Trang 6/46 đầuđầu 12345678910111216 ... cuốicuối
kết quả từ 51 tới 60 trên 454
    Click:

Cám ơn
    156
    Được cám ơn 440 lần trong 412 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: thuốc giảm cân lishou

Em thấy không nên dùng thuốc vì thuốc thường hay có tác dụng phụ lắm ạ, tốt nhất là mình kiên trì tập luyện thể dục thể thao, kết hợp ăn uống ít chất béo, ngọt , những thực phẩm dễ tăng cân ấy

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

ở hcm để mua thuốc này thì nên đi đâu mua vậy mấy chị
    showroom 522 Hoàng văn thụ có đáng tin cậy ko?

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

mấy mẹ ui cho e hõi lishou thật sự có ảnh hưởng đến da ko? vì da e k đc đẹp, nhạy cảm dễ bị mụn ( e k sợ mệt mõi, táo bón hay khô miệng...,chỉ sợ mỗi bị da xấu vì mấy tháng nữa e lên xe bông ùi

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    381
    Được cám ơn 278 lần trong 224 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình cũng bon chen chút kinh nghiệm hộ ox nhà mình mấy tháng trước cũng phải mua cho ox uống phục linh vì tình hình là ox sắp ngót nghét 90kg ...mặc dù cao 1m80 nhưng cả 2 vc mình cùng quan điểm ko nên để quá béo...hìhì...ox cũng tích cực uống lắm ,mỗi ngày 1v sau 1 tháng giảm dc ..01kg ..ox chán ko thèm uống nữa nhưng vì cũng giảm dần chế độ ăn uống nên bi giờ ko uỗng phục linh nữa vẫn giảm được đôi chút. Theo mình thì thuốc này có người hợp có người ko ,nhưng cái chính vẫn là ăn uống và chịu khó vận động, mình nói ở đây là vận động chứ chưa nói đến tập thể dục ,thể thao.
    Có người mua thực phẩm ăn kiêng của Anh về uống cũng chả giảm được là bao đâu vì ko chịu vận động làm sao mỡ nó tiêu được cứ ngồi 1 chỗ và nhờ người này người khác lấy hộ mình thứ nọ thứ kia thì mấy chốc bụng lại có ''con trăn'' quấn vào thôi.
    mình còn có 1 kinh nghiệm nữa làm bụng gọn lại mà mình đã tự kiểm chứng đó là khi đi lại bạn hóp bụng lại cứ làm thường xuyên như vậy bụng mình giờ đã săn lại trông thấy đấy...hihi

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    70
    Được cám ơn 567 lần trong 476 bài
    Điểm đánh giá
    0

mấy mẹ ơi em cũng đang định uống phục linh -- thuốc giảm cân em uống nhiều ròi nên trong mặt khát nước hay mất ngủ em chịu đc tuốt. em lại bị huyết áp thấp. nghe nói mọi nga dùng cái này thấy ok. nếu muốn giảm cân nhanh. bt em ko ăn cơm hay tinh bột , thỉnh thoảng ăn bánh ngọt tý thôi hay làm tý bún riêu. hihi. đang quyết tâm lắm. có mẹ nào định uống ko??? shear với em đi , em thấy có nơi bán loại thuốc vỉ 30 viên. có hộp 40 viên . cũng bán lẻ nhưng mắc. nếu mua mà shera ra thì rẻ hơn.

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa
    Click:

Cám ơn
    1,177
    Được cám ơn 2,010 lần trong 1,171 bài
    Blog Entries
    8
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Em ơi, chị đã nói với em rồi. Giảm cân theo cách uống thuốc là khó hơn là low carb diet đấy. Chị có kinh nghiệm rồi nên muốn nói để em biết. Chị đã thử linh chi, CD, Green coffee, Reductil rồi, ko ăn thua. Mà quan trọng nhất là giảm xong giữ đc cân thì các thuốc kia sẽ ko giúp đc mình làm việc đó nữa.

Đó là chưa nói đến mặt trái là tác dụng phụ của thuốc. Tốt nhất là cứ tự nhiên cho nó lành, em ạ.

Trích Nguyên văn bởi bôngxik View Post
    mấy mẹ ơi em cũng đang định uống phục linh -- thuốc giảm cân em uống nhiều ròi nên trong mặt khát nước hay mất ngủ em chịu đc tuốt. em lại bị huyết áp thấp. nghe nói mọi nga dùng cái này thấy ok. nếu muốn giảm cân nhanh. bt em ko ăn cơm hay tinh bột , thỉnh thoảng ăn bánh ngọt tý thôi hay làm tý bún riêu. hihi. đang quyết tâm lắm. có mẹ nào định uống ko??? shear với em đi , em thấy có nơi bán loại thuốc vỉ 30 viên. có hộp 40 viên . cũng bán lẻ nhưng mắc. nếu mua mà shera ra thì rẻ hơn.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9
    Được cám ơn 11 lần trong 11 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi bôngxik View Post
    em cũng thế em cao 1m65 nhưng năng 65kg chưa chông nhìn to béo ko tả nổi em đang định mua 10 viên uống thử (xem có hợp ko rùi mua tiếp)chị ạ liệu có thể chung với chị đc ko. béo xấu kinh dị đi đâu cũng ko tự tin j. ực ực mà ko thì các chị biết chỗ nào ở Hà Nội bán lẻ thuốc lishou này ko ạ. tầm 15k/1 viên à các chị. thanks các chị trước ạ

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    70
    Được cám ơn 567 lần trong 476 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi momo View Post
    Em ơi, chị đã nói với em rồi. Giảm cân theo cách uống thuốc là khó hơn là low carb diet đấy. Chị có kinh nghiệm rồi nên muốn nói để em biết. Chị đã thử linh chi, CD, Green coffee, Reductil rồi, ko ăn thua. Mà quan trọng nhất là giảm xong giữ đc cân thì các thuốc kia sẽ ko giúp đc mình làm việc đó nữa.

Đó là chưa nói đến mặt trái là tác dụng phụ của thuốc. Tốt nhất là cứ tự nhiên cho nó lành, em ạ.
    hihi. chị ơi em biết vậy nhưng em quen thuốc rồi. thà giờ em uống cho xuống nhanh rồi low carb , khổ em còn chồng em nữa --- mỗi lần ăn cơm là muốn ói luôn rồi -- nói nhiều lắm --- nào em ăn cho lắm thịt vào rồi béo như lợn chả giảm đc đâu ăn cơm đi --- tốn tiền lắm. anh ko có đủ tiền. ăn xong có muốn phọt ra hết ko ah. nên thôi. thà giảm cân nhanh rồi em áp dụng của chị cug ko muộn. em vẫn theo mà. ko đông hạt cơm nào. thỉnh thảong có làm tý bún riêu nhà nấu....

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    230
    Được cám ơn 133 lần trong 121 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi spring293 View Post
    em cũng thế em cao 1m65 nhưng năng 65kg chưa chông nhìn to béo ko tả nổi em đang định mua 10 viên uống thử (xem có hợp ko rùi mua tiếp)chị ạ liệu có thể chung với chị đc ko. béo xấu kinh dị đi đâu cũng ko tự tin j. ực ực mà ko thì các chị biết chỗ nào ở Hà Nội bán lẻ thuốc lishou này ko ạ. tầm 15k/1 viên à các chị. thanks các chị trước ạ
    Bạn ui hầu như các hàng thuốc đều bán lẻ thuốc này đấy b a.giá thì cg chỉ chênh nhau ít thui,mình uống nhưng chắc o hợp thuốc nên jam đc ít lắm.hic.chúc công cuộc jam cân của b thành công.

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

minh dnag bi beo phi cap do 2...rat rat muon mua thuoc ve uong nhung thay thuoc de ko cho phu nu co thai va cho con bu...minh thi van dang cho be bu nhung chi buoi toi thoi...ko bit uong thuoc buoi sang thi den toi co anh huong ko nua...co me nao co kinh nghiem chi minh voi..cam on

Trang 6/46 đầuđầu 12345678910111216 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ