Kinh nghiệm đi Nha Trang,

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi thuhien, 22/3/2008.

1. me_ga_con

me_ga_con Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Kinh nghiệm đi Nha Trang,

Túm lại vụ khách sạn này sẽ nhờ vả cả vào Pác Quỳnh đặt cho em nhé, vì em mù tịt. Tiêu chí ngon + bổ + rẻ nha, he he
    Hỏi lại lịch ông xã rồi chốt với Pác để bác đặt giúp em, tks bác trước. hihi

Đang tải...

2. bookinghotelvn

bookinghotelvn Thành viên tích cực

Havana có khuyến mãi đó nhé mẹ...... đầu tuần giá rẻ hơn cuối tuần... giá trong tháng 8 đó ạ !!!

3. phuongedu

phuongedu

quên mất ko tìm hiểu top này để giắt lưng, hi hi

4. NoithatOcean

NoithatOcean Thành viên tích cực

Cảm ơn anh Phúc đã đón bố mẹ em chuyến bay ngày hôm qua 13/8 nhé, ông bà rất vui và thoải mái, hôm về không biết ông bà có đi bãi dài không có j ông sẽ gọi lại cho anh, sang năm nhà em đi tiếp sẽ ủng hộ tiếp nhé

pemucbaby thích bài này.
  5. pemucbaby

pemucbaby Taxisanbaycamranh.vn

ok! Mẹ nó nói ông bà có đi thì nhớ ủng hộ bên em nhé! Giá mềm nhất Nha Trang rồi đó! Hi. Năm sau nhớ ủng hộ tiếp nhé (u)
    Cám ơn mẹ và gia đình quan tâm ủng hộ:)

6. yuumedress

yuumedress

lâu rùi mới vào nhà mềnh.... dạo này các mẹ đi NT nhiều ko ạh... hôm trước em thấy VA bán vé có 600k đi Nha Trang...

7. thongtinnhatrang.vn

thongtinnhatrang.vn Du lịch Nha Trang

Okie chị, cần hỗ trợ thêm thông tin du lịch Nha Trang chị cứ ới là em có mặt "chăm sóc" ngay thôi :D

8. bookinghotelvn

bookinghotelvn Thành viên tích cực

Các mẹ đi nha trang nếu ở 4 sao - 5 sao thì alo bên em nhé, để có giá rẻ bất ngờ nha.

9. me_tommytran

me_tommytran Thành viên rất tích cực

Nhà t đi Nha Trang dịp 2/9 này đây. Lúc đặt vé thì chưa bầu, định vào đó kiếm tập 2 cho nó lãng mạn. :)) Thế mà bi h đi chơi lại vác bụng gần 5tháng đi nè. Đang định kiếm 1đêm ở Vinpearl ngày 31/8, liệu bi h còn fòng ko nhỉ, giá rổ dư lào có bác nào biết ko?

10. meoluoi1107

meoluoi1107

ước mơ của em là đà nẵng và nha trang, nhưng chỉ là mơ thui

11. me_ga_con

Ôi săn vé rẻ đi không tốn kém đâu mẹ nó ạ, cứ quất đi tội gì, về có động lực kiếm tiền tiếp. he he
    cuối tháng 09 mình cũng đi Nha Trang, he he

12. me_ga_con

Khi nào về mẹ nó up tình hình nhé, KS nè, chỗ ăn chơi nè. Mình lót dép ngồi hóng để cuối tháng 9 cũng đi, đã book vé mà chưa book khách sạn. he he

13. me_ga_con

Bác nào có cẩm nang du lịch Nha Trang thì gửi cho em xin với nhé
    Teng kiu các pác nhiều nhiều
    linhnh.qtrr@gmail.com

14. pemucbaby

pemucbaby Taxisanbaycamranh.vn

5 tháng mà đi chơi là còn quá nhẹ nhàng rồi đó mẹ ạ! dạo trước em bầu còn vác cái bụng 7 tháng rưỡi đi đây, còn phượt lun xe máy mới pro chứ...hihi
    QUOTE=meoluoi1107;22171346]ước mơ của em là đà nẵng và nha trang, nhưng chỉ là mơ thui[/QUOTE]
    Mẹ nó cố gắng thực hiện ước mơ đi. Giá rổ cũng rẻ mà mẹ nó
    Mẹ nó cần xe đón- tiễn sân bay Cam Ranh về Nha Trang không ạ?

15. Mẹ Tí Duy

Mẹ Tí Duy Thành viên rất tích cực

Tớ đi NT năm trước rùi. Hơi bị thích nhưng năm nay đi Đà nẵng,hẹn năm khác lại về với NT. Tớ ở KS Galaxy ngay Tôn đản giá rổ quá ok : năm ngoái phòng đôi có 450k,thuê xe máy ngay KS cũng có, Tôn đản ngay trung tâm ,ra biển có 100m,tuy nó ở lô 2 chứ ko phải mặt đường biển nhưng quá gần để ra biển và quá ok về giá vì ,ở đó đi đâu cũng tiện. Đừng ở mấy KS tít cuối đường ra Vinpeal vì ở đó ko đi bộ ra trung tâm hóng gió được đâu. Mua vé ra Vinpeal thì mua tại KS còn rẻ hơn mua tại điểm cáp treo. Về NT thì đừng bỏ qua vụ lặn biển nhé,hơi bị thích. Ăn uóng thì tớ ko thạo lắm vì ko phải tâm hồn ăn uống nên toàn sang phố ( gì quên mất rùi) ăn cơm thôi,ngon và rẻ. Cảm nhận tốt về NT từ người dân đến NVKS và em HDV tên Quỳnh giúp mình bôk KS và thiết kế tuor... Hẹn gặp lại NT

thongtinnhatrang.vn thích bài này.
  16. thongtinnhatrang.vn

thongtinnhatrang.vn Du lịch Nha Trang

Hì hì, lâu lắm rồi mới thấy chị vào lại topic du lịch Nha Trang - mới đây thôi mà đã 1 năm rồi chị nhỉ. Hi vọng sớm có dịp gặp lại chị ở Nha Trang.

Thân chúc chị và gia đình sức khỏe dồi dào, an khang, thịnh vượng. Và cũng chúc thêm 2 em luôn học tốt :)

17. fragilelys.linhnguyen

fragilelys.linhnguyen Bắt đầu nổi tiếng

Cac chi co biet cong ty to chuc tour di nha trang or nha trang-da lat uy tin ko???

Dot vua roi e cho may chuyen tour cua vietravel 2 lan ma khong thanh cong vi it nguoi di' lai so bao nua... Tour ko the nao trien khai dc chan qua :(
    Bay gio tham chi con ko xem duoc lo trinh tour tren trang web nua co.

Tks cac chi nhieu!!

vanvuongtac thích bài này.
  18. Bibi Hoai Anh

Bibi Hoai Anh Thành viên rất tích cực

Vừa kết thúc 6 ngày nha trang trưa nay xong. Nói chung là khá hài lòng với kì nghỉ này mặc dù tiêu khá nhiều xiền. Ks mình thuê ks kingtown 92 hùng vương, ks trung tâm, phòng 400k, có ăn sáng buffet ngon, đầy đặn, có bể bơi nhưng mình ko bơi vì toàn ra biển.
    Xe đưa đón sân bay thì thuê của em phúc trên diễn đàn này.
    Ăn uống thì khuyên các mẹ nếu ăn thì ăn ở cầu bình tân, từ ks đi khoảng 80k là đến. Ngon, bổ, rẻ. Hoặc ăn ở khu đường tháp bà cũng ngon nhưng ko rẻ bằng cầu bình tân. Các mẹ tránh xa quán làng chài ở cuối dg trần phú nhé. Cân điêu, đắt, mà nấu dở. Mình đi qua thấy đông rẽ vào ăn. Với lượng thức ăn đó mọi khi nhà 6 ng lớn, 2 trẻ em mất hơn 1tr thì thành hơn 2tr.
    Taxi nha trang dạo này rất linh tinh. Toàn dẫn khách vào quán để đc ăn %. mình đc biết nếu dẫn vào sẽ ăn % khoảng 100-150k/khách, rồi đi đường vòng để lấy tiền thêm. Kinh nghiệm muốn đi đâu các mẹ cứ đi xe mai linh hoặc cái xe màu vàng. Tránh mấy hãng sài gòn, phú hưng nhé. Mình toàn bị cho đi 1 vòng tròn để lấy thêm tiền.
    Mình mua tour 4 đảo trên mua chung, em hướng dẫn viên vui tính, đi rất thích nhưng có 1 điểm trừ là bữa cơm trưa dở, cả đoàn mình chẳng ai ăn vì nấu chán.
    Đi vinpearl thì mua của em Vương trên diễn đàn, tiếp kiệm đc 20k/vé. Kinh nghiệm nên đi từ sớm.10h có biểu diễn cá heo Sang chơi trò chơi, trưa thì vào vườn cổ tích nghỉ. Chiều 3h xuống thủy cung xem nàng tiên cá, tối 7h xem nhạc nước. Năm nay khu công viên nước có mấy trò mới. Mình nghe ox kêu ko sợ, chơi thử xong cũng rụng rời chân tay.

19. Mẹ Tí Duy

Mẹ Tí Duy Thành viên rất tích cực

Ơi Quỳnh đấy à! Lâu lâu chị cũng ko thấy em đâu ,cứ tưởng bỏ nghề mấ rùi. CV tốt hả em? Chị đang tính sang năm lại săn vé rẻ cho đại gia đình nhà chị vào lại NT đây. Lúc đó lại nhờ em nhé... năm nay chị đi Đà Nắng rùi. Chúc em luôn vui và phát triển tốt nhé :D

20. maithithuha

maithithuha Bắt đầu tích cực

Từ 22 đến 26/08 nhà tớ đi nghỉ ở Nha Trang, gồm 2vc và 1 bé 10 tháng. Tớ muốn xin các bạn cẩm nang du lịch và nhờ các bạn tư vấn đặt phòng nhé. Tớ chỉ cần ở nhà nghỉ nào sạch sẽ, đủ tiện nghi, gần biển thôi. Nhờ các bạn tư vấn xem nên chơi hay thăm quan những nơi nào thì phù hợp nhé. Cảm ơn các bạn.

nemotravel thích bài này.