Hà Nội: THANH LÝ TÁO XANH NINH THUẬN, 20K/Kg SHIP TẬN NHA, 18K/Kg ĐẾN CỬA HÀNG LẤY

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi ruaruanhi, 3/10/2013.

1. ruaruanhi

ruaruanhi Thành viên rất tích cực

e chào các chị ạ
    tình hình là chị gái e đang nhờ em giới thiệu đến các chị táo xanh Ninh Thuận ạ. Bình thường thì chị em vẫn bán ở cửa hàng nhưng Vừa rồi chị ấy có nhập 2 tạ táo liền, Vì số lượng lớn quá nên e lên đây thanh lý bớt giúp c ạ, Giá e bán la 18k/1 kg khi các c đến cửa hàng mua và 20k /1kg khi e ship đến tận nhà. Hoan nghênh các c đến thăm quan và mua sắm tại cửa hàng ở Định Công và Linh Đàm ạ/
    Đây là link trang web cửa hàng ạ, Hằng ngày các chị có thể vào mua và đặt hàng
    http://thucphamngonsach.com/
    e cảm ơn các chị nhiều ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ruaruanhi
    Sửa lần cuối: 18/1/2015
  2. huongnt8

huongnt8 Bắt đầu tích cực

Ðề: THANH LÝ TÁO XANH NINH THUẬN, 20K/Kg SHIP TẬN NHA, 18K/Kg ĐẾN CỬA HÀNG LẤY

Táo ngon ko mẹ nó?nếu táo ngọt thì mai ship cho mình 2kg toi 109 trần hưng đạo nhé(chỗ gần ga Hn ấy).nếu kô ngon thi thui a.sdt 0976.75.0976

3. mẹ đô la

mẹ đô la Bắt đầu nổi tiếng

htrc e đọc bài báo bảo là táo xanh loại nhỏ này ở Vn mình k có , toàn của tàu đóng mác Ninh thuận , chẳng biết tn mà lại rẻ thế

4. ruaruanhi

ruaruanhi Thành viên rất tích cực

me no mua ngoai cho thi e ko dam bao ak.chu cua hang nha e thi me no cu yen tam.tao an toan chu cung ko phai tao binh thuong dau me no nhe.

Sửa lần cuối: 4/10/2013