Hà Nội: THUỐC GIA TRUYỀN -CÚM BÀ BẦU-CÚM BIẾN CHỨNG 3 thag là khỏi*GAN*XOANG*SẢN HẬU*Thủy đậu*Sởi

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi HoangThu_08, 3/9/2013.

1. Mẹ_lily

Mẹ_lily Bắt đầu nổi tiếng

vâng ạ, em sẽ suy nghĩ, vì uống mà có hiểu quả chắc e fai uống 10 thang may ra mới lên cân đc. Trc em uống 10 thang xong lai bỏ chán quá chị a ( 1 thang uống 3 ngày chia 2 lần sau ăn 30p, vì sau 30p nên e toàn quên uống k đúng h , k biet co fai như thế nên k có tác dụng k nữa. fi công 1 tháng trời)

2. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Chị cũng có uống đúng giờ đâu. Khi nào nhớ thì chị mới uống. Nên ko phải lý do này mà ko hiệu quả đâu em ạ. Nếu em uống 10 thang thuốc nhà chị chị chắc chắn em sẽ tăng cân. Chị là người khó tăng , cảm tưởng ko thể tăng được vậy mà còn tăng chông thấy . Chị bảo bố chị cắt thêm cho 1 đợt nữa uống tiếp. Vì cao như chị em mình 53kg rồi mà mặt vẫn chưa béo. Mới thấy vào mông và đùi là chính. Cố uống thêm đợt nữa cho tăng thêm. Em gái gần nhà chị ko? Nhà chị ở phạm văn đồng nếu gần thì cứ qua nhà chị chơi nhé. Bố chị vừa gửi mấy thang mai chị bắt đầu đun uống. Em qua uống thử so sánh sự khác biẹt thuốc trước đây em uống.

3. Mẹ_lily

Mẹ_lily Bắt đầu nổi tiếng

nhà em
    nhà em ở đào tấn c ạ, em uống thuốc còn fai kiêng bao nhiêu thứ nên là ngại lắm , Ăn nhiều mà cứ fai kiêng thành ra k ăn đc ý . vd ăn cay , ăn chua nhiều nó mới ngon mà kiêng thì còn ra cái ji , tóm lại mất hết ngon c ak , nên mỗi lần uống thuốc bắc là cả 1 quá trình đấu tranh tư tưởng

4. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Nói đến kiêng chị mới nhớ ra đợt vừa rồi c quên cũng chẳng kiêng gì. Thuốc bắc kiêng rau muống vì dã thuốc. Kiêng cay nóng. Chứ chua ko phải kiêng chua. Ăn ít ko sao đâu em ạ. Chứ ko phải kiêng quá đâu em.