Hà Nội: Nhận order Tết 2015-chân gà muối-chân gà rút xương-gân bò chua ngọt- bắp bò ngâm-nem bề bề

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi chi.nguyễn, 21/2/2014.

1. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chichi: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) - Nộm chân gà rút xuơng- Nem rán Q.Bình

Chị ơi chị lấy 1KGtrở lên em sẽ ghép để fs nhé

2. ndt1981

ndt1981 Bắt đầu tích cực

Ðề: Chichi: Nộm chân gà rút xuơng nhận ship nội thành HN 35K/suất* Bánh khoai lang thơm gi

Nhà mình ở đâu thế em.nếu rảnh chị qua

3. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Ðề: Chichi: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) - Nộm chân gà rút xuơng- Nem rán Q.Bình

Món chân gà muối bán theo suất hay kg hả em ơi?

4. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên tập sự

Địa chỉ ở đâu đó bạn! Ship qua Ngã tư vọng bao nhiêu bạn?:shock:
    Úp lại giúp mình để tiện theo dõi nhé!^_^

5. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Chân gà muối em bán tối thiểu 80K / 0.5kg chị ah ^^ nhưng đa phần khách hay lấy 1kg một

6. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ship Ngã Tư Vọng 20K nha chị :D

7. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) Sữa đậu nành 20K-Nộm chân gà rút xuơng- Nem rán Q.

Sữa đậu nành rất tốt cho sức khỏe, nhà em làm sánh ngậy luôn ạ 20K/ lít.Mẹ nào k có thời gian làm có thể mua cho cả gđ uống thay nuớc mùa hè nhé ^^

8. Ngon Ngon

Ngon Ngon Thành viên rất tích cực

Ðề: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) Sữa đậu nành 20K-Nộm chân gà rút xuơng- Nem rán Q.

nhnf hấp dẫn quá, con gái tớ thích chân gà nhưng bao giờ ăn đc cái nào vì k gặm nổi

9. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Nhà em có cả chân gà rút xuơng chị ơiiiiii

10. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) Sữa đậu nành 20K-Nộm chân gà rút xuơng-

Tèn tén ten: Chân gà muối chua ngọt đây ạ
    với vị chua, ngọt, mằn mặn hài hòa bỏ thêm vị cay khiến mng vừa gặm vừa phải xuýt xoa...món nhậu quá đỉnh mùa hè tới. Phải công nhận bọn TQ nghĩ ra món này tuyệt thật, em tự làm chứ k nhập nhằng gì đâu ạ, chân hòan tòan là chân em lấy của nhà bác mổ gà nên mỗi ng sl bán k nhiều .Nhà em cam kết k bán chân gà thối của TQ đâu và sẽ chịu trách nhiệm hòan tòan với sản phẩm bán ra, uy tín là chính nhé mng.

Khách nhà em 2 năm nay đa phần là du học sinh, dân buôn hàng TQ những ngừoi đã ăn món này ở bên TQ, về VN thèm quá lại tìm tới nhà em... theo yêu cầu của khách hàng thì đợt tới em đã nhờ đc cô bạn đang đi du học bên đó mua ớt xanh gửi về VN để món chân gà muối nhà em phiên bản VN thêm phần chuẩn hơn keke

11. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) có ớt xanh đặc biệt nhé-Nộm chân gà rút xuơng-

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ. Hôm nay nhà em còn 1kg chân gà muối ai lấy em fs nha 01684033218

12. stydecor

stydecor Quần Triumph 25k, Áo 130k

Ðề: Chân gà muối chua ngọt ( Có cả DAS) có ớt xanh đặc biệt nhé-Nộm chân gà rút xuơng-

Có ship sang thạch bàn ko em, phí ship bn báo chị, để chị order nhé.

13. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ship Thạch Bàn 20K nha chị :D////////////

14. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chân gà muối-Chả cá rô phi-Chân gà rút xuơng-Chân gà sốt chua ngọt-Nem rán Q.Bình...

Hôm nay nhà em dư 4kg chân gà muối mẹ nào vợt k ạ hihi

15. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ðề: Chân gà muối-Chả cá rô phi-Chân gà rút xuơng-Chân gà sốt chua ngọt-Nem rán Q.Bình...

Hum nay nhà em ship đồng giá 5K có mẹ nào đặt hàng k ạ

16. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Nhà em có thêm món nhé các mẹ
    Chân gà rút xuơng muối
    Giá: 130K/500gr

17. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Hum nay nhà e còn dư 1.5 kg chân gà muối ( 160k/kg) và 0.5kg chả cá rô phi (80k/ túi) nha

18. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Sau cơn mưa trời lại nắng...chúc cả nhà tuần mới vui vẻ ^^
    Hôm nay nhà em phục vụ 1 menu toàn chân gà nhé :v
    Chân gà muối chua ngọt 160k/kg
    Chân gà rút xương nộm 120k/đĩa
    Chân gà sả ớt 85k/hộp
    Chân gà sốt chua ngọt 85k/hộp
    Fs quận Ba Đình và khu vực quanh Thụy Khuê ạ
    0969228990

19. thucpham336

thucpham336

chả cá rô phi ở quảng bình lun ah mn

20. chi.nguyễn

chi.nguyễn Guest

Ko mẹ nó ơi chả cá rô phi nhà em làm ạ......:D