Hà Nội: Đại lý Tregging,Legging,Quần bầu,Quần tất....HÀNG VỀ NGẬP TRÀN PHỤC VỤ TẾT 2015 NHÉ!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Trang82, 5/4/2010.

1. Trang82

Trang82 Thành viên Hội Cún

CHÀO CẢ NHÀ, EM ĐÃ TRỞ LẠI PHỤC VỤ CẢ NHÀ RỒI ĐÂY Ạ, RẤT NHỀU KHÁCH HÀNG YÊU QUÝ ĐÃ NHẮN HỎI VÀ HỐI THỨC LẮM RỒI, NÊN NĂM NAY EM SẼ NHẬP HÀNG PHỤC VỤ CẢ NHÀ SỚM HƠN CHÚT NHÉ! HÀNG QUẦN NHÀ EM THÌ KHÔNG CẦN QUẢNG CÁO NHIỀU NỮA NHÉ VÌ VỚI UY TÍN BÁN HÀNG 5 NĂM NAY, MẸ NÀO ĐÃ TỪNG MUA HÀNG ĐỀU BIẾT CHẤT LƯỢNG VÀ GIÁ CẢ NHÀ EM HƠN HẲN CÁC NƠI KHÁC NHÉ!

SHOP TRANG82 CHUYÊN BÁN BUÔN, BÁN LẺ CÁC LOẠI LEGGING, TREGGING, QUẦN TẤT ĐA DẠNG, QUẦN BẦU, TẤT DA CHÂN MỎNG & DÀY....CẢM ƠN TÌNH CẢM CỦA CÁC MẸ ĐÃ DÀNH CHO EM TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA, MONG RẰNG SẼ TIẾP TỤC ĐƯỢC PHỤC VỤ CÁC MẸ VỚI TIÊU CHÍ "HÀNG CHẤT LƯỢNG, GIÁ TỐT" TRONG NĂM NAY Ạ! EM NHẬN GIAO BUÔN SỐ LƯỢNG LỚN CHO CÁC TỈNH VÀ NỘI THÀNH, NHỮNG AI LẤY BUÔN SỐ LƯỢNG LỚN VUI LÒNG BÁO TRƯỚC NHÉ!

ĐỊA CHỈ NHÀ EM TẦNG 2, NGÕ 184 HÀNG BÔNG, HÀ NỘI. . PM LIÊN LẠC, ZALO HOẶC VIBER 0912222062 NHÉ!

Link FB của nhà em đấy nhé!
    https://www.facebook.com/shopTrang82/media_set?set=a.395446493850065.89450.100001541536293&type=3

Các mẹ đến mua hàng trước 5h chiều vui lòng gửi xe ở ngay đầu ngã 3 Phùng Hưng cách nhà em mấy bước rồi đi vào ngay đầu ngõ, lên tầng 2 ạ. Còn nếu sau 5h chiều các mẹ cứ để xe ngay cạnh gốc cây bàng và khóa cổ rồi đi vào ngõ, đảm bảo an toàn tuyệt đối ạ. Nhà em cũng khá dễ tìm nên các mẹ yên tâm nhé! Em sẽ freeship trong nội thành Hà Nội cũ đối với những đơn đặt hàng từ 500k trở lên nhé, còn lại các mẹ cho em xin thêm 10, 20, 30k tiền ship tùy theo mức độ xa gần ạ ( Xăng đợt này lên giá nên các bạn giao hàng cũng tăng giá ship chút xíu, cả nhà thông cảm nha).
    Các mẹ ở tỉnh khác mua hàng thì gửi vào
    -TK số 10821781339018, Chủ Tk Phạm Thu Trang, ngân hàng Techcombank hoặc
    -Tk số 0011004013695, Chủ Tk Phạm Thu Trang, ngân hàng Vietcombank

Em sẽ ship hàng cho các mẹ ngay sau khi nhận được tiền, vào trong đó các mẹ chịu tiền ship dùm em nhé! Thanks các mẹ rất nhiều........

Em xin phép được trích dẫn 1 số phản hồi của 1 số mẹ đã từng mua hàng nhà em, em lười khoản này nhất nên chỉ up đại diện vài comment thôi, còn rất nhiều phản hồi tốt khác nhưng thôi sẽ để các mẹ tự mua và cảm nhận nhé!

HÀNG ĐÃ VỀ RẤT NHIỀU MẪU ĐẸP LUNG LINH, EM SẼ UP DẦN DẦN CÁC MẪU NHÉ, HÀNG NHÀ EM BÊN NGOÀI LÚC NÀO CŨNG ĐẸP VÀ MÀU SẮC CHUẨN HƠN TRONG HÌNH NHIỀU NHÉ, EM TOÀN BỊ CÁC MẸ MẮNG LÀ KHÔNG BIẾT CHỊP ẢNH THÔI Ạ, HU HU...

Mã LG12: Quần len nỉ đen, cạp to che bụng đã về rồi nhé! Mấy hôm vừa rồi nhiều mẹ hỏi em này quá ạ, mẹ nào đã đặt gạch thì mau qua múc nhanh kẻo hết nhé! Hàng siêu co dãn, màu đen, dày ấm nhưng vẫn thon chân nhé, em này đảm bảo đẹp, lên dáng chuẩn và không sổ lông nhé! GIÁ 200K, FREESIZE

Mã Tr22: Tregging cotton dày dặn mới về, hàng trơn cạp khuy, nàng nào không thích quá bó chít vào chân và có thể cắm thùng được thì em này là sự lựa chọn số 1 nhé! Chất cotton mịn đẹp, lên dáng chuẩn, có 02 màu đen và màu ghi xám. ĐỦ SIZE, GIÁ 350K

Mã QT04: Quần tất lót lông cạp to che bụng hàng dẫm gót, bên ngoài hơi tăm nhẹ rất đẹp nhé! Chỉ có màu đen, FREESIZ, GIÁ 250K

Mã QT28: Quần tất cực độc đã về, em này siêu xinh và đặc biệt có 1 không 2, chấm bi và ren cộng nơ đằng sau y hệt như hình, rất quyến rũ nhé! Mỏng mịn nhưng rất dai và bền nhé! FREESIZE, GIÁ 120K, SỐ LƯỢNG CÓ HẠN

Mã QT05: Quần tất "GIẢ BỐT" hàng HOT nhất năm 2015 đã về nhé, cả nhà thấy em ý có xinh đẹp không ạ? Phía trên là chất liệu mỏng tang rất thật da, phía dưới là chất cao su dày dặn hơn chút tạo cảm giác như mình đang đi bốt ấy ạ. Hàng xịn đẹp và độc đáo, freesize, GIÁ 90K

Mã QT14: Quần tất sọc trám chìm mới về, hàng cả bàn, chất cao su dày vừa phải, chỉ có màu đen. Freesize, GIÁ 55K

Mã QT11: Quần tất dạng mỏng màu đen, có 3 loại họa tiết: chấm bi, chấm tim nhỏ, chấm tim to....Loại nào cũng xinh yêu hết ạ, ĐỒNG GIÁ 55K, FREESIZE

Mã Tr21: Tregging kaki thun chất cực đẹp, dày dặn,đanh mặt và lên dáng chuẩn. Em này đặc biệt không hề kén người mặc nhé, già trẻ lớn bé gì đều hợp tất tần tật. Đáp da 2 bên túi trước và túi sau tạo sự trẻ trung thời trang, bên trong lót nỉ nhẹ. Chỉ có màu đen, co dãn nhiều và đủ size ---------> GIÁ 360k (quần bên ngoài đẹp hơn ti tỉ lần trong hình ạ, hu hu)
    [​IMG][​IMG]

Mã Tr18: Tregging thô chun gần giống mã Tr23 nhưng chất đẹp hơn hẳn nhé, hàng lót nỉ mà các mẹ mong mỏi đã về rồi đây ạ, em này đang làm mưa làm gió trong năm 2015 này đấy ạ. Siêu đẹp và dày ấm, có 02 màu đen và màu nâu vàng rất xinh, đủ size. GIÁ 400K
    [​IMG][​IMG]

02 màu đen và màu nâu vàng rất đẹp, quần bên ngaòi còn đẹp hơn trong hình nhiều nhé!

Mã QT24: Quần tất lót lông cừu hàng đẹp xịn đã về rồi nhé, dạng trùm nửa bàn, bên ngoài hơi ánh nhũ chút nên xinh lắm nhé! Siêu dày ấm, freesize, giá 280k

Mã LG09: Legging siêu HOT, chất cotton pha nhũ cực xinh. Lên dáng chuẩn như hình dưới nhưng hàng nhà em có pha thêm nhũ đẹp lắm nhé! Độ dày vừa phải, có 02 màu đen và màu xám, freesize, GIÁ 160K

Hàng nhà em giống hệt nhưng là loại nhũ nhẹ nhé!

Mã LG10: Thêm 1 mẫu quần tương tự mã LG09, nhưng chất dày dặn hơn, và là hàng trơn kéo khóa hông nhé! Freesize và co dãn nhiều cho các nàng tha hồ diện, giá 200k

Có 04 màu đen, đỏ, màu xám và màu tím than, màu nào cũng yêu lắm ạ!
    [​IMG][​IMG]

Mã LG11: Quần len vặn thừng mẫu mới 2014, hàng đến mắt cá chân, chất len dày đẹp có lót nỉ nhẹ bên trong nữa nhé! Freesize, GIÁ 150K, CÓ 04 MÀU ĐEN, TÍM THAN, XANH LÁ ĐẬM VÀ MÀU ĐỎ ĐUN NHÉ!

Mã LG08: Quần legging cotton các màu dài đến mắt cá, freesize, giá 100k. HÀNG ĐÃ VỀ RỒI NHÉ!
    [​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

Có màu đen, nâu, tím nhạt (như hình trên), ghi sẫm, hồng sen, đỏ, trắng, vàng chanh, xanh cô ban, xanh tím than

Mã QT13: Quần tất cao su liên doanh Nhật, dày dặn 80DEN không thấy da chân. Quần tất này năm nào cũng cháy hàng vì độ dễ chịu và chất lượng cũng như màu sắc của nó. HÀNG ĐÃ VỀ RỒI CẢ NHÀ NHÉ, CỦA EM LÀ LOẠI CHẤT MỊN VÀ QUẦN DÀI HƠN CỦA 1 SỐ NƠI KHÁC BÁN NHÉ! GIÁ 65K

....
    ĐÃ VỀ ĐỦ MÀU ĐEN, NÂU, GHI, DA, XANH TÍM THAN, TÍM ĐỎ, TÍM CHẾT, ĐỎ ĐUN, TRẮNG, HỒNG, XANH LÁ CÂY.....

Mã Tr19: Tregging cotton dày dặn, hàng gân giữa, cạp chun, kiểu dáng cổ điển nhưng vẫn luôn là lựa chọn số 1 của các nàng vì độ thoải mái, dễ chịu bà lên dáng chuẩn của nó nhé! Có 04 màu đen, màu be, màu mận chín và màu xanh lá cây đậm, đủ size và có cả size to cho các mẹ béo ------> GIÁ 330k

Mã QT03: Quần tất Nhật Kanebo mỏng vừa, hàng đẹp mịn và dai sợi, có 03 màu đen, màu da và màu khói, giá 60k

Mã QT22: Quần tất lót nỉ hàng xịn chuẩn (không phải lót lông nhé), lần này về hàng quá đẹp luôn. Chất đanh lì đảm bảo không sổ lông nhé, có loại cả bàn và không bàn, chỉ có màu đen, giá 85k (Siêu co dãn nên các mẹ bon chen thoải mái nhé). TẠM HẾT

Mã L04: Legging cotton trơn cạp to, hàng đẹp, chất siêu thích, mặc đi tập hay đi chơi đều OK nhé! Mặc thích lắm ạ, có 03 màu đen, đỏ đun và tím than, freesize, giá 180k

Mã Tr23: Quần kaki thô chun lót nỉ đã về hàng rồi nhé! Em này chính là niềm mong nhớ nhất trong năm của các mẹ. Năm ngoái gần 300 quần của em về mà không giao buôn nổi cho khách Buôn nào vì số lượng các mẹ mua lẻ quá tải, đủ thấy độ HOT của em ý như nào rồi nhé! Em này rất dễ mặc với tất cả mọi dáng người nhé! Hiện tại chỉ có 2 màu đen và màu vỏ đỗ sẫm (màu sẫm hơn hình chút ), hàng năm nay về quần của hãng khác, chất quần, độ dài và màu sắc hơn hẳn năm ngoái, chỉ có kiểu dáng là vẫn giữ nguyên thôi ạ. Giá 320k, đủ size. CHỈ CÒN DUY NHẤT 01 CHIẾC SIZE L DÀNH CHO NGƯỜI TỪ 57 - 60KG NHÉ!

Mã Tr14: Tregging thun chất vừa phải, lên dáng chuẩn, 02 màu xanh và tím xinh yêu cực, màu đen chỉ còn duy nhất 01 chiếc size S-M thôi nhé! Giá 270k, đủ size cho 2 màu xanh và tím nhé!
    [​IMG][​IMG]

Mã Tr09: Tregging thô chun dày dặn, cạp chun, có túi trước, chất đẹp, lên dáng chuẩn nhé! Có 03 màu đen, hồng đậm và màu xanh lá đậm, màu nào cũng rất đẹp nhé! Đủ size, GIÁ 300K

Mã QT02. Quần tất của Ý đã về hàng, có 04 màu nâu, ghi, đen, da. Về chất lượng của em này thì đã có quá nhiều phản hồi tích cực rồi nên em không cần phải nói thêm gì nữa nhé. Chất dày mịn dành cho mùa lạnh, không thấy da chân nhé, giá 75k. HÀNG ĐÃ VỀ ĐỦ MÀU RỒI NHÉ!
    [​IMG][​IMG]

Mã QT08: Quần tất ren siêu HOT đã về rồi nhé, em này năm ngoái cũng làm mưa làm gió đấy ạ. Xinh lắm lắm, 4 màu đen, tím chết, tím đỏ và màu ghi, giá 95k. CHỈ CÒN TÍM ĐỎ VÀ TÍM NHẠT

Mã QT07: Quần tất mỏng nền da chấm bi đen, rất xinh nhé! Giá 80k, freesize

Mã QT25: Quần tất mỏng Pantyhose, siêu thật da. Giá 35k, có 03 màu đen, màu da và màu hạt dẻ (cát cháy)

Mã Tr04: Tregging jean 2 màu, hàng HOT và cực ĐỘC, chất jean thun mềm mại dễ chịu, lên dáng trẻ trung. Có 02 màu đen và xanh, đủ size, GIÁ 340K

Mã Tr03: Quần kaki công sở Mango hàng mới lên web, chất kaki gió, chất này rất hiếm và mọi người cũng rất thích nhé, dáng lửng tầm đến mắt cá hoặc ai cao thì mặc trên mắt cá nhé. Giá 200k, quần có túi thật đằng trước, túi mí sau mông, có 03 màu như hình dưới nhé, CÒN SIZE S, M

Có 03 màu đen, màu rêu nhạt, màu ghi sẫm, toàn màu chuẩn của Mango nhé!

Mã LG07: Quần Legging bầu cotton dạng lót lông siêu dày đẹp và ấm, hàng nhà em là kiểu dẫm gót chứ không phải đến mắt cá nhé, chỉ có màu đen. Freesize, giá 210k

Mã Tr12: Quần Jean bầu mới về, hàng siêu đẹp, chất mềm mại và co dãn mặc sướng lắm ý. Em này năm nay đánh bay các em giả bò của năm ngoái nhé, chỉ có duy nhất 01 màu xanh chàm như hình, đủ size, GIÁ 240K

Mã Tr17: Tregging cotton bầu lót nỉ dày đẹp, cực ấm. Hàng xịn, chất quần sờ vào thích mê, chỉ có màu đen, đủ size, giá 240k

Mã LG23: Quần legging bầu chất cotton dày mịn dài đến mắt cá, có túi thật hai bên đằng trước nữa nhé. Em này các mẹ mong mỏi từ lâu rồi mà hết hàng. ĐÃ CÓ HÀNG VỀ RỒI NHÉ! ĐỢT NÀY VÀO ĐÔNG NÊN HÀNG DÀY HƠN HẲN, GIÁ 150K

Mã LG16. Quần legging bầu giả bò dài dến mắt cá chân, có gân giữa rất đẹp nhé! Có 02 màu xanh và đen, giá 120k, freesize. TẠM HẾT

Mã LG24: Quần legging cotton đến mắt cá dành cho bầu, chất mỏng hơn LG23 chút nhé! Năm bên xưởng nhà em tung ra loại cạp trễ dành cho các mẹ bầu và đã được các mẹ đáp ứng khá nhiệt liệt vì độ dễ chịu của cạp quần dưới rốn. Freesize, ĐÃ VỀ ĐỦ 3 MÀU ĐEN, ĐỎ ĐUN, TÍM THAN RỒI NHÉ! GIÁ 140K

Mã QT09: Quần tất cao su dành cho BÀ BẦU, tiếp tục về hàng quần tất đẹp như mọi năm nhé, co dãn cho các mẹ đến tháng đẻ luôn nha. Giá 75k, có 02 loại không bàn và dẫm gót, ĐÃ VỀ MÀU ĐEN RỒI NHÉ!

Mã QT23: Quần tất lót nỉ bầu về rồi nhé, chất vẫn đẹp và co dãn nhiều nhưng giá không hề tăng nhé! Giá 80k, freesize, có 03 loại cả bàn, không bàn và dẫm gót

Mã QT17: Quần tất liên doanh Nhật hàng mỏng vừa, dai, mịn đẹp. Em này mặc lên thật da nhưng không hề lo bị rút sợi nhé, giá 55k. ĐÃ VỀ TRƯỚC 03 MÀU ĐEN, MÀU DA VÀ MÀU HẠT DẺ RẤT XINH THẬT NHÉ!

Mã Lg03: Legging da báo bóng, chất chỉ hơi bóng chút thôi nên mặc lên đẹp chuẩn như hình nhé! Chỉ có màu như hình, freesize, giá 140k

Quần tất Aime xuất Châu Âu, MADE IN VIETNAM. Riêng về dòng tất này thì chắc các mẹ cũng đã quá biết rồi nên em không cần phải giời thiệu nhiều nữa nhé! Quần tất xuất Châu Âu đạt tiêu chuẩn quốc tế đấy ạ

Đặc điểm chung của dòng tất Tất xuất khẩu: Được làm từ Polyamide và Elastane (87% Polyamide, 13% Elastane) nên có các tác dụng:
    + Phòng ngừa và điều trị suy tĩnh mạch hiệu quả
    + Giúp làm giảm các triệu chứng: mệt mỏi, đau nhức, sưng chân…
    + Đặc biệt thích hợp cho những người đứng hoặc ngồi nhiều
    + Không có cotton nên không gây ngứa, dị ứng hay kích ứng da như các loại tất khác khác

Mã QT01: Quần tất mỏng 20D silk, giá 60k. Có 3 màu đen, cát cháy (hạt dẻ), da chân. Giá mua chung 10 đôi trở lên là 50k/đôi, từ 30 đôi trở lên có giá là 45k/đôi nhé!

Mã QT06: Quần tất mỏng dành cho bà bầu, 20D silk, giá 70k. Có màu đen, da hồng, cát cháy. Giá mua chung 10 đôi trở lên là 65k/đôi, từ 30 đôi trở lên có giá là 55k/đôi nhé! CÒN MÀU DA SẪM VÀ VỀ THÊM 1 LOẠI KHÁC MÀU ĐEN VÀ CÁT CHÁY CŨNG BẰNG TIỀN NHÉ!

Mã QT10: Tất ngắn cổ loại mỏng (hàng này là của Nhật nhé), rất đẹp và thật chân, 20k/3 đôi. Có màu đen, da và màu khói. HÀNG ĐÃ VỀ RỒI NHÉ!

Mã QT12: Tất đùi siêu mỏng, có màu đen và màu da, giá 25k/đôi. CÒN MÀU DA

Mã QT21: Quần tất lưới đã về hàng rồi nhé, chỉ có loại sọc trám như hình, cũng là loại đơn giản và lên đẹp nhất (không phải loại hở lỗ tròn như hình bìa đâu nhé)! Giá 55k

Mã Tr13: Quần Tregging HOT nhất dành cho Tết này, đằng trước là phao trần dày dặn, đằng sau là cotton siêu dày đẹp, cạp chun 3 phân, bên trong lót nỉ ấm áp nhé! Hàng nhà em lên dáng y hệt như hình nhưng có thêm túi thật pha da đằng sau nữa nên đẹp hơn nhé! Có 02 màu đen và màu be, giá 400k, đủ size. ĐÃ VỀ HÀNG MÀU BE (CŨNG LÀ MÀU ĐẸP NHẤT), CÁC MẸ NHANH CHÂN KẺO HẾT NHÉ! ----------> CHỈ CÒN 01 CHIẾC MÀU BE SIZE L

Hình thật đây, nhưng màu quần bên ngoài tươi đẹp hơn nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trang82
    Sửa lần cuối: 9/1/2015
  2. linhbuithuy

linhbuithuy Bắt đầu nổi tiếng

có loại giấy nâng ngực ko nàng. nó kiểu tờ giấy dán kéo ngực lên ý

3. Trang82

Mình không có loại đó nàng ạ, loại bằng silicon dùng thích hơn nhiều nàng nhé!

VeSinh.Com.Vn thích bài này.
  4. momo

momo Thành viên Hội Rắn

16. Quần gen bụng giúp các mẹ tự tin khi mặc đồ, các mẹ sau sinh muốn giảm bụng mà vẫn sinh hoạt, đi đứng bình thường, 65k

Quần này cao đến đâu hả bạn?

5. Trang82

Quần này cao đến rốn chị nhé, giúp giấu bụng dưới tốt lắm ạ....

6. love888

love888 Thành viên chính thức

Cao 1.50 thì mặc quần giả jean 3 khuya dài đến đâu bạn?

7. Trang82

Quần này freesize nên người cao hay thấp đều mặc qua gối nàng nhé!

Sửa lần cuối: 6/4/2010
  8. Trang82

Thanks chị nhé! Rảnh qua ủng hộ em nha...............

Sửa lần cuối: 10/1/2013
  9. Phương xinh

Phương xinh Mẹ yêu bé Su và Bond

Chị ơi legging bầu có size hay freesize hả chị? Em đang có bầu 4 tháng có mặc được không ạ?

10. Trang82

Legging bầu freesize ai cũng mặc đc em nhé, thanks em.........

Sửa lần cuối: 5/7/2012
    tuntuntotoTam Mao thích.
  11. Phương xinh

Vậy chị ship cho em 2 chiếc legging bầu đến Trương định nhé! Em pm điạ chỉ và số đt rồi đấy ạ, cảm ơn chị.

Trang82 thích bài này.
  12. Trang82

Xí chỗ để dành up hình...................................

Sửa lần cuối: 23/12/2014
  13. Minh ti toe

Minh ti toe Thành viên chính thức

Bạn ơi cho mình đặt những thứ sau
    1. Quần legging cotton trơn nhiều màu, chất liệu thoáng mát giống chất liệu phông. Có 2 loại, 1 loại qua đầu gối và 1 loại trên gối, 70k
    Mình lấy loại trên gối màu trắng
    2. Quần legging lưới chất thun, có 2 màu đen và nâu, 50k. Mình lấy 1 chiếc màu nâu nhé
    5. Quần legging giả bò nhiều loại, nhiều kiểu dáng. Mình lấy loại 2, 1 chiếc trơn nhé!
    Pm mình số đt 0984904150, mình cảm ơn........

Sửa lần cuối: 7/4/2010
    Trang82 thích bài này.
  14. Trang82

15. Trang82

Nàng ơi gọi điện thoại mà không thấy nghe máy gì cả? Hic.........

16. MECUONGTHANH

MECUONGTHANH Bắt đầu nổi tiếng

cái bra silicon dính được khoảng bao nhiêu lần hả bạn

17. Trang82

Pm cho chị rồi nhé......................

18. Minh ti toe

Minh ti toe Thành viên chính thức

Xin lỗi bạn nhé mình để máy trong túi nên chẳng nghe thấy tiếng chuông gì cả? Nhà mình cũng ở gần nhà bạn thôi nếu không ngày mai khoảng mấy giờ bạn ở nhà để mình qua lấy vậy?

19. Trang82

Nhà mình lúc nào cũng có người ở nhà nhưng trước khi qua bạn cứ gọi điện cho mình nhé! Thanks........

20. Phương xinh

Hi chị, em mặc thử rồi, vừa đẹp lắm chị ạ. Mà thích nhất là cách bán hàng nhiệt tình của chị, thanks chị nhiều nhé! Chúc chị đắt hàng nhé!

Trang82 thích bài này.