Đối chất: Phản hồi về nick lady_gaga(Đào Thị Hiền-Quảng Ninh).

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi hongfuong23, 8/2/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hongfuong23

hongfuong23

Chào tất cả mọi người
    Đầu năm mới mà phải mang đơn đi kiện thế này thì em thật lòng không muốn,nhưng em cũng không còn cách nào khác
    Vào ngày 24/1 em có giao dịch với chị có nick là lady_gaga có tên và địa chỉ là
    Đào thị Hiền số 199b tổ 41 PHƯỜNG CẨM ĐÔNG ,TP CẨM PHẢ TỈNH QUẢNG NINH
    số điện thoại:
    0962066856
    Toàn bộ nội dung giao dịch đây ạ
    Như mọi người đã thấy thì em bán hàng cho chị ấy, trị giá món hàng là 400k và fs, vào ngày hôm 24/1 chị Hiền bảo em là đã gửi tiền vào tk VCB cho em,em cũng chủ quan không check tk nên cũng tin chị Hiền và gửi hàng cho chị ấy luôn,1-2 ngày sau em có check tk thì không hề nhận được tiền của chị Hiền,em có gọi điện cho Hiền nhiều lần,trước tết 2 lần chị Hiền có nghe máy, 1 lần vào thứ 7 ngày 25/1 chị Hiền bảo là đang đi lễ cuối năm,đi lễ xong sẽ hỏi giúp em, nhưng sau đó thì chị Hiền bảo em là hôm ý ngân hàng chỉ làm việc buổi sáng, đợi đến thứ 2(ngày 27/1) chị Hiền sẽ đi hỏi, thứ 2 em gọi lại thì chị Hiền bảo là đang dọn nhà,dọn xong sẽ đi hỏi nhưng rồi cũng không thấy chị Hiền hỏi và trả lời lại, sau tết ngày 6/2 em cũng có nhắn tin cho chị Hiền để xin mã lệnh ck nhưng cũng không nhận được hồi âm, sáng nay em cũng gọi điện nhưng chị Hiền không nghe máy
    Em cũng rất tạo điều kiện là nhờ chị Hiền nhắn tin cho em mã lệnh ck, tên người ck để em trực tiếp hỏi ngân hàng nhưng chị Hiền cũng không hồi âm,
    Vì thế em rất mong mod và mọi người có thể giúp đỡ em giải quyết sự việc này,em cám ơn tất cả mọi người
    Đây là biên lai gửi hàng qua viettel của em

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongfuong23
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

hoannhaHieuQ thích.
  2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về nick lady_gaga(Đào Thị Hiền-Quảng Ninh):Mua hàng không trả tiền

Mod đã yêu cầu lady_gaga vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu lady_gaga không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

3. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về nick lady_gaga(Đào Thị Hiền-Quảng Ninh).

Khóa nick lady_gaga vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định.

Thông tin về lady_gaga:
    Đào thị Hiền số 199b tổ 41 PHƯỜNG CẨM ĐÔNG ,TP CẨM PHẢ TỈNH QUẢNG NINH
    số điện thoại:0962066856

Nếu các bạn thấy nick này tiếp tục tạo nick mới bán hàng, các bạn vui lòng thông báo để BQT xử lý kịp thời.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.