Hương Hairstylist-đi Đầu Trong Lĩnh Vực Tóc Nữ Tại Hn- Rất Nhiều Feedback Tốt

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi havu_2012, 19/8/2013.

?

Các bạn có hài lòng với chất lượng và phong cách phục vụ của Hương Salon

Bình chọn được kết thúc ngày 2/11/2014.
  1. Có Hài Lòng

3 phiếu
    100.0%
  2. Chưa Hài Lòng Lắm

0 phiếu
    0.0%
  1. havu_2012

havu_2012 Thành viên rất tích cực

~~~~~Topic bạn đang xem bao gồm 100% ảnh chụp tại Hương Salon -26 Đông tác ,Kim Liên,HN~~~~

Hotline: 0902181985​

Mọi hành vi lấy ảnh tại Topic này nhằm mục đích kinh doanh thì là cạnh tranh không lành mạnh…​

_______Làm xoăn 15 lần, nhuộm 20 lần tại Hương salon cũng không thể "hỏng tóc"(nếu bắt đầu với 1 tóc nguyên bản)…
    Và điều này cũng là điều mà Salon tự hào nhất khi đem đến cho khách hàng 1 dịch vụ làm đẹp không gây hại cho tóc ,để chi tiết hơn về vấn đề này thì ngay dưới đây là thông tin giúp ích cho các mẹ. Còn về chất lượng thì chắc là những dòng phản hồi dưới đây cũng như link FB sẽ cho các chị em thấy rõ hơn về Hương salon.
    _Địa chỉ: Huong Salon 26 Đông tác,Kim liên,HN (Cách Hanoi Star bow 100m,ngay gần Chùa bộc)
    (Quý khách đến với Salon nên lưu số trước để liên lạc và đặt trước
    _TẠI SAO LÀM TÓC TẠI ~hUONGsALON~ KHÔNG GÂY HẠI TÓC:
    +) Huong Salon sử dụng tất cả các thuốc uốn,ép ,nhuộm đều là công nghệ mới nhất theo dòng thảo dược của các thương hiệu hàng đầu về mỹ phẩm tóc,đặc biệt với thuốc uốn 3D thảo dược của O’bsidian gần như không hại tóc.
    Salon sử dụng dung dịch controler PH cân bằng sợi tóc từ bên trong,ổn định cấu trúc sợi tóc và tác dụng mạnh hơn dòng Keratin mà nhiều salon khác chọn lựa.Tại sao mà tóc của các chị em bị hỏng,đó là vì thuốc nhuộm,thuốc uốn mang tính axit gây mất cân bằng Ph của sợi tóc.Vì thế dung dịch này cứu nguy trong những công đoạn tác động vào tóc.

+)Salon sử dụng xịt dưỡng trong quá trình trước khi là tóc,là dưỡng phụ trợ bảo vệ tóc với những phân tử Silicon trong suốt tạo độ bóng , khiến cho tóc có thể chịu được sức nóng lên tới 2 nghìn độ C mà không bị cháy.
    +) Một vài năm trước đây khi uốn, tóc phải chịu nhiệt độ từ 120’C trở lên ,nhưng bây giờ với công nghệ tiên tiến thì nhiệt độ tóc phải chịu từ 60-80 độC mà thời gian lại chỉ bằng một nửa so với trước đây
    +) Để mái tóc có được màu sắc bắt mắt + bền màu +khỏe thì các chị em nên chọn giải pháp Phủ màu,phủ bóng tóc.. Mô tả đơn giản thì phủ màu,phủ bóng tạm hiểu là nhuộm màu nhưng thuốc nhuộm lại có tính chất dưỡng tóc ,nó khác với nhuộm thông thường,phủ bóng sẽ bao bọc tóc và bảo vệ tóc… Mặc dù thuốc nhuộm của Salon là dòng thảo dược,tuy nhiên nếu phủ màu,phủ bóng thì sẽ giúp cho sợi tóc khỏe hơn nhưng giá thành lại cao hơn
    +) Huongsalon sở hữu công nghệ hấp huyết thanh,là công nghệ đỉnh cao nhất trong các sản phẩm dưỡng tóc,là công nghệ phục hồi “siêu” nhanh giúp mái tóc trở lại gần được như tóc nguyên bản (tóc khi chưa tác động hóa chất bao giờ).. Tuy nhiên giá thành cho 1 liệu pháp hấp huyết thanh không rẻ,khoảng >2tr với 5 lần hấp ,bù lại quý khách sẽ có được 1 mái tóc cực khỏe và suôn mượt
    _SAU ĐÂY LÀ ẢNH KHÁCH HÀNG CHỤP TẠI HƯƠNG SALON :
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    -
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Bảng báo giá dịch vụ;
    _Cắt gội:200k
    _Uốn tóc 3D:600-1300k
    _Ép phồng;600-1300k
    _Nhuộm:600-1300k
    _Hấp huyết thanh đặc trị:400-500k
    _Phủ màu,phủ bóng:1000-1500k

Giờ làm việc:
    8.am -8.pm từ thứ 2-thứ 7
    1.pm-8.pm ngày Chủ nhật

Đến với Huong Salon 26 Đông tác
    ~quý vị sẽ có được sự hài lòng tuyệt đối~

Xem thêm các chủ đề tạo bởi havu_2012
    Sửa lần cuối: 14/1/2015
  2. surivanhim

surivanhim Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Huong Salon-26 Đông Tác – Hàng đầu về tóc nữ giảm 30% nhân kỉ niệm 5 năm thành lập

đánh dấu.sắp cần rùi..................................................

3. HueCat

HueCat Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Huong Salon-26 Đông Tác – Hàng đầu về tóc nữ giảm 30% nhân kỉ niệm 5 năm thành lập

Tóc em qua vaj khoảng 5cm.e muốn ép thj gjá tn chj ơj.em ol = đthoaj nen k nhjn dc bang gja a

4. minnow1102

minnow1102 PHUN TÁN BỘT

ép phồng 500-1tr2 bạn ạ :) mình tl hộ nhé

5. havu_2012

Khoảng 800k uốn tay,1000k uốn máy... Trong tháng 8 giảm thì còn 550k uốn tay,700k uốn máy bạn à

6. havu_2012

Bên mình còn có kĩ thuật hấp huyết thanh đặc trị tóc hư tổn... Về kĩ thuật uốn các chị em khi đến với Salon sẽ có được sự hài lòng tuyệt đối mà không phải salon nào cũng có được.. Với giá cả bình dân,hợp lí, Salon đã có kinh nghiệm nhiều năm và có kĩ thuật hết sưc điêu luyện... Cám ơn các chị em đã quan tâm..

7. phamhue.ttqd

phamhue.ttqd dịch vụ xe 4-7 giá rẻ-tốt

nhìn vài kiểu của khách thấy thích rồi, đang nuôi tóc dài để đổi kiểu đây, đánh dấu nhà bạn....chúc đắt hàng nha

havu_2012 thích bài này.
  8. havu_2012

Cám ơn bạn nha,đang giảm giá trong tháng 8,nếu có người thân thì đưa qua chỗ mình nhé....

9. Mam2007

Mam2007 Thành viên tích cực

Khuyến mại chỉ áp dụng trong tháng 8 thui hả bạn?

10. havu_2012

Đây là kiểu Ombre

Sửa lần cuối: 27/9/2013
    Tinhdaubuoi_hlt thích bài này.
  11. havu_2012

Đúng rồi bạn à.... Từ ngày thành lập đây là lần đầu giảm giá để thu hút khách hàng thôi,chứ giảm giá như này lỗ lắm rồi :))) Chủ nhà chịu lỗ thế thì mới gọi là tri ân khách hàng chứ :))) bạn có thời gian qua Salon mình tư vấn nhé,nếu muốn nuôi dài thì tỉa hoặc nhuộm thôi,còn tóc yếu quá thì ra đây mình có huyết thanh hấp vài lần là tóc có thể phục hồi được... Mình sẽ tư vấn theo ý tưởng của bạn và chắc chắn bạn sẽ có 1 kiểu đầu đẹp

12. trilieuda.com

trilieuda.com Thành viên chính thức

mình cũng đang có nhu câud đây? toca mình dạo này mỏng quá rụng nhiều đang tính làm xoan ngắn chút. trước tóc mình cũng làm xoăn mà ,giò dài rùi

13. Bgsuck

Bgsuck Thành viên tích cực

kiểu thứ tư từ trên xuống,bạn ngôi giữa tóc dài đó chị,kiểu đó uốn xong giữ được bao lâu ạ ?
    Tóc em ko hề ăn điện,cuốn xoăn máy cũng chưng 10p duỗi hết,tóc tơ thẳng.Liệu của em để đc bn lâu ạ :-? c tư vấn để qua làm với ^^

14. havu_2012

Được 6 tháng bạn à... Bạn cứ qua đi,riêng về chuyên môn của Salon mình đảm bảo cho bạn ưng í,bền,đẹp,và có bảo hành... Cám ơn bạn đã quan tâm

15. havu_2012

Còn đây là kiểu mà 1 bên to 1 bên nhỏ,1 bên cao 1 bên thấp,1 bên sóng to 1 bên sóng nhỏ.. Phù hợp với các cô gái trẻ thích cá tính ,gợi cảm... Kiểu này mặc váy là đẹp lắm nha các chị em !

16. mehaanh0307

mehaanh0307 Thành viên tích cực

4 năm nay mình làm xoăn ở 4 nơi khác nhau , chả ưng nơi nào cả. hic, k biết có p tại tóc mình k nữa. làm ở tiệm đẹp nhưng về nhà gội rồi sấy, tự quấn lô là chả ra đâu vào đâu cả. trong khi lúc làm thì các bác ý cứ bảo là về nhà chỉ cần gội xong xấy xoắn tay là lên sóng tự nhiên, đẹp.

Mình đánh dấu một địa chỉ mới

17. havu_2012

Mình mới đọc cmt của bạn, mình không biết được rằng trước đây bạn đến với Salon kia cắt và uốn có đẹp không,nhưng đến với Salon mình đảm bảo kĩ thuật rất cao đủ để bạn hài lòng... Có thể trước đây bạn làm tại các Salon vẫn đẹp,nhưng về nhà lại duỗi,có thể đó 1 phần do chất tóc của bạn nhưng điều này phù thuộc vào kĩ thuật uốn thôi,bên mình không phải không có những trường hợp bị duỗi (không nhiều) nhưng bên mình luôn có bảo hành để nếu gặp trường hợp hi hữu (là bị duỗi) mà phải đến lần 2 thì lần 2 chắc chắn sẽ thành công.... Bởi vì 1 điều các chuyên gia hay nhà tạo mẫu giỏi đến đâu thì cũng chỉ đoán được đến 95% kết quả sau uốn,còn 5% còn lại rơi vào những trường hợp tóc có kết cấu lạ và khó,nhưng chắc chắn nếu trường hơp đó xảy ra mình sẽ bảo hành để bạn được như ý muốn.... Còn ở chỗ mình cũng không khuyến khích cuốn lô mà cuộn bằng tay thôi,mình không biết các salon khác chỉ bạn cuộn tay như nào,nhưng thầy mình nhiều năm trước là người đưa kĩ thuật cuộn sóng tay vào VN nên kĩ thuật này mình cũng sẽ hướng dẫn để bạn có thể tự cuộn bằng tay... Cám ơn bạn đã quan tâm đến Salon..

18. havu_2012

Kiểu này 700k (trong tháng 8)

Sửa lần cuối: 27/9/2013
  19. Mẹ của Châu Anh

Mẹ của Châu Anh chuyên sỉ lẻ mỹ phẩm nhập tại Mỹ

Ðề: Huong Salon-26 Đông Tác – Salon hàng đầu về chuyên ngành tóc nữ tại Hà Nội

Bạn đợi đến đợt đăng ký sticky mới ý, MOD sẽ thông báo, sau đó bạn canh ngày giờ MOD gửi cho rồi vào đăng ký theo mẫu là được mà, bạn đọc rõ cái quy định đăng ký sticky của MOD ở diễn đàn ý :D

Note: Hòm thư bạn bị báo đầy quá nên mình không thể PM lại được, bạn phải xóa bớt đi

20. havu_2012

Ðề: Huong Salon-26 Đông Tác – Salon hàng đầu về chuyên ngành tóc nữ tại Hà Nội

mình không đọc được cái quy định đăng kí Sticky mới khổ chứ...vì diễn đàn bảo rằng chưa đủ đk để đọc..