Toàn quốc: Khuyến Mãi!!!cm Muốn Có Khuôn Mặt Săn Chắc Thon Gọn Trắng Hồng Hào, Bơi Hết Vào Đây Ạ!!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi bachhoavi, 27/2/2014.

1. bachhoavi

bachhoavi Thành viên rất tích cực

Nhân dịp sản phẩm mới về. Em KM Freeship cho 4 sản phẩm : DR.MAXWHITE, FILLER 20+, MELASMA TREATMENT, Dr.SILK
    :h::h::h:Cách thức mua hàng:
    - Mua hàng trực tiếp tại : số 14 ngõ 108 Ngọc Hà Ba Đình Hà Nội.

[​IMG]Điện thoại :
    0976.134.225
    - Đối với cm nội thành, ship và thu tiền tận nơi. Phí ship dao động từ 10-15k
    - Đối với cm ngoại thành. Phí ship dao động từ 25-40k. Ck qua tài khoản ngân hàng, sau khi ck xong cm nhắn tin tên, địa chỉ, sdt.
    :h: :h: :h: Thông tin tài khoản ngân hàng :h: :h: :h:
    Vietcombank chi nhánh sở giao dịch.
    Tên TK : BÙI THỊ ÁNH TUYẾT
    So TK: 0491 00 00 00 070

BÁN SỈ VÀ LẺ Ạ
    CÁC MẸ THAM KHẢO FACEBOOK/FANPAGE ĐỂ CẬP NHẬT THÔNG TIN KHUYẾN MẠI Ạ!

fanpage : https://www.facebook.com/myphamnaturalherbal/
    facebook : https://www.facebook.com/BaiThuocThienNhien

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    :h::h::h:SĂN CHẮC, ĐỊNH HÌNH VÀ THON GỌN KHUÔN MẶT:h::h::h:
    Bạn có biết những người có khuôn mặt thon gọn trông sẽ trẻ hơn đến vài tuổi?
    Một gương mặt nhỏ đem lại cảm giác trẻ trung hơn rất nhiều. Hầu hết chúng ta đều quan niệm mặt to hay nhỏ, vuông hay trái xoan do khung xương quyết định nên chỉ có dao kéo mới giải quyết được vấn đề này. Điều đó không sai. Tuy nhiên bên cạnh yếu tố tự nhiên này, rất nhiều người sở hữu gương mặt sưng to, ngấn mỡ do thói quen sinh hoạt và ăn uống không điều độ. Việc ngủ nhiều và không đúng cách, lười vận động cơ mặt, ăn những thực phẩm làm tích nước trong cơ thể… đều khiến vùng xương hàm và cằm ngày một sưng phù, tạo ra gương mặt to hơn so với khung xương của bạn. Do đó, nếu bạn áp dụng phương pháp dưới đây sẽ giúp làm cơ mặt săn chắc, trả về gương mặt gọn gàng như vốn có. Dù không trực tiếp can thiệp bằng phẫu thuật thẩm mỹ, nhưng bạn sẽ bất ngờ vì kết quả làm thon gọn của sản phẩm này đấy!
    FILLER 20+ Serum là dòng sản phẩm giúp da mặt săn chắc, giúp định hình và làm thon gọn lại khuôn mặt bạn. Bạn chỉ cần bỏ ra vài phút mỗi ngày trong từ 2 – 3 tuần bạn sẽ dần cảm nhận độ đàn hồi và săn chắc của da mặt. Da mặt sẽ căng bóng mịn màng, lỗ chân lông được se khít, cơ mặt săn chắc sẽ giúp bạn trẻ ra từ 4-5 tuổi.
    CÔNG DỤNG : Trẻ hóa làn da, nâng cơ mặt, mờ nếp nhăn, làm căng da, giúp da mềm mịn và se khít lỗ chân lông.
    CÁCH DÙNG : Rửa sạch vùng da mặt trước khi thoa serum. Nhỏ 1- 2 giọt serum lên đầu ngón tay rồi thoa nhẹ lên mặt, massage nhẹ nhàng khoảng 30s để serum thẩm thấu. Dùng hàng ngày vào mỗi buổi sáng và tối. Sử dụng thường xuyên ít nhất từ 4-6 tuần, làn da sẽ căng mịn, săn chắc, lỗ chân lông được se khít
    Giá : 280.000đ

------------------------------------------------------------------------------------------------------
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]THỔI BAY THÂM NÁM, XÓA SẠCH TÀN NHANG[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]Hết nám, tàn nhang, thâm trong vòng 6-8 tuần sử dụng
    [​IMG]Chỉ với hơn 2k/ngày và 1 liệu trình sử dụng được 3 tháng
    [​IMG]Chiết xuất từ 8 loại hoa an toàn với mọi loại da
    [​IMG]Cam kết hoàn tiền 100% nếu không hiệu quả
    MELASMA TREATMENT với chiết xuất từ các loại hoa kết hợp cùng các thành phần từ thiên nhiên, ko gây kích ứng. Các nguyên liệu 100% nhập khẩu từ châu Âu, quy trình sản xuất nghiêm ngặt. MELASMA TREATMENT đã thử nghiệm sản phẩm trên hàng trăm phụ nữ bị mắc phải các vấn đề kể trên, kết quả thử nghiệm cho thấy, có đến 99% phụ nữ đã hài lòng sau khoảng thời gian điều trị, các sắc tố sậm màu mờ đi trông thấy, làn da trở nên đồng đều màu và tươi sáng hơn.
    [​IMG]Công dụng : Mờ nám, tàn nhang, đồi mồi, các vết thâm do mụn. Giúp đồng đều màu da, sáng mịn.
    [​IMG]Cách dùng : Rửa sạch vùng da mặt cần điều trị trước khi thoa serum. Nhỏ 1- 2 giọt serum lên đầu ngón tay rồi thoa nhẹ lên vùng da đốm màu sậm, massage nhẹ nhàng khoảng 30s để serum thẩm thấu. Dùng hàng ngày vào mỗi buổi sáng và tối. Thoa kem chống nắng khi ra ngoài, làn da sẽ thay đổi sau 6-8 tuần sử dụng, các vết sậm màu sẽ mờ dần đi.

GIÁ : 268.000đ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------

[​IMG][​IMG][​IMG]BÍ QUYẾT LOẠI TRỪ DA ĐEN VĨNH VIỄN[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]Kem trắng da tràn lan trên thị trường
    [​IMG]Bạn muốn dùng mà lo ngại da hư tổn
    [​IMG]Bạn thích 1 sản phẩm vừa trắng da vừa an toàn
    DR.MAXWHITE là dòng sản phẩm giúp làm trắng da mặt được chiết xuất dưới dạng Serum sữa, nguồn nguyên liệu 100% nhập khẩu từ châu Âu. Các hoạt chất chứa trong DR.MAXWHITE giúp da trắng hồng hào và mềm mịn 1 cách tự nhiên, không gây các kích ứng hay làm tổn hại đến làn da. Da sẽ sáng hồng dần lên theo thời gian sử dụng.
    [​IMG]Công dụng
    Dưỡng da trắng mịn hồng hào, đồng thời dưỡng ẩm và cải thiện làn da thâm sạm.
    [​IMG]Cách dùng
    Rửa sạch vùng da mặt trước khi thoa serum. Nhỏ 1- 2 giọt serum lên đầu ngón tay rồi thoa nhẹ lên mặt, massage nhẹ nhàng khoảng 30s để serum thẩm thấu. Dùng hàng ngày vào mỗi buổi sáng và tối. Dùng kem chống nắng mỗi khi ra ngoài. Thường xuyên thoa serum từ 6-8 tuần, làn da sẽ trắng mịn và hồng hào, loại bỏ các sắc tố khiến da sậm màu

GIÁ : 285.000đ
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------

PHỤC HỒI DA SAU NẮNG, THẢI ĐỘC DA
    1. DR.SILK là dạng nước cô đặc chứa đựng các vitamin, dưỡng và khoáng chất. Giúp phục hồi da nhanh chóng bởi tác động của môi trường như nắng, khói bụi, cung cấp đủ nước và dưỡng chất.
    CÔNG DỤNG CỦA SẢN PHẨM DR.SILK :
    - Phục hồi và làm dịu ngay tức thì cho làn da sau khi đi nắng, đi biển.
    - Cung cấp nước cho da, giữ cho làn da luôn tươi trẻ và mềm mượt.
    - Các cấu trúc vitamin và dưỡng chất cô đặc giúp sản phẩm dễ dàng thâm nhập vào da, hỗ trợ nuôi dưỡng và phục hồi cho làn da.
    - Thanh lọc, thải độc cho da, giúp loại bỏ tế bào chết và kích thích các tế bào mới sản sinh.
    - Hữu ích cho làn da mệt mỏi do môi trường, ngồi trong điều hòa, hay thức khuya, điều tiết bã nhờn dư thừa chất, làm se lỗ chân lông và săn chắc da.
    - Luôn giữ cho da mềm mượt và căng mịn
    CÁCH DÙNG :
    Cho một lượng vừa đủ ra tay rồi vỗ nhẹ lên mặt. Sử dụng hàng ngày. Sử dụng nếu thường xuyên ngồi trong điều hòa, hoặc vừa đi nắng về sẽ giúp da phục hồi nhanh chóng.

GIÁ : 210k
    WAXING LÔNG VEO

Thành phần : Chanh, đường đen, mật mía, mật ong.
    Công dụng : Nhanh chóng tẩy sạch những sợi lông từ phần gốc nên làm giảm dần sự phát triển của lông, không gây đau rát. Những thành phần nguyên liệu tự nhiên trong sáp giúp se lỗ chân lông, làm da sáng và mịn màng hơn .
    HDSD: Nên dùng một chiếc khăn ấm, ủ lên vùng da định waxing trước khi waxing( trừ vùng da mặt)
    1. Dùng que lấy wax bôi một lớp mỏng xuôi theo chiều lông mọc
    2. Dán miếng giấy A4 lên vùng vừa bôi lên rồi miết nhẹ khoảng 10-15s.
    3. Giật nhanh và mạnh miếng giấy dán ngược theo chiều lông mọc rồi rửa lại vùng waxing với nước lạnh.
    Giá : 90k/hộp 350gr. Dùng được khoảng 50 lần
    Sáp nhà em tự nấu nên các mẹ cứ yên tâm dùng nhé, ko sợ chất gây hại hay ảnh hưởng gì đến làn da của mình. Còn giúp da mịn màng và se khít chân lông nữa ạ
    HDSD TẨY LÔNG BẰNG VIDEO TỰ QUAY
    CÁC MẸ BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ XEM VIDEO HDSD

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Các câu hỏi thường gặp trong quá trình waxing lông, em xin giải đáp để các mẹ biết vấn đề nằm ở đâu ạ :
    - Tại sao waxing mà lông ko đi?
    TL: Có rất nhiều lý do, dưới đây là một trong các lý do :
    - Bôi quá nhiều wax lên vùng wax khiến lông ko được lấy đi, vì thế bôi càng mỏng các tốt.
    - Lông chưa đủ độ dài, lý tưởng nhất là từ 1-1,5cm. Ko nên quá dài(2-3cm), nên cắt bớt đi.
    - Chất lông mảnh yếu dễ khiến lông bị đứt gãy.
    - Da chân quá khô, nên đắp khăn ấm trước khi wax để da mềm và lỗ chân lông giãn nở sẽ dễ dàng wax hơn.
    continue....
    Một số hình ảnh wax cho từng vùng lông, em sẽ post dần. Một số mẹ thắc mắc hỏi wax cho vùng bikini, cái vùng này thì ko chụp được ảnh nên em trả lời luôn nhé.hihi. Vùng này wax hơi đau hơn so với các vùng khác, các mẹ nên dùng khăn ấm ủ mấy phút cho vùng này rồi hãy wax nhé, sẽ đỡ đau hơn.
    Waxing vùng nách
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Một số fb của khách hàng, e sẽ up dần ạ :

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bachhoavi
    Sửa lần cuối: 8/10/2016
  2. Cici's land

Cici's land Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Serum - Làm dày và dài mi

Giá thế nào hả mẹ nó? Em quan tâm vụ này lắm vì vừa tháo mi nối xong nêm mi vừa thưa vừa yếu.

bachhoavi thích bài này.
  3. bachhoavi

Giá 80k mn nhé! Trước mình cũng nối mi nhưng sau bị viêm và rụng nên sau này ko dám nối nữa. Mn dùng cái này hiệu quả lắm ạ^^

4. ngatlt

ngatlt Thành viên kỳ cựu

Ðề: Gift 8/3. Serum-Làm dày và dài mi,free mặt nạ thảo dược và thảo dược ngâm chân cho skh

M đăng ký 1 suất dùng thử đc ko bạn? Khi nào ship hàng gần đó m qua lấy về dùng thử nha

5. bachhoavi

Ðề: Gift 8/3. Serum-Làm dày và dài mi,free mặt nạ thảo dược và thảo dược ngâm chân cho skh

mn ơi. cho mình xin tên + sdt + địa chỉ để ship quà cho mn nhé^^. Hoặc mn qua nhà em lấy nha

6. Hương Điệp

Hương Điệp Thành viên kỳ cựu

Trần Thùy Linh - 0975.193.592 - 17 Phạm Hồng Thái
    Mẹ nó ship hộ em với nhé! Trước khi ship alo để em còn biết nhé
    Cảm ơn mẹ nó ạ ^^

bachhoavi thích bài này.
  7. bachhoavi

ok mn nhé! Trước khi ship em sẽ alo ạ! Cảm ơn mn nhé^^

8. bachhoavi

Giá 80k/1chai 10ml mn nhé! Dùng trong vòng 1 tuần là thấy mi dày và dài lên rõ rệt ạ! Em đang có chương trình khuyến mãi 8/3 tặng kèm mặt nạ thảo dược và thảo dược ngâm chân đấy mn ạ! Mn ủng hộ em nhé!

9. Do Hong Nhat

Do Hong Nhat Thành viên nổi tiếng

Ðề: Gift 8/3.Serum dày, dài mi chỉ 1 tuần->free mặt nạ thảo dược và thảo dược ngâm chân

hay quá có hàng dùng thử hả mn, để mình nhờ người qua lấy hộ

10. bachhoavi

Ðề: Gift 8/3.Serum dày, dài mi chỉ 1 tuần->free mặt nạ thảo dược và thảo dược ngâm chân

Đúng rồi mn ạ!Em muốn xin ý kiến và cảm nhận của khách hàng nên tặng khách hàng sản phẩm dùng thử cũng là nhân dịp 8/3 nữa. Mn đăng kí để em gửi quà tặng cho mn nhé! Cảm ơn mn quan tâm ạ!

11. bachhoavi

mn qua 14 ngõ 108 Ngọc Hà nhá hoặc cho em thông tin tên + số điện thoại+ địa chị em ship cho mn.

12. katori_na153

katori_na153 Thành viên rất tích cực

Ðề: Gift 8/3.Serum dày,dài mi chỉ trong 1tuần/80k->tặng mặt nạ thảodược và thảo dược ngâm

Em cũng đăng ký 1 suất serum và quà tặng. Em nối mi xg nặng mắt nên giật hết rồi. Mi giờ ngắn và lưa thưa :( buồn lắm. Sđt của em: 0983315091, em ở 222 Tựu Liệt, hơi xa nên nếu ship đc thì nhắn trc cho em nhé! Còn ko thì ngớt mưa gió em mới đi lấy đc :(

Sửa lần cuối: 7/3/2014
    bachhoavi thích bài này.
  13. bachhoavi

Ðề: Gift 8/3.Serum dày,dài mi chỉ trong 1tuần/80k->tặng mặt nạ thảodược và thảo dược ngâm

Hi. Serum này là giải pháp hiệu quả cho ai mi ngắn và thưa nhé. Em cũng dùng giờ mi dày và dài quá đang phải chuẩn bị đi uốn đây ạ. hihi. Mẹ nó lấy serum em sẽ chuyển quà tăng đắp mặt và ngâm chân cho luôn ạ. Em sẽ hỏi shipper bên em có chuyển được luôn ko thì sẽ nt trước cho mn nhé. em cảm ơn mn nhiều ạ.

14. bachhoavi

cám ơn các mẹ đã ủng hộ. Các mẹ nhận Sp dùng thử rồi cho em xin feedback nhé. Em đang pháp triển nhiều sản phẩm làm đẹp khác bằng thảo dược các mẹ có nhu cầu hay gợi ý hay nào cho em xin luôn nhé. tks

Sửa lần cuối: 10/3/2014
  15. ruocbong

ruocbong Thành viên chính thức

Mình inbox cho bạn rồi đấy! Chúc bạn đắt hàng nhé. (u)

16. hangduong

hangduong Bắt đầu tích cực

Bạn có CPN về Bắc Ninh ko bạn?

bachhoavi thích bài này.
  17. bachhoavi

Em có CPN mn nhé! Mn cho em xin sdt để em liên lạc với mn nhé! Hoặc mn inbox giúp em ạ!

18. bachhoavi

Em cảm ơn mn nhiều ạ^^!!!!!!!!!!

19. bachhoavi

Mn ơi! Em gọi đt cho mn mấy lần mà ko được nhỉ?

20. bachhoavi

Một số hình ảnh FeedBack của khách hàng . các mẹ tham khảo nhé
    hình ảnh sau 7 tuần sử dụng
    hình ảnh sau 4 ngày sử dụng