Trang 1/20 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 193
    Click:

Cám ơn
    23
    Được cám ơn 47 lần trong 46 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Học thêm Trung tam Học Mãi

Các mẹ ơi,
    năm nay con mình thi vào cấp 2, mình mới cho con đi học ở TT Học Mãi, trên Nguyễn Chí Thanh. nhưng mình cũng chưa biết nhiều về trung tâm này, các mẹ có thông tin về TT này thì chia sẻ vói mình nhe. Cám ơn nhiều

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    84
    Được cám ơn 154 lần trong 91 bài
    Điểm đánh giá
    0

Smile

Trích Nguyên văn bởi Meoluoi1299 View Post
    Các mẹ ơi,
    năm nay con mình thi vào cấp 2, mình mới cho con đi học ở TT Học Mãi, trên Nguyễn Chí Thanh. nhưng mình cũng chưa biết nhiều về trung tâm này, các mẹ có thông tin về TT này thì chia sẻ vói mình nhe. Cám ơn nhiều
    Chào mẹ nó, mình đã từng nghe tới trung tâm này rồi, trung tâm này khá uy tín đấy, các thầy cô giáo thì rất nhiệt tình và có kinh nghiệm. Mình thì không có con thi vào cấp 2 nhưng có 1 nhóc đang học lớp 5 tuổi để chuẩn bị vào lớp 1. Mà trung tâm này do cô Hằng dạy toán ở trường Ams mở, mình có biết cô nên cho nhóc nhà mình học ở đó từ lúc 5 tuổi. Mẹ nó cứ yên tâm nhé!

Nước tắm cho phụ nữ sau sinh Dao'Spa Mama
    http://floral.vn/

3. Những người sau đây 2 đã cám ơn me_quyhao về bài viết hữu ích này

bingau06 (12-28-2013), Share (04-10-2013)

Click:

Cám ơn
    11
    Được cám ơn 30 lần trong 30 bài
    Điểm đánh giá
    0

các mẹ ơi. con em đg học lớp 1. hè này định cho đi học thêm môn toán và Tviệt ở đó đc ko? đ/c và sđt ở đó thế nào? xin học thế nào?

Click:

Cám ơn
    84
    Được cám ơn 154 lần trong 91 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi me cuky View Post
    các mẹ ơi. con em đg học lớp 1. hè này định cho đi học thêm môn toán và Tviệt ở đó đc ko? đ/c và sđt ở đó thế nào? xin học thế nào?
    Mẹ nó ơi, trung tâm đó ngay sát khách sạn Bảo Sơn đó, mẹ nó cứ đến đó là có nhân viên hướng dẫn, tư vẫn giúp mẹ nó đăng kí học cho con mà!

Nước tắm cho phụ nữ sau sinh Dao'Spa Mama
    http://floral.vn/

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: hộc thêm Trung tam Học Mãi

Mẹ nào biết về trung tâm HỌC MÃI ở Nguyễn chí thanh cho mình hỏi cho con học thêm ở đó có tốt không, giáo viên ở đó thường dạy ở các trường nào, con mình năm nay lên lớp 6, cháu học tư duy hơi chậm và ý thức học tập chưa cao, liệu giáo viên có giúp cháu phát huy y thức học tập và nâng cao tư duy được không nhỉ. Mình chúa ghét học theo kiểu giáo viên giao bài, hết giờ xem qua bài của 1 vài cháu xong là chữa bài luôn, học sinh hì hục chép bài chữa mà có khi chẳng hiểu tại sao lại làm như vậy. Phụ huynh xem vở thấy con làm bài đầy đủ mà cũng không biết rằng con mình đang hổng 1 lỗ kiến thức ngày càng lớn.

7. Người dưới đây đã cám ơn mebin2005 về bài viết hữu ích:

Share (04-10-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Số 28 - Ngõ 24 - Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 9 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi mebin2005 View Post
    Mẹ nào biết về trung tâm HỌC MÃI ở Nguyễn chí thanh cho mình hỏi cho con học thêm ở đó có tốt không, giáo viên ở đó thường dạy ở các trường nào, con mình năm nay lên lớp 6, cháu học tư duy hơi chậm và ý thức học tập chưa cao, liệu giáo viên có giúp cháu phát huy y thức học tập và nâng cao tư duy được không nhỉ. Mình chúa ghét học theo kiểu giáo viên giao bài, hết giờ xem qua bài của 1 vài cháu xong là chữa bài luôn, học sinh hì hục chép bài chữa mà có khi chẳng hiểu tại sao lại làm như vậy. Phụ huynh xem vở thấy con làm bài đầy đủ mà cũng không biết rằng con mình đang hổng 1 lỗ kiến thức ngày càng lớn.
    Hjx ! Mẹ mebin2005 nói đúng đó. Thầy cô giáo mà dạy kiểu giao bài, gần hết giờ chữa bài rồi bỏ đó thì hok hiệu quả đâu. Mình nghĩ một giáo viên quan trọng nhất ko phải là kiến thức giỏi, hok phải cứ giáo sư dạy hay hơn giáo viên bình thường đâu. Mà điều quan trọng nhất ở giáo viên chính là phương pháp giảng dạy.

Giáo viên giỏi là người phải biết tạo hứng thú học tập cho học sinh, thu hút sự chú ý của các em vào bài giảng, và quan trọng hơn nữa đó là cách truyền đạt, phải dễ hiểu và logic. !
    Mình cũng từng đi dạy, mình hiểu điều đó. Đôi khi mình phải dành cả buổi dạy chỉ để ngồi tâm sự với học sinh, nói về những điều mà bọn nhóc thích, những mong muốn của bọn nhóc. Hj ! Đôi khi ngồi kể chuyện cho bọn nhóc nghe. Những lúc như vậy, bọn nhóc thích lắm, qua những câu truyện đó mình truyền đạt tới bọn nhóc ko chỉ kiến thức mà còn cả cách sống nữa, dạy thì phải dạy làm người trước mà (phương châm của mình là thế ).
    Bản thân các mẹ, chúng ta cũng là những người thấy, chúng ta cũng nên tìm hiểu về tâm tư của bọn nhóc, hj, bây giờ bọn nhóc lớn nhanh lắm đó. Thỉnh thoảng chúng ta nên bớt chút thời gian để chia sẻ với bọn nhóc, làm như vậy chúng ta vừa nắm được tình hình học tập của con mình, lại vừa khiến bọn chúng iu quý chúng ta hơn vì có một vị người mẹ tâm lý

Đó là một số ý kiến của tui, mong các mẹ góp ý thêm !

9. Những người sau đây 5 đã cám ơn htvc về bài viết hữu ích này

maikahanoi (08-02-2013), mebin2005 (08-16-2010), Mechiphoi (08-16-2010), nana123hy (08-20-2013), Share (04-10-2013)

Click:

Cám ơn
    5
    Điểm đánh giá
    0

Con gái mình năm nay vào lớp 6, minh muốn cháu được củng cố kiến thức các môn học chính là toán, văn, anh nhưng tìm giáo viên và địa điểm học gần nhà để tiện đưa đón mà khó quá. Có bố mẹ nào biết xung quanh khu hoàng quốc việt, thụy khuê, hoang hoa thám, văn cao ...có trung tâm hay giáo viên nào dạy tốt thì mách mình với. Cảm ơn các bố mẹ trước nha!

Nơi Cư Ngụ
    Số 28 - Ngõ 24 - Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 9 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ Bin nếu quan tâm có thể đưa cháu tới trung tâm của tôi :

Trung tâm bồi dưỡng kiến thức HTVC
    Đ/c: Số 28 - Ngõ 24 - Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình
    ĐT: (04)6675 6801 *DĐ: 0976 392 397

Nếu không tiện đưa cháu đến học tại trung tâm, chúng tôi có thể cử giáo viên hoặc gia sư tới tận nhà để dạy cho cháu !

12. Người dưới đây đã cám ơn htvc về bài viết hữu ích:

mebin2005 (08-17-2010)

Click:

Cám ơn
    5
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi htvc View Post
    Mẹ Bin nếu quan tâm có thể đưa cháu tới trung tâm của tôi :

Trung tâm bồi dưỡng kiến thức HTVC
    Đ/c: Số 28 - Ngõ 24 - Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình
    ĐT: (04)6675 6801 *DĐ: 0976 392 397

Nếu không tiện đưa cháu đến học tại trung tâm, chúng tôi có thể cử giáo viên hoặc gia sư tới tận nhà để dạy cho cháu !
    thank, mình sẽ nghiên cứu và liên lạc tới trung tâm của bạn.

Click:

Cám ơn
    93
    Được cám ơn 498 lần trong 313 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trung tâm Học Mãi có website http://hocmai.vn
    Nó có cơ sở ở đường Trường Chinh nữa cơ.
    Em thì chưa tận mắt chứng kiến trung tâm nhưng học trên web cũng tốt rồi.

15. Người dưới đây đã cám ơn quangsonshop về bài viết hữu ích:

Share (04-10-2013)

Trang 1/20 123456711 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ