Đối chất: Phản hồi về nick laithithuhuong.

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi megoalxinh1, 7/2/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. megoalxinh1

megoalxinh1 Sống là không chờ đợi

Kính gửi Mod - BQT diễn đàn LCM.

Em thực sự rất buồn khi đầu xuân năm mới đã phải vào mục này nhờ Mod phân xử.

Em có mua thanh lý của nick laithithuhuong chiếc áo dạ kẻ BBR. Topic mẹ ý thanh lý đây ạ:

http://www.lamchame.com/forum/showt...-chat-cuc-dep-va-quan-legging-hoa-tiet-lot-ni

Em có inbox cho mẹ ý vào ngày 02/01/2014 hỏi về tình trạng áo, tin nhắn inbox đây ạ:

Em chờ không thấy mẹ ý trả lời nên em đã nhắn tin qua điện thoại (cùng ngày), sau khi nhắn tin giao dịch qua lại xong, mẹ ý chốt giá 720K cả ship chuyển phát nhanh, em đồng ý và đã chuyển số tiền 720K qua Vietinbank cho mẹ ý ngay hôm 02/01/2014 đó.

Theo như mẹ ý nhắn tin với em thì thời điểm giao dịch với em mẹ ý đang ở Hà Giang ạ.

Nhưng đến hôm nay, ngày 07/02/2014 em vẫn chưa nhận được áo của mẹ ý, ngày 08/01/2014 em lại PM cho mẹ ý lần nữa về việc chưa nhận được áo, tin nhắn đây ạ:

Mẹ ý cũng không trả lời PM của em, mặc dù em thấy mẹ ý vẫn vào diễn đàn comment, em lại tiếp tục nhắn tin bằng điện thoại thì mẹ ý nói rằng nhờ em trai ra bưu điện gửi, mà lại gửi chuyển phát thường chứ không phải chuyển phát nhanh, rồi lại nói em trai làm mất tờ bill của bưu điện nên không check được, bla bla..

Sau vài lần nhắn tin đi nhắn tin lại cho mẹ ý về việc em không nhận được áo, và em yêu cầu chuyển trả lại tiền cho em, đến ngày 30 tết mẹ ý có chốt lại hẹn như đinh đóng cột là mùng 7 tết (tức là hôm qua) mẹ ý chuyển trả tiền lại cho em, vậy mà hôm nay mùng 8 tết rồi vẫn không thấy tăm hơi tiền đâu, em nhắn tin không trả lời, gọi điện 3 lần thì đổ chuông rồi tắt đi không nghe máy.

Em thật sự rất bức xúc. Em còn giữ tất cả tin nhắn giao dịch qua lại với mẹ ý, nếu Mod cần em xin cung cấp ạ. Nhờ Mod phân xử giúp em. Cám ơn Mod nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi megoalxinh1
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

hoannha thích bài này.
  2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về nick laithithuhuong nhận tiền nhưng không giao hàng

Mod đã yêu cầu laithithuhuong vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu laithithuhuong không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

hoannhamegoalxinh1 thích.
  3. megoalxinh1

Ðề: Phản hồi về nick laithithuhuong.

Thưa Mod, chiều hôm qua em nhận được PM này của mẹ ý vào lúc 05h50PM (tức là sau khi em đã đăng bài vào mục Đối chất)

Em đã trả lời PM để cung cấp lại số tài khoản của em cho mẹ ý chuyển tiền.

Và vừa xong, em nhận được tin nhắn của Vietinbank báo nhận tiền từ số tài khoản của mẹ ý, nhưng mẹ ý mới chuyển có 220K thôi, vẫn còn thiếu 500K nữa ạ.

4. Mod MSTD

megoalxinh1 vui lòng cung cấp thông tin trong vòng 24h: Bạn đã nhận được nốt khoản tiền 500K chưa?

megoalxinh1 thích bài này.
  5. megoalxinh1

Thưa Mod, đến thời điểm này, 09h sáng ngày 11/02/2014, em vẫn chưa nhận được số tiền 500K còn thiếu ạ. Cám ơn Mod.

6. megoalxinh1

Em xin lỗi Mod em viết nhầm, 09h sáng hôm nay ngày 10/02/2014, em vẫn chưa nhận được số tiền 500K còn thiếu ạ.

7. megoalxinh1

Thưa Mod, đến hôm nay 11/02/2014, em vẫn chưa nhận được khoản tiền 500K còn thiếu ạ.
    Em xin gửi Mod thông tin tài khoản của mẹ ý để sau này các mẹ khác còn biết mà tránh giao dịch:

Số tài khoản: 711A23054912

Chủ tài khoản: Lại Thị Thu Hương

Ngân hàng Vietinbank chi nhánh Đống Đa.

Số điện thoại giao dịch của mẹ ý: 0987 780 456.

Cám ơn Mod.

hoannhaMod MSTD thích.
  8. Mod MSTD

Khóa nick laithithuhuong vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định của diễn đàn và không hoàn nốt tiền cho khách hàng.

Các thông tin về laithithuhuong:

Số tài khoản: 711A23054912

Chủ tài khoản: Lại Thị Thu Hương

Ngân hàng Vietinbank chi nhánh Đống Đa.

Số điện thoại giao dịch của mẹ ý: 0987 780 456.

Nếu các bạn thấy nick trên tiếp tục tạo nick mới, các bạn vui lòng thông báo để BQt xử lý kịp thời.

hoannhamegoalxinh1 thích.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.