Cần giúp: Chup Anh cuoi o Thanh Nga - Xa Dan co duoc khong

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi cunbong2k9, 29/3/2010.

1. cunbong2k9

cunbong2k9 Thành viên mới

Các mẹ ơi, mình đang định chụp Ảnh Cưới ở Thanh Nga. Không biết có được không? Mẹ nào chụp ở Thanh Nga - Xã đàn rồi thì tư vấn mình gấp gấp chút nào. Váy, trang điểm, Ảnh ở đó có ổn không? Cảm ơn các mẹ nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cunbong2k9
    Đang tải...

2. mechipyeu

mechipyeu

Mình thấy chụp ở Thanh Nga giá rất rẻ so với các chỗ khác. Bạn cứ tìm hiểu đi và chọn thợ trang điểm và thợ chụp cứng ở đó đảm bảo ảnh sẽ đẹp.

3. shinthoi

shinthoi Thành viên nổi tiếng

Đợt cuối năm ngoái vợ chồng em cũng ra Thanh Nga để tham khảo dịch vụ vì anh bạn cùng công ty chồng cũng chụp ảnh cưới trong nhà + váy cưới có hết 3tr. Em và xã đến trực tiếp hỏi thì cửa hàng đang có dịch vụ chụp ảnh cưới trọn gói ở đồ sơn là 4tr9, đi trong ngày lại còn cho váy cưới, ông ý chỉ vào một đống váy cũ bảo em thích lấy cái nào cứ mang về nhưng em bảo không lấy thì giảm 500K. Em hỏi là có chụp ở biển nhiều không thì ông quản lý chỉ bảo chụp vài kiểu thôi còn chủ yếu là ở rừng thông. Đi như thế mệt quá, em tìm hiểu các địa điểm khác thì ông quản lý bảo là lên tam đảo, em và xã muốn xem 1 vài album mẫu xem Tam Đảo có đẹp không. Thế là, ông ý đưa lên phòng bảo đứa bên phòng máy bật cho em xem, hai vợ chồng nhìn thấy chán luôn, đi về thẳng chả nói năng gì. Ra Phượng Anh chụp cho nhanh.

Tóm lại: Ở Thanh Nga váy cưới toàn hàng cũ, không đẹp. Trang điểm cũng được. Chụp ảnh trong nhà, ngoài trời giá thành rẻ nhưng kèm chất lượng cũng vậy.

architect thích bài này.
  4. sakura123

sakura123 Thần tình yêu 0977231673

Mình ko biết chup ở đấy có đc ko nhưng mình mới cuới, chụp ở 121 Cầu Giấy - Julian wedding vừa rẻ vừa đẹp. Nếu đằng ấy muốn ngắm ảnh cưới của mình thì BUZZ mình nhé, mình shr cho mà ngắm. Rẻ đẹp! Ai xem ảnh cuới cũng khen thế đấy!!!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

5. ngocduongkt

ngocduongkt Thành viên tập sự

E cũng sắp chụp ảnh cưới nhưng đợt năm ngoái có đi cũng con bạn thân tham khảo và đi chụp cùng ở eva thụy khuê . Thấy đi chụp vui mà ảnh lại đẹp nên sang tháng e qua eva chụp thôi .Khổ mỗi cái nắng nóng thế này chỉ tội chồng e :h:

6. vitnuacuatui

vitnuacuatui Thành viên rất tích cực

Oánh dấu e sắp có nhu cầu. Đợi các mẹ khuyên ạ