Hà Nội: Con gái xinh, con trai đẹp!TẶNG giày dép, túi xách...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi dnlinh711, 27/8/2013.

1. dnlinh711

dnlinh711 Bắt đầu nổi tiếng

Tớ làm lại topic, ảnh ọt đầy đủ cho các mẹ ngắm nhé. Đồ cho con quan trọng nhất là chất lượng nên tớ đã chọn lựa kỹ khi mua rồi, chắc các mẹ không phải lăn tăn gì đâu. Giá rổ thì đúng tinh thần thanh lý, tuy nhiên tiền nào của đấy, cái nào đắt và chất thì tớ cũng k thể tl quá rẻ được ạ. Mong các mẹ thông cảm, cứ mặc cả nhưng thật nhẹ nhàng nhé :). Rất vui được làm quen với các mẹ ạ. 0983581849
    Một vài điều nữa mong các mẹ đọc giúp:
    1, tớ không có tg nên k nhận ship. các mẹ cố gắng bớt chút tg qua nhà tớ ở Linh Đàm xem tận mắt cho yên tâm nhé. sau 17h30 or ngày CN. he he...hôm nào có lịch đột xuất tớ sẽ tb sau ạ
    2, k ship thử đồ. Mẹ nào chắc chắn lấy ck trước, tớ ship hàng vào hôm sau nhé.
    3, một vài trường hợp đb tớ có thể ship quanh kv Nguyễn Trãi, Kim Giang, Ô chợ Dừa ( nhưng cái này k có lịch cụ thể đc)
    4, vì tớ có ít tg đón tiếp các mẹ nên tớ nhận ord trong 3 ngày nhé:)
    Đồ tặng ưu tiên tặng các mẹ mua đồ, các mẹ không mua cũng đc tặng ạ :)
    hic...dài dóng quá, vào bài đây ạ
    I ĐỒ CON GÁI TỪ 3M-15M NHÉ

7, body 3 lớp chần bông siêu cute luôn. E này thì quá đọc, không có gì để chê các mẹ nhé. mặc yêu lắm ý ạ.bé 3-9m mặc thoải mái nhé, e này 200k
    8, áo nỉ chần bông 3 lớp rất mềm và ấm, mặc khá rồi nên 40k thui ạ
    10, áo nỉ cổ 3 phân 30k, áo váy cotton dầy 40k. cái áo váy em bỏ quai sắt và khâu liền quai lên cho con mặc kín ngực nhé

13, Tình yêu của mẹ con tớ: FH băng lông hồng phấn dịu dàng, cổ cài 1 khuy rất đẹp, hàng HQ xịn đét ạ.Thiết kế tay phồng rất xinh nhé. gi­ữ lại vì con mặc vẫn xinh

15, váy kaki rằn ri ngầu cực, kaki mềm nhưng dầy dặn nhé. cho bé 1,5 tuổi nhưng mảnh mai thui. bé nhà tớ bụng bự quá vừa chiều dài THIẾU CHIỀU NGANG nên chả mặc đc mấy đã tl
    CÁC E SAU ĐÂY CHO BÉ CHỪNG 2-2.5 TUỔI Ạ
    16, váy kaki mềm màu cam rực rỡ, khóa kéo hình hoa rất độc và đẹp ạ. bé chừng 14-15kg mặc thì vừa. đã tl
    18,quần nhung cũng tình trạng như trên, 1 lớp nhung mềm dầy dặn, vẫn còn mới 40k
    19, bộ budong lót nỉ này thì trai gái gì cũng đc, tầm 10-12kg là xinh nhé. màu nổi bật luôn. Áo mặc vài lần, quần hình như mới mặc 1 lần thì phải 120k
    hic...thế đã ạ, mỏi hết cả mắt. Còn nhiều lắm lát e up tiếp ạ
    II ĐỒ CON TRAI
    A- Con trai 2 tuổi (cao chừng 90 nặng khoảng 14kg)
    2, e này cotton đẹp, mua Kid like us đắt dã man, nhưng màu trắng hơi khó giữ sạch nhất là đối với trẻ con nên hình như 2 gấu tay k đc trắng tinh đâu.Nhưng tổng thể áo vẫn ngon lắm nhé, mua rất đắt nên đành tl 80k

mặt sau áo
    5, lac e quần yếm nhung lót cotton be bé này ở đâu ra chả biết. cho bé cao chừng 80cm thui nhưng rộng vô tư 30k

7, quần bò rách mua kid like us đắt dã man, con mặc đi học các bạn nghich nên chỗ rách ở gối bị rách bất thường :) he he...mn khéo tay khâu lại chút là con có quần đẹp long lanh ngay. mua rất chát, tl80k(mặt trước ảnh trên, đây là mặt sau) hu hu...mặt sau vẫn mới 99% thế này cơ mà
    B- Con trai tầm 3-4 tuổi (cao 95-105, nặng khoảng 15-18kg)
    1, quần gió lót ỉ, hàng chợ thui, đc cho nhưng k sd đến. Chiều dài quần tầm 50cm thì phải 30k
    2, Áo nỉ da cá mỏng HQ mặc khá rùi 30k
    3, áo len chả hiểu ai tặng, mới 100% luôn. Hàng VN thui, chất len sợi to, dầy. Cái vệt màu vàng lúc đc tặng đã có rùi, tớ chưa từng giặt nên k biết có hết k.50k

4.quần bò lót nỉ, đc tặng nhưng bé nhà tớ mông to bụng bự k ních đc, chưa mặc bg nhưng trót giặt giũ rùi cất tủ 80k
    5, áo khoác bò 1 lớp, chất vải như đồ bò của người lớn nhé. mặc cũng khá rùi. tl nhẹ 30k

8, set 2b Gap mặc khá rùi, quần hơi cũ chỗ đầu gối nhưng áo vẫn ngon lành.60k
    9, quần kaki rằn ri ngầu khỏi bàn, gấu quần có dây rút điều chỉnh ống, có thắt lưng nữa nhé. Mua của 1 mẹ trên này năm ngoái nhưng con mặc k vừa, năm nay chiều ngang vừa thì lại ngắn :( 50k
    10, quần nhung mềm màu trắng nhưng k đc trắng lắm, mn mua về ngâm javen hộ tớ nhé, e này cạp cài khuy kết hợp chun mà con tớ bụng bự quá k ních đc ( chàng ý chỉ mặc chun 100% thôi, có khuy là chịu) 40k
    11, quần soóc ngố đc cho , chưa mặc bg 30k
    12, quần thô mềm này bà nội mua, mặc 1 lần "ấp cứu" lúc về quê trời mưa 35k
    III TẶNG ĐỒ
    Tớ dọn nhà thấy nhiều đồ không dùng quá, bỏ đi thì vẫn tiếc nên mạo muội lập topic tặng này, hy vọng đồ vẫn còn có ích cho mẹ nào đó. Đồ k phải thời trang hay mới nên mong các mẹ thực sự khó khăn có nhu cầu hay lấy, chứ đến nơi thấy thất vọng, nhận rồi chả làm đc gì...thì tớ cũng buồn lắm
    1, giầy k còn đẹp như ảnh đâu ạ, cho con gái chừng 2.5 tuổi. những chỗ màu đỏ là dạng da phun nên để trong tủ lâu lâu bỏ ra thấy nó bị tróc ra rồi. mn có sơn móng tay màu đỏ về tô lại cho con gái đi tạm nhé
    2, được 1 mẹ trên này tặng giao lưu nhưng rộng quá, chân 35 k vừa. Mà đôi này cũng sứt sẹo chút roìa, về chắc mất 5k ra hàng giầy dép dán keo ạ :)
    3, cũng như đôi trên ạ
    4, đôi này 35 chuẩn, của tớ. đi bị ngã trẹo chân nên cảm giác gót giầy 1 bên hơi nghiêng thì phải. phần gót trầy xước do trước đi xe số :)
    5, Túi da thật mua của 1 mẹ trên này (mẹ ý bảo thế) mặt trước hơi bị mốc chút, đằng sau chỗ quai hơi rạn . Nói chung ảnh đẹp hơn ngoài ạ.
    7, e túi này đau khổ nhất ạ. hic...mua của 1 mẹ buôn túi trên này,định tặng bà ngoại mà cuối cùng lại thôi, vác ra dùng mấy lần rồi treo 1 chỗ. giờ sờ đến thì han rỉ mấy cái vòng sắt rùi, quai túi cũng hơi xấu nữa. còn quai đeo dài mới nguyên vẫn cất trong ngăn kéo tủ thì phải duyenha182 ord
    8, Lọ phấn rôm loại to, hsd t1/14 thì phải nhưng hôm qua e bóc ra định dùng làm phấn phủ của e, k thành nên tặng các mẹ vây
    9, THUỐC CÁC LOẠI. các mẹ thấy đúng loại m dùng thì lấy nhé, e cũng chả nhớ đc hết td của các loịa đâu. hsd đều còn nhé
    - Kháng sinh Mekocefal 250mg : 10g
    - Thuốc nước đã uống 1/4
    - Thuốc ks Amoxicilin 500mg : 1v 10 viên
    - Thuốc Latanzen 5mg: 1v 10 viên
    - Thuốc Euxamus 200mg : 1v 10 viên
    - kháng sinh bru-cod 1 lọ new
    IV ĐỒ ĐÃ THANH LÝ, ĐÃ TẶNG
    1, E váy nhung đỏ 2 lớp rất xinh nhé, hàng cao cấp TQ ạ. Lớp bên trong là vải thô màu hồng chấm bi. Nặc ngoài áo cổ lọ trắng thì khỏi phải nghĩ. size chuẩn cho gái 1 tuổi nhé, chừng 11kg ok ạ
    2, váy xoè rất yêu nhé, chất vải gì e không rõ lắm nhưng đây là hàng thiết kế, k sợ đụng hàng nhé :)
    3, bộ quần áo nhung tăm mỏng 1 lớp màu vàng gà con xinh xắn, mặc mùa thu với áo dài tay là vừa xinh đấy ạ
    4, body hồng nhạt lót nỉ, dầy và ấm ạ. trẻ con thường không thích đắp chăn, mặc e này đi ngủ vừa ấm vừa tiện, k lo lạnh bụng. e này thì 13kg vẫn vừa đấy ạ
    6, body băng lông thỏ Bunny siêu ấm siêu mềm, 2 lớp rất đẹp nhé. Bộ này e mua đắt ạ. e chụp cận cảnh chi tiết áo rất xinh nhé. cho bé 3-9m ạ
    9, váy xoè thô hoa nhí lót lụa phần thân nhé, mặc mùa thu quá chuẩn luôn. bé 1 tuổi tầm 11kg mặc thoải mái. rất xinh mà e chụp trông chán quá.
    17,quần nhung tím cho gái 2 tuổi, bon chen của 1 mẹ trên này nhưng về con vừa chiều dài thiếu chiều ngang vì bụng nàng bự quá, đến mùa lạnh chắc k ních đc. bé nào 2t nhưng tầm 11kg chắc chắn đẹp. quần có lót nỉ nhé
    1, Áo cotton da cá dầy, hàng HQ chuẩn đấy ạ. Tay lỡ nhé, k phải tay dài suợt đâu. Mặc mùa thu chuẩn luôn. khá mới đấy ạ
    3, quần nhung HQ xịn, dáng rộng măch yêu lắm, lại thoải mái nữa :)
    4, len cổ lọ mềm min, hàng HQ chuẩn ạ. Mặc màu này rất sạch mà cũng manly lắm
    6, áo nỉ mềm tay phối màu xinh
    6, Balo mua hàng XK tồn của 1 mẹ trên này, để quên trong kho lâu quá, giờ lục ra thấy e ấy bị loang màu như hình. hic..đã tặng chị Hanoimoon
    5, body dạng nhung 3 lớp chần bông, cho bé tầm 9 tháng thôi ạ, rất ấm . Màu này con trai có lẽ hợp hơn nhỉ :)
    6,set quần nỉ măc khá rồi, cái màu ghi bị rạn một đoạn chỡ cửa quần, nói chung cho bé mặc lăn lê cho đỡ phí thui. quần xanh thì vẫn ngon lành, quần trắng tặng kèm vì tớ giặt chung quần nò mới mua bị loang màu.
    7, sét 2 áo VNXK xịn, tặng kèm áo cổ lọ.
    11,Áo 3 lớp cotton chần bông xinh xắn, hơi bị rách 1 vết nhỏ xíu chỗ cài khuy ạ.Cái này là hàng Carter's xịn nhé 40k
    12, quần len đen Miki House của Nhật, cạp rất cao mặc đi ngủ thì tuyệt luôn, khỏi lo lạnh bụng 40k
    14,áo nỉ bông ấm lắm, cài khuy 2 bên vai nên rất ôm cổ, thoải mái hơn áo cổ lọ mà vẫn đủ kín 40k còn rất mới

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dnlinh711
    Đang tải...

2. thgau143

thgau143 Thành viên tích cực

Ðề: Con gái xinh, con trai đẹp!Quan trọng là chất và rẻ

me no oi. De cho be nha to bo nhung tam mong mau vang ga con. Ban fix het gia cho to cho be may man. Ban co the chuyen qua cho to vao dc nay duoc khong 188 nguyen trai - thanh xuan, vao gio hanh chinh nhe. thank me no nhieu. Co gi ban pm cho to vao box hoac dt cua to 0984697373

3. dnlinh711

tớ inbox mẹ nó rồi nhé. tks!!!!!

4. dnlinh711

e đến giờ về rùi, hẹn các mẹ mai e up tiếp ạ :)

5. Ngongthui

Ngongthui Thành viên tích cực

3, bộ quần áo nhung tăm mỏng 1 lớp màu vàng gà con xinh xắn, mặc mùa thu với áo dài tay là vừa xinh đấy ạ 40k
    Chị ơi, cho em đặt hàng bộ này nhé chị, chờ chị up thêm hình rùi đặt luôn thể. Bộ này bao cân mặc vừa ah, Chúc chị đắt hàng nhé

6. cherrytomato88

cherrytomato88 Bắt đầu nổi tiếng

đánh dấu bộ nhung màu gà con và váy thô hoa nhí ah

7. ngaMB

ngaMB Bắt đầu nổi tiếng

đồ con gái xinh quá, kết em body băng lông thỏ Bunny của mẹ nó nhưng bé nhà em lại là bé trai, đang hóng chờ ảnh đồ con trai đẹp của mẹ nó. có đồ cho zai 18m trở lên thì mẹ nó ới em nhé :D

8. BoMeyeuMit2012

BoMeyeuMit2012 Thành viên rất tích cực

9. ngocleminh

ngocleminh Thành viên tích cực

Đồ nhỏ quá mình ko bon chen đc rồi

10. MECUONGTHANH

MECUONGTHANH Bắt đầu nổi tiếng

hóng đồ bé trai ..................

11. Mẹ Un In

Mẹ Un In Guest

Đồ của mẹ nó xinh quá.
    Kể có cái to hơn thì tốt. Thích cái váy đầu tiên lắm mà con nhà tớ cũng 11kg rồi.

12. yeu.tretho

yeu.tretho Thành viên chính thức

bộ quần áo nhung tăm mỏng 1 lớp màu vàng gà con xinh xắn, mặc mùa thu với áo dài tay là vừa xinh đấy ạ 40k và áo váy cotton dầy 40k. vàáo váy cotton dầy 40k. body hồng nhạt lót nỉ,để mình 100k nhé,lấy hộ chị hàng xóm.được thì trả lời inbox cho dc mình đến lấy

13. meoconbn2011

meoconbn2011 Thành viên chính thức

đồ của mn đẹp...........................

14. surivanhim

surivanhim Bắt đầu nổi tiếng

hóng thêm váy bé gái rùi đặt lun thể

15. Nguyen danh gia bao

Nguyen danh gia bao Bắt đầu nổi tiếng

áo váy cotton dầy 40k + váy xoè rất yêu nhé, chất vải gì e không rõ lắm nhưng đây là hàng thiết kế, k sợ đụng hàng nhé 90k. 2 cái này để cho mình 100k nhé

16. mehueanh247

mehueanh247 Thành viên tích cực

Đánh dấu theo dõi tiếp mn nhé..........

17. dnlinh711

Tớ vừa up thêm đồ, các mẹ qua ngó nghiêng nhé. Chúc các mẹ ngày mới nhiều niềm vui

18. dnlinh711

E ơi bộ này có mẹ vừa ck lấy rùi. E xem có ủng hộ chị đc món nào khác không nhé. cảm ơn em

19. Tun& Moon

Tun& Moon Thành viên rất tích cực

nhìu đồ đẹp! hóng đồ cho giai chắc cũng nhìu đồ đẹp

20. dnlinh711

mẹ nó đánh dấu nhé, chiều có tg tớ up đồ con trai. tầm 2-3 tuổi mn nhé. cảm ơn đã ghé qua nhà tớ (u)