Bột sắn dây quê, nguyên chất, đảm bảo chất lượng - thức uống bổ dưỡng giải nhiệt rất tốt

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi loandt, 9/3/2010.

1. loandt

loandt Thành viên tập sự

Chào các mẹ! hôm nay em muốn cung cấp cho các mẹ 1 thức uống giải nhiệt rất tốt cho mùa hè này và đặc biệt là những người bị nóng trong đó là: BỘT SẮN DÂY! Với phương châm: Uy tín - Nhiệt tình - Chất lượng .. Rất mong các mẹ ủng hộ

Nhà em lấy bột sắn ở quê ( Hưng Yên) do chính bác em làm, mọi năm em ăn thấy rất ngon nên năm nay quyết định nhắn bác làm thêm để em mang lên đây bán cho các mẹ ăn thử. Bột nhà em cung cấp cho các mẹ là loại bột ngon nhất, đảm bảo 100% nguyên chất! các mẹ cứ ăn thử sẽ biết ạ! đây là lần đầu tiên em bán hàng nên hơi lúng túng chẳng biết quảng cáo thế nào cả, các mẹ cứ mua thử bột sắn của em sẽ rõ chứ quảng cáo ngon tới cỡ nào mà không thử cũng không thể biết được ạ!
    Các mẹ cứ yên tâm là bột sắn của em là do chính bác em làm nên em sẽ đảm bảo chất lượng ạ!

Bột được ướp hương hoa bưởi thơm và ngon.
    Bột Sắn Dây có tác dụng thanh nhiệt, trừ phiền: dùng cho những người có chứng phiền nhiệt, miệng khát, ban nhiệt. (những người có chứng nóng trong).
    Cảm nắng, sốt nóng, nhức đầu, khát nước, có mồ hôi, nóng ruột, Vùng ngực bụng nóng cồn cào, khát nước, Ngộ độc thức ăn, đại tiện ra máu do ăn phải đồ nóng, độc, Ngộ độc rượu (uống quá nhiều rượu khiến tỳ vị thương tổn, khạc hoặc nôn ra máu, người phát sốt, tiểu tiện đỏ):

Các mẹ đặt hàng em trên topic là tốt nhất, hoặc sms vào sdt của em : 0904 499 788 hoặc YM: sunnygirl101081

Giá: 100k

Em sẽ freeship cho 10 mẹ đầu tiền mở hàng và ăn thử với bất kì số lượng nào, và với giá hữu nghị là 95.000 đ/ 1kg
    mong các mẹ ủng hộ
    Các mẹ dùng bột sắn của em thì nhớ viết cảm nhận để em biết nhé!
    Cảm ơn các mẹ nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi loandt
    Sửa lần cuối: 11/3/2010
  2. Billthoi

Billthoi Thành viên tích cực

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=112589

Cho chị order 1 kg, Chủ nhật tới đi play date thì mang cho chị nhé

Ok bác, hôm đó em sẽ mang ạ! thanks! khách hàng đầu tiên :D

Tôi cũng đặt 1kg. CN này mang đi nha. Chúc bà buôn may bán đắt nhá

Ok, thanks bà tui sẽ mang đi cho bà. Hẹn gặp CN tới nhé!
    Up phụ mẹ Cu Tí nào..................

Oạch,cho tớ 1kg nào,có kịp nằm trong diện KM không nhỉ :)

Kịp chứ :D sáng nay xin nghỉ làm buổi sáng, tớ vừa về lấy bột sắn lên tới nơi đây nè! mở mạng xem có order nào mới không :D, cậu lấy luôn chiều nay chưa để tớ mang đi cho :p

Thanks bác :D mấy hôm tới nóng ủng hộ em đê :D
    Ok, đã có bột rồi, tối nay chị sẽ ship cho em.
    Buôn bán đắt hàng phết nhở. Chúc em chóng hết hàng nhé :D.

Thanks bác :D, có mọi người vào ủng hộ là vui rồi chị ạ!
    cho em 1kg nhé.càng sớm càng tốt ạ.thanks chị.ship cho em tầm tối nhé.địa chỉ em pm cho chị rồi đấy.

Last edited by a moderator: 10/3/2010
  3. tomyeucuame

tomyeucuame CLB Dê 79

Hấp dẫn ghê, chúc em đắt hàng nhé, up ủng hộ mẹ Cu tý nào. :wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave:wave

loandt thích bài này.
  4. loandt

loandt Thành viên tập sự

Thanks! khi nào có nhu cầu bác ủng hộ em nhé!