Toàn quốc: Shop Bông-ken SALE 50% TOAN BO QUAN AO HE/DONG, DO CHOI, DO COMBI

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi poem, 11/3/2010.

1. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

CÁC MẸ THÂN,

Đợt này do em quá bận việc gia đình, không sắp xếp được thời gian nên đành phải tạm nghỉ hàng, dù các chị em thân thiết đã động viên rất nhiều. Để dọn nhà cho gọn, em sẽ tổng thanh lý tất cả mặt hàng còn lại của shop với mức 50% giá gốc (thấp hơn nhiều so với giá vốn để giải tỏa mặt bằng nhanh nhảu). Áp dụng cho tất cả quần áo, cả xuân- hè-thu-đông, đồ chơi và đồ dùng em bé. Hàng thanh lý cảm phiền các mẹ không đổi hoặc trả lại giúp em. Rất mong các mẹ ủng hộ em nhiệt tình.

P.S: Em sẽ cố gắng mở lại sớm nhất có thể để phục vụ các khách hàng thân thiết của Bông - Ken shop suốt thời gian qua.

Địa chỉ mua hàng:
    Các mẹ đi kịch ngõ 55 Lê Đại Hành, sẽ thấy cổng một công ty xây dựng, giao thông rất to là CTY 208.
    2. Các mẹ đi thẳng vào trong công ty, đi qua cổng thường trực thì rẽ tay trái.
    3. Rẽ phải hai lần, sẽ thấy 1 sân to. Nhà tớ là nhà số 26B (Thi).

Mob của tớ: 0904 14 7651. Trước khi qua, các mẹ cứ alo là chắc chắn nhất, kẻo lại mất công đến mà lại ko gặp. Hoặc các mẹ có thể chat với tớ theo nick YM: Maicamthi
    - Với các mẹ mua hàng online, các mẹ có thể CK trước cho em theo SỐ TK VCB TW: 001100 143 7770. Tên chủ TK: Mai Cầm thi. E sẽ ship = dịch vụ của GNN, người nhận trả ship. Hoặc với các mẹ ở HN có thể lựa chọn hình thức thanh toán trực tiếp với xe ôm ship hàng. Tuy nhiên e cũng cần nói rõ trước là nhà e ko có nhân viên ship hàng chuyên trách nên ko thể ship với mức phí 10-15k đâu ạ. Xe ôm mạn trên vincom có giá rất đắt, nhảy lên xe là mặc định 15k rồi, hic, còn đường xa thì họ toàn tính trung bình 5k/km. Thế nên em rất khuyến khích các mẹ đến tạn nơi xem và mua hàng ạ. Còn mẹ nào mua onl thì cũng thông cảm giúp em, chứ em ko được mon men tí gì từ tiền ship đâu ợ.

Link xem hàng: http://www.facebook.com/media/set/?set=a.274088815937462.76037.100000090370446

http://s304.photobucket.com/albums/nn172/poemxinhdep/#!cpZZ1QQtppZZ16
    [

Xem thêm các chủ đề tạo bởi poem
    Sửa lần cuối: 14/9/2011
    trangx, carot47Axon_Edwards thích.
  2. cốm ơi

cốm ơi Thành viên tích cực

chúc mừng nhà mới em Thi nhé!!! Tiếc là ko gần cơ sở 2 để thưởng thức cây nhà lá vườn của em rùi.. lại phải lọ mọ qua nhà già Ly thoai :) chúc nhà cao cao cao cao mãi :p

3. sushi1

sushi1 Thành viên rất tích cực

chị ơi, mấy đồ chơi như ốc sên, cột thả bóng Timmy có ko chị??
    Đồ Vtech có cái xe tập đi ko ạ

4. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

Giới thiệu về các dòng xe đẩy Combi nhà tớ đang có:

SJ-8EX
    Thích hợp với bé từ sơ sinh đến 36 tháng.
    Trọng lượng xe : 5,7kg.

Đặc điểm nổi bật : Xe định hình 3 góc cân, có thể gập gọn được, trọng lượng xe nhẹ- có thể xách đi dễ dàng. Độ ngả lưng từ 110 độ đến 170 độ, điều khiển tùy ý.
    Bạt trùm kín xe, chống tia tử ngoại. Thiết kế bạt trước xe là lưới thoáng khí, giúp bé nằm trong xe luôn được dễ chịu.
    Bánh xe lớn cả trước và sau.
    Ngoài ngăn đựng đồ phía dưới gầm xe, còn có thêm túi riêng đựng bình sữa, khăn ướt... cho bé.

Combi SK-3R

Trọng lượng xe : 7,3kg.
    Thích hợp với bé từ sơ sinh đến 36 tháng tuổi.

Đặc điểm nổi bật : Tay đẩy 2 hướng, có thể tùy chuyển trước sau. Độ ngả lưng lên đến 170 độ, hoàn toàn thoải mái cho bé khi nằm. Ngăn để đồ dưới gầm xe rộng. Bạt trùm xe kín chống tia tử ngoại, giữ cho bé được yên giấc ngay cả khi ngoài đường ồn ào. Lưới trước thoáng khí.

Khay để đồ ăn đằng trước, tiện lợi khi cho bé ăn dặm.

LK-2DX:

xe siêu gọn nhẹ thuộc dòng QuicKids, dành cho bé từ 6 tháng đên 3 tuổi, 4.7kg; độ ngả lưng 155 độ ( như độ ngả thấp nhất của ghế rung cho các mẹ dễ tưởng tượng ), gập làm 4 so với lúc mở xe ra- mẹ khoác trên vai xách thoải mái; bạt trùm chống tia tử ngoại, bánh xe chống xóc.

Ngoài ra, Nắng shop còn có cả xe tập đi của Combi, bát ăn dặm, thìa ăn dặm, cốc tập uống nước, địu, bộ tập ăn đũa, set thìa/dĩa/đĩa ăn, set ăn dặm to hình gấu pooh của Combi nhé.

Sửa lần cuối: 29/3/2010
  5. MeMitMuot

MeMitMuot Thành viên tích cực

Em gái ơi, bao giờ bên em mở hàng để chị dẫn mấy bạn nghiện shopping đến. :D

6. sushi1

sushi1 Thành viên rất tích cực

úi, ốc sên có ah, em thề là chị Nắng mà ko để phần cho em con ốc sên là em.....từ mặt :partyman:
    cơ khổ, các bác cho ngày xả hàng đi, cứ để e 5' lại F5 1 lần ngóng dài cả cổ

7. sumo&co

sumo&co Thành viên tích cực

Chúc poemxinhdep đắt hàng nhá. Chị thì chị chỉ qua CS1 đc thui vì gần nhà. Dưng mà lúc nào CS1 hết sz là gái vữn phải ưu tiên chị nhá.

8. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

Một số mẫu quần áo cho các bé, hàng xuất Nhật, xuất hàn, xuất Pháp, xuất Anh, xuất... khắp thế giới. :D. Chất vải mê cực.

1. Giày, sandal xuất Nhật:

2. Sandal snoopy cho các gái nhơn nhớn, có chiều dài chân 18,5-19 cm:

3. Giày tập đi Mexx cho các bé < 1T:

Sửa lần cuối: 29/7/2010
  9. me_betron

me_betron Thành viên tích cực

Up chúc mừng nhà mới nhé! Giờ thì sẽ xem xét thái độ ứng xử gái già Ly rồi mới phê duyệt cho phép gặp mẹt mình hay ko nhá nhá.

Ke ke. Nói ở đây chắc gái già đấy ko biết đâu nhỉ?

10. sumo&co

Nài, chị bảo nài, gái xem cái set 3 món í mà nếu có sz7T phần chị 2 set nhá. Hic, chị bon chen nhà C&L mà k đc. Thấy các nàng có chị mừng hơn bắt đc vàng đấy. Cơ khổ, sắm đồ 2 giai nhỡ đấy rất chi là khó. Mà sắm cho em MÍt nhiều thì nó lại kiện là chỉ yêu em thôi. Đấy là gái già này phải nhịn toàn tập đấy nhá. May mà đẻ xong còi lại hoàn còi nên có cớ để nhịn ... Chị đã phải nhịn rồi mà các gái để chị tay không là chị k biết đâu đấy nhá ...

11. Lady_orchid

Lady_orchid Thành viên chính thức

Mừng quá cơ sở 2 này ngay gần cty e, chạy qua lúc nào cũng đc. Dưng mà vẫn mún đến tổng hành dinh để còn giao lưu với gái Nắng thân iu của em cơ :D :D :D

12. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

@me betron: radar của gái già ý nhạy lắm chị ơi, huhu. Đi lấy hàng cũng thế, gái ý toàn mò ra những chỗ giời ơi đất hỡi ko tưởng được, ví dụ như căn hộ chung cư tầng thứ 17 chẳng hạn. Dã man lắm.

@ Chị Giang còi: Áo này cất ở nhà Ly hay em cất giúp chị nào chị yêu? Set này bọn em có từ đợt trước tết mà, nhưng các mẹ giao buôn nhanh tay quá. Chả còn hàng để các mẹ đến bon chen mua lẻ nữa. Lần này bọn e phải nhập thêm theo order của mọi người đấy chứ.

Sửa lần cuối: 11/3/2010
  13. Axon_Edwards

Axon_Edwards Thành viên rất tích cực

Ái chà , vào ủng hộ cái nào. :)

14. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

Thế thì gái cứ qua cs 2 xí hàng trước cho chắc ăn rồi hôm nào rảnh rỗi thì đến cs 1 ngồi buôn cho nó thoải mái, ko phải mắt trước mắt sau dòm đồ nữa, :rock::Cuoi

@Xồng: Oài, welcome mẹ nó vào nhà tớ nhé. Ko dám quảng cáo trong hội chuột vì sợ spam. :D. Hôm nào rảnh qua nhà tớ chơi đi.

15. sumo&co

Tất nhiên là CS1 roài cô poem ah. Chứ mà gái cất chị lại nhờ quả "đen" cầm về thì nhiều chuyện lắm, quả "đen" đấy cứ như bố chồng í ...

16. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

Vâng ạ, e cũng sợ quả đen ý lắm. Mình giao hàng mà hắn cứ quàu quạu như kiểu mình lừa xiền vợ hắn ý. Hic hic.

17. trangttda

trangttda Thành viên rất tích cực

Thi đồ cho Bon về ( áo size 18m-2t, quần 18m) thì cất hộ tớ nhé, rồi tớ phi qua lấy, may mà gần cơ quan tớ, à mà hỏi Ly xem có váy nào tớ mặc vừa thì cầm về đấy hộ tớ nhé, thanks nàng :D

18. poem

poem Bắt đầu nổi tiếng

vâng, các mẹ cứ để lại order trên này, để e tổng kết ra giấy rồi e xí trước chỗ gái già cho nhá.

19. HoangPhong

HoangPhong Thành viên rất tích cực

Tình hình thế này chắc mình lượn sang cơ sở 2 cho nhanh, vì Lê Đại Hành thì ngay gần cơ quan, chứ nhà cô Nắng thì xa xôi quá hehe, đỡ mất công gửi bác Minh rồi lại quên quên nhớ nhớ, cô Nắng nhỉ :)
    Thi ơi chị hỏi tí (chắc xưng chị được vì chị cũng hơn cả tuổi Nắng, ngẫm lại mình thấy tủi thân quá vì như cô Nắng đã bị gọi là già rồi): đồ chơi Fisher Price có 2 món này ko hả em: ô tô to đùng mở ra thành cái bàn với các dụng cụ sửa chữa, và cái thảm để vẽ, có kèm bút vẽ đổ nước vào là vẽ được và sau đó 1 phút là tự khô.

20. sumo&co

Mà chị nói nhỏ thêm với gái nài: Gái ém hàng ở CS1 cho chị tiện đường lấy dưng mà thiệt hại thì gái tính theo giá đã giảm ở CS2 cho chị nhá.:axe::finga: