Trang 1/313 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 3128
    Click:

Cám ơn
    316
    Được cám ơn 254 lần trong 232 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default NHO ĐỎ Ninh Thuân 65k_TÁO GIÓ Ninh Thuận 35k/kg_ĂN CUỐI TUẦN MƯA BÃO NÀO CÁC MẸ....

Face book bán hàng của nhà em đây. Mời các mẹ add face nhà em nhé...!!!! https://www.facebook.com/hoaqua.sach.7
    Nhà em bán chuyên Nho Táo Ninh Thuận cũng được gần năm nay, rất may mắn được các mẹ ủng hộ rất nhiệt tình. Nhiều mẹ nói nên mở rộng mặt hàng để phục vụ các mẹ vì không phải lúc nào cũng chỉ ăn mỗi Nho với Táo mặc dù rất muốn ủng hộ nhà mình. Đợt này nhà em có thêm những mặt hàng mới để phục vụ các mẹ cho đa dạng. Nhà em luôn coi trọng nguồn hàng nên có nguồn hàng chuẩn thì em mới bán nên luôn đảm bảo nguồn chuẩn và chất lượng cho các mẹ.
    Các mặt hàng hiện có
    1. Nho đỏ Ninh Thuận: 65k/kg.
    Nho đỏ đẹp:
    [IMG][/IMG]
    2. Nho xanh Ninh Thuận: 80k/kg
    [IMG][/IMG]
    3. Táo bom Ninh Thuận: size to: 45k/kg, size nhỏ hơn: 40k/kg
    [IMG][/IMG]
    4. Táo gió Ninh Thuận loại 1 ngon ngọt: 35k/kg
    [IMG][/IMG]
    5. Cam Xoàn Tiền Giang: 65k/kg
    [IMG][/IMG]
    6. Dâu Tây Đà Lạt: 150k/kg
    [IMG][/IMG]
    7. Hạt điều xuất Châu Âu: 250k/kg (hàng đặt trước)
    [IMG][/IMG]
    8. Nho khô Ninh THuận: Loại 1: 250k/kg. Loại 2: 180k/kg
    [/COLOR] (hàng đặt trước)
    [IMG][/IMG]

[FONT=Arial Narrow]

- Free ship cho đơn hàng từ 150.000 trở lên (dưới 5km từ nhà em)

Đây là comment của các mẹ phản hồi về sản phẩm:
    Trích Nguyên văn bởi linh.trinhthuy View Post
    Mẹ nó ơi, xã nhà mẹ nó vừa giao hàng cho em rồi
    Ngon lắm mẹ nó ạ, em và xã nhà em chén tì tì hết 1 nửa rồi, còn 1 nửa để chín thêm rồi chiến tiếp
    À, táo nhà mẹ nó cũng rất giòn và ngọn, shipper hỏi em k mua táo à rồi cho nếm thử
    Tks mẹ nó nhé, ủng hộ mẹ nó dài dài
    Trích Nguyên văn bởi death.note1012 View Post
    Hi chị, em vào feedback cho chị đây.
    Nho ngon và ngọt chị ạ, không ngọt sắc như nho bán ngoài chợ. Nho tươi, cuống xanh.
    Nói chung là em ưng, nhưng còn ưng cách phục vụ của chị hơn nhiều. Rất thân thiện & nhiệt tình với khách hàng. Em còn ủng hộ chị dài chị nha.
    Tổng cộng là ủng hộ 10kg rồi. Tích điểm để giảm giá lần sau cho em đê. Hê hê.
    -Em Thương.Bắc Linh Đàm-
    Trích Nguyên văn bởi pink_lotus_88 View Post
    hôm qua vừa nhận được hàng đánh chén lun chị ạ. Nho ngon chị ạ, đúng là không có thuốc bảo quản nên trông không tươi giống như cái nho to to ở quầy bán, nhưng ăn rất thích. Em ngại bóc vỏ nên rửa sạch, xong chén cả vỏ luôn. Nho sạch nên yên tâm chị nhỉ? Táo cũng rất giòn và ngọt chị nhé. Cuối tuần lại nhớ phần em 2 nho, 2 táo nhé
    Trích Nguyên văn bởi yeuchuotnhat View Post
    Bụng dạ kém nhưng ăn nho và táo của nhà này chưa thấy vấn đề gì cả Táo trông xấu mã nhưng ăn ngọt , quả xanh ăn vẫn ngọt. Nho vị ngọt mát mát chứ k ngọt lịm nhỉ.
    Trích Nguyên văn bởi nhimgia View Post
    Nàng ơi, ăn thử nho và táo rùi.
    Nho ngon và rất tươi. Táo cũng ngọt.
    Nói chung là hài lòng. Đợi ăn hết lần sau tui lại order tiếp nhé!
    Trích Nguyên văn bởi cugaushop View Post
    Đã nhận dc Nho nhà bạn nhé.
    Rất ngon mình lấy 4kg hjhj. Hnào hết lại ủng hộ. Bà MC hơi cằn nhằn giá cả gớm mua tại Ninh Thuận giá rẻ nhưng mà còn tiền vận chuyển tiền ship
    Buôn bán cái j cũng phải có lãi mà.
    Nói chung giá nhà nàng rẻ chán . nho lại an tòan. Hnào hết sẽ oder nhà nàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi bugaht View Post
    E đã nhận đợt nho thứ 2 này rùi chị, ăn rùi thấy ngon hơn đợt 1 đó ạ, thấy ngọt hơn.
    Chúc chị đắt hàng, e mua ăn, mà nhà e cứ bảo sao ăn liên tục thế, k sợ thuốc à hix hix, kể ra cũng sợ , bầu bí, nên cái j cũng sợ í chị ạ, thôi thì cứ ăn, ít ra mua siêu thị và ở đây cảm thấy tin tưởng hơn ngoài chợ
    Trích Nguyên văn bởi hoatuyet109 View Post
    hị hị chắc HN tắc đường ghê gớm đến gần 7h e mới thấy hàng về chị ạ
    bùn cười, rõ ràng xem ảnh của chị rùi mà e cứ đinh ninh táo Ninh Thuận là loại táo giống táo lê và có màu xanh như ở chợ hay bán (hôm nào e đi chợ nhìn thấy cũng xèm những nghĩ hàng Trung Quốc nên chả dám động) hóa ra là táo này he he
    táo măm ngọt chát kiểu Việt Nam, có quả nào chín thì ngọt lém, một vài quả hơi xanh
    Nho thì 1kg e thấy được nhiều phết, đầu tiên e tưởng tượng ít cơ , măm ổn
    Em bảo nho Ninh Thuận mà k ai tin chị ạ, giờ mọi người đang tâm lý sợ hàng trung quốc nên nhìn cái gì cũng bảo của trung quốc rùi
    Em xin trình bày “hoàn cảnh” của em thế này ạ. Em quê ở Thái Bình, lấy chồng ở Điện Biên, hiện tại đang sống ở Hà Nội. Vâng, chả là nhà em có đứa em đi lấy chồng và lập nghiệp ở Thôn Thuận Hòa, Xã Phước Thuận, Ninh Phước, Ninh Thuận. Đây là vùng trồng nho sạch nổi tiếng ở Ninh Thuận đấy ạ.

Ninh Thuận thì các mẹ cũng biết rồi đấy ạ, nho, táo và tỏi rất nối tiếng.

Dân ở Hà Nội mình thật thiệt thòi vì nguồn cung hoa quả sạch ít, các tiểu thương hám lợi nên toàn trà trộn hàng tàu với ta lẫn lộn, lừa dối người mua. Nhà em thì may mắn hơn, có người nhà trong đó nên mùa nào thức nấy, hay được ăn hoa quả sạch (dù vận chuyển ra đây mất nhiều thời gian và cước phí cao).

Nhận thấy nhu cầu hoa quả sạch của các mẹ rất lớn nên em bàn với đứa em bảo nó vận chuyển ra đây để em cung cấp cho các mẹ với giá tốt nhất có thể vì em lấy tận gốc mà… Hiện tại đang vào mùa thu hoạch nên em lấy Nho và Táo ra để phục vụ các mẹ.

Một vài hình ảnh cho các mẹ tham khảo, ảnh nó gửi ra cho em đấy ạ, em bảo nó chụp cả cái dung nhan nó để em đưa lên nhưng nó nhất định không chịu.

[IMG][/IMG]

Táo Ninh Thuận đây ạ
    [IMG][/IMG]

SDT của em ạ: 0906 23 26 09 Mình sinh 83 (cho các mẹ dễ xưng hô)
    Địa chỉ nhà: Bùi Xương Trạch, Khương ĐÌnh, Thanh Xuân nhé.

[/COLOR]

thay đổi nội dung bởi: bebo2609, 03-24-2014 lúc 04:24 PM

2. Những người sau đây 15 đã cám ơn bebo2609 về bài viết hữu ích này

donghoduyanhleduan (12-17-2013), kemtrangda_thaoduoc (10-05-2013), LINHDAN-VU (08-30-2013), linhsiu (03-22-2014), mẹ bông và tây (11-18-2013), mẹ duy khánh 2 (03-24-2014), MeBeCuncon1 (08-21-2013), me_pe_chit (03-24-2014), nhantranda196 (05-02-2014), phuonggreen (10-22-2013), thơng984 (09-19-2013), tocduoiga84 (08-16-2013), toilamattroicuaanh (12-13-2013), Trọng Quyền Vũ (03-11-2014), tuhoang_LV (09-16-2013)

Click:

Cám ơn
    194
    Được cám ơn 334 lần trong 314 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Nho đỏ Ninh Thuận 50k/kg, táo xanh Ninh Thuận 30k/kg, gom order cho chuyến hàng đầu ti

Ôi nhìn nho với táo nhà mẹ nó ngon quá, giá lại rẻ nữa, mẹ nó cho em mở hàng nhé, cho em 2kg nho với 2 kg táo , mẹ nó ship cho em đến Vạn Phúc thì bao tiền ạ?

4. Người dưới đây đã cám ơn pink_lotus_88 về bài viết hữu ích:

bebo2609 (08-15-2013)

Click:

Cám ơn
    86
    Được cám ơn 565 lần trong 548 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Nho đỏ Ninh Thuận 50k/kg, táo xanh Ninh Thuận 30k/kg, gom order cho chuyến hàng đầu ti

oánh dấu, hôm trước đã đặt nho của 1 bạn trên này, chuyến sau sẽ thử của nhà bạn, hàng đảm bảo sẽ ủng hộ thường xuyên.

Chè vằng cho các mẹ sau sinh!
    http://www.lamchame.com/forum/showth...nữ-sau-sinh!

6. Người dưới đây đã cám ơn Mẹ Ếch Ộp về bài viết hữu ích:

bebo2609 (08-15-2013)

Click:

Cám ơn
    316
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mẹ Ếch Ộp View Post
    oánh dấu, hôm trước đã đặt nho của 1 bạn trên này, chuyến sau sẽ thử của nhà bạn, hàng đảm bảo sẽ ủng hộ thường xuyên.
    Cảm ơn Mẹ Ếch nhé! Lần sau nhớ ủng hộ nhà tớ nhé. Nhà tớ có người nhà trong đó nên dự định sẽ cung cấp cho các mẹ dài dài, mùa nào thức nấy. Tớ xác định lâu dài nên rất coi trọng uy tín nên Mẹ Ếch yên tâm nhé

Click:

Cám ơn
    327
    Được cám ơn 522 lần trong 458 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ôi, nhìn ảnh thèm quá, m vừa đc tiếp tế hoa quả, hết sẽ alo bạn. Ship Ngã tư sơ như nào bạn?

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 53 lần trong 53 bài
    Điểm đánh giá
    0

uầy, đầu tuần tới cơ à, cho mình đặt gạch 2kg Nho và 1kg táo nhé Freeship cho mình tới số 1 Bà Triệu ( giờ hành chính ) bạn nhé , alo cho mình 0976 ba chín năm 391. Knao có hàng pm mình phát nhé

Click:

Cám ơn
    316
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi tranhoa63 View Post
    uầy, đầu tuần tới cơ à, cho mình đặt gạch 2kg Nho và 1kg táo nhé Freeship cho mình tới số 1 Bà Triệu ( giờ hành chính ) bạn nhé , alo cho mình 0976 ba chín năm 391. Knao có hàng pm mình phát nhé
    Okie mẹ nó nhé! Tớ đã ghi thông tin của nàng rùi. Có hàng tớ sẽ ship lun, tớ cũng làm ở Bà Triệu nhưng ở gần Vimcom..

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Click:

Cám ơn
    354
    Được cám ơn 986 lần trong 924 bài
    Điểm đánh giá
    0

tớ đặt 1kg nho và 1 kg táo nhé, inbox cho tớ

Click:

Cám ơn
    34
    Được cám ơn 161 lần trong 159 bài
    Điểm đánh giá
    0

shop mn ở đâu? t ở số 4 dã tượng, gần meliaa có free ship đc ko bạn? t đặt 1 kg táo và 1 chùm nho bé khoảng mấy lạng thôi cho con gái ăn

Click:

Cám ơn
    316
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Sinhtobo View Post
    Ôi, nhìn ảnh thèm quá, m vừa đc tiếp tế hoa quả, hết sẽ alo bạn. Ship Ngã tư sơ như nào bạn?
    Mẹ nó cho tớ địa chỉ nhé. Mẹ nó lấy từ 2kg trở lên là tớ free ship.

Trang 1/313 12345671151101 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Hà Nội: Rủ các mẹ mua chung Nho xanh, táo bom, táo gió Ninh Thuận
    By mebexu2013 in forum THỰC PHẨM DÀNH CHO GIA ĐÌNH
    Trả lời: 77
    Bài mới gởi: 04-10-2014, 03:26 PM
  2. Hà Nội: Thanh lý táo gió Ninh Thuận 30k/kg, quả to (10-13 quả/kg), trong ngày mai 10/12, FS
    By anhbeoyeu in forum THỰC PHẨM DÀNH CHO GIA ĐÌNH
    Trả lời: 0
    Bài mới gởi: 12-09-2013, 01:34 PM
  3. Hà Nội: Mơi các mẹ Mua Chung NHO NINH THUẬN, TÁO XANH NINH THUẬN SẠCH, AN TOÀN nào các mẹ ơi
    By thanhbinhhn in forum THỰC PHẨM DÀNH CHO GIA ĐÌNH
    Trả lời: 118
    Bài mới gởi: 06-18-2012, 09:16 AM
  4. Hà Nội: Mời các mẹ Cùng Mua Chung NHO NINH THUẬN sạch nào các mẹ ơi
    By thanhbinhhn in forum THỰC PHẨM DÀNH CHO GIA ĐÌNH
    Trả lời: 95
    Bài mới gởi: 05-20-2012, 08:47 AM
  5. Toàn quốc: Hàng thu đông Gym, Carter cực xinh mau sắm cho con nào các mẹ ơi!
    By meChip27 in forum THỰC PHẨM VÀ THỜI TRANG CHO BÉ
    Trả lời: 162
    Bài mới gởi: 11-04-2010, 06:29 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ