Khác: Benh Vien Phụ Sản Quốc Tế Psqt Kham Benh Cung Lau Wa'

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi MeTyNi, 19/3/2008.

1. MeTyNi

MeTyNi Thành viên tập sự

hôm chủ nhật rồi em dới ax đi PSQT khám!không biết do CN đông hay sao mà em đợi lâu quá:(do em mới cấn bầu thôi nên dự định sẽ khám luôn ở PSQT mà em thấy mệt mỏi vì phải chờ::)( em vô tình được bác Nga khám nghe nói bác cũng là bs giỏi nên cũng ráng đợi em chỉ được khám có 2phút mà phải đợi đến gần 1h30':rolleyes::rolleyes:mẹ nào có kinh nghiệm giúp em với nào! làm sao để được khám nhanh hơn ha các mẹ!mình có cần đặt lịch trước với bệnh viện khi chuẩn bị lên khám không???
    10 ngày nữa bac Nga hẹn lên tái khám nữa này!!nhưng em sợ phải đợi kiểu ấy quá::)( ở bv hùng vương cũng đâu phải đợi lâu thế phải không các mẹ!!!
    em chờ mọi người góp ý! em cám ơn các mẹ nhiều;););)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MeTyNi
    Đang tải...

2. MẸ WINNI

MẸ WINNI HỘI DÊ 79 SG

Bv nào bây giờ cũng phải chờ lâu hết á mẹ Tyni ơi, bv công còn chờ mòn mỏi hơn nữa đó.
    Với lại đi ngày thường đỡ đông hơn, thứ 7 CN là quá tải luôn á.
    Muốn nhanh thì lần sau hẹn trước với BS Nga hay Bs nào khám cho mình ý

3. dr.na

dr.na Banned

Mẹ Tyni cũng có thể đi khám ở phòng mạch riêng ( nhưng phải là bác sĩ phụ sản làm ở Từ Dũ thì càng tốt )..vì trong quá trình sinh nở có vấn đề gi nghiêm trọng thì tất cả bệnh viện đều phải đưa về Từ Dũ xử lý nên sinh ở Từ Dũ là tốt ..
    Na cho bạn địa chỉ bác sĩ Thảo làm ở bệnh viện Từ Dũ ...Địa chỉ : 79 Cao Thắng -quận 3 ...số dt :8328206 ..nếu ngày hôm đó bạn đi khám bạn nên gọi điện thoại trước đặt chỗ nha như vậy sẽ không làm bạn tốn time nhiều đâu..