cach dieu tri benh u mau o tre nho

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Linh_hate, 25/2/2010.

1. Linh_hate

Linh_hate Thành viên tập sự

cam on cac chi. em cug cho chau di kham o benh vien y hoc phong xa quan doi, noi do bao la dap thuoc, nhung be nha em voi khoang qua rong nen ko the dap thuoc. Co le la song chung voi no thoi vi la u phang ma. Co noi noi no la xung huyet mach mau( or di dang mach mau).

Đang tải...

2. Linh_hate

Linh_hate Thành viên tập sự

cam on cac chi. em cug cho chau di kham o benh vien y hoc phong xa quan doi, noi do bao la dap thuoc, nhung be nha em voi khoang qua rong nen ko the dap thuoc. Co le la song chung voi no thoi vi la u phang ma. Co noi noi no la xung huyet mach mau( or di dang mach mau).

3. Roby

Roby Thành viên chính thức

Không biết bệnh này dùng sừng tê giác có chữa được không các mẹ nhỉ? Khổ thân cháu bé!

Linh_hate thích bài này.
  4. bach_duong

bach_duong Bắt đầu tích cực

5. huong8122008

huong8122008 Thành viên tích cực

bé nhà bạn có u máu giống như thế này ko?mình gửi hình đính kèm bên dưới nhé.
    bé nhà mình cũng bị u máu.lúc đầu mình thấy lo lắm,lúc đầu chỉ như những hạt kê nhỏ thôi.sau phát triển lớn dần ra.tháng thứ 5 là phát triển nhanh nhất sau đó chững lại.đến khi bé gần một tuổi thì mờ dần.giờ chỉ còn lại 1 vết mờ mờ ở cạnh rốn thôi.
    bạn thử tìm hiểu xem u máu ở con bạn thuộc loại nào nhé.vì có loại sẽ tự bay mất như của cún nhà mình đấy.
    còn có chỗ có bài thuốc nam chữa u máu này đấy.nếu bạn cần mình có thể cho bạn địa chỉ để bạn hỏi thử.

Attached Files:

Linh_hate thích bài này.
  6. nhosochn09

nhosochn09 Thành viên rất tích cực

bé nhà mình cũng bị ở tay vết nhỏ như con nhà mẹ này,mình cũng ko thấy nó nan rộng ra,mình nghĩ chắc cũng dần dần sẽ hết thôi, nhưng mình khuyên các mẹ hãy cho con đi khám ở viện Xanhpon vì theo mình tìm hiểu và qua một số người mình quen biết thì họ toàn đưa con đến chữa ở đấy,để con mình lớn lớn 1 chút mình cũng sẽ cho đi chưa luôn ,bi giờ con còn bé quá nên tội nó quá,hic,hic thương con ghê,cũng sợ họ làm đau bé nữa...hic...hic. hi vọng các con luôn khỏe mạnh và đáng yêu