Đối chất: Phản hồi về nick dangly

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Me_VuMinh, 7/3/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Me_VuMinh

Me_VuMinh Thành viên nổi tiếng

Gửi MOD ạ, Tình trạng của em cũng giống như Me_Nở_0609.
    Em nhận cõng chữ ký cho mẹ danly ngày 18/12/2013. mẹ ấy hẹn hết 25/1/2015 mẹ ấy thanh toán tiền cõng chữ ký cho em, nhưng qua Tết mẹ ấy vẫn chưa thanh toán. Em cũng nghĩ là mẹ ấy làm ăn buôn bán nên đầu năm em ko có nhắn tin yêu cầu chuyển khoản thanh toán. Cuối tháng 2/2014 em nhắn tin thông báo số TK để bạn ấy chuyển tiền thì cũng ko có phản hồi. 1 Tuần sau em gọi điện bạn ấy bảo bạn ấy ko vào LCM nên ko check PM, và hứa sẽ CK cho em. em đợi nhưng ko thấy thông báo tiền về tài khoản. Mấy hôm trước em nhắn tin yêu cầu CK bạn ấy cũng ko trả lời.
    Nhờ MOD giúp đỡ ạ:

Đây là topic bạn ấy thuê:
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1187039-Em-cần-03-mẹ-cõng-và-banner-ạ-D
    Đây là thông tin em đăng ký với MOD:
    http://www.lamchame.com/forum/showt...-viên-cho-thuê-chữ-kí?p=25091925#post25091925

Em cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_VuMinh
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Phản hồi về nick dangly

Mod đã yêu cầu dangly vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu dangly không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

3. mẹ.bé.shin

mẹ.bé.shin Bắt đầu tích cực

Em dangly hiện tại đang k ở HN và k có mạng để vào tl đối chất, em có chuyển lời nhờ mình nhắn hộ voiứ mẹ nó và mod mai em ấy sẽ vào tl mod và me_vuminh

4. dangly

dangly Đặc sản Cao Bằng

em đã nhận được tin báo từ hôm qua, hôm nay em vào trả lời đây.
    lý do em chưa ck cho chị là do em quên, quá nhiều việc. Tin nhắn tới em ko để ý được do số điện thoại dùng để giao dịch có quá nhiều tin nhắn tới.
    Chị có gọi điện nhưng đúng là do quá lu bu nên em ko thể care hết đc. Giá mà trước khi đưa ra đối chât chị alo cho em một cái, nói rằng em mà ko trả tiền chị nữa thì chị đưa lên đối chât hay gì gì đó thì hợp lý hơn. May mà có người báo cho em chứ ko em cũng ko có thời gian vào lamchame theo dõi.
    Dù sao thì cũng mong chị thông cảm !

5. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Bạn vui lòng thanh toán khoản này cho chủ topic trước 9ham ngày 11.3.2014.

Cảm ơn bạn.

hoannha thích bài này.
  6. Me_VuMinh

Me_VuMinh Thành viên nổi tiếng

Hôm qua em đã nhận đc tiền mẹ dangly thanh toán cõng chữ ký. Em cảm ơn Mod

Em nghĩ rằng khi tham gia kinh doanh trên diễn đàn, mẹ nào cũng có chữ tín của mình, khi cả bán hàng cho người khác thì cũng luôn yêu cầu người ấy chuyển khoản trước rồi mới chuyển hàng. Việc thanh toán tiền cõng chữ ký là việc mà mẹ nó phải làm ngay sau khi kết thúc hợp đồng, như mẹ nó đã hứa. chứ ko nên chờ đến khi mình nhắc đi nhắc lại rồi mới chuyển khoản. Điều đó gây nghi ngờ cho mình. bởi trên diễn đàn ko ít member trốn thanh toán tiền cõng chữ ký. Ko đáng là bao nhưng chữ tín của người kinh doanh lại đáng giá ngàn lần.
    Hy vọng mẹ nó rút kinh nghiệm.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.