Kinh nghiệm đi Nha Trang,

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi thuhien, 22/3/2008.

1. lunaga

lunaga http://sanhoviet.com

Ðề: Kinh nghiệm đi Nha Trang,

Trần Phú đi xuống Vp chỉ một đường thẳng thôi, mẹ nó nên đi xe máy để tiết kiệm thêm chi phí, tối lại có xe máy vi vu đường biển nữa nhé. Xe số: 50k/ngày còn xe ga là 80k/ngày mẹ nó nhé!!!!

Đang tải...

2. thongtinnhatrang.vn

thongtinnhatrang.vn Du lịch Nha Trang

Cám ơn những lời khen của chị giành cho thành phố thân yêu của em. Chúc chị vạn sự may mắn trên đường đời, cũng như công danh - sự nghiệp

Lâu quá không có dịp gặp lại Phước Long 007. Không ngờ lần tái ngộ như thế này tại ở mảnh đất khác với khi xưa bác nhỉ.

Nếu có dịp về Nha Trang alo cho mình theo số hotline dưới chữ ký chắc bác có phần ngạc nhiên về "cố nhân" năm xưa lắm đấy. Hì hì

3. NhaTrangClub.Com

NhaTrangClub.Com Không bao giờ nói: "Không

Đức Quỳnh??? LA quá. Chắc nhầm người rầu :confused:

4. NhaTrangClub.Com

1 chiếc xe máy được 2 người, bạn đi bao nhiêu người, nếu đông chơi xe taxi 7 chổ mailinh thẳng tiến.

5. NhaTrangClub.Com

Mời các mẹ xem clip dân Nha Trang tụi em thác loạn nè:
    [video=youtube;9M0jGW93Vz0]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=9M0jGW93Vz0#![/video]

Nhận làm tour hoạt động game ngoài trời!

6. Corner pizza

Corner pizza Giảm % mẹ nào order lớn - Khuyến mại thứ 2 - 6

vợ chồng em đang ở NT ạ :) hic, mới có 2 ngày trôi qua, cả tiền máy bay đã hơn củ rồi ạ :(

7. evitco2012

evitco2012 Thành viên rất tích cực

Theo mình hiểu ý bạn là đã đặt khứ hồi Hà Nội - Nha Trang - Hà Nội của Vietjet nhưng lại muốn đi thêm 2 ngày Đà Lạt đúng không?
    Nếu vậy, bạn sẽ phải tính đến nửa ngày NT - DL và nửa ngày DL - NT đó. Các lịch thăm quan thì mọi người tư vấn rất kỹ các điểm không nên bỏ qua rồi. Bạn chỉ cần chý ý về lựa chọn phương án xe NT - DL - NT hoặc mua tour NT - DL 2 ngày 1 đêm nhé. Chúc bạn đi vui vẻ!

8. c3df32ea

c3df32ea Thành viên tập sự

Mình thấy search có "Khu du lịch Đại Lãnh" cách Nha Trang 40km. Có bạn nào từng qua đây chưa ạ? Theo điện thoại hỏi thì có cả nhà nghỉ và ăn uống, nếu đi 1 ngày từ Nha Trang thì có vẻ ổn lắm. năm nào cũng đi tour đảo rùi nên muốn thay đổi tí ạ..
    Các mẹ cho em xin rì viu với nhé!

9. quancoikho

quancoikho Thành viên tập sự

Chúng tôi đi Nha Trang phát hiện ra một số điều rất thú vị:
    1. Đi bằng xe bus rất tiện. Rộng thoáng, điều hòa, giá rẻ. Giá vé 4000 đ và 5000 đ thôi. Xe bus phục vụ đến 18h30. Nếu thuê xe máy đi bạn vừa mất tiền đổ xăng, vừa chịu sự oi bức, vừa phải chịu phí trông gửi xe bằng với giá vé xe bus. Gia đình tui chọn xe bus nên rất rẻ. Lấy máy ảnh chụp cái bản đồ google, đi đén những điểm xa thì đi xe bus sau đó mới gọi taxi ở những chỗ không có xe bus thôi.

2. Chỉ luôn cho chỗ ở các bạn nào đi riêng nhé. Nhà nghỉ Hà Thủy ở số 5A Nguyễn Thiện Thuật rất rẻ. Chỉ 200 ngàn/ phòng. Lại ở trung tâm. Chị chủ nhà bảo là không muốn lấy đắt để giữ chân khách hàng, chị chủ nhà là dân xây dựng nên bố trí phòng rất hợp lý, khoa học, ngăn nắp và sạch sẽ. Chỉ có 5 tầng thôi, mà chị tự làm hết không thuê người làm, nên không phải mất chi phí. Tính cách của chị chủ nhà rất là thích, rất chu đáo, niềm nở. Khách tự bảo nhau đến 4 mùa luôn đủ khách. Có cả Tây cũng thuê nữa. Bạn nào đi có thể gọi trước cho chị số điện thoại 058.352.4338 hoặc 0942705.109 để hỏi phòng nhé

3. Đi vinpearl nên đi sớm, chơi trò chơi ngoài trời. Trưa nắng vào trong nhà chơi hoặc đi thủy cung có điều hòa mát. Sau đó chiều mát thì tắm với trò chơi nước. Tuy nhiên thức ăn không được mang vào kể cả nước. Đồ ăn và uống ở đây nói chung đắt và không ngon...

10. ngoctibon

ngoctibon Thành viên tập sự

chị ơi! Cần gi thì call em truc tiêp em tư vân free nhé! 01227 400 555 ngọc

11. ngoctibon

Trân phu còn tuy đoạn nào ạ! doạn xa nhat thi đi xe máy cũng khoảng 30p thôi ạ! gửi xe rồi mua ve vao chị nhé! đội chị đi bao nhiêu người! nêu mua khoang 5 vé trở lên thì call em nhé! giảm đuoc 17k/vé! em có bạn bán vé vinpearl ạ! chị mua trực tiếp ở vinpearl sẽ kodduocj giảm đâu ạ! nêu chị kịp đọc bài này thì call em ngay nhé! em se book vé ngta mang qua tận nơi cho ạ! chúc nhà mình chơi vui nhé!

12. ngoctibon

đi tour 4 đảo 1 ngay cập rập lăm chả chơidduocj gi! chị thử đi đại lanh đi ạ! đi cho lạ! hay đi thac yang bay và tăm khoáng I-RESORT cũng ok lắm ạ

13. ngoctibon

em la người nha trang! nghe ma măt lòng thế chị ạ!

14. ngoctibon

CÓ CHỊ NÀO TÍNH CÙNG BẠN HAY GIA ĐÌNH ĐI DU LỊCH NHA TRANG VAO KHOANG CUÓI THANG 7 ĐẦU THÁNG 8 KHÔNG Ạ?

Em là dân Nha Trang gốc ạ, em thấy nhiều người chưa từng đến thanh phố em mà lại có vẻ thích quá nhưng cứ lo ngại chuyện khách phương xa. THẾ NÊN ĐỢT NÀY NHÂN DỊP VỀ NHÀ (LẠI CÓ CẢ BẠN TRAI EM) EM QUYẾT ĐỊNH TÌM THÊM NGƯỜI CÙNG ĐI! VỪA THÊM NGƯỜI CHO VUI, VỪA GIỚI THIỆU QUÊ HƯƠNG Ạ.

TOUR ĐI NHA TRANG GIÀNH CHO 2 NGƯỜI (4 ngày) (và chỉ 2 người thôi ạ!)

KHỞI HÀNH TỐI 28/07 NÀY Ạ!

EM ĐÃ XEM XÉT VÀ HỎI THĂM KỸ LƯỠNG ĐỂ ĐƯA GIÁ HỢP LÍ NHẤT CHO CÁC CHỊ. GIÁ LA 4tr900 CHO CẢ 2 NGƯỜI Ạ! (cho tât cả cac khoảng trừ ks)
    Vì sao em không để các chị tự thanh toán ạ: em thấy chia nhỏ ra cac dịch vụ và thanh toán lẻ tẻ thì giá sẽ rât cao ạ, với cả em book vé cho 1 lần 4 ngươi (cả em và bạn em! đương nhiên la bọn em tự thanh toán chi phí của mình!) thì giá sẽ rẻ hơn, và em la dân địa phương sẽ được ưu đãi (lợi cả đôi đường đúng không ạ!). Em cũng muôn các chị có thể giới hạn được khoản tiền mình sẽ chi trả, sẽ yên tâm hơn khi đi du lịch đúng không ạ? NẾU TIN TƯỞNG EM THÌ CÁC CHỊ NÊN ĐI CÙNG EM Ạ!

Gía đã bao gồm:
    + Tiền xe giường nằm chất lượng cao SG-NT-SG CHO CẢ 2 NGƯỜI
    + Xe đưa rước đi tham quan các địa điểm vui chơi và ăn uống giành cho 2 người
    + Vé đi VINPEARL LAND, tháp bà ponagar, tắm suối nươc khoáng nóng, đi thác YANGBAY và tham quan nhiều điểm đến ấn tượng ở NHA TRANG free ạ.
    + Ăn uống 3 ngày (em sẽ cô găng kiếm cac món đac sản ngon rẻ giưới thiệu cho các anh chị a)
    + em sẽ săp xếp thời gian chơi chi chít và dày dặt để các chị ko bị lãng phí 1 giây phut nào
    + em se tim ks cho các chị nếu các chị yêu cấu, hoặc ở tại nhà em nếu các anh chị ko ngại, em coi như bạn bè ạ, nhà em kodduocj như ks, nhưng rộng vang thoáng! nếu ko ngại thì các nah chị cớ thể ở nha em .
    + em sẽ đông hành cùng các chị trong mọi chuyên đi và ở mọi nơi, đương nhiên, em sẽ tự lo thân ạ! ^^! Cơ bản vì đợt này em về NHA TRANG cùng với bạn trai nên kiếm thêm bạn về chung cho vui thôi.

E DỰ TÍNH LỊCH ĂN CHƠI TRÁC TÁN NHƯ THẾ NÀY Ạ ^^:

Khởi hành: tối ngày 28/07 (giờ giấc em sẽ báo sau ạ nhưng chắc chăn là sau 8h tối)

*****Ngày 1- Sáng 29/07: tới nơi la khoang 7h30, em sẽ đưa các chị về nhà để vệ sinh và nghỉ ngơi. Khoảng 1 tiếng sau mình sẽ đi ăn sáng (sẽ mời các chị đặc sản đầu tiên ở nha trang là bánh canh, hoặc bánh căn....vv...). Khoảng 9h em sẽ đưa các chị đi tham quan những địa điểm gần tp như hòn chồng, tháp bà Ponagar, nhà thờ Đá, Chùa Phật trắng.... Sẽ nghĩ chân ăn trưa khi nào các chị thấy đói. Ngảy đầu tiên sẽ kết thuc khoang 3h chiều. Em sẽ đưa địa điểm ăn tối, đi chơi buổi tối cho các chị tự xử. (vì em xin phép buôi tôi này em phải ăn đám cưới 1 người bạn, nếu thích anh chị có thể đi chung cho vui, em giói thiệu bạn bè luôn! ^^)

*****NGÀY 2- ngày 30/07 : 5h30p tắm biển và ăn sáng (các chị sẽ được lựa chọn). Khoang 8h: Em cùng bạn em sẽ đưa các chị (anh, chị, em) đi tắm suối khoáng nóng tại I RESORT. Mình có thể chơi và ăn trưa tại nhà hàng resort đến khoảng 3h chiều (VÌ GIÁ NHÀ HÀNG KHÁ CAO NÊN CÓ THỂ SẼ SHARE NHAU Ạ). Vì đi suối về rất la buồn ngủ, ^^, nên tùy tình hình sẽ đưa các chị về nhà đánh 1 giấc rồi tối sẽ có chương trình ăn ốc đêm, đi dạo phố bằng xe đạp đôi hoạc xich lô mát mát hay đi bộ, rồi đi Sailing Club nhảy nhót ngăm biển.

*****Ngày 3 - ngay 01/08: 5h30 đi tăm biển buổi sáng ạ. Đến khoảng 7h30 thì ăn sáng. Sáng nay sẽ đưa các chị (anh,chị,em) đi dạo quanh chợ ĐẦM Nha Trang để mua 1 số đồ lưu niệm (đi với em thì yên tâm là mua rẻ ạ), ăn trưa khi nào thấy đói và đi VIỆN HẢI DƯƠNG HỌC khám phá sinh vật biển, đen khoang 3h đi VINPEARL LAND luôn (kinh nghiệm đi VINPEARL LA VÀO BUỔI CHIÊU VÀ TỐI Ạ, VÌ BUỔI SÁNG RẤT NẮNG LẠI ÍT KHÁCH NÊN BUỒN LẮM). Chơi đến khoảng 21/22h rồi sẽ về đất liền ngủ nghỉ ^^

*****Ngày 4 - ngay 02/08: 7h ăn sáng, hôm nay nhà mình sẽ đi thác yangbay ạ, em chưa thấy có địa điểm này trong bất cứ deal nào mà em tìm trên mạng, thác này la thác tự nhiên, cực kì thích ạ, ăn trưa (ở đây có thể mang đồ ăn đen nương như kiều BBQ ngoài trời í aj^^!) và chơi đen 3h chieu, sẽ đưa các chị đen 1 chỗ bán đặc sản nha trang rẻ và ngon hơn so với tất cả những chỗ khác (cá khô, tôm khô, mực khô, mực 1 nắng, mực tẩm, bò xé....v..v...). Khoảng 7 em sẽ đưa các chị về lại nhà (ks) để chuẩn bị đồ lên đường vào SG lại.

*****Ngày 5- nếu anh chị ở lại thêm 1 ngày, đương nhiên la em ko lấy tiên thêm đâu dù có ở tại nhà em, và nếu anh chị có sở thích được chụp hình em sẽ giới thiệu 1 anh nhiếp ảnh chụp rất chuẩn, anh chi lây 500k thôi, chụp miên man, anh sẽ chep file lại cho các chị. Em đảm bảo là các chị sẽ thích điên lên luôn, vì em cũng mê chụp ảnh lắm! em post 1 tâm anh ấy chụp em cho các chị đánh giá!

NẾU CÁC ANH CHỊ MUỐN Ở LẠI CỨ THOẢI MÁI, EM CÒN Ở NHà DÀI DÀI CHỈ CÓ ĐIỀU MẤY NGÀY SAU EM KHÔNG CÓ THỜI GIAN ĐƯA CÁC ANH CHỊ ĐI CHƠI. TUY NHIÊN, EM SẼ TRUYỀN LẠI BÍ KIẾP NHỮNG NƠI NÊN ĐẾN CHO CÁC CHỊ VÀ SẼ TÌM CHO CÁC ANH CHỊ 1 CÁI XE MÁY IU IU ĐỂ ĐI TỰ TÚC NẾU CÁC ANH CHỊ Ở THÊM!

NHỮNG ĐỊA ĐIỂM EM ĐƯA RA ĐỂU RẤT DỄ TÌM THẤY HÌNH ẢNH VÀ GIỚI THIỆU TRÊN MẠNG, CÁC CHỊ CÓ THỂ THAM KHẢO CẢ VỀ GIÁ CẢ LUÔN. EM KHÔNG KINH DOANH ĐÂU Ạ, CHỈ DƯ ĐƯỢC CHÚT ÍT ĐỦ TIỀN XE EM VỀ NHÀ THÔI.

CÁC CHI SUY NGHĨ KỸ RỒI LIÊN LẠC VỚI EM. DT 01227 400 555 em tên NGỌC ạ.
    YAHOO EM LA: ART_CLOCK_NG

EM SẼ CỐ GĂNG CƯ MỖI LẦN VỀ NHA TRANG SẼ ĐƯA VÀI KHÁCH VỀ DU LỊCH CHO BIẾT!

BONUS: nếu các chị ở tại nhà em em chỉ có 1 yêu cầu hơi khó thôi ạ, đó là không được ngại ạ! Em rất la ngại các sự "ái ngại" của các chị! Sẽ ko vui được nên rất mong các chị đừng ngại ngùng gì ạ!

VẬY ĐỢT NÀY CÁC CHỊ NÀO MUÔN ĐI CUNG EM THI LIÊN LẠC EM SƠM NHÉ VÌ TỐI 28 LA LÊN ĐƯƠNG RỒI Ạ! EM CÒN ĐẶT VÉ NỮA A!

15. ngoctibon

chị ơi! sao lại chọn thời điểm ấy ạ! thang 12 trời se lạnh! biển cung ko tămdduocj, đảo cũng ko ai dám đi chị ạ! chỉ có đi trong tp, ăn uống thôi chị! ko đổi vé được hả chị!

16. ngoctibon

tăm bùn giá 300k/ người lơn ạ! tăm bùn xong thi tăm khoang luôn ko tính thêm tiền nữa! ở đây đồ ăn ngon mà giá phải chăng lắm! chúc chị đi vui nhé!

17. ngoctibon

CÓ CHỊ NÀO TÍNH CÙNG BẠN HAY GIA ĐÌNH ĐI DU LỊCH NHA TRANG VAO KHOANG CUÓI THANG 7 ĐẦU THÁNG 8 THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO BÀI VIÊT NÀY NHÉ!

Em là dân Nha Trang gốc ạ, em thấy nhiều người chưa từng đến thanh phố em mà lại có vẻ thích quá nhưng cứ lo ngại chuyện khách phương xa. THẾ NÊN ĐỢT NÀY NHÂN DỊP VỀ NHÀ (LẠI CÓ CẢ BẠN TRAI EM) EM QUYẾT ĐỊNH TÌM THÊM NGƯỜI CÙNG ĐI! VỪA THÊM NGƯỜI CHO VUI, VỪA GIỚI THIỆU QUÊ HƯƠNG Ạ.

TOUR ĐI NHA TRANG GIÀNH CHO 2 NGƯỜI (4 ngày) (VÌ EM DỰ TÍNH DI CHUYỂN ĐẾN CÁC ĐIỂM THAM QUAN BĂNG XE NHÀ CHỈ CÓ 4 CHỖ NÊN CHỈ TÌM 2 NGƯỜI CÙNG ĐI THÔI Ạ)

KHỞI HÀNH TỐI 28/07 NÀY Ạ!

EM ĐÃ XEM XÉT VÀ HỎI THĂM KỸ LƯỠNG ĐỂ ĐƯA GIÁ HỢP LÍ NHẤT CHO CÁC CHỊ. GIÁ LA 4tr900 CHO CẢ 2 NGƯỜI Ạ! (cho tât cả cac khoảng trừ ks)
    Vì sao em không để các chị tự thanh toán ạ: em thấy chia nhỏ ra cac dịch vụ và thanh toán lẻ tẻ thì giá sẽ rât cao ạ, với cả em book vé cho 1 lần 4 ngươi (cả em và bạn em! đương nhiên la bọn em tự thanh toán chi phí của mình!) thì giá sẽ rẻ hơn, và em la dân địa phương sẽ được ưu đãi (lợi cả đôi đường đúng không ạ!). Em cũng muôn các chị có thể giới hạn được khoản tiền mình sẽ chi trả, sẽ yên tâm hơn khi đi du lịch đúng không ạ? NẾU TIN TƯỞNG EM THÌ CÁC CHỊ NÊN ĐI CÙNG EM Ạ!

Gía đã bao gồm:
    + Tiền xe giường nằm chất lượng cao SG-NT-SG CHO CẢ 2 NGƯỜI
    + Xe đưa rước đi tham quan các địa điểm vui chơi và ăn uống giành cho 2 người
    + Vé đi VINPEARL LAND, tháp bà ponagar, tắm suối nươc khoáng nóng, đi thác YANGBAY và tham quan nhiều điểm đến ấn tượng ở NHA TRANG free ạ.
    + Ăn uống 3 ngày (em sẽ cô găng kiếm cac món đac sản ngon rẻ giưới thiệu cho các anh chị a)
    + em sẽ săp xếp thời gian chơi chi chít và dày dặt để các chị ko bị lãng phí 1 giây phut nào
    + em se tim ks cho các chị nếu các chị yêu cấu, hoặc ở tại nhà em nếu các anh chị ko ngại, em coi như bạn bè ạ, nhà em kodduocj như ks, nhưng rộng vang thoáng! nếu ko ngại thì các nah chị cớ thể ở nha em .
    + em sẽ đông hành cùng các chị trong mọi chuyên đi và ở mọi nơi, đương nhiên, em sẽ tự lo thân ạ! ^^! Cơ bản vì đợt này em về NHA TRANG cùng với bạn trai nên kiếm thêm bạn về chung cho vui thôi.

E DỰ TÍNH LỊCH ĂN CHƠI TRÁC TÁN NHƯ THẾ NÀY Ạ ^^:

Khởi hành: tối ngày 28/07 (giờ giấc em sẽ báo sau ạ nhưng chắc chăn là sau 8h tối)

*****Ngày 1- Sáng 29/07: tới nơi la khoang 7h30, em sẽ đưa các chị về nhà để vệ sinh và nghỉ ngơi. Khoảng 1 tiếng sau mình sẽ đi ăn sáng (sẽ mời các chị đặc sản đầu tiên ở nha trang là bánh canh, hoặc bánh căn....vv...). Khoảng 9h em sẽ đưa các chị đi tham quan những địa điểm gần tp như hòn chồng, tháp bà Ponagar, nhà thờ Đá, Chùa Phật trắng.... Sẽ nghĩ chân ăn trưa khi nào các chị thấy đói. Ngảy đầu tiên sẽ kết thuc khoang 3h chiều. Em sẽ đưa địa điểm ăn tối, đi chơi buổi tối cho các chị tự xử. (vì em xin phép buôi tôi này em phải ăn đám cưới 1 người bạn, nếu thích anh chị có thể đi chung cho vui, em giói thiệu bạn bè luôn! ^^)

*****NGÀY 2- ngày 30/07 : 5h30p tắm biển và ăn sáng (các chị sẽ được lựa chọn). Khoang 8h: Em cùng bạn em sẽ đưa các chị (anh, chị, em) đi tắm suối khoáng nóng tại I RESORT. Mình có thể chơi và ăn trưa tại nhà hàng resort đến khoảng 3h chiều (KHOẢN NÀY SẼ SHARE NHAU Ạ! GIÁ CŨNG TƯƠNG ĐỐI THÔI KO CAO Ạ). Vì đi TẮM suối về rất la buồn ngủ, ^^, nên tùy tình hình sẽ đưa các chị về nhà đánh 1 giấc rồi tối sẽ có chương trình ăn ốc đêm, đi dạo phố bằng xe đạp đôi hoạc xich lô mát mát hay đi bộ, rồi đi Sailing Club nhảy nhót ngăm biển.

*****Ngày 3 - ngay 01/08: 5h30 đi tăm biển buổi sáng ạ. Đến khoảng 7h30 thì ăn sáng. Sáng nay sẽ đưa các chị (anh,chị,em) đi dạo quanh chợ ĐẦM Nha Trang để mua 1 số đồ lưu niệm (đi với em thì yên tâm là mua rẻ ạ), ăn trưa khi nào thấy đói và đi VIỆN HẢI DƯƠNG HỌC khám phá sinh vật biển, đen khoang 3h đi VINPEARL LAND luôn (kinh nghiệm đi VINPEARL LA VÀO BUỔI CHIÊU VÀ TỐI Ạ, VÌ BUỔI SÁNG RẤT NẮNG LẠI ÍT KHÁCH NÊN BUỒN LẮM). Chơi đến khoảng 21/22h rồi sẽ về đất liền ngủ nghỉ ^^

*****Ngày 4 - ngay 02/08: 7h ăn sáng, hôm nay nhà mình sẽ đi thác yangbay ạ, em chưa thấy có địa điểm này trong bất cứ deal nào mà em tìm trên mạng, thác này la thác tự nhiên, cực kì thích ạ, ăn trưa (ở đây có thể mang đồ ăn đen nương như kiều BBQ ngoài trời í aj^^!) và chơi đen 3h chieu, sẽ đưa các chị đen 1 chỗ bán đặc sản nha trang rẻ và ngon hơn so với tất cả những chỗ khác (cá khô, tôm khô, mực khô, mực 1 nắng, mực tẩm, bò xé....v..v...). Khoảng 7 em sẽ đưa các chị về lại nhà (ks) để chuẩn bị đồ lên đường vào SG lại.

*****Ngày 5- nếu anh chị ở lại thêm 1 ngày, đương nhiên la em ko lấy tiên thêm đâu dù có ở tại nhà em, và nếu anh chị có sở thích được chụp hình em sẽ giới thiệu 1 anh nhiếp ảnh chụp rất chuẩn, anh chi lây 500k thôi, chụp miên man, anh sẽ chep file lại cho các chị. Em đảm bảo là các chị sẽ thích điên lên luôn, vì em cũng mê chụp ảnh lắm! em post 1 tâm anh ấy chụp em cho các chị đánh giá!

NẾU CÁC ANH CHỊ MUỐN Ở LẠI CỨ THOẢI MÁI, EM CÒN Ở NHà DÀI DÀI CHỈ CÓ ĐIỀU MẤY NGÀY SAU EM KHÔNG CÓ THỜI GIAN ĐƯA CÁC ANH CHỊ ĐI CHƠI. TUY NHIÊN, EM SẼ TRUYỀN LẠI BÍ KIẾP NHỮNG NƠI NÊN ĐẾN CHO CÁC CHỊ VÀ SẼ TÌM CHO CÁC ANH CHỊ 1 CÁI XE MÁY IU IU ĐỂ ĐI TỰ TÚC NẾU CÁC ANH CHỊ Ở THÊM!

NHỮNG ĐỊA ĐIỂM EM ĐƯA RA ĐỂU RẤT DỄ TÌM THẤY HÌNH ẢNH VÀ GIỚI THIỆU TRÊN MẠNG, CÁC CHỊ CÓ THỂ THAM KHẢO CẢ VỀ GIÁ CẢ LUÔN. EM KHÔNG KINH DOANH ĐÂU Ạ, CHỈ DƯ ĐƯỢC CHÚT ÍT ĐỦ TIỀN XE EM VỀ NHÀ THÔI.

CÁC CHI SUY NGHĨ KỸ RỒI LIÊN LẠC VỚI EM. DT 01227 400 555 em tên NGỌC ạ.
    YAHOO EM LA: ART_CLOCK_NG

EM SẼ CỐ GĂNG CƯ MỖI LẦN VỀ NHA TRANG SẼ ĐƯA VÀI KHÁCH VỀ DU LỊCH CHO BIẾT!

BONUS: nếu các chị ở tại nhà em em chỉ có 1 yêu cầu hơi khó thôi ạ, đó là không được ngại ạ! Em rất la ngại các sự "ái ngại" của các chị! Sẽ ko vui được nên rất mong các chị đừng ngại ngùng gì ạ!

VẬY ĐỢT NÀY CÁC CHỊ NÀO MUÔN ĐI CUNG EM THI LIÊN LẠC EM SƠM NHÉ VÌ TỐI 28 LA LÊN ĐƯƠNG RỒI Ạ! EM CÒN ĐẶT VÉ NỮA A!

18. Bobby Cute

Bobby Cute Hàng xách tay Châu Âu

Không biết bao giờ mình mới được quay lại Nha Trang. Năm nay về gần 2 tháng liền nhưng bận nên chắc lại lỗi hẹn. Nhà mình mấy năm rồi không đi biển, vì biển chỗ mình lạnh lắm, đi sang nước khác thì chưa có thời gian để đi. Thèm hải sản quá các mẹ ạ.

19. giongyeu

giongyeu 100% từ Thái Lan, Hàn Quố

đánh dấu khi cần......................

20. giongyeu

giongyeu 100% từ Thái Lan, Hàn Quố

trời ui tưởng ở HN đăng ký luôn mà lại ở SG, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz