Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 21
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 5 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Lam toc xoan dep o dau

Minh dang muon di lam toc uon song to, ben, cat toc dep, uon phan duoi thoi. Toc minh thang, rat dai. Truoc minh cung lam o Nhung Blue Tran Xuan Soan hoac Chien Ngo Thi Nham thi phai. Nhung 3 nam nay thi khong lam nen khong biet gi nua. Cac me tu van gium nhe. Cam on nhieu nhieu.

Các đề tài tương tự:

2. Người dưới đây đã cám ơn charmingme về bài viết hữu ích:

nguyethoa (11-02-2012)

Click:

Cám ơn
    2,348
    Được cám ơn 1,551 lần trong 1,287 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

bạn nên làm ở Oanh Hường bà triệu, gần hiệu sách, hình như là 64 bà triệu thì phải, gần ngã tư bà triệu, trần hưng đạo ấy

Click:

Cám ơn
    49
    Được cám ơn 44 lần trong 41 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi charmingme View Post
    Minh dang muon di lam toc uon song to, ben, cat toc dep, uon phan duoi thoi. Toc minh thang, rat dai. Truoc minh cung lam o Nhung Blue Tran Xuan Soan hoac Chien Ngo Thi Nham thi phai. Nhung 3 nam nay thi khong lam nen khong biet gi nua. Cac me tu van gium nhe. Cam on nhieu nhieu.
    c có thể đến Viện tóc Hằng ở đối diện Văn Miếu nhé, đẹp và giá cả vô cùng hợp lý, tóc e lam ở đó và không hề vuốt gel mà vẫn ok, dù là làm tay.
    Nếu thích làm xoăn máy c đến Hòa Ân ở Lý Nam Đế, e k nhớ địa chỉ nhưng ở gần cuối phố đoạn cắt Trần Phú nhé!

Yêu con nhấ
    t trên đời!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

mấy bà này ? cai topic sức khỏe zô đây bàn chuyện ép tóc( đã sửa sr mọi người)

thay đổi nội dung bởi: nhớ con lắm, 03-22-2010 lúc 06:54 PM

Click:

Cám ơn
    241
    Được cám ơn 302 lần trong 129 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình biết mọi người đăng nhầm mục nhưng có nhất thiết phải nói như bạn nhớ con lắm ko? Có nhiều cách để góp ý cơ mà, mạng tuy là ảo nhưng để nghị bạn nói năng cho cẩn thận, em đề nghị Mod cảnh cáo bạn này và xóa bài đấy đi, thật ko thể chiu được.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9,853
    Được cám ơn 6,503 lần trong 4,109 bài
    Blog Entries
    6
    Điểm đánh giá
    39 (100%)

Trích Nguyên văn bởi nhớ con lắm View Post
    mấy con lồn ngu như chó ? cai topic sức khỏe zô đây bàn chuyện ép tóc
    Bạn này đang là sinh viên đã có bé và nuôi con 1mình, vừa đọc bài trước của bạn thấy hỏi về chăm sóc bé mình đang tìm tài liệu để cmt xem có giúp gì cho bạn không; nhưng thấy cách bạn viết bài rất không rõ nghĩa, mà bài này lại nói năng rất không ra sao cả.
    Nếu bạn không cẩn thận thì sẽ không có chỗ trong diễn đàn trong sạch này được rồi. Mod sẽ band nick vĩnh viễn đấy, mà các mẹ cũng ko có cảm tình mà chia sẻ với bạn đâu.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi civil_huyen View Post
    Bạn này đang là sinh viên đã có bé và nuôi con 1mình, vừa đọc bài trước của bạn thấy hỏi về chăm sóc bé mình đang tìm tài liệu để cmt xem có giúp gì cho bạn không; nhưng thấy cách bạn viết bài rất không rõ nghĩa, mà bài này lại nói năng rất không ra sao cả.
    Nếu bạn không cẩn thận thì sẽ không có chỗ trong diễn đàn trong sạch này được rồi. Mod sẽ band nick vĩnh viễn đấy, mà các mẹ cũng ko có cảm tình mà chia sẻ với bạn đâu.
    tui nuôi con 1 mình hồi nào , đọc rõ rồi nói nha'

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9,853
    Blog Entries
    6
    Điểm đánh giá
    39 (100%)

tui nuôi con 1 mình hồi nào , đọc rõ rồi nói nha'
    Dạ, xin lỗi chị, em già nên đọc hiểu rồi lại thành nhầm ạ, nhưng giọng văn chị thế này em cũng không biết là có ai lại không nhầm giống em không?

các chi nào có kinh nghiệm cho em hỏi ? con em đã được gàn 1 tuổi nhưng chi được có 8kg nên cháu rât nhỏ gầy . hôi me nó sinh nó được 3,5 kg chưa mặc đồ . đén tháng thứ 8 đên giơ đã 1 tuổi chau nằm yên 8 kg . vì phải mổ đẻ nên mẹ của bé phải uống và tiêm kháng sinh nhiều . liệu sử dụng kháng sinh như vậy có ảnh hưởng đến bé không? bây giơ có nên chó bé giảm bú sữa mẹ không ? dinh dưỡng để dảm bảo cho cháu cần chế độ ra sao ?
    em đang là sinh viên lại làm cha nên không biết gi nhiều mong các chị chỉ giáo giùm em thank
    Link của chị viết bài đây ạ:

http://www.lamchame.com/forum/showpo...01&postcount=1

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9,853
    Blog Entries
    6
    Điểm đánh giá
    39 (100%)

Trích Nguyên văn bởi suakute View Post
    c có thể đến Viện tóc Hằng ở đối diện Văn Miếu nhé, đẹp và giá cả vô cùng hợp lý, tóc e lam ở đó và không hề vuốt gel mà vẫn ok, dù là làm tay.
    Nếu thích làm xoăn máy c đến Hòa Ân ở Lý Nam Đế, e k nhớ địa chỉ nhưng ở gần cuối phố đoạn cắt Trần Phú nhé!
    Hòa Ân ở số 71-73 Lý Nam Đế; mình cũng đã từng đến đây nhuộm và cắt tóc, đến đấy NV có vẻ chuyên nghiệp nhưng cho khách ra về và chờ dài cổ nếu ko gọi điện xếp lịch, và nếu không đến đúng lịch đã xếp.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    5,243
    Được cám ơn 9,903 lần trong 3,423 bài
    Điểm đánh giá
    15 (100%)

Trích Nguyên văn bởi civil_huyen View Post
    Dạ, xin lỗi chị, em già nên đọc hiểu rồi lại thành nhầm ạ, nhưng giọng văn chị thế này em cũng không biết là có ai lại không nhầm giống em không?

Link của chị viết bài đây ạ:

http://www.lamchame.com/forum/showpo...01&postcount=1
    Nếu hiểu theo cách nói của bạn nhớ con lắm thì bạn ấy là bố đứa bé (đang là SV) đấy chị ạ còn mẹ đứa bé chính là cái người phải mổ đẻ cơ. Ăn nói cái kiểu ngoài đường ngoài chợ như vậy, đem vào đây chỉ tổ làm hoen ố diễn đàn.

12. Người dưới đây đã cám ơn Mẹ của Ỉn về bài viết hữu ích:

civil_huyen (03-24-2010)

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ