Hà Nội: Shop Cun & Lu : Thời trang độc đáo -chất lượng tuyệt hảo ( tầng 5 mới xây )

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 29/4/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Tầng cũ đã quá cao , tớ lại xây tầng mới để các mẹ đỡ chóng mặt .
    Nhìn lại nhà cũ ,thấy tốc độ tám và tốc độ " hóng " của các mẹ thật khủng khiếp : topic cũ mở từ 23/2 ,tính đến hôm nay là hơn 2 tháng , có 2,149 bài gửi , 397.186 lượt người đọc :p
    Hy vọng là sang nhà mới , các mẹ vẫn tiếp tục ủng hộ tớ nhiệt tình như ở nhà cũ .

Về áo len xả hàng vào thứ 3 tuần sau ( 4/4 ) :
    - Gile len có khoảng 800c , có cả size to cho các bố còi .
    - Áo len vặn thừng màu xám rất đàn ông hiệu Chaps hôm trước mới chỉ có mẫu , hôm đó sẽ có hàng .
    - Legging Tea Colection ( hôm trước nhầm thành Crazy 8 ) có cả size 1 tuổi . Mẹ nào có con gái mông to ,bụng bự thì lựa chọn Tea là số 1 : em Lu nhà tớ năm ngoái " chiến đấu " được 3 cái mặc hết công suất . Gap với Gym thua xa : Gap thì có chun hơi cứng hơn , Gym thì chất lại hơi dày và đanh quá .
    - Váy Jacadi thực sự phải chiến đấu : số lượng thành phẩm sau khi lọc lỗi cực hẻo - chỉ còn khoảng 150c . Giá bán so với giá tag : sale nhiều hơn 90%:p
    - Fullhouse Mayoral cho bé gái tiếp tục về mẫu mới : cổ hơi lượn tim , gấu móc viền nhí và thêu hoa hồng cuốn chỉ kiểu Pháp . Mẫu fullhouse này mặc với váy party rất sang , size từ 2-8 tuổi..
    - Nhắc lại là áo thun Gym cho bé trai tiếp tục về .

Thể theo yêu cầu của 1 số mẹ ko thể bon chen được đồ nhà tớ những hôm xả hàng và được sự đồng ý của các CH lấy buôn , tớ post công khai danh sách CH có lấy buôn hàng nhà tớ . Tuy nhiên , có những mẫu sẽ ko giao buôn ,nên chỉ có tại nhà tớ thôi nhé :

1, CH Unique tại Nghĩa Tân : đợt này tại Unique ko có mẫu áo len nào trong đợt hàng vừa rồi
    2, Nemo ở đầu Mai Hắc Đế ( gần Vincom ) : có fullhouse và len bé trai ( CH này có nhiều mẫu nhất vì đây là CH của cô bạn thân )
    3, CH 18 Lý Thái Tổ : có fullhouse và len bé trai .
    4, Tại Hải Phòng cũng có 1 CH ( ĐT : 0987525276 )
    5, Tại Vĩnh Phúc ( ĐT : 0912641469 )
    Duy nhất có 5 địa chỉ này lấy hàng trực tiếp tại nhà tớ thôi nhé .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Cun & Lu
    Sửa lần cuối: 30/4/2010
  2. Mom of 2B

Mom of 2B Thành viên kỳ cựu

Em chỉ âm thầm theo dõi các thông tin của bác và đến nhắt. Hôm nay vào chúc mừng nhà mới của bác, chúc bác luôn khỏe mạnh để liên tục làm các mẹ ngất ngây như những ngày vừa qua:D.

Cun & Lu thích bài này.
  3. emanhva

emanhva Thành viên rất tích cực

Chúc nhà mới của bác, đêm qua vừa đi công tác về mà bữa ăn sáng của em là vào xem nhà bác có tin gì hay ko. Em thích đồ của tea lắm, đơn giản mà chất liệu lại đẹp và bền. Thứ 3 tới em phải cố mới được.

4. hoangoclan

hoangoclan Bắt đầu tích cực

Chào mừng nhà mới của bác Hương \\:D/

5. me Nghe coi

me Nghe coi Guest

tìm thấy nhà mới của bác rùi!!!!!!!!!!!!!!

6. mehuongly

mehuongly Thành viên chính thức

Chúc bác nhà mới đắt hàng ,1 tháng lại xây tầng 6.
    em đi qua hàng Nemo thảo nào thấy toàn đồ nhà bác.
    ở lý thái tổ thì hôm nào ko bon nhà bác đựoc em mới dám mò ra đấy.
    năm nay Susi mặc quần áo hè thả cửa cả hè chưa hết mà toàn đồ nhà bác.muốn mua full house cho con lắm mà mấy lần bon chen nhà bác ngày xả hàng xong,mẹ cháu về vất vưởng mất mấy hôm,như người bị say sóng.

7. mebapcai

mebapcai Banned

e chuc bac co ki nghi 30/4 vui ve.

8. MeThao_minh

MeThao_minh Bắt đầu tích cực

E xin 1 suất mặt tiền. Chúc bác luôn khỏe để phục vụ các mẹ và các con hết công suất luôn.

9. cốm ơi

cốm ơi Thành viên tích cực

Bác ơi tầng 5 nhà em là sân thượng rùi đấy... cứ đà này bác phải xây tháp đôi í nhỉ :p

Ôi em mê mẩn váy Jacadi nhà chị Lan, em khoái nhất nâu kết hợp với hồng mà. Lần nào bác cũng bảo em bon chen hôm xả hàng làm gì, thế nên Cốm nhà em chả có đồ thật đặc sắc.. Tuy nhiên mẹ cháu cũng tạm hài lòng với thành quả nhặt nhạnh ở nhà bác rồi :p

10. MeThaoBi

MeThaoBi Bắt đầu tích cực

Tầng mới nhà bác đây rồi, em chúc bác ngày càng đắt hàng hơn nữa... Chúc gia đình bác có kỳ nghỉ vui vẻ.
    Bác cho em hỏi Legging Tea Colection có sz 7-8T ko ạ?

11. mebibeou

mebibeou Bắt đầu nổi tiếng

chúc mừng nhà mới của Bác Hương................................

12. Chíp xinh

Chíp xinh Bắt đầu nổi tiếng

Chúc bác bán hàng ngày càng đông khách ạ :)

13. chie_kid

chie_kid Thành viên đạt chuẩn

Cho em danh ti "dau an". Mac du chua bao gio bon chen duoc hang cua Bac. Chi ngoi nhin cac me ma "nho dai". ^_^. Cong nhan Bac co duyen ac. Chuc Bac ngay cang dat hang!!!

14. mumi2008

mumi2008 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng nhà mới của bác. Chúc bác đi nghỉ 30/4 -1/5 vui vẻ để có sức chiến đấu tuần sau bác nhé.

15. kutie_bong

kutie_bong Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng nhà mới của bác, năm ngoái bị hụt đồ Tea, năm nay em quyết bon chen, :)

16. Mẹ Nhím yêu

Mẹ Nhím yêu Bắt đầu nổi tiếng

Úi trời, ko kịp chúc mừng nhà mới của chị ở mặt tiền rồi. Nhím chúc bác Hương luôn xinh tươi trẻ khỏe để còn chiến đấu phục vụ bà con (nhất là những ngày xả hàng), còn khoản đắt hàng thì ko cần chúc nữa, vì chúc nữa bác ... ngất thì khổ lắm!

17. Me Tung Bach

Me Tung Bach Thành viên chính thức

EM cũng chúc mừng nhà mới của Bác. Bác ơi em có chút thắc mắc muốn hỏi bác, bác đừng nghĩ em spam nhé. Hôm vừa rồi em mua hàng ở nhà bác về, em mua 2 áo sơ mi cho bé trai và bé gái, 4 quần sịp, 2 áo phông in hình cá mập và rùa, 2 quần ngố cho bé trai 10 tuổi. khi thanh toán tiền thì em không để ý nhưng khi về nhà bỏ đồ ra cắt mác để giặt thì em thấy giấy dính ở quần ngố là 90, ở áo phông là 60, nhưng hóa đơn tính tiền thì quần ngố là 95 và áo phông là 65. Em không hiểu giấy dán ở SP có phải là giá không. Hôm qua em lại sang nhà bác mua đồ tiếp em mua được 2 áo may ô cho con trai định gặp bác để hỏi chuyện đó và em để ý quần ngố ở nhà bác vẫn dính giấy 90, nhưng em không gặp bác còn cô bán hàng thì bận nên không hỏi được. Hôm nay đành phải post bài vào đây hỏi bác. Bác giải đáp giúp em bác nhé. Cảm ơn bác!

18. thuymieu158

thuymieu158 Thành viên rất tích cực

Chúc mừng nhà mới của bác. Bác xây nhà còn nhanh hơn cả em ngồi lắp nhà cây cho Nhím, hihi. Mới 7h sáng thấy còn ở nhà cũ, 1 tiếng sau quay lại đã lên nhà mới rồi. Bái phục!

19. MeTung

MeTung Thành viên nổi tiếng

chúc mừng nhà mới bác Hương,bác cho e hỏi chút là sắp tới có mũ rộng vành cho bé trai đi biển ko bác ?

20. MinhLinh

MinhLinh Thành viên tích cực

Để xem nào, thứ ba tới phải chiến đấu quần Tea này (hâm mộ các bạn này lắm, năm ngoái có hẳn bộ sưu tập quần, váy và áo); váy Jacadi nâu này; gile cho con trai này. Thôi chắc khỏi đi chơi, ở nhà dành tiền mua quần áo về ngắm. Cái thú lôi quần áo con ra ngắm có khi còn phê hơn cả đi chơi cơ. Có ai giống em không nhỉ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.