Đầm Mango phối màu navy - trắng rất phong cách. Chất liệu umi đẹp, co giãn 4 chiều. Mặc cực tôn dáng và thanh lịch.
    Size xs, s, m

Croptop kẻ Shinestar, lên dáng cực đẹp ^^. Phối với chân váy hay quần đều xinh.

Đầm Gestuz, hàng dư xịn. Nhìn giá thì các mẹ biết em nó đắt đỏ thế nào :(. Lên dáng cực sang chảnh, hợp party, tiệc tùng lắm ý.
    Ba màu: xanh coban, xanh rêu, xanh cổ vịt. Giá shop InBank rẻ giật mình cho một em hàng xịn, 325k

Váy Storm & Marie, hàng dư xịn, dáng chui đầu cổ Đức cài 3 khuy ở ngực, cái đẹp đến từ sự đơn giản. Ko tin các mẹ thử mặc lên xem :). Hai màu như ảnh, ko kèm belt, giá 280k
    [​IMG][​IMG]

Chiếc quần tây Love21 màu xanh này sẽ làm phong phú thêm tủ quần áo của các nàng công sở, khi đen, be, tím, hồng... đã quá nhiều ^^. Hàng dư xịn, chất và dáng cực kỳ đẹp, số lượng dư ít lắm ạ. CÁC MẸ BIG SIZE NÊN BON CHEN NHÉ, MẶC GỌN NGƯỜI LẮM Ạ :))

Quần jean vàng chanh Mango, chất liệu siêu đẹp, co giãn thoải mái. Mặc tôn dáng và cực thời trang. Giá 290k

Chân váy xếp ly dáng xòe hiệu RedHerring, hàng dư xịn. Phối với crop top, áo thun, áo sơ mi hay áo len đều hợp ạ. Giá 230k

Đầm Mango, hàng dư xịn, duy nhất 1 họa tiết. Nhẹ nhàng, bay bổng, lãng mạn chính là em ý :D. Giá 280k

Váy F21, hàng dư xịn. Kiểu dáng, màu sắc, chất liệu đều ko chê vào đâu được, đẹp ko cần tả, chỉ cần nhìn, hihi. Giá cũng rất ngọt ngào nhé các nàng :)

Quần jean rách Mango, dáng ôm cực đẹp, xoành điệu quá đi :D, giá 290k

Chân váy HM, chất liệu umi dày dặn, co giãn, tôn dáng lắm ạ. 5 màu như hình: coban, navy, hồng mười giờ, kẻ xanh và kẻ đỏ. Giá 190k

Chân váy F21, hàng dư xịn, 2 lớp, chất đẹp lắm, duy nhất màu xanh như hình web, giá 220k

Đầm Mango, hàng dư xịn, chất thun lụa đẹp lắm, chất mát lạnh luôn, 2 lớp, phối màu iu lắm ạ, giá 350k
    Size xs, s, m

Quần soóc ren, hàng dư xịn luôn ạ. Dáng ko bị ngắn, các nàng thoải mái khi vận động nhé, giá 150k

Quần soóc hoa F21 trẻ trung, chất liệu jean mềm mại, giá 160k

Quần short jean xắn gấu, độ dài đạt chuẩn ko bị ngắn :)

Áo peplum DNA, hàng xuất Hàn, toàn màu pastel nhẹ nhàng, dễ mặc ạ. Giá 160k

[​IMG][​IMG]

Đầm Mango màu trắng, hàng xuất xịn. Đầm được thiết kế 2 lớp, chất vải xốp đẹp lắm lắm. Nàng nào thích sự đơn giản, thanh lịch mà vẫn trẻ trung thì em nó là sự lựa chọn hoàn hảo. Giá tại store Mango VN 1499k, giá nhà tớ chỉ 350k

Chân váy Mango dáng bút chì, hàng dư xịn, màu sắc thanh lịch, nhẹ nhàng. Quá dễ phối đồ luôn ý. Giá 250k-> còn size to cho các mẹ big size.

Chân váy dạ Mango, hàng dư xịn. Chất vải đẹp, dáng trẻ trung, các đường cắt cúp tinh tế ^^. Size xs, s, m

Set Zara trắng tinh khôi, trẻ trung và nổi bật cho tiệc tùng cuối năm nhé các nàng: Blazer Zara viền da + chân váy Zara xếp ly xòe, chất đẹp, dáng đẹp ^^. Size xs, s, m

Đầm Esprit dư xịn phối da, dáng trẻ trung, hiện đại. Size 34. 36, 38-> còn size 38

Chân váy dạ kẻ Topshop siêu đẹp, màu Tấy ơi là Tây, kèm belt luôn ạ, chuẩn xịn như mua ở store. Size 36, 38, 40

Váy/Áo dáng dài Boobie Brooks Ladies, hàng dư xịn. Chất liệu thun cực đẹp, phối ren ở vai và 1 chút sau lưng, tay có thể mặc buông hoặc có dây xắn cài lên điệu đà, kèm belt vải xinh xắn. Có quá nhiều cách phối đồ với em này: áo dáng dài mặc cùng legging, quần tất, váy điệu đà cho các mẹ mi nhon hay thành mốt giấu quần đang rất hot trend. Có 3 màu cam, xanh lá và trắng. Giá 240k

Đầm Nicholas cực xinh, thương hiệu đình đám đến từ Úc. Giá tag cao ngất ngưởng, toàn mấy trăm $ trở lên. Chất vải đẹp, 2 lớp, dáng peplum nên rất che nhược điểm vòng 2. Lên dáng cực kỳ trẻ trung, thanh lịch ý. Chẳng mấy khi dinh được hàng xuất xịn giá rẻ thế này, các nàng nhanh tay nhé, số lượng có hạn. Còn màu trắng ạ. Giá 450k

Hình thật 2 màu đen, trắng đây ạ:

Blazer Mango tuyệt đẹp, dáng áo trẻ trung, năng động và cá tính, màu đen dễ phối đồ. Must have item trong tủ đồ của các nàng nhé.

Áo thun Derek Heart, hàng dư xịn. Chất liệu tuyệt vời, không bai, không xù lông, độ co giãn tốt. Kiểu cổ trẻ trung form ôm người, mặc thu đông hay mix cùng blazer đều đẹp. Giá web 25,5$ đấy ạ, giá nhà tớ 160k -> còn 3 màu đỏ, xanh coban và trắng

Áo len kẻ xuất Hàn, kiểu dáng trẻ trung, hiện đại, dễ phối đồ. Hai màu như hình chụp thật ạ:

CẢ NHÀ KÉO XUỐNG XEM ĐỒ TIẾP NHÉ ^^

Sửa lần cuối: 14/4/2015
  5. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

CẢ NHÀ XEM TIẾP ĐỒ Ở ĐÂY NHA:

Quần nhung tăm Uniqlo, chất lượng em này ko cần bàn cãi. Dáng skinny, chất co giãn dễ chịu, mặc lên chân dài miên man :). 3 màu đỏ đô, đen và navy, riêng họa tiết đen trắng chất thô co giãn. Size s,m,l

Quần hoa nhí Earth, cũng xuất Nhật xịn ạ. Dư duy nhất size xs (40-46kg), L (52-57kg). Giá 250k

Hai màu đều đẹp ạ.

Cardigan vạt tròn xuất Nhật xịn màu vàng gà con, freesize, phối với váy đẹp lắm (ở ngoài màu tươi đẹp hơn nhiều ạ, shop chụp dìm hàng quá, hic :(

Áo len Zara cực đẹp với chi tiết cách điệu phía sau vai. Kiểu dáng đơn giản, dễ mặc, casual wear cho các nàng nhé. Màu đen và ghi

Áo lông vũ Colin's, hàng dư xịn. Kiểu dáng tuyệt đẹp và thời trang, màu Tây vô cùng, form nhỏ rất dễ mặc ^^- > Giá 680k giảm giá sock còn 450k
    Áo dạ măng tô Forever New, hàng dư xịn xuất Úc, đẹp tuyệt vời ông mặt trời ^^. Số lượng ít lắm ạ, 2 màu xanh và đen. Giá 740k, giảm 20% còn 666k

Áo phao Uniqlo về thêm mẫu ko mũ này nữa, form rất trẻ trung, ba màu vàng, đỏ đô và đỏ tươi, size M, L form nhỏ-> giá 450k giảm 20% còn 360k
    [​IMG][​IMG]
    Quần legging Heatteach Uniqlo (giữ nhiệt), hàng dư xịn xuất Nhật. Chất lượng em này khỏi cần quảng cáo các nàng nhỉ, dày dặn, co giãn thoải mái, mặt vải lì, sờ rất mát tay, giặt máy thoải mái ko sợ xù hay bai nhé. Hàng full box như các nàng order từ bên Nhật về ý :)
    Áo len chấm bi Mango siêu xinh. Chất liệu len mềm mại, công nghệ dệt 2 lớp (nhà máy nói áo len này trọng lượng len bằng 2 chiếc áo len khác đấy ạ ^^). Một màu như hình, freesize

Quần ni da cá Gap, chất liệu mềm mại, bo gấu, form bt rất dễ mặc. 3 màu: tím than, đen và tím đỏ

Áo dạ F21, hàng dư xịn, chất dạ đẹp ko dăm ngứa, kiểu dáng trẻ trung, hiện đại.

Quần F21, chi tiết nổi bật với 2 khóa chéo. Chất dày dặn, co giãn, dáng ôm dễ mặc, tôn dáng, giá 190k.

3 màu: đỏ bã trầu, ghi xám và be

Sửa lần cuối: 1/4/2015
  6. mephuonganh_korea

mephuonganh_korea Thành viên rất tích cực

Uýnh dấu chờ up thêm hàng................
    bà giỏi quá

InBank thích bài này.
  7. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

oánh dấu ủng hộ tui nha. Chúc bà cuối tuần vui vẻ !

8. mẹ thương đen

mẹ thương đen kunkun510

mẹ nó ơi mấy ẻm ảnh cuối k coi đc.........................

InBank thích bài này.
  9. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Sao thế nhỉ, máy tớ vẫn xem bình thường mà. Bạn ấn F5 xem sao nhé.

10. mehamoc

mehamoc Thành viên tích cực

hehe, lấy mấy đồ của em thích quá chẳng kịp giặt nữa- mặc luôn! Nhớ lấy thếm quần đen cho chị nhé:p

Me-Tam-TamInBank thích.
  11. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Ok ạ, tks chị nhiều........................

12. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Đã có rất nhiều mẹ order áo kẻ và quần skinny sắc màu, chiều nay tớ sẽ ship ạ.

13. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Áo Papaya và quần soóc F21 - cặp đôi hoàn hảo :D

14. lady_first

lady_first Chủ nhiệm CLB gia sư

Mẹ nó ơi, ảnh không xem được mẹ nó ạ, :D

InBank thích bài này.
  15. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Ui sao nhiều mẹ ko xem được ảnh thế nhỉ, máy tớ xem bt mà, hic. Bạn ấn F5 xem sao nhé.

16. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Còn duy nhất 1 quần kaki công sở Diesel, các mẹ nhanh tay.

17. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Em này đẹp quá mà hết mất zùi, tớ sẽ cố gắng nhập thêm phục vụ các mẹ.

18. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Giảm giá quần skinny sắc màu, đã rẻ nay còn rẻ hơn, hỗ trợ các mẹ thời kỳ bão giá.

19. MsWind

MsWind Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Giảm giá sock quần skinny Labijou, đã rẻ nay còn rẻ hơn, hỗ trợ các mẹ thời kỳ bão giá

thích bộ này nhà chị nhưng có màu nào khác, sáng sủa hơn hok chị :)

20. InBank

InBank Thành viên kỳ cựu

Ðề: Giảm giá sock quần skinny Labijou, đã rẻ nay còn rẻ hơn, hỗ trợ các mẹ thời kỳ bão giá

Có bộ màu đỏ nữa đó bạn nhé......................

Me NaSu thích bài này.