Câu Lạc Bộ Những Gia Đình Hiếm Muộn

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi tinababy, 17/1/2008.

1. me.rongcon

me.rongcon Nắng đã lên

Ðề: Câu lạc bộ những gia đình hiếm muộn

Xin chia sẻ cùng các mẹ, mình làm trong ngành và cũng gặp rất nhiều gia đình có hoàn cảnh thế này, mong các mẹ luôn vững niềm tin vào tương lai, có mẹ lấy chồng 10 năm sau mới có con đấy. Mình thấy nhiều người sử dụng sữa ong chúa hỗ trợ khoản này đấy mẹ nào chưa dùng thì dùng thử xem sao.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

tinababy thích bài này.
  2. mirabelle

mirabelle Man plan, God laughs!

Mình vừa đọc 1 topic ở WTT " cầu con ở chùa Ngọc Hoàng" thấy rất nhiều vc hiếm muộn đi cầu con ở chùa Ngọc Hoàng - trong SG đều được toại nguyện hết đó. Các chị em thử đi chùa cầu con xem sao. VC mình cũng đang mong con và lần tới muốn đi chùa cầu con đây. Đây là link topic, các chị em ghé đọc để sốc lại tinh thần nha, biết đâu thiên thần sẽ sớm gõ cửa đó, vấn đề tâm linh ko thể lý giải được đâu mà.
    http://www.*********/forum/f189/cai-u-con-oi-chui-a-ngoi-c-hoai-ng-615040/

tinababy thích bài này.
  3. cu ben

cu ben Thành viên tập sự

chao cac ban minh la nguoi moi ,minh cung lap gia dinh duoc 9 nam roi va lam ivf 3 lan deu that bai ,minh dang lam lan t4 ,khong biet nhu the nao minh cung hoi hop lam......chuc ca nha minh co nhieu niem vui nhe

tinababy thích bài này.
  4. muathubuon1223

muathubuon1223 Thành viên tập sự

chào cả nhà. Mình vừa bi thai lưu cũng được 5 tháng rồi mà chưa có bầu lại. lúc đó minh có bầu được 6 tháng rồi. nên giờ mình muốn di khám có ai biết địa chỉ bs giỏ ở Hà Nội thì cho minh biết với. mình o cầu giấy. cảm ơn cả nhà nhiều.

5. trangdung68

trangdung68 Con ơi!về với Mẹ nhé Con

thật khong mẹ nó. cho em xin ít kinh nghiệm mẹ nó ơi, em đang mong con lắm ạ. em lấy chồng được 2 năm, giờ em vần chưa có, em bbij viêm lộ tuyến tử cung, mà giờ không biết phải làm sao? chữa chạy đủ kiểu. em quá mệt mỏi, nản lòng, chông em bảo không phai suy nghĩ nhưng, làm sao ma không suyy nghĩ được cơ chứ ? mẹ nó giúp em nhé . E rất cảm ơn mẹ nó

6. trangdung68

dạ Em vừa đọc hết 9 trang, mà long em vừa vui vừa buồn, sang tuần em sẽ đi khám 1 bác sĩ làm ở PS HN và em cũng mong vì chồng em làm trưởng họ của 1 nhà danh giá, tri thức, và em không muốn bị chửi 1 cách học thức, chắc các mẹ hiểu những lời ra tiếng vào phải không ạ, vợ chồng em luôn động viên nhau, hãy cố lên, con cái là của trời cho, hãy sống để các con có phúc hướng sau này, Em mong cho các mẹ có những điều mong muỗn như em sẽ đậu thai càng sớm càng nhanh càng tốt ạ. và xin ông trời rủ lòng thương ạ !!!!!!! các mẹ hãy cố lên, không có gì là không thể làm được ạ !

7. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Chào cả nhà, mình lập gđ 1 năm nhưng chưa có em bé. Cũng đi khám đủ nơi nhưng nguyên nhân là ax có quá ít tt :( hầu như chỉ 1 vài con. Có bạn nào vào trường hợp của mình ko? nếu có thì cho mình xin ít kinh nghiệm chạy chữa nhé. Hiện nhà mình đang uống thuốc đông y phải uống hết 30 thang thì mới đi khám lại được

8. ngodong9

ngodong9 Đặc sản Nghệ An

Giờ mình mới thấy topic này
    Mình cũng cưới chồng từ năm 2007 tới giờ là cái tết thứ 5 năm rồi chưa có tin gì
    bạn bè ai cũng đề huề về chơi tết lại càng tủi thân
    giờ bước sang cái tuổi 32 rồi mình cũng đang chán đây
    rất muốn ai đã thành công cho mình xin í kiến nhé

9. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Chị ơi nguyên nhân của nhà chị là gì? tết này về quê cũng tủi thân quá ah bọn em ún nó đề huề hết mà mình nhiều tuổi rồi mà mãi chưa thấy tin tức gì cả :(

10. trangdung68

đọc những dòng tâm sự đầu năm mà không hết khỏi buồn trong lòng, em đang chữa bệnh viêm lộ tuyến, em kiêng khem hết tháng, em lại chienieens đấu tiếp hy vọng năm nay vả nhà mình tìm được bài thuốc hay, tìm được bác sĩ giỏi, đê các mẹ sớm sinh quý tử, chúc các mẹ sẽ có niềm vui mới, nhứng lời động viên tốt nhất đến với cac mẹ

11. nguyenhongpt

nguyenhongpt Giáo viên dạy trang điểm

Chào 2 bạn mình biết 1 số thông tin có thể chia sẻ với các bạn.
    Mình có anh họ trường hợp giống ax nhà bạn , và 1 số bạn bè đã từng chữa bệnh ở chỗ Bác sĩ Lâm ở ngay thôn Nhân Mỹ Mỹ Đình, bà đã lớn tuổi, có nhiều kinh nghiệm chữa vô sinh, các bạn đến đó khám thử xem.

Chúc các bạn sẽ đạt được ước nguyện của mình nha!

12. hung ha

hung ha Thành viên tập sự

mình SN 1977,lấy chồng được 5 năm, lần đầu tiên mình có là trước khi cưới nhưng bị xảy, trước tết năm 2012 mình lại có nhưng cũng bị xảy, mình đang nản quá. Chưa biết phải làm sao, mình thỉnh thoảng lại nói với chồng, kế hoăch năm 2012 E sẽ có con, nếu ko có thì vợ chồng mình ai đi đường nấy.Nói vậy thôi chứ, vẫn phải cố gắng để có em bé gọi mình bằng mẹ do mình sinh ra. Nhưng sao mà vẫn thấy khó quá.
    Mình ở Hà Nội bạn nào có địa chỉ hay mách mình với. Mình cũng đang định đi làm TTNT, nhưng nhiều người khuyên ko nên, nhiều người khuyên nên làm....Nói chung mình rất mong có bé mà bây giờ không biết phải làm sao

13. trangdung68

các mẹ ơi hãy tham gia câu lạc bộ Săn rồng y, ở bên này các mẹ rât tốt dậy mình nhiều cách để hỗ trợ . như tình ngày rụng trứng, xem tuổi để sinh con trai .... vân và vân . em rất vui và thoải mái tư tuỏng khi tham gia diễn đàn này ạ , em thì chua có, em đã lấy chồng 2 năm, em đang chữa, và các bác sĩ hiếm muộn cực kì tin cậy ạ.387 kim ngưu Bác Phạm đình Dũng ( tây y) ,639 hoàng hoa tham ông Trí ( đông y ) em kết hợp cả đông y và tây y. các mẹ trên room này chữa và đã khỏi và có con bình thường các mẹ ạ

14. adongfurniture

adongfurniture www.thietbinhatam.net

Hôm nay mới biết đến hội nhà m, các mẹ cho e tham gia với nhé. Em lấy chồng đc gần 2 năm rồi, 1 năm đầu thì vc e kế hoạch = phương pháp tự nhiên vì e còn bận học. Sau đó e thả đến nay 8-9 tháng rồi mà chưa dính :( cách đây 3-4 tháng vc chị gái xã e có kéo qua nhà ông lang Nhật (con cụ Kim Bảng đã mất) bắt mạch và cắt thuốc, lúc ấy vc e mới thả có mấy tháng nên cũng ko nóng vội nhưng chị gái rủ nên cứ đi cho biết. qua đó ông lang bắt mặt và nói e nội tiết kém, trứng xấu, vòi trứng phải hơi tắc. Chồng e thì nóng trong (cái này chuẩn) nên tt hơi yếu 1 tý và bảo vc e cắt 30 thang thuốc uống 1 tháng nhưng vc e cắt có mỗi người 15 thang uống thử thôi. Sau về sắc uống hết 15 thang tháng đó thả e cũng ko dính, mà e thì rất chịu khó tẩm bổ cho xã = thịt bò, giá và hải sản. e có dụ xã đi xn TDD để xem kq ntn nếu chất lượng kém quá ko bổ sung = ăn đc thì phải bổ sung = thuốc, xã cũng ok rồi nhưng lại lần chần (chắc tâm lý sợ là lỗi tại m) thế là tháng này e đi soi trứng, kq trứng và niêm mạc của e rất đẹp. Em đang đợi kq tháng này nếu ko đc nữa thì xã e buộc phải đi xn TDD và e nghĩ e cũng phải đi chụp TCVT các mẹ nhỉ :( mẹ đẻ e đi coi bói từ lâu rồi ngta bảo tuổi vc e xung nhau nên khó có con e cũng chẳng biết ntn nữa haizzz

15. nhimxinh2012

nhimxinh2012 Bắt đầu tích cực

Hãy tự tin lên. Chúc bạn thành công !

16. nhimxinh2012

nhimxinh2012 Bắt đầu tích cực

Xin chào cả nhà ! các mẹ hãy uống nước đậu nành xem sao ? nhớ là đậu tương hạt nhé ngâm nước từ tối ,sang hôm sau say rồi lọc lấy nước, cho vào nồi đun nhỏ lửa khoảng 15p rồi uống ( uống thay nước cang tốt đậu ành rất tốt cho nữ giới nó làm tăng hooc mon tự nhiên) chị gái mình uống 3 tháng liền vừa rồi làm TTON được rồi nhé , Chúc các mẹ thành hạnh phúc và sớm có baby

17. zetafashion

zetafashion

À, anh trai mình lấy vợ 9 năm ko có con, chạy chữa khắp nơi, sau đó làm thủ tục cưới lại (vẫn với vợ hiện tại :)) thì 1 năm sau có con. Lạ thật !

Có mẹ nào đã cưới lại chưa?

18. isana2010

isana2010 Thành viên tích cực

Giờ mình mới đọc đến topic này...
    Buồn...
    Ngày hôm qua là mốc đánh dấu năm thứ 7 của vợ chồng mình...Bạn bè mình đứa nào cũng 2 nhóc đề huề, gặp thấy tủi, nhìn thấy thèm mà cũng chẳng biết làm thế nào...Đi khám các kiểu thì ko tìm thấy nguyên nhân, làm IUI 4 lần chưa đậu, mổ nội soi thăm dò 1 lần ko tìm được nguyên căn, đang chuẩn bị lên dây cót tinh thần để làm TTON...

19. nhokcoi89

nhokcoi89 Thành viên nổi tiếng

mẹ nó giống e :( chắc mấy nữa fai đi khám xem tn .

20. Mua.nho.anh

Mua.nho.anh My(83)- 0914 83 06 83

giờ e mới thấy hội này, e tham gia với, e sinh năm 83, lấy chồng gần 1 năm rồi, 1 lần sảy tự nhiên, giờ thì đang ngoài tử cung chờ mổ, bùn lắm ạ, cứ nhìn thấy ai bụng bầu là e muốn ứa nước mắt, sao muốn có con lại khó thế hả các chị!!???