Toàn quốc: Mật ong cam két nguyên chất 100%, số lượng không nhiều nên giá mềm cực kỳ đây ạ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi mebongken, 8/12/2013.

1. mebongken

mebongken Thành viên đạt chuẩn

Em quê ở Hà Nam ạ. Các mẹ ở quê cũng biết là có nhiều cây cối, nhiều nhãn, nên em cam đoan 1000% rằng mật ong em bán là mật ong nuôi trong vườn tự nhiên, không phải nuôi bằng đường đâu ạ.

Em bán giá 150k 1 lít.

Mua ít hơn là 20k/ 1ml ạ

Hình ảnh em tự chụp đây ạ. Em cũng nhỏ 1 giọt ra giấy để chứng minh là nó không bị thấm cho các mẹ nhìn, tuy nhiên hình ảnh hơi bị mờ một chút nên tốt nhất là các mẹ có thể tự kiểm tra bằng nhiều cách. Trên mạng có nhiều bài nói về cách phân biệt mật ong thật giả lắm đấy ạ.

Các mẹ mua 100ml, 200ml, 500ml, 1lít... em đều bán và sẽ đóng vào hũ thủy tinh cho các mẹ để bảo quản được tốt hơn ạ.

Mật ong nguyên chất này có thể dùng để pha với nước ấm uống vào buổi sáng, rất tốt cho sức khỏe.

Ngoài ra các mẹ cũng có thể dùng để đắp mặt cùng với yến mạch, sữa chua, khoai tây nghiền....đều rất tốt.

Mật ong cũng có tác dụng tuyệt vời trong việc dưỡng ẩm, nên trước khi đi ngủ, các mẹ thoa một lớp mỏng lên môi, để qua đêm cho môi mềm mại, không bị khô nẻ. Kiên trì dùng mật ong dưỡng môi còn giúp môi hồng, không bị thâm nữa ạ.

Em bé nhà em mới được 5 tháng. Em có thể đi làm nhưng thương em bé không có ai trông tử tế nên ở nhà nghĩ cách kiếm chút tiền nuôi con. Cũng vì thế nên nếu mẹ nào mua giúp em, em sẽ ship vào buổi tối ạ. ( Tối chồng em mới đi làm về) Không thì các mẹ qua nhà em lấy giúp em. Địa chỉ nhà em là số 1, ngõ 131 Pháo Đài Láng, Láng Thượng, Đống Đa. Trước khi qua các mẹ gọi cho em theo số 0965 338 968 ạ.

Cảm ơn các mẹ đã đọc topic ^^

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebongken