Toàn quốc: Linh Anh Boutique : Chuyên Order Hàng Siêu Cấp - Cao Cấp Update Liên Tục

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi girl_usetosmile, 27/4/2010.

1. girl_usetosmile

girl_usetosmile Bắt đầu nổi tiếng

hjhj, mẹ nó qua múc mấy e bikini đi, dáng mẹ nó đẹp như chế chắc chắn chuẩn lun, ưu tiên khách hàng quen thuộc nhá:D:D

2. beehuy

beehuy Bắt đầu tích cực

Hơ, CH em ngay cạnh hàng phở hả, sao chị chả nhìn thấy bao giờ. Suốt ngày ăn sáng ở đó mà. Chiều chị lượn qua nhé, có mấy mẫu bikini và váy thấy có vẻ hợp

3. girl_usetosmile

e ơi bộ này chuẩn để mặc tập nhé, là dáng quần đùi chứk phải tam giac, chị đã up ảnh mẫu mặc thật lên rôi đó, e update giúp chị e nhé

4. girl_usetosmile

hjhj, mẹ nó tranh thủ luc nào ra HN alo mình, sẽ chỉ đường và phục vụ mẹ nó tận tình ha

5. girl_usetosmile

sry mẹ nó hnay mới trlời, mẹ nó cho mình sđt và thời gian có thể ship nhé

6. girl_usetosmile

Các mẹ ơi kíu e với, k hiểu sao hnay Topic của e k xem đc ảnh, nó cứ hiện ra cái logo của photobucket báo : "ảnh vượt qua dải tần" thay vì hiện ảnh, mà các ngày trước ảnh vẫn hiện bình thường, e thử upload 1 ảnh bất kì từ photobucket lên thì ảnh cũng k hiện lên.

E xem ở các Topic khác thì ảnh vẫn có bình thường, chứng tỏ Topic của e bị lam sao, có mẹ nó biết nguyên nhân chỉ cho e với để e sửa lại ảnh ạ :((

e xinh cảm ơn và hậu tạ

7. girl_usetosmile

Các mẹ ơi, tình hình là photobucket của e bi quá dung lượng e chưa up ảnh dc, các mẹ xem hàng trong link muare em mới up date nhé, mong các mẹ hết sức thông cảm cho e ạ

8. girl_usetosmile

có mẹ nào biết gửi ảnh trong photobucket mà ko bị xóa ảnh như kiểu của e ko , mong các mẹ giúp nhé , thanks cả nhà nhiều nhiều

9. girl_usetosmile

em đã update lại ảnh rồi các mẹ nhé và đang cập nhật dần dần thêm cả các mẫu mới , các mẹ vào thăm quan lại giup em , thanks cả nhà nhiều

10. dohieunam

dohieunam Thành viên mới

nhiều mấu mới xinh quá , hẹn mai qua xem và múc vài bộ nhé

11. girl_usetosmile

Ðề: Linhanh-hàng mới về 5/6: quần áo, đồ bơi cao cấp ...cho các mẹ..

hang dang sale mẹ nó qua múc nhanh nhé

12. meviet

meviet Thành viên nổi tiếng

Ðề: Linhanh-sale off 40% all cua hang: quần áo, đồ bơi cao cấp

QA 68 còn màu xanh lá k e?sale còn bn???????

13. becon2009

becon2009 Thành viên tích cực

Chị ơi cho em hỏi váy QA43 (màu hồng tây) & áo sơ mi QA61 (màu tím) còn kô ạ? Chị sale còn bao nhiêu ạ?

14. girl_usetosmile

qa 68 xanh lá còn chị nhé, sale off còn 180k ạ

15. Oriflam_Cutie

Oriflam_Cutie Bắt đầu nổi tiếng

Check giúp mình mấy mẫu sau:
    - QA55----VÁY KOREA VOAN NHẸ NHƯ MÂY, MÀU HOA CAM
    - QA96------trẻ trung, sang trong đúg chất Chole, 3màu đen, hồng, hồng phấn---> còn 1 e hồng phấn duy nhât ná--350k
    - QA 100----váy Korea, e này quá HOT, chưa lên đã chỉ còn duy nhất 1 e ná---390K
    - QA68-----HOT TREN NĂM NAY TIEP NA, CHÂT LUA TƠ TẰM MỀM MAI, MẶC VỚI JEANS, VÁY HAY SOOC DỀU OKIE, KÈM VÒNG HOA DÂY NGỌC TRAI NÁ, 4 MÀU: TRĂNG, HỒNG, XANH LÁ CÂY , XANH DƯƠNG CỰC COOL----235k

Những mẫu này size XS-S mặc có vừa không bạn? Khăn quấn đi biển có -40% không?

16. GaubeoGaucon

GaubeoGaucon Thành viên rất tích cực

Check hộ mình b48 và giá nhé. Thanks

17. girl_usetosmile

QA55----VÁY KOREA VOAN NHẸ NHƯ MÂY, MÀU HOA CAM---e này sale còn 270k nhé
    - QA96------trẻ trung, sang trong đúg chất Chole, 3màu đen, hồng, hồng phấn---> còn 1 e hồng phấn duy nhât ná--350k---sale off 270k
    - QA 100----váy Korea, e này quá HOT, chưa lên đã chỉ còn duy nhất 1 e ná---390K---sale off 300k
    - QA68-----HOT TREN NĂM NAY TIEP NA, CHÂT LUA TƠ TẰM MỀM MAI, MẶC VỚI JEANS, VÁY HAY SOOC DỀU OKIE, KÈM VÒNG HOA DÂY NGỌC TRAI NÁ, 4 MÀU: TRĂNG, HỒNG, XANH LÁ CÂY , XANH DƯƠNG CỰC COOL----235k---sale off 180k bạn nhé

18. mecohung

mecohung Thành viên sắp chính thức

QA61------ÁO CÔNG SỞ KOREA SANG, LUẠ CƯC MƯỢT, CỔ GẮN HOA HỒNG VÀ DÂY NGỌC TRAI, 2 MÀU TRANG VA TÍM NÁ---240k
    QA62---E NÀY CŨNG HÀNG KOREA HOT, CỔ GẮN HOA HỒNG CÙNG BÈO RỦ DỌC THÂN, TAY XUN,,EO LI MÍ NỔI, 2 MÀU TRĂNG VA TÍM---270k
    hai em này còn màu trắng không bạn? sale còn bao nhiu?

19. girl_usetosmile

có thêm hàng mới giảm giá nè các mẹ

QA74---BEBE NÀ, KHỎI PHẢI NÓI VỀ CHẤT LIỆU CUẢ BB MOI NG CŨNG BIẾT ÒI, 2 MÀU TRẮNG, VÀNG----235k---giảm giá 30% còn 160k---rẻ hơn giá nhập

QA75----PHÔNG ARMANI, CHẤT MÁT, ÔM, 2 MÀU DỎ VÀ XANH LAM NÁ, SIÊU CHUẨN---225k --- -- giảm giá còn 150k

QA76-----EDC ESPIRIT NÀ, XINH IU TUÊT VỜI, HOK AI CÓ NÁ, 4 MÀU TRẮNG, HỒNG, XANH, DEN----235k ----- giảm giá 30% còn 150k

QA77-----BEBE DÍNH DÁ TUYET HẢO, E NÀ CŨNG CÒN DÚNG 1 CHIẾC DÙ E CHƯA HỀ UP TOPIC NÁ, SIÊU DẸP, E CHUP O DAY K RÕ, TOAN THÂN E NÀY LÀ CHƯ BB HOẠ TIẾT CHÌM TRÊN NỀN PHÔNG REN NỔI, DẸP MÊ TƠI + E QUẦN JEANS GHI QUÁ CHUẨN.
    Áo ---260k----- giảm giá 35% còn 170k
    Quần 350k , giảm giá vì còn1 e duy nhất ná, giá full e nó là 450k ạ

QA78 ----ÁO 3 LỖ CHO MUÀ HÈ MÁT MẺ, GẮN DÁ LẤP LANH TOÀN NGỰC, MẶT SAU ÁO HOẠ TIẾT DAN RẤT COTE, XANH LÁ ------CÂY, GHI XÁM, DEN.....---145k.-----giảm giá còn 90k

QA 88 - ÁO PHONG GILE CÁC MÀU 145K ----- giảm giá còn 90k

QA 89 - ÁO PHONG CK - CHAT MAT - 225K ----- (xanh, trắng) giảm giá còn 150k

QA79 Váy thân trên và toàn cổ là lụa bóng cao cấp đính hoa to hoặc hoa hồng nhỏ toàn cổ, phần bo đai cuối váy là chất thun lạnh cực dày và mềm, tạo cho cơ thể 1 vẻ mềm mại, nữ tính nhưng cũng đầy gợi cảm-----190k ---- giảm giá còn 120k

QA80 Quần bò loang trắng và rách dọc ống quần, tớ mặc hok chụp ảnh k được đep cho lăm, dành cho các mẫu khách hàng thân iu ná, còn sz 25 và 26---445k---sale off còn 300k

quần loang xanh đẹp đê mê hàng HKông xach tay nà

quần loang xanh rách, tình iu của tớ

QA81 (màu đen, ghi sáng)---còn 1 e ghi sz M
    Quần BBR mốt năm nay, đánh ly phần chân cạp quàn, mặc cùng áo sơ mi ôm sát người cùng thắt lưng làm điểm nhấn, thêm 1 đôi sangđan cao gót nữa là PERFECT,còn 1sz M màu ghi--220k giảm giá còn 150k

áo BEBE còn 1 e màu vàng mơ cực đẹp--giá 250k---giam gia 40% còn 150k

QA82 Jumpsuit(đen, ghi, xanh đen ) CUTE dã man chưa, thơi trang năm nay, chất thun lạnh mềm mại, toàn bộ phần ngực rủ bèo cực xinh iu, có thẻ mặc áo quây bên trong hoặc mặc hở lưng ( cho các nàng ưa y) đều ok, thông cảm chân tớ hơi ngắn nên mặc ứ lên dáng lém, hí hí---còn duy nhất 1 bộ màu ghi , màu HOT năm nay ná--169k--còn 1 e màu ghi HOT năm nay--sale off còn 100k

mẫu mặc nà

[/COLOR]

* Lời mở đầu
    KHi SHOPPING, thú vui lớn nhất của Phụ nữ là gì, được ngắm nhìn, lựa chọn thoải mái bất kỳ mẫu quần áo nào mà mình thích,và tuyệt vời nhất là mua hàng vơi giá rẻ, cùng một sản phẩm mà rẻ hơn hẳn các cửa hàng khác, đó gần như là 1 sự chiến thắng nho nhỏ đối với chị e chúng mình, dù là hàng hiệu hay hàng casual

*Hình thức nhận hàng
    Tớ nhận Ship hàng trên Toàn quốc, qua GNN hoặc Tín Thành tùy mọi người lựa chọn.
    Ship trong Thành phố tùy quận và khoảng cách tớ sẽ tính ship cho mọi người hợp lý
    Email: binhminhmua2611@yahoo.com
    hoặc: thuylinh542001@yahoo.com
    Tài khoản: Nguyễn Thị Kim Anh- Ngân Hàng BIDV
    Số Tài khoản: 12510000055559
    Số ĐT: 0904199139 gặp Kim ANh
    090706.2222 gặp Linh
    Để tiện xưng hô EM và Linh cùng sinh năm 1983 nha mọi người

*Địa chỉ: P109- C1- Thái Thịnh, quán cafe Xe đạp ơi (---> ngay số 43 Thái Thịnh, đầu có hiệu bánh ngọt MESA to đùng nhá, đi thẳng vào tầm 30m đên quán cafe Xe đạp ơi là cửa hàng của e ạ

*Sản phẩm của Shop: Hiện tại e kinh doanh hai mặt hàng là đồ bơi và quần áo thời trang. Mùa hè đến rôi, ngoài những bộ cánh thởi trang để chị e có thể tung tăng dạo phố mát mẻ, xoa dịu đi cái nắng nóng của mùa hè thì chúng ta ko thể nào ko nhớ đến làn nước mát dịu của bể biên và bãi cát vàng của biển. Đáp ứng nhu cầu đó của chị e. Em đã kinh doanh mặt hàng bikini từ năm 2008 đến nay và được sự ủng hộ, động viên rất lớn từ khách hàng. Em rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các mẹ

A---Phần I: Bikini, takini, Monokini, khăn voan đi biển....CỦA CÁC HÃNG LV, BBR, LACOSTE, CK, VICTORIA'S, D&G.....

B --Phần II: Quần áo, phụ kiện: LV, BEBE, MAXMARA, BCBG, CHANEL, KOREA, CHOLE, CK, ARMANI.........

vài mẫu khăn quấn cho mọi người mường tượng ná, có thể quấn cao, quần cả người, che kín cả người, hoặc để hở hờ hững cho gợi cảm như mẫu, he he

Mẫu tuyển mặc nà, người tớ ứ đẹp nên chỉ dám mặc quần áo thoai, bikini phải nhờ người mẫu mặc ná, hehe

b48--monokini Korea đep đê mê ku tơi---màu đỏ đun đẹp đê mê, đỏ đậm hơn hình 1 chút nhé, gọng push up tuyệt hảo nhé

B 35---monokini gọng mút push up tuyệt hảo, đường cong uốn hai bên eo tạo cho bạn dáng thon thả và gợi cảm---het hang

B 38---bikini 3 trong 1 bao gồm: áo có gọng, push cực đẹp, quần tam giác và váy quấn bèo, e này mà mặc ra biển cứ gọi nà nổi bần bật, hí hí---315k

http://muare1.vcmedia.vn/images/18/biki 21_1277108818.jpg

B 39--takini bi trắng siêu dễ thương, dành cho những nàng thích kín đáo 1 chút ná---325k--het hàng

B 40 -- het hang

B41 ---het hang

B42---bộ 4 trong 1, 1 áo, 2 quần ( 1 dáng đùi, 1 dáng tam giác như mẫu mặc), 1 váy voan quấn đánh bèo cực gợi cảm ná --- hết hàng

B43--tôn từng đường cong gợi cảm, push up diên cuồng----con 1 e duy nhat - hết hàng

B 36-iu thôi rôi, push up điên đảo và chân váy liền quần ôm gọn v3----het hang

B 37---bikni 3 trong 1, 1 quần 1 áo push up mê li cùng khăn voan cùng hoạ tiết có thể quấn đủ các kiểu dáng, đẹp đê mê-------het hang

--het hang

B46---3 trong 1, gọng pust up tuyêtvoi, ôm trọn khoảng trống giữa V1 và bra, màu ngoài đep hơn nhiều nhe, t chup ảnh bị mờ, hức, váy đường bèo bằng voan cực rủ và điệu---315k

B47---cute hok na, còn 1 bộ duy nhát----335k

B48---bikini hàng xuat Chau Âu đep đê mê nà

B19---375k, kèm k hăn ná, e này Triump Chùa bộc bán 499k ná ---hết hàng

mẫu mặc nà

mẫu của tớ có thua gì đâu, hehe

B20---350k, e này shop tren đường thành cũng bán 450k ná , moi ng có thể check thoải mái-- đã có thêm e này nhá, bà con múc nhanh---hàng mới về giờ chỉ còn 1 e duy nhất ná

B21---Gucci --325k

B22---375k--hết hàng

B23---295k, còn 1 e duy nhất

B25---hết hàng

B26---victoria secret goi cam, loi cuon, ton nguc---355k

mẫu

Nếu 2009 là dáng Bikini LV ko gọng với logo clasis và multi lên ngoi thì năm 2010, LV ra 1 loạt dáng bikini có gọng push up tuyệt hảo cùng kiẻu logo mới như hoa hồng, chữ......

B27---LV push up tuyet hao---325k

B28---lacose tre trung----345k----hết hàng

b29---d&g ***y---375k

B30---d&g cuc tre trung, hai day buoc co may tren len qua nguc cuc tre va la mat, e nà có hoạ tiết 2 màu nhá---325k

B31---275k---super HOT

B32---335k--- e này đã có thêm hàng ná bà con

B33---Masha---325k, còn 1 e duy nhất

B34_ victoria'sectet, e này nóng bỏng tay, chưa kịp up đa hết sạch--390k--hết hàng

mặt sau của e nó nà, tớ có bán thêm mút nâng ngực tròn, chóp cao và cực đep cho bạn nào có nhu cầu mún v1 đầy đặn hơn nữa ná

B2: 345k Bikini mút đẩy mềm và mịn như nhung, toàn quả đánh dúm với hình rắn quấn quanh làm điểm nhấn tôn cho V1 của bạn vẻ quyến rũ đầy quyền lực . (3 màu đỏ, vàng, đen)-------->hết hàng

B3: 335k (2 màu đỏ và đen) Gọng mút tuyệt hảo đẩy điên cuồng giúp V1 của bạn trở nên đầy đặn với cả những chị e có vòng 1 khiêm tốn nhất.

B4: 295k có gọng push up, đảm bảo mọi chàng trai đều phải ngước nhìn.--còn 1 bộ duy nhât

B5: 315k ( 2màu đen và ghi bạc) Dáng eo thon thả vừa quyến rũ vừa kín đáo.--còn e màu ghi bac duy nhât

B6: 335k dáng đẹp , lại có 2 kiểu quần có thể mặc thay đổi ----het hàng

B8: 215k hàng xuất EU chất đẹp thôi rồi--còn 1 bộ duy nhât

mặc lên dáng như này ná

MS 10: 195k còn 1 bộ duy nhât

Các loại khăn : kích thước 1,2 m x 1,6 m, đồng giá 120k/ chiếc, chỉ bằng 1/2 giá ngoài shop nha các nàng

Mời các mẹ rửa mắt thôi ạ :p:p:p:p

CÁC MẸ YÊU QUÝ, TÌNH HÌNH LÀ PHOTOBUCKET CỦA E ĐANG GẶP TRỤC TRẶC NÊN MONG CÁC MẸ XEM TẠM TRONG LINK MUARE GIÚP E, E CÁM ƠN CÁC MẸ RẤT NHIỀU Ạ

http://********/ThoiTrangNu-QuanAo/2744091

20. Mẹ_Nở_0609

Mẹ_Nở_0609

đánh dấu để xem cái nhỉ ................