Mẹ nào cho con uống Bellamy's Organic cho mình hỏi?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi ME GIA HUY, 14/3/2010.

1. ME GIA HUY

ME GIA HUY Bắt đầu tích cực

mẹ nào cho con uống Bellamy's Organic rồi cho mình biết thông tin với. Con mình 7 tháng nhưng lười ăn sữa lắm, mình đang định đổi sữa cho con, thấy trên báo nói về sữa này mình đang định mua nhưng muốn tham khảo thêm những mẹ đã dùng sữa này. Giúp mình nha. Trước con mình uống Meiji Nhật

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ME GIA HUY
    Đang tải...

2. Ms.linhlam

Ms.linhlam

em thấy bà chị sống bên Úc khen sữa này lắm,các bs bên đó cũng khuyến khích dùng sữa này chị ạ

3. Cỏ Lưu Ly

Cỏ Lưu Ly Thành viên chính thức

Ðề: Mẹ nào cho con uống Bellamy's Organic cho mình hỏi?

Bellamy' Organic có nguồn gốc từ sữa bò tươi nguyên chất, được chứng nhận Organic là sản phẩm có chất lượng cao và hoàn toàn siêu sạch.
    Bellamy' Organic giàu đạm, axít béo không no và cao năng lượng, cung cấp đầy đủ các vitamin và khoáng chất phù hợp cho sự phát triển của trẻ.
    Sữa có vị ngọt mát, dịu nhẹ như sữa mẹ nên các mẹ hoàn toàn yên tâm trong việc giữ gìn răng cho bé. Mình làm bên đơn vị chuyên nhập và phân phối độc quyền sản phẩm trên và cả 2 bé nhà mình đều đang sử dụng. Bạn hoàn toàn có thể yên tâm tham khảo và lựa chọn cho e bé nha

4. huongthanh08

huongthanh08 Thegioisuatot.vn

nhiều loại sữa quá ko biết lựa chọn tn cả mn à, mình cũng chưa tham khảo thêm về sữa này vào đây xin các mẹ ít kinh nghiệm