Trang 5/298 đầuđầu 12345678910111555105 ... cuốicuối
kết quả từ 41 tới 50 trên 2979
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 5 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

Du lịch Nha Trang qua những bức ảnh

Du lịch Nha Trang
    Phone: 0936593285

Click:

Cám ơn
    72
    Được cám ơn 161 lần trong 149 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Nếu mà đi NHatrang hãy ghé chỗ đường ra sân bay ấy. Có nhà hàng bán đồ hải sản ngon lắm, bán theo ký chứ không theo đĩa. Cân cực kỳ chuẩn xác. 1kg nghêu 15k, 1kg sò huyết 25k, tu hài 120k thì phải, đồ tươi sống luôn. Để về tớ hỏi xã tớ xem tên gì, vì quán đó ông xã hay đi mà. mỗi tội hơi xa thành phố 1 chút nhưng xa mà ngon, rẻ bù tiền xăng vẫn ok

Không có việc gì khó
    chỉ sợ tiền không nhiều
    Đào núi và lấp biển
    Quyết chí ắt thành công

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

các chị ơi e là thành viên mới 30/4 nay e cung di Nha trang. Xin cảm ơn các chị đã cho kinh nghiệm. E muốn hỏi thêm các chị có thể cho e biết minh nên đi trình tự các chương trình thế nào? và e có cháu nhỏ nữa thì di được những nơi nào ạ?

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 15 lần trong 14 bài
    Điểm đánh giá
    0

Em sẻ tư vấn cho Anh/chị, nhưng thực sự không biết bắt đầu từ đâu. Nếu đến Nha Trang thì cần có các phương tiện đến như máy bay, oto, tàu lửa, tàu biển vv Về kinh nghiệm thì với em thì đảm bảo cho chị mọi thứ rất ok vì Nha Trang nổi tiếng yên bình không như các điểm khác. Quan trọng là gia đình mình có chuyến đi vui vẻ và hạn chế được kinh phí. Anh/chị cần nói rõ hơn về thông tin đoàn bao nhiêu người, độ tuổi, đi bằng phương tiện gì, thời gian ở Nha Trang bao nhiêu ngày, tiêu chuẩn ở khách sạn như thế nào. Em sẻ hổ trợ chị tối đa với giá thấp, nếu chị hiểu rằng với chị trực tiếp đến đặt thì sẻ cao hơn. Chính vì chỏ đó, về phía công ty sẻ giúp chị được những dịch vụ du lịch

NHA TRANG HOLIDAY TOURISM CO ., LTD
    Tel 0583.521.000 - 090.3580.831
    nguyenphitam@yahoo.com Yh/Sk nguyenphitam
    www.nhatrangholiday.net www.bookinghotelvn.com

Nơi Cư Ngụ
    HCM
    Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 8 lần trong 8 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình đi tự túc từ HCM ra, nhóm chỉ có 3 gia đình (6 ngừoi lớn, 2 em nhỏ) Minh đi vào dịp lễ 30/4 này, sẽ ở KS Duy Phương 96A/6 Trần Phú..
    Mình không biết là ngày nào sẽ làm gì, đi đâu..nhờ bạn tư vấn cho mình với. Thanks bạn nhiều

Click:

Cám ơn
    305
    Được cám ơn 176 lần trong 159 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

mẹ jerry đi nha trang hồi nào vậy, em nhớ tu hài đâu phải 120k/kg đâu ạ, 200k chứ

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

bài của "Me yeu Mun" thật là xúc tích. phải thanks 1 cái mới được.

Click:

Cám ơn
    72
    Được cám ơn 161 lần trong 149 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi trangvn View Post
    mẹ jerry đi nha trang hồi nào vậy, em nhớ tu hài đâu phải 120k/kg đâu ạ, 200k chứ
    Hehe, tớ ở Nha Trang mà. Tuỳ từng nơi bán tu hài đắt hay rẻ thôi. Nếu bạn đi quán Biển Rừng hay quán Cầu Mới ở đường đi sân bay thì giá rất rẻ nhá. Tớ mới ăn xong 140k thôi bạn ạ. Cân chuẩn luôn. Nếu ăn ở ngay trong thành phố thì rất đắt, cân lại không chuẩn. Đi xa 1 chút, hơi tốn xăng nhưng vẫn thấy tiết kiệm hơn.
    Tuy nhiên mấy quán đó nhìn bình dân, không sang tý nào cả, ngồi trên chòi thôi bạn ạ.

Không có việc gì khó
    chỉ sợ tiền không nhiều
    Đào núi và lấp biển
    Quyết chí ắt thành công

Click:

Cám ơn
    305
    Được cám ơn 176 lần trong 159 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Mẹ Jerry_tl2008 View Post
    Hehe, tớ ở Nha Trang mà. Tuỳ từng nơi bán tu hài đắt hay rẻ thôi. Nếu bạn đi quán Biển Rừng hay quán Cầu Mới ở đường đi sân bay thì giá rất rẻ nhá. Tớ mới ăn xong 140k thôi bạn ạ. Cân chuẩn luôn. Nếu ăn ở ngay trong thành phố thì rất đắt, cân lại không chuẩn. Đi xa 1 chút, hơi tốn xăng nhưng vẫn thấy tiết kiệm hơn.
    Tuy nhiên mấy quán đó nhìn bình dân, không sang tý nào cả, ngồi trên chòi thôi bạn ạ.
    chà, thế mà hồi đi tuần trăng mật tớ chưa biết topic nhà mình, hic hic, an tu hài 200k mà chẳng ngon ti' nào

10. Người dưới đây đã cám ơn trangvn về bài viết hữu ích:

mesaumit (06-05-2009)

Click:

Cám ơn
    40
    Được cám ơn 92 lần trong 85 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Mẹ Jerry_tl2008 View Post
    Chị H ơi, quán này dân Nha Trang mình hay gọi là quán cầu mới he he , nằm bên tay trái trên đường đi vào phải ko chị? (sâu vào trong còn quán cầu gỗ nữa .. gần cty Minexco thì phải ) ... phục bà chị thật ... vào tận đấy .
    Mọi người ơi, nếu đi taxi từ Sân bay Cam Ranh đến quán Hương Rừng hết đúng 110k đấy .. quán này có món sò dương (hình như đặc sản Nha Trang thì phải) và món bánh tráng nướng ngon lắm nhé ... chẹp chẹp

Trang 5/298 đầuđầu 12345678910111555105 ... cuốicuối

Tags cho chủ đề này

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ