Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 16

Ðề tài: sua similac gain

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default sua similac gain

be' nha em 6 thang roi ma co 8kg thoi 2 thang nay moi thang chi len duoc co 4 lang em vua chuyen sang gain iq loai moi day' co me nao dang cho con uong cho em hoi sua abbot nay co bi tao bon nhu sua cu ko va co tang can nhieu ko

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
      630
      Được cám ơn 529 lần trong 322 bài
      Điểm đánh giá
      1 (100%)

sữa này con tớ uống đi phân màu xanh đen, chắc nhiều sắt quá thì phải, nên tớ ko cho uống nữa

Click:

Cám ơn
      290
      Được cám ơn 210 lần trong 166 bài
      Điểm đánh giá
      2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi meboiyeu View Post
      be' nha em 6 thang roi ma co 8kg thoi 2 thang nay moi thang chi len duoc co 4 lang em vua chuyen sang gain iq loai moi day' co me nao dang cho con uong cho em hoi sua abbot nay co bi tao bon nhu sua cu ko va co tang can nhieu ko
      mình trc cung cho con dùng loại này nhưng thấy mùi vị rất hắc con không thích nên chuyêrnr qua dùng gallia của Pháp. Similac thì tăng cân vẫn tốt mỗi tội mùi vị không giống sữa mẹ như GALLIA.
      con tớ dùng aboote từ bé thấy tốt. nhưng chuyển qua gallia thấy tốt hơn cậu ạ.Bs bên Pháp nói GALLIA hợp với trẻ vừa ti mẹ vừa uống sữa ngoài như con tớ.

Nhận đặt Mỹ Phẩm Pháp
      www.myphamthiennhien.vn
      Cửa hàng bán và cho thuê xe đạp tại Hà Nội
      Website: www.dapxedap.com
      Ngọc - 0989621984 - 0439979757 - 0439959914

Click:

Cám ơn
      3
      Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
      Điểm đánh giá
      0

Trích Nguyên văn bởi meboiyeu View Post
      6 thang 8kg la ok roi con j. cu ty nha minh duoc 7thang ma con duoc 8kg nhung BS noi vay la OK.
      minh cho cu ty uong similac IQ. uong 1 thang ma chang len duoc bao nhieu. minh so qua doi sang hipp luon. co me nao cho con uong hipp khong?

Click:

Cám ơn
      3
      Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
      Điểm đánh giá
      0

Angry

cac me oi cho minh hoi co ai cho con an sua hipp khong? sua nay co bi tao bon khong vay?

Nơi Cư Ngụ
      Hà Nội
      Click:

Cám ơn
      550
      Được cám ơn 336 lần trong 275 bài
      Điểm đánh giá
      0

Hôm qua cũng vừa khuân về cho con hộp Similac gain này, thấy họ bảo là loại mới hàm lượng gos là 0.4mg trên 100ml sữa hay sao ấy nên không rất mát và không bị táo. Bé nhà mình cũng 6th nhưng có 7kg thui, cả tháng vừa rùi không lên lạng nào luôn. Bùn. Đổi sang similac iq thì táo kinh khủng, hôm nay không bít bà nội đã cho uống sữa mới chưa?

http://www.lamchame.com/forum/showth...e-d%E1%BA%A7n)
      Zara, Bershka, Massimo Dutti chính hãng đảm bảo chất lượng hàng nhập xịn từ châu Âu mẫu mã đa dạng.

Click:

Cám ơn
      84
      Được cám ơn 343 lần trong 320 bài
      Điểm đánh giá
      0

hic, sữa này nóng lắm các mẹ ơi

Click:

Cám ơn
      6
      Được cám ơn 81 lần trong 79 bài
      Điểm đánh giá
      1 (100%)

Ui bé nhà mình hồi mới đổi sang Similac IQ nhưng vẫn cho uống kèm với enfa thì không sao chứ từ hồi chuyển hẳn sang thì táo lắm. Mình thấy các nhân viên chăm sóc khách hàng của aport nói là có nhiều chất sơ nên mình mới thử ai ngờ con táo kinh khủng. Giờ vẫn còn nửa hộp to mà không dám cho uống nữa phải đổi lại sữa cũ đấy. Không biết enfa có tốt không nhỉ nhưng con nhà mình dùng có vẻ cũng ok. Bé nhà mình giờ 8 tháng rồi mà mới có gan 8kg thui vì cháu lười ăn lắm. cứ nói đến ăn uống của con mình lại sốt hết cả ruột.

Click:

Cám ơn
      630
      Được cám ơn 529 lần trong 322 bài
      Điểm đánh giá
      1 (100%)

con nhà em uống ko táo nhưng phân đen sì, em nghĩ như thế cũng ko tốt nên chuyển sữa rồi, enfa con em uống ko táo phân đẹp nhưng chẳng thấy tăng cân gì cả, có khi con em là dạng kém hấp thu nên thập cẩm các loại sữa mà còi vẫn hoàn còi, buồn lắm, mà trộm vía ăn rất tốt nhé, output thì 1 ,2 lần 1 ngày, ko phân sống, hu hu, chẳng hiểu sao nữa

Nơi Cư Ngụ
      KĐT văn phú
      Click:

Cám ơn
      1,528
      Được cám ơn 594 lần trong 401 bài
      Điểm đánh giá
      1 (100%)

con nhà tớ uống đc 4hoopj thì tớ k cho uống nữa, 4-5 ngyaf mới đi 1 lần, táo kinh khung, từ ngày uông cow&gate thì sướng cả mẹ lẫn con, output đều đặn 1-2laanf 1 ngày

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ