Trang 1/13 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 122
    Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    90
    Được cám ơn 117 lần trong 89 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Thanh lý đồ nội thất mới 100% đợt 2.( Ảnh và thông tin update trang 1).

Quảng cáo
    Tớ có 1 số sản phẩm nội thất đang bày tại showroom cần thanh lý vì có kế hoạch sửa lại cửa hàng cho khang trang ạ.
    Tất cả đều new, chất liệu là MFC nhập khẩu của Đức, Malaisia . bề mặt chống xước. Vân siêu đẹp, màu sắc hợp với các bố mẹ thích đồ hiện đại, đơn giản theo kiểu nước ngoài nhé.

Giá không giảm vì đã là giá rất thấp rồi ạ.
    Với giường, tủ áo , kệ ti vi treo thì bên tớ sẽ có thợ hỗ trợ lắp đặt , còn các cái khác chỉ cần bê đặt vào thì các bố mẹ chịu khó chuyển giúp tớ, bên tớ bận làm dự án và chuyển bị sửa cửa hàng mà.

Trong ảnh này Giường tớ bán rồi nhé, chỉ còn 2 cái tủ đầu giường 500k/chiếc. kích thước: 50x40x46cm
    Tủ áo mở 4 cánh : 1,8x2,1x0,6m . có đủ ngăn kéo, ngăn treo quần áo dài, đợt để quần áo ...để đc cực nhiều đồ ạ. -Đã bán cho me Quyt'smom
    Bàn phấn: rộng 70cm, cao đến hết phần gương là 1,6m..Gương có thể trượt sang 2 bên , phía sau là hộc để đồ trang điểm - Giá 1 triệu ( ko có đôn đâu nhé, tớ tặng thêm cái đệm đôn)
    up thêm cái ảnh chụp nghiêng cái tủ đầu giường để nhìn rõ chất liệu gỗ nhé

Bộ giường này đặt vừa đệm 1,6x2m nhé. Giá giường : đã bán Tủ đầu giường 500k/ch.

tủ áo cánh trượt : ray xịn nhé . KT : 1,8x2,1x0.6m - Đã bán cho me Quyt'smom

kệ ti vi dài 2,7m, có phần treo lên tường nhưng ko có cái miếng gỗ ở dưới đâu, cái miếng đấy vì chỗ showroom của tớ là cái cửa sổ nên tớ phải che lại thôi..cái mặt đen đen là kính đen dầy, chống xước nhé.
    Cao đến chỗ để hoa phía trên là 70cm, còn chỗ để bình hoa phía dưới là 30cm.
    Cái kệ này chất liệu Veneer sồi, sơn PU đen trắng, lộ vân, rất đẹp. Cái chân sắt sơn bằng sơn ô tô nhưng hơi cập kênh vì thợ sắt hàn ko chuẩn, nên tớ bán giá siêu rẻ cho 1 bộ kệ ti vi to thế này : Đã bán rồi ạ ( các showroom lấy mẫu này của tớ bán 15tr đấy ạ, )

Các bố mẹ có nhu cầu cứ đến xem trực tiếp tại 111A quán thánh từ 8h sáng -6h chiều, trừ CN.
    hoặc chat với nick viodecor2 để thêm thông tin vì chụp ảnh và post lên thế này mệt quá ạ

cảm ơn mọi người đã xem

-----------------------------------
    tớ up thêm 1 số đồ thanh lý . Mấy đồ này tớ để ở Xưởng dưới Hà tây nên tớ up ảnh..hàng thế nào, ảnh thế đấy, tình trạng thế nào tớ cũng nói luôn , các mẹ yên tâm nhé...Vụ này chắc các mẹ đã đến vp tớ xem đồ thanh lý đợt 1 đều có thể làm chứng cho tớ..hiii

Tớ sẽ đánh số và up dần dần nhé..Tình trạng đồ đợt 2 này các mẹ xem từ trang 6 nhé...Vẫn còn tủ đầu giường, bàn phấn của đợt 1 đấy ạ

1) Bộ sofa góc ( cả bàn và đệm nhé)- Đã bán
    Kích thước: 2,4x1,5m .sâu 75cm, cao 60cm ( lên đến lưng ghế nhé)
    Chất liệu : veneer Sồi , sơn PU.
    Vải bọc : vải Cỏ may. Đệm cứng ko xẹp.

Đây là ảnh bộ này tớ đang để ở vp, và lột vỏ mang đi giặt rồi nhé..

2) Bộ sofa chân inox gồm 1 ghế dài 1,5m, 2 ghế đơn khoảng 75 hay 80cm gì đó.-- Đã bán
    chất liệu: veneer sồi sơn PU màu nâu đen( nhìn kỹ vẫn có vân gỗ nhé, ko phải màu đen sì đâu)
    Bộ này hình như cái Vỏ đệm để trong Xưởng nên bị bẩn, tớ sẽ đem giặt lại cho sạch sẽ ( nhưng có thể ko sạch như mới đc)nên tớ bán với giá siêu rẻ để hỗ trợ mẹ nào mua thì may thêm bộ vỏ nữa cho tiện, vì vỏ trắng đẹp thì đẹp thật nhưng cũng hay phải giặt lắm.
    Bộ chân inox của bộ này bên tớ đặt cũng hơn 1 triệu rồi các mẹ ạ
    Bộ này tớ vừa chuyển lại văn phòng tớ, nhưng bộ vỏ tớ lột đi giặt rồi,

3) Kệ tivi : dài 1,6m, cao 50cm từ đất lên nhé, sâu 40cm - Giá 2,9tr

Có 1 cánh trượt và 2 ngăn kéo bên cạnh. Khi kéo cánh trượt sang thì bên trong có đợt như hình này nhé

4) Kệ tivi : dài 1,8m, cao 45cm, sâu 40cm-- Đã bán

5) tủ giầy : cao 1m, rộng 90cm, sâu 40cm..bên trong có 5 đợt có thể tháo rời để thay đổi chiều cao- Giá 3 tr

6) Bàn phấn - Giá 1trieu cao 1,2m, rộng 70cm..Gương trượt sang 2 bên, đằng sau có các ngăn để đồ trang điểm

7) Giường : đặt vừa đệm 1,6x2m nhưng kích thước phủ bì của giường hình như là 1,8x2,1m .- Giá 3,6tr
    Đầu giường và thân giường y như ảnh .. Gỗ Veneer mun, vân rất đẹp ạ, ở ngoài nhìn màu nhạt hơn ảnh 1 tí, trông hay hơn...Còn chân giường thì khác 1 tí ti, chân là bằng sắt sơn màu ghi cao khoảng 2,5cm.

Giường này dạng thấp, phong cách hiện đại hợp với gia đình trẻ ạ. Các bé con nằm giường này đỡ lo vì có bị ngã cũng đỡ đau do giường ko cao nhu các mẫu giường cũ.

( ảnh tớ chụp cái chân giường ở ngoài đây ạ)còn lại đều giống y hệt ảnh trên ạ

Với tất cả các đồ, nếu các mẹ tự vận chuyển em giảm 150k nhé....toàn đồ không cần lắp đặt mà( trừ cái giường [/I]
    ------------------------------------
    Hàng vừa bán vừa tặng .. Riêng 3 đồ ở dưới đây, mặc dù cũng là hàng mẫu nhưng là của đợt hàng cũng lâu lâu rồi nên ko mới như nhữg thứ tớ đã thanh lý đâu nhé

kệ tivi dài 1,2m . Gỗ CN kết hợp với gỗ tự nhiên, trang trí dạng nan...

Nó đi cùng cái bộ ghế và đôn này ạ, ghế này hình như 1,6 hay 1,7m j đó, cả cái đôn nữa..

3 cái này tớ ko để giá, các mẹ nào thích cứ Pm cho tớ giá lấy đc, nếu đủ tiền xe + công thợ tớ ok liền...
    Đồ này tớ để ở Xưởng nhé..Cái ghế dài 1,6m ấy còn bị mấy vết xước ở tay ghế do vận chuyển bị các đồ khác đè lên nữa, nhưng cũng ko xấu lắm đâu , tớ cứ nói rõ thế ko các mẹ mua về lại bảo tưởng mới kính coong....
    thay đổi nội dung bởi: queen_bee, 05-04-2010 lúc 01:05 PM Lý do: sai tiêu đề tin đăng

Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

ui nhiều đồ rẻ đẹp quá, mỗi tội nhà mình chật quá
    up hộ bạn cho thanh lý nhanh
    CTY CP TƯ VẤN THÔNG TIN TM & DU LỊCH - BẮC THIÊN
    ĐT: 0439927197 - Fax: 0435578734
    Website: http://bacthien.com
    [pingbox]wid=ESTSkuOwRns4xhPOvQrarM_VVw--[/pingbox]

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 60 lần trong 23 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình thích lắm, mỗi tội, cuối tháng sau mới được nhận nhà, mua bây giờ, chẳng biết để đâu, có cách gì khg bạn?

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    90
    Điểm đánh giá
    0

hik...cảm ơn bạn vậy..vì bên mình muốn sửa cửa hàng bầy đồ theo phong cách mới nên mới thanh lý thế này, chứ cuối tháng sau thì chậm hết kế hoạch rồi ạ
    tớ ít online nên nếu ko thấy phản hồi lại vui lòng Pm vào nick YM : viodecor2 nhé...cảm ơn nhiều
    thay đổi nội dung bởi: queen_bee, 04-10-2010 lúc 05:20 PM

Click:

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 258 lần trong 233 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bạn ơi sao lại tăng giá rùi, hôm qua tớ thấy tủ quần áo có 4t, đang định bon chen, hôm nay lại tăng lên là sao vậy

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,635
    Được cám ơn 2,888 lần trong 2,272 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Công nhận đẹp nhưng mà tớ cũng chuẩn bị bán nhà rồi.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    175
    Được cám ơn 303 lần trong 278 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hì, bon chen up cho mẹ nó đắt hàng (tớ confirm lấy 2 tủ quần áo đấy nhá, ).

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    90
    Điểm đánh giá
    0

ok Quyt'smom . có 1 bạn đang muốn mua 1 bộ tủ và giường (vì nó đồng bộ cả về chất liệu và màu sắc mà ) nên nếu mẹ nó có thể thì để lại cho bạn ấy 1 cái tủ nhé..hiii..tớ chỉ đề nghị thế thôi, vì thấy có vẻ bạn ấy cần, ko biết mẹ nó có cần lắm ko ??hiii
    Cảm ơn cả nhà ủng hộ ...tớ còn chưa chụp đc mấy cái kệ tivi thanh lý siêu rẻ( vì đang để ở Xưởng)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    31
    Được cám ơn 317 lần trong 301 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Còn cái tủ quần áo nào ko bạn ui???
    "Em ko sợ địa ngục, chỉ sợ địa ngục ko có anh"

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    55
    Được cám ơn 232 lần trong 207 bài
    Điểm đánh giá
    0

Quảng cáo
    đánh dấu chờ kệ tivi khác siêu rẻ xem thế nào.

11. Người dưới đây đã cám ơn Mẹ bé Quick về bài viết hữu ích:

queen_bee (04-12-2010)

Trang 1/13 123456711 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Toàn quốc: Chào HÈ 2014: Sản xuất & phân phối sỉ SLL + phân phối shop bán lẻ thời trang cho bé
    By Mẹ yêu Mun in forum THỰC PHẨM VÀ THỜI TRANG CHO BÉ
    Trả lời: 1019
    Bài mới gởi: 04-17-2014, 08:35 PM
  2. Sài Gòn: Hàng thanh lý giảm giá ( update liên tục tại trang 1)
    By Agusa in forum THỰC PHẨM VÀ THỜI TRANG CHO BÉ
    Trả lời: 9
    Bài mới gởi: 10-27-2012, 11:58 PM
  3. Hà Nội: JUDA-62 Trang Thi-quan ao cho be va me (hang update trang 1)
    By MeDau in forum ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG VÀ DỊCH VỤ CHO BÉ
    Trả lời: 77
    Bài mới gởi: 07-15-2010, 04:01 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ