Các mẹ chú ý cẩn thận cân nhắc nhé

Thảo luận trong 'Thông báo của BQT' bởi webmaster, 7/1/2014.

1. support7

support7 Super Moderator

bạn có thể sử dụng chức năng thông báo vi phạm để báo cho BQT xử lý nhé

Đang tải...

2. quoctoan2305

quoctoan2305 Thành viên tập sự

Buôn bán thật sự cần lắm cái tâm của mình :
    Mình thấy rất cần các buổi Offline để mọi người chao đổi với nhau và thân thiện với nhau, từ đó mới có sự tin tưởng với nhau.
    Mình bán hàng Bơ sáp được tròn 3 tháng rồi, nhiều khi hàng về không kịp do vận chuyển xa nhưng mình vẫn thề không bao giờ ra Long Biên nhập hàng.
    Bây giờ mình còn bán Online thêm cả Balo cho Bé nữa,
    Mình rất rất mong Add và mọi người sau khi đọc được dòng tâm sự này hãy cùng bên nhau xây dựng một cộng động mạng thât thật thân thiện, tin tưởng nhau!
    Đây là số điện thoại của mình : 0944.194.990
    Mình rất mong được làm quen với mọi người, trước là trò chuyện làm bạn bè, sau là hợp tác Kinh doanh gì gì đó thật tốt!

3. chinh trần

chinh trần Thành viên mới

Cảm ơn mod ạ, e mới vào nên cũng không biết lừa đảo thế nào. Mod nhắc nhở nên e sẽ cẩn thận hơn ạ

4. vinhasnet89

vinhasnet89 Thành viên tập sự

facebook giờ tạo mấy thánh tạo hàng trăm nick đi spam , block hoài k hết . các mẹ đi mua nhớ nghiên cứu kĩ đừng có ham rẻ quá mà dễ bị lừa

chinh trần thích bài này.
  5. hoahong83

hoahong83 Bắt đầu tích cực

Mình bị mấy lần mua quần áo rồi, m k nhớ rõ nick, nhớ láng máng mấy cái ảnh của các b trẻ hay cầm cái đt chụp các kiểu ấy. Nói trong bài thì áo chất lượng lắm, đẹp lắm nhưng nhận hg thì 1 trời 1 vực, chẳng lẽ k lấy vì nể mấy b giao hg đến tận nơi. Nhiều b bán hg treo đầu dê bán thịt chó, m thì bán hg rất thật có sao nói ảm ơn bác Kiên đã cho mn cảnh giác hơn!

6. bupbebangbong

bupbebangbong Thành viên nổi tiếng

Mình cũng bị vài lần, các mẹ cẩn thận xem xét kỹ nhé

7. dinhquang

dinhquang Thành viên tập sự

cảm ơn admin đã thông báo,em mới vào diễn đàn không lâu nhưng bản thân e thì trước giờ em mua hàng ở đâu phải tìm hiểu kỹ lắm không mua đại mua đùa được,vì lúc trước bị lừa 1 ,2 lần nên giờ sợ lắm

8. mypham_llinh

mypham_llinh Thành viên rất tích cực

e chào ban quản trị, ngày trước e bán hàng tại đây, có lượng khách khá ổn, với nhiều sản phẩm e đăng trong mục mỹ phẩm của mình. Sau đó e nghỉ sinh và thành lập cty nên khá bận, e thanh lý hết mỹ phẩm cũ, và nghỉ bán. Nhưng giờ công ty em đã ổn định, e đã trao quản lý cho người khác, em có time hơn nên e nhớ nghề và muốn bán quay lại, e muốn xoá topic cũ vì những sản phẩm đã đăng đó em k còn bán nữa, e vừa tạo 1 topic mới để đăng sản phẩm mới. Mong ban quản trị xoá giúp e topic cũ ạ. Em xin cám ơn